PDA

View Full Version : [MU] Xem hộ mình đây là lỗi gì

quangpt.viette
01-10-12, 07:30 PM
Mình đang chạy thử bản Mu ss4.6của gdragon92 nhưng cứ đến chạy thử sever là nó lỗi thế này :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg
Đầu tiên nghĩ là chạy cái ODBC sai ( mình dùng Win7 32Bit, sql 2000 ), nhưng chạy thử cái ODBC khác ở các MU khác vẫn chạy bình thường, đây vẫn cứ lỗi như thế :(
Anh em nào pro chỉ hộ mình với

thanquan
01-10-12, 08:01 PM
Mình đang chạy thử bản Mu ss4.6của gdragon92 nhưng cứ đến chạy thử sever là nó lỗi thế này :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)
Đầu tiên nghĩ là chạy cái ODBC sai ( mình dùng Win7 32Bit, sql 2000 ), nhưng chạy thử cái ODBC khác ở các MU khác vẫn chạy bình thường, đây vẫn cứ lỗi như thế :(
Anh em nào pro chỉ hộ mình với
Bạn xem lại cái pass sa đúng chưa với chạy lại ODBC xem

quangpt.viette
01-10-12, 08:07 PM
mình chỉnh đúng hết r mà :( ODBC dã reg dành cho win 7 32bit

supertun
01-10-12, 09:57 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn chạy thữ 3 cái ODBC này xem thử cái ODBC-SQL2000 x64 trước coi sao

quangpt.viette
02-10-12, 07:08 PM
Vẫn không được, ai pro xem hộ với nào :( hay lỗi gì cài đặt ở sql không

ikenylee
02-10-12, 07:54 PM
để lại yh đi mình pm qua yh xem cho!

quangpt.viette
02-10-12, 08:17 PM
Cảm ơn tất cả các bạn, mình sửa được rồi, chạy sai ODBC ^^