Đăng nhập

View Full Version : [TLBB] Xin file tlbbdb.sql để fix lỗi ám khí +0 khi relog

sikaku
10-10-12, 07:31 AM
Tình hình là mình dùng sever của Hà Hoàng ( 4 lỗ ) đã chạy ok hết rồi. Chỉ có điều ám khí khi relog sẽ bị về 0 toàn bộ :-s
Ai hảo tâm up lại file tlbbdb.sql ( tr bạn kid1110 share cơ mà bị del hết :( ) dùm mình với.
Thank all

ronglam
10-10-12, 01:00 PM
Để fix lỗi này đọc bài này lần sau tìm bài kĩ trước khi post 1 bài nào đó bạn nhé .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sikaku
10-10-12, 06:55 PM
Để fix lỗi này đọc bài này lần sau tìm bài kĩ trước khi post 1 bài nào đó bạn nhé .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Trời. mình đã đọc topic đó rồi bạn ơi. Nhưng mình gà lắm , ko biết cách chạy sever rỗng với cả billing win j hết ( đã thử mà ko đc ) nên mình mới dùng sever sẵn của Hà Hoàng. Mấy sever 3,4 lỗ của HH mình có down hết nhưng ko có bản fix lỗi ám khí về 0 khi dăng nhập lại cả. Tr mình có dùng file tlbbdb.sql của bạn kid0111 sửa thành công nên mình muốn xin file đó làm đơn giản và nhanh thôi mà :(