PDA

View Full Version : [KT] Share server Kiếm Thế không cần VS 2005 SP1

nghichtu91
23-10-12, 08:30 PM
Chào anh em .
mình gửi cho anh em cái sv ko cần vs 2k5 vẫn chạy tốt
chạy được trên tất cả các windows
link dow : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
trong link có 3 thư mục
bishop
goddess
logserver

còn gamecenter và gameserver
thì các anh em dow các sv trên gz nhé.
sv: 3pick
và gamecenter của server satthu gi đó.

----------------------------------------
anh em cần thì dow về mà dùng
ai không dùng thì ko được ném đá .. e có đủ rồi

tốt nhất ko cần cm tại đây

nokia_htc
23-10-12, 08:39 PM
thank bác , rất good , chạy ngon lành :)

kakakura
23-10-12, 09:21 PM
Chào anh em .
mình gửi cho anh em cái sv ko cần vs 2k5 vẫn chạy tốt
chạy được trên tất cả các windows
link dow : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
trong link có 3 thư mục
bishop
goddess
logserver

còn gamecenter và gameserver
thì các anh em dow các sv trên gz nhé.
sv: 3pick
và gamecenter của server satthu gi đó.

----------------------------------------
anh em cần thì dow về mà dùng
ai không dùng thì ko được ném đá .. e có đủ rồi

tốt nhất ko cần cm tại đây

Kết Mỗi Cái Hình Avatar thui ^^, vẫn up lên nào ;))

orion_vista
23-10-12, 11:07 PM
Vậy là trút được gáng nặng VS ! Thở phào nhẹ nhõm . Cái VS mất công tải , mất công cài , cài xong lớ xớ bị lỗi , lại nặng máy = thừa .^^ . Up cho mấy bạn mem mới

Anh2SiTinh
24-10-12, 08:21 AM
ơ hay thằng e tìm ra không cho a hay 1 tiếng [-(

nghichtu91
24-10-12, 01:59 PM
ơ hay thằng e tìm ra không cho a hay 1 tiếng [-(

bắt đầu tham gia kiếm thế em đã dùng cái này rùi .. hehe:-*

Anh2SiTinh
24-10-12, 05:19 PM
bắt đầu tham gia kiếm thế em đã dùng cái này rùi .. hehe:-*

Ơ hay thế hóa ra lại là hàng cũ ah [-X

nghichtu91
24-10-12, 07:19 PM
Ơ hay thế hóa ra lại là hàng cũ ah [-X

thì nó là hàng củ mà có mới mẻ gì đâu

dknythanh
03-11-12, 02:44 PM
Anh có thể hướng dẫn cụ thể cách làm hộ em với. Em là NewBie vẫn là gà con hj. Thank A

nghichtu91
04-11-12, 11:39 AM
Anh có thể hướng dẫn cụ thể cách làm hộ em với. Em là NewBie vẫn là gà con hj. Thank A

làm theo mấy bước ở trên đó là được mà 8-|

LàmGìĐểCóTiền
04-11-12, 01:47 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

acosa712
04-11-12, 08:29 PM
bác cho em hỏi sao em tìm trong gc của bác 0 thấy cái file newplayergift nhỉ.chỉ thấy ở bên gs.cái này chỉ cần ở bên gs thôi ah:-?

vipbk
04-11-12, 08:43 PM
bác cho em hỏi sao em tìm trong gc của bác 0 thấy cái file newplayergift nhỉ.chỉ thấy ở bên gs.cái này chỉ cần ở bên gs thôi ah:-?

túi tân thủ chỉ có trong gs nha bạn

nghichtu91
05-11-12, 09:29 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

:-" ăn hơi nhiều đó
... đã vào đây thì đừng sợ virut nữa [-(

vipbk
05-11-12, 10:15 AM

ăn ram là đương nhiên, virut hầu như không có (quét bằng KIS bản quyền)

sitachi
06-11-12, 01:15 PM
xài cái này cũng ngon thật nhưng bishop check pass thì chạy đến pay thì disconnect :-"

mrliem
11-11-12, 12:55 PM

dazhus
12-11-12, 08:12 PM
hix sao em cai ruì chạy server thiko dc
chay dc 2s sau tự động tắt mất tiêu ai giúp em với
chay link 1,2,3 cai nao cug vậy dc 2s tự động tắt

vipbk
12-11-12, 08:53 PM
hix sao em cai ruì chạy server thiko dc
chay dc 2s sau tự động tắt mất tiêu ai giúp em với
chay link 1,2,3 cai nao cug vậy dc 2s tự động tắt

bạn mở các file .ini trong các thư mục, chỉnh lại IP về 127.0.0.1

XiTop
12-11-12, 09:38 PM
vipbk có thể hướng dẫn cho mình cách chạy sv ofline ko cần vs 2005 này ko,mình chưa làm thử kiếm thế of bao h`,nên ko hiểu cách làm cho lắm,vipbk làm cho mình cái guide = chữ thôi cũng dc [-O<

vipbk
13-11-12, 09:12 AM
vipbk có thể hướng dẫn cho mình cách chạy sv ofline ko cần vs 2005 này ko,mình chưa làm thử kiếm thế of bao h`,nên ko hiểu cách làm cho lắm,vipbk làm cho mình cái guide = chữ thôi cũng dc [-O<

