PDA

View Full Version : [MU] Xin Share Webshop NBB Đầy Đủ

Jackieldm
19-09-12, 05:39 PM
Mình hiện tại đang gắp rắc rối vấn đề webshop, webshop mình làm nhìn không đầy đủ gì cả. Bạn nào có webshop của NBB đầy đủ cho mình xin nha. Cảm ơn các bạn

hoainiemclub
19-09-12, 05:51 PM
cái j cũng phải đi xin thế sao =)).kiếm cái MU nào web shop nbb đầy đủ mà copy =)) dùng idm > <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ;))

pelinh
19-09-12, 07:25 PM
web shop của bạn " ko đầy đủ " nghĩa là ji :-/

bạn ko thấy hình ảnh ingame hay sao nhỉ :-??

bạn nói rõ hơn đi được thì mình giúp

phiên bản NBB v5 trở lên chưa test nhưng v4 mình làm gần như hoàn hảo webshop :D~

thuynga
19-09-12, 07:29 PM
web shop của bạn " ko đầy đủ " nghĩa là ji :-/

bạn ko thấy hình ảnh ingame hay sao nhỉ :-??

bạn nói rõ hơn đi được thì mình giúp

phiên bản NBB v5 trở lên chưa test nhưng v4 mình làm gần như hoàn hảo webshop :D~

tức là bạn share cái web shop của bạn lên , bao gồm các thư mục sau :
Server\config\ cac file txt
Server\img_item

đó , hehe

pelinh
19-09-12, 07:46 PM
tức là bạn share cái web shop của bạn lên , bao gồm các thư mục sau :
Server\config\ cac file txt
Server\img_item

đó , hehe

uh share cũng dễ thui mà :D~

nếu chủ píc cần thì mình share tạm files webshop của mình rùi bạn nhìn theo đó làm tương tự lại nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thuynga
19-09-12, 07:53 PM
uh share cũng dễ thui mà :D~

nếu chủ píc cần thì mình share tạm files webshop của mình rùi bạn nhìn theo đó làm tương tự lại nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn share full tối đa cái bạn có đi , chứ cách làm tương tự thì bạn ấy chả là từ lâu rồi ,
phải công nhận 1 điều : NBB có nhiều chức năng nhưng cái web shop quá phức tạp , muốn add 1 set phải add 5 item, chụp 5 cái ảnh :))
khoản này nếu tích hợp đc add nguyên set thì ngon !

Jackieldm
20-09-12, 09:15 AM
Mong PeLinh giúp mình cho mình xin cái webshop nha. Nếu ko tiện share trên trên này thì bạn có thể send qua Yahoo dùm mình nha Y!: Jackieldm Thanks bạn nhiều

kenpro7777
20-09-12, 11:41 AM
cái này thì tự mà add đi chứ kiếm tiền mà bỏ chút công sức ra là được ăn sẵn vậy ko tốt cho sức khỏe đâu bạn
Add nhanh 1 2 ngày là full hết chứ gì >:/

hoainiemclub
20-09-12, 12:57 PM
cái j cũng phải đi xin thế sao =)).kiếm cái MU nào web shop nbb đầy đủ mà copy =)) dùng idm > <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ;))

đã chỉ cho như thế này còn lười.nói bạn đừng buồn chứ như bạn thì chẳng bao h làm dc cái j đâu
này thì webshop.lấy nguyên của mumoinhat.com chưa chỉnh sủa j.với cách làm trên
còn về hình ảnh.có xin share luôn k =.=
cho cậu luôn file hình ảnh xem có biết add hình k =.= pó tay.com

thuynga
20-09-12, 01:19 PM
:)) , shop cũng full đấy nhỉ

kenpro7777
20-09-12, 01:40 PM
full thật web NBB mỗi tội mua từng món khổ ghê =P~

hoainiemclub
20-09-12, 03:05 PM
cũng chưa full lắm.thiếu set đồ của RF.cái này add thêm zô.đơn giản

pelinh
20-09-12, 10:07 PM
có lẽ comment của mấy bạn kia chắc cũng giúp được bạn nhìu rùi ;;)~

hùi đó làm webshop MU V4 mình chỉ add các set item thần " cần thiết " thui bạn làm tương tự nhé ;))~

lười kiếm files wa' share files full lun nhé :p demo online : muvietnam2.com =))~

files web NBB v4 nhá bạn lấy những ji cần là được rùi ;))~ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nếu bạn cần ji có thể comment trong topic này , được thì mình giúp ;))~

ntquang.info
20-09-12, 10:20 PM
Theo mình các bạn không nên làm sẵn cho bạn ấy như vậy, hướng dẫn để bạn ấy tự bỏ time làm là đủ rồi, chính vì thế nên 4rum ngày càng nhiều người chực ăn sẵn và há miệng chờ sum rụng như thê