PDA

View Full Version : [KT] Skill 120 hiển thị đầy đủ, chuẩn như VNG

TALovexm
12-09-12, 03:07 PM
Sau đây là 1 số hình ảnh.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> n.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> a.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> n.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ien.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g

Link Tải: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

boyganz
12-09-12, 03:20 PM
Póc tem nào hú hú hú :)>-.Thank Phát

sitachi
12-09-12, 03:27 PM
test thử ! :)>- 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

tului
12-09-12, 03:47 PM
Ai down đc rồi up len mediafire.com dùm mình với :D

hachgame01
12-09-12, 03:51 PM
sao mà cả part client luôn thế này ta

kakakura
12-09-12, 03:53 PM
Chắc chuẩn bị có thêm 1 kiếm thế mới ...........

TALovexm
12-09-12, 04:21 PM
Kỹ năng 120 Kiếm Thế hiện nay lỗi do chưa được định nghĩa, những kỹ năng dùng được là những kỹ năng sử dụng những chỉ số có sẵn. Những Server china vẫn không fix được dù có trong tay bộ Code Kiếm Thế đủ thấy mức độ khó như thế nào. Những hình ảnh mọi người đang thấy là từ Server do Việt Kiếm Thế phát triển từ bộ Code đầu tiên.

coisex
12-09-12, 04:35 PM
Mấy bạn cho mình hỏi tại sao mình download về nó lại ra:
The web site a web page instead of a file when IDM requested this file second time. Probably this site uses temporary links and does not allow requesting the same address twice.
Try to delete this download, then star it again from your browser and, when IDM captures it, download it without a stop/pause.
Bạn nào biết thì giúp mình nhé :)

dodt.1306
12-09-12, 04:42 PM
The web site a web page instead of a file when IDM requested this file second time. Probably this site uses temporary links and does not allow requesting the same address twice.
Try to delete this download, then star it again from your browser and, when IDM captures it, download it without a stop/pause.

ko biết lên google dịch hả bạn........
khi bị vậy.....bạn chuột trái nhấn resume download là dc.......

BMK
12-09-12, 04:53 PM
nếu đây là share thật thì đúng là thanks rất nhiều cho bạn :D

coisex
12-09-12, 05:07 PM
Là sao mình ko biết bạn thông cảm :D. Bạn có thể cho mình cái yahoo đc ko?

Tuan565
12-09-12, 05:15 PM
Này thì link
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hoặc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vipbk
12-09-12, 05:21 PM
Nhắc nhở bạn chủ topic lần cuối:

Nội dung dài phải đặt vào thẻ SPOILER cho tiện quan sát.

tului
12-09-12, 06:17 PM
Thêm 1 link mediafire cho các bạn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

coisex
12-09-12, 06:18 PM
chủ thớt ơi sao ko vào dc web vậy :-?

satthupro95
12-09-12, 06:32 PM

Bạn vào option của IDM thẻ general bỏ tích trình duyệt cắm IDM của bạn đi r` down bthg` k IDM là ok

coisex
12-09-12, 07:48 PM
Sao web VietKiem.Com vào sao nó bảo không tìm thấy?

TALovexm
12-09-12, 08:23 PM
Sao web VietKiem.Com vào sao nó bảo không tìm thấy?

Đang được xây dựng website

lyvanbethao
12-09-12, 08:38 PM
sài củng bình thường có dc cái gì mới đâu skill 120 thiên nhẩn củng vẫn vậy mình coppy fiskill trong setting va script vào gs va clien tương ứng ko biết có đúng ko

TALovexm
12-09-12, 09:37 PM
Khi các bạn sử dụng sẽ nhiều skills chuẩn, có lẽ là hoàn thiện nhất hiện nay, đó là tất cả những gì Việt Kiếm Thế có thể giúp các bạn, phần còn lại các bạn cần có bộ Server đồng nhất được team phát triển (GameCenter, GameServer,...). Nếu các bạn muốn xem kỹ năng 120 chuẩn VNG, ngày mai Việt Kiếm Thế sẽ tiến hành Open Test. Trang chủ sẽ được mở vào sáng sớm ngày mai.