- đầu tiên bạn download server này về
- lấy gamecenter và gameserver khác bỏ vào (ví dụ sv xaophayxoan hoặc satthupro95)
- chạy server = tool có sẵn

Nhớ config các IP nếu cần (trong các file .ini và serverlistdebug trong client)

XiTop
13-11-12, 10:44 AM
- đầu tiên bạn download server này về
- lấy gamecenter và gameserver khác bỏ vào (ví dụ sv xaophayxoan hoặc satthupro95)
- chạy server = tool có sẵn

Nhớ config các IP nếu cần (trong các file .ini và serverlistdebug trong client)

có cần tạo database cho cái nào ko mod?,hay cài my sql với navicat về là xong rồio:-)

vipbk
13-11-12, 11:01 AM
bạn nên cài Xampp (tiện sử dụng hơn Mysql) và Navicat, chạy server là tự tạo db, nếu muốn check pass thì tạo thêm db jxaccount rồi import data vào là dc

Xampp 1.7.1 hoặc 1.7.4 đều dc
Navicat 8 hoặc 10

XiTop
13-11-12, 11:19 AM
bạn nên cài Xampp (tiện sử dụng hơn Mysql) và Navicat, chạy server là tự tạo db, nếu muốn check pass thì tạo thêm db jxaccount rồi import data vào là dc

Xampp 1.7.1 hoặc 1.7.4 đều dc
Navicat 8 hoặc 10

bán có thể cho mình xin cái ảnh tạo db trong anvicat dc ko,hay vẫn tạo 91jx..... như các sv có vs 2005 khác

vipbk
13-11-12, 11:22 AM
khi bạn chạy server, mặc định các db đó sẽ tự động được tạo

dazhus
13-11-12, 07:43 PM
hix sao em chay server no len dc 5 dong rui tat vay

Lần sau nhớ viết tiếng Việt có dấu nha bạn !

vipbk
13-11-12, 07:51 PM
hix sao em chay server no len dc 5 dong rui tat vay

post ảnh lỗi lên ....................

dazhus
14-11-12, 01:12 PM
nó bị như thế đó
lên dc thêm vài dòng là tự tắt cái 2 và 3 y chang nhau
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vipbk
14-11-12, 04:17 PM
nó bị như thế đó
lên dc thêm vài dòng là tự tắt cái 2 và 3 y chang nhau

config IP (các file .ini) hoặc config Mysql (pass 1234)

dazhus
14-11-12, 05:26 PM
config IP (các file .ini) hoặc config Mysql (pass 1234)
bác chỉ em cách config de
trong các file ini đã config rùi
mà em dùng xampp thi config ra sao

vipbk
14-11-12, 05:47 PM
- đầu tiên vào: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

- ấn vào Privileges

(chỉnh sửa ở root - 127.0.0.1 và root - localhost)

- ở cột cuối có biểu tượng chỉnh sửa ấn vào đó

- tại mục Change Password: tích chọn Password: gõ 1234 vào 2 ô rồi ấn Go

dazhus
14-11-12, 07:04 PM
- đầu tiên vào: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

- ấn vào Privileges

nếu em xài xampp thì config ra sao chỉ em với hix

vipbk
14-11-12, 07:09 PM

- ấn vào Privileges

hướng dẫn như trên đó ...............

dazhus
14-11-12, 07:12 PM
hướng dẫn như trên đó ...............
xampp mở localhost/phpmyadmin/ nó hiện ra ko co privilge

vipbk
14-11-12, 07:18 PM
bạn nên dùng Xampp 1.7.4 hoặc thấp hơn

dazhus
14-11-12, 07:21 PM
bạn nên dùng Xampp 1.7.4 hoặc thấp hơn
thks bác em đã làm dc rùi hâhh
cám ơn#:-s

kakaken2071
17-01-13, 01:10 AM
à mình đang dùng Wampp.
Ai biết giúp mình với

vipbk
17-01-13, 08:47 AM
à mình đang dùng Wampp.
Ai biết giúp mình với

xem lại IP trong các file .ini của server cũng như file serverlistdebug bên client

