Đăng nhập

View Full Version : Yugioh Online ( Server + Client )

hai07dv
26-10-12, 05:31 AM
Server = <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Client = <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Demo eng

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Topic share: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ai thích down về nghịch ;))

khoctinhmhs
26-10-12, 08:21 AM
Lên top nào bạn già, đã test chưa, ngon ko bạn già

zin1007
26-10-12, 11:06 AM
mình chơi cái này vô đối =)) ai solo

hai07dv
26-10-12, 12:12 PM
Lên top nào bạn già, đã test chưa, ngon ko bạn già

Đi làm chưa có time test :D ....

p/s: ai test ok hướng dẫn phát nhỉ ;))

daikimvuong1
28-10-12, 02:07 PM
cái game này biết được thuộc tính của nó để làm gì thì chơi được nhưng có mấy lá bài mới bó tay không biết đánh

vipbk
28-10-12, 09:02 PM
up link mediafire cho các bạn:

Server:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Client:

Phần mềm nối file FFSJ:

duydien
28-10-12, 11:29 PM
Thank Các MODERATOR nhé!:x:x:x:x:x

duydien
28-10-12, 11:45 PM
Mod nào biết chạy server này hướng dẫn mình với!

Im.Nnoitra
06-11-12, 10:24 PM
mình chơi cái này vô đối =)) ai solo

cho mình xem trước bộ bài của bạn, xem ai mới là vô đối? ;))

thanthoai2114
20-11-12, 02:32 PM
Hướng dẫn dựng đi bạn ơi. Cho như thế này người mới làm sao hiểu được mà chơi đây?