PDA

View Full Version : [MU] [Help] MuMaker 1.13 Bị sao nè :(

ktyenmy
05-10-12, 07:36 PM
Hiện tại mình đang dùng bản MuMaker 1.13 của bác Phusang share <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .
Nhưng khi mình add đồ vào nhân vật thì báo lỗi : "Báo lỗi hiển thị kho đồ, Yêu cầu khôi phục lại kho đồ."
Nhưng khi mình ok thì lại báo rằng: "Không có giá trị kho đồ, bạn có muốn tạo kho đồ không?" Và ấn Yes thì báo nữa là :"Lỗi khi tạo mới kho đồ!!" Tuy rằng vẫn add được nhưng đến khi vào trong game thì bị bug Kriss. =((.
Có Bro nào Fix được lỗi này thì Fix dùm Newbie tụi mình đi.
Chân Thành Cảm Ơn !

wilsontran
05-10-12, 07:42 PM
mu maker của ổng bị bug kiss mà cậu cậu nên add trong thùng rồi chuyển cho nv dùng

ktyenmy
05-10-12, 07:43 PM
mu maker của ổng bị bug kiss mà cậu cậu nên add trong thùng rồi chuyển cho nv dùng

thì add thằng vào nhân vật đâu có được. Toàn add vào thùng đồ nhưng khi vào game thì mất toàn bộ đồ đạc ngoại trừ đồ vừa mới add. Thế mới khổ/:)

wilsontran
05-10-12, 07:44 PM
thì add thằng vào nhân vật đâu có được. Toàn add vào thùng đồ nhưng khi vào game thì mất toàn bộ đồ đạc ngoại trừ đồ vừa mới add. Thế mới khổ/:)
phải chịu vậy thôi cậu à tớ online bản đó 4 5 lần đều phải làm thế hix hix

Domino9990
05-10-12, 07:46 PM
Hiện tại mình đang dùng bản MuMaker 1.13 của bác Phusang share <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .
Nhưng khi mình add đồ vào nhân vật thì báo lỗi : "Báo lỗi hiển thị kho đồ, Yêu cầu khôi phục lại kho đồ."
Nhưng khi mình ok thì lại báo rằng: "Không có giá trị kho đồ, bạn có muốn tạo kho đồ không?" Và ấn Yes thì báo nữa là :"Lỗi khi tạo mới kho đồ!!" Tuy rằng vẫn add được nhưng đến khi vào trong game thì bị bug Kriss. =((.
Có Bro nào Fix được lỗi này thì Fix dùm Newbie tụi mình đi.
Chân Thành Cảm Ơn !

ss6.2 trở lên ko sài mumaker bị lỗi nhé........

ktyenmy
05-10-12, 07:56 PM
ss6.2 trở lên ko sài mumaker bị lỗi nhé........
Vậy xài bằng cái gì bây giờ đây hả bác :((
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bác tư vấn dùm e với :((

supertun
05-10-12, 08:08 PM
ko fải mumaker đâu
sài server khác thì vẫn add đc như thường
ko bít có fải do DB ko nữa.....
nhưng bạn add lần đầu ko đc thì add lần thứ 2 vẫn đc màk
add lần đầu bị biến thành Item Kiss
rồi bạn add lại thêm nữa là đc

anhlocvk
05-10-12, 08:32 PM
chắc là bạn dùng mk bản mu ss6.3 với ss6.2 thì bị lỗi vậy

wilsontran
05-10-12, 08:32 PM
ko fải mumaker đâu
sài server khác thì vẫn add đc như thường
ko bít có fải do DB ko nữa.....
nhưng bạn add lần đầu ko đc thì add lần thứ 2 vẫn đc màk
add lần đầu bị biến thành Item Kiss
rồi bạn add lại thêm nữa là đc
không phải đau cậu à bản cũ của phusang bị lỗi kiss là tạo đồ này mất đồ nọ

Domino9990
05-10-12, 08:33 PM
ss6.2 trở lên sài Titan Editor là chuẩn nhé chủ thớt.........