hieudkny11o2
27-01-13, 11:30 AM
anh chỉ cho em với vipbk...em bị lỗi thế này khi vào XAMPP 1.7.1, lúc nãy thì có vào đc nhưng sau khi chỉnh pass thì nó hiện ra tn,
em đang dùng client của satthu <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ào đến phần tạo nv thì nó báo bảo trì nhân vật??mong a chỉ dùm

vipbk
27-01-13, 02:21 PM
bạn vào: xampp\phpMyAdmin\config.inc.php (Notepad++)

tìm

$cfg['Servers'][$i]['password'] = '1234';

sửa như trên là ok

hieudkny11o2
28-01-13, 07:42 AM
bạn vào: xampp\phpMyAdmin\config.inc.php (Notepad++)

tìm

sửa như trên là ok

sao em vào sv đến cái đoạn tạo nhân vật xong vào game thì nó toàn báo bảo trì nhỉ ? mong anh giúp

trongga
12-02-13, 08:01 PM
cho em hoi cai wapp cài xog co mở len hay k zay anh vipp8-|

dungtnut
13-02-13, 07:01 PM
cho em hoi cai wapp cài xog co mở len hay k zay anh vipp8-|
thường thì mấy server ảo này nó tự start, bạn cài xong vào trình duyệt gõ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ra được trang chủ giới thiệu soft là ok.

minhngumc
17-03-13, 11:28 AM
Bạn ơi,mình cài server thì sau setup apache bị lỗi không hoạt động được sau đó mình vào web localhost chỉnh pass 1234 thì vẫn được.rồi chỉnh trong cả phpadmin nữa. mình chạy server xong bishop và godness rồi thì chạy gamecenter bị lỗi C++ gì đó.Bạn nào fix dùm mình với
Hình:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vipbk
17-03-13, 11:44 AM
Bạn ơi,mình cài server thì sau setup apache bị lỗi không hoạt động được sau đó mình vào web localhost chỉnh pass 1234 thì vẫn được.rồi chỉnh trong cả phpadmin nữa. mình chạy server xong bishop và godness rồi thì chạy gamecenter bị lỗi C++ gì đó.Bạn nào fix dùm mình với

chạy gamecenter là dc (không phải gamecenterd)

minhngumc
17-03-13, 05:04 PM
chạy gamecenter là dc (không phải gamecenterd)
Mình làm đc rồi thanks bạn
.....

Tuan565
11-04-13, 04:25 PM
cái này dùng cho bản KT 2.6 được không vậy a

vipbk
11-04-13, 10:42 PM
cái này dùng cho bản KT 2.6 được không vậy a

bản đó chỉ cần cài thêm vcredist đi kèm là chạy ok

avinhdt
03-05-13, 10:06 PM
Vippk cho mình hỏi chỉ cần cài xampp là dc ah. tức là không cần MYSQL + Navicat 8 phải không?
chờ bạn trả lời....................~o)

vipbk
03-05-13, 10:22 PM
Vippk cho mình hỏi chỉ cần cài xampp là dc ah. tức là không cần MYSQL + Navicat 8 phải không?
chờ bạn trả lời....................~o)

xampp (apache + mysql) thay cho mysql, navicat vẫn cài bt

avinhdt
03-05-13, 11:12 PM
xampp (apache + mysql) thay cho mysql, navicat vẫn cài bt

èo navicat 8.0 lại không kết nối dc.........8-x
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
mình mới tập tành làm kiếm thế mong pro chỉ giáo.(:|

vipbk
04-05-13, 08:26 AM
èo navicat 8.0 lại không kết nối dc.........8-x

mình mới tập tành làm kiếm thế mong pro chỉ giáo.(:|

đổi pass ở phpmyadmin (web) trước rồi mới đổi pass ở config.inc.php

avinhdt
05-05-13, 07:50 PM
đổi pass ở phpmyadmin (web) trước rồi mới đổi pass ở config.inc.php
mình đã kết nối dc navicat với mysql trong xampp>>>>>>>> khổ cái là khi tạo dc nhân vật rồi vào game thì nó báo "server đang bảo trì hãy đăng nhập sau" vì server này ko cần cài VS 2005 >>> ko biết là lỗi gì vậy cậu.........

TuanNet
14-03-14, 07:18 AM
chủ pic hay pro nào cho em hỏi ngu câu là cái này có dùng cho bản 2.6 chạy được không ạ ???

hanviyeu11
04-10-15, 05:42 AM
thankssssssssssssssssssssssssss da fixxxxx

tronggavit
21-02-16, 04:33 PM
Chuyện Là Mình là mem bên gamezone lúc trước cũng mò cài được sv này nhưng lâu rồi ko vào lại gamezone hình như gamezone die rồi thì phải
gần 2 năm rồi không vào đây nên quên sạch cách cài như thế nào ai có thể chỉ mình cách cài vs lại cần những gì đê cài ( tức nhiên là có sv) bắt đầu cài từ đâu ! mình cảm ơn nhiều.