nguyenduccu
12-09-12, 10:18 PM
Khi các bạn sử dụng sẽ nhiều skills chuẩn, có lẽ là hoàn thiện nhất hiện nay, đó là tất cả những gì Việt Kiếm Thế có thể giúp các bạn, phần còn lại các bạn cần có bộ Server đồng nhất được team phát triển (GameCenter, GameServer,...). Nếu các bạn muốn xem kỹ năng 120 chuẩn VNG, ngày mai Việt Kiếm Thế sẽ tiến hành Open Test. Trang chủ sẽ được mở vào sáng sớm ngày mai.

dodt.1306
12-09-12, 10:27 PM

có voi vòi 2 bà trưng hả bạn........

nguyenduccu
12-09-12, 10:31 PM
có voi vòi 2 bà trưng hả bạn........

Đã nói nếu nói như chỗ in đậm thì cầm cái patch cũng giải quyết được gì khi GS và GC không đồng bộ với client:-"

lyvanbethao
12-09-12, 10:34 PM

dodt.1306
12-09-12, 10:38 PM

Thế ko biết tự động lấy fightskill trong patch ra cho vào server à........người ta có lòng share mà còn đòi hỏi nhiều......:)

satthulauhyh
12-09-12, 11:51 PM
Thế ko biết tự động lấy fightskill trong patch ra cho vào server à........người ta có lòng share mà còn đòi hỏi nhiều......:)
Bạn dot làm được chưa, show ae xem tí nào :D

Sesshomaru
13-09-12, 12:13 AM
Đã test ko dùng được,Ai test dùng được thì post lên nhé.ko là move sang hỏi đáp vì show hàng đấy

kakakura
13-09-12, 12:41 AM
Cái Client này chỉ thích hợp với server của chủ Pic thui chứ chép qua server mình thì không dùng được đâu ......

lyvanbethao
13-09-12, 12:42 AM
các bác ơi cái này la ng ta giới thiều server ng ta có skill 120 hoàn chỉnh như vinagame nên ng ta share patch cho các bác vào tét chứ đừng tưởng share hàng nhé :)):)):)):))

kung.zd
13-09-12, 12:44 AM
Cái Client này chỉ thích hợp với server của chủ Pic thui chứ chép qua server mình thì không dùng được đâu ......

show hàng 100% copy setting qua không dùng được ( không có script ) với lại đây là patch của server này hex game.exe thấy port và IP :))

Show hàng kiểu này Server rất dễ NGỦM dù cho network có 1gb/s thì chỉ cần 3mb là kết nối thất bại =))

dodt.1306
13-09-12, 12:52 AM
cho nó ngủm đi bạn................

kakakura
13-09-12, 01:13 AM
show hàng 100% copy setting qua không dùng được ( không có script ) với lại đây là patch của server này hex game.exe thấy port và IP :))

Show hàng kiểu này Server rất dễ NGỦM dù cho network có 1gb/s thì chỉ cần 3mb là kết nối thất bại =))

Theo mình biết Chủ Pic là 1 Pro muốn làm cho Chủ Pic ngủm thì khó .... bảo đảm ;)) 3mb là kết nối thất bại thì hơi khó .

tinhlabui
13-09-12, 05:49 AM
tặng nguyên 1 xe gạch 30charrrrrrrrrr

TALovexm
13-09-12, 08:40 AM
Kỹ năng không dùng được trong Server các bạn? Mình chưa dùng Server trên clb vì nghe nói có chứa spy nên không biết. Có lẽ bọn china đã sửa so với bản gốc. Đành vậy thôi, còn mình thì không muốn gạch đá rồi.

hitlezan
13-09-12, 12:26 PM
pó tay vay mà cử tưởng có skill 120 hoàn thien

TALovexm
14-09-12, 03:09 PM
Mình phát triển trên bản đầu tiên của jxsj có thể các ver khác đã có sửa đổi nên sai xót. các bạn check lại xem sao (~~)

nguyenduccu
14-09-12, 04:06 PM
skill ảo tung chảo :- choáng hẳn