PDA

View Full Version : [MU] Vấn đề về Musever & Client + Muweb

TrauDiChat
23-10-12, 06:29 PM
Xin lỗi vì cái Title không đúng.
Nhưng các bác nào có thể sẵng sàng giúp đở mình không? Đệ tốn rất nhiều thời gian cho việc tim Muserver & Muweb nhưng hầu hết chỉ đc 60% thành công không.

Đệ dạo cả diễn đàn và tải các Muserver để cònig. Tuy chạy đc, nhưng vẫn gập lỗi Move hoặc Barack không move đc, hoặc web quản lý tk bị lỗi query, lỗi line còn không thì Đăng xuất vẫn còn kẹt account.

Đệ xin mạo muội có chiến hữu nào giúp mình 1 MUServer & MU WEB ổn định tí đc không ạ. Đệ bõ time ra tìm nhiều tải nhiều nhưng kết quả Deleted. Nản quá các bác ạ.

Đệ cảm ơn trước

apple
23-10-12, 07:00 PM
có công mài sắt có ngày lên kim. :)

bistro007_hp
23-10-12, 09:53 PM
Xin lỗi vì cái Title không đúng.
Nhưng các bác nào có thể sẵng sàng giúp đở mình không? Đệ tốn rất nhiều thời gian cho việc tim Muserver & Muweb nhưng hầu hết chỉ đc 60% thành công không.

Đệ dạo cả diễn đàn và tải các Muserver để cònig. Tuy chạy đc, nhưng vẫn gập lỗi Move hoặc Barack không move đc, hoặc web quản lý tk bị lỗi query, lỗi line còn không thì Đăng xuất vẫn còn kẹt account.

Đệ xin mạo muội có chiến hữu nào giúp mình 1 MUServer & MU WEB ổn định tí đc không ạ. Đệ bõ time ra tìm nhiều tải nhiều nhưng kết quả Deleted. Nản quá các bác ạ.

Đệ cảm ơn trước
Cố gắng lên. nhiều lần sẽ biết.
Tốt nhất lên tham khảo các câu hỏi của nhiều người đi trước sẽ trả lời được các câu hỏi của bạn!
Cố gắng nhé!

0988360058
23-10-12, 10:34 PM
thích thì ta share cho bộ Server .92 + client + web nbb gần như hoàn chỉnh