PDA

View Full Version : [KT] Update game.exe GS của lãng tử sầu không phải đợi load đây !

tinhlabui
09-09-12, 11:22 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hay thanks em phát nhé ;))

nguyenduccu
09-09-12, 11:24 PM
như tiêu đề các bác chờ tí sẽ có link sau 10 phút nữa :))
hix, patch chuẩn nó nằm ở cái KT_08_03 chưa crack ấy, vào cái roẹt, chạy client của XaoPhayXoan vào vô tư mà, nhưng xem tin tức hok đc

tinhlabui
09-09-12, 11:28 PM
hix, patch chuẩn nó nằm ở cái KT_08_03 chưa crack ấy, vào cái roẹt, chạy client của XaoPhayXoan vào vô tư mà, nhưng xem tin tức hok đc

cái này em vừa vọc đc hy vọng các bác sẽ thích ;)) thanks em phát nào ;)) 10 phút đảm bảo có link mới ;))

satthupro95
09-09-12, 11:35 PM
Thanks bác
Lót gạch hóng bác .................

tinhlabui
09-09-12, 11:35 PM
Thanks bác
Lót gạch hóng bác .................

có hàng rồi đó bác ;)) ............

kakakura
09-09-12, 11:40 PM

hay thanks em phát nhé ;))

cái này load nhanh hà bạn và cũng không xem được đồ hay sao đây ;))

load nhanh thì mình load không tới 30s nhưng vẫn không xem được bác à :(

tinhlabui
09-09-12, 11:42 PM
cái này load nhanh hà bạn và cũng không xem được đồ hay sao đây ;))

load nhanh thì mình load không tới 30s nhưng vẫn không xem được bác à :(

load nhanh như bình thường đăng nhập cái vào chọn nhân vật luôn còn xem đồ là do plugin hoặc scip + setting đang mày mò :D

satthupro95
09-09-12, 11:48 PM
Đã test :
+Load nhanh
+Xem được opt đồ
Vẫn bị dis khi xem tin tức người khác :(

tinhlabui
09-09-12, 11:53 PM
Đã test :
+Load nhanh
+Xem được opt đồ
Vẫn bị dis khi xem tin tức người khác :(

vẫn dis mà đã tìm ra nguyên nhân đâu :(

satthupro95
09-09-12, 11:55 PM
Lót tổ ong hóng tiếp :> .................

kakakura
09-09-12, 11:55 PM
Theo Mình nguyên nhân chính là cái gs đó thui..... Test ở server kia dùng Client nào cũng được cả ...

game.exe mình load nhanh nhưng cũng vậy thai đổi script và setting cũng vậy ... nói chung thử đủ mọi cách....

tinhlabui
09-09-12, 11:58 PM
Theo Mình nguyên nhân chính là cái gs đó thui..... Test ở server kia dùng Client nào cũng được cả ...

server không sao cả do clien thôi :> đang mày mò tiếp :))

dodt.1306
10-09-12, 12:01 AM
chúc mừng bác.....mai sẽ nhận dc 1 lời nhắc nhở từ mod...tội post sai box=D>=D>=D>

kakakura
10-09-12, 12:03 AM
server không sao cả do clien thôi :> đang mày mò tiếp :))

Vậy mình chờ tin của cậu , để mò xem sao ;))

tinhlabui
10-09-12, 12:04 AM

vipbk
10-09-12, 08:31 AM
Cảnh cáo bạn tinhlabui lần 1: Sai box !

Đã move, lần sau nhớ post đúng box.

tinhlabui
10-09-12, 09:01 AM
Cảnh cáo bạn tinhlabui lần 1: Sai box !

Đã move, lần sau nhớ post đúng box.

e mải làm nên ko chú ý box chả biết đang ở box nào :D bác bỏ qua ;))

--- Chế độ gộp bài viết ---

tình hình đổi cliens xem đồ vẫn bị dis chắc là do GS rồi :-s

luumin
10-09-12, 11:07 AM
lỗi do GS hay Client bạn thử chạy server gốc của nó xem có bị Dis khi xem thông tin Nhân vật không hãy nói nhé

dodt.1306
10-09-12, 11:16 AM
lỗi do GS hay Client bạn thử chạy server gốc của nó xem có bị Dis khi xem thông tin Nhân vật không hãy nói nhé

server gốc có chạy dc đâu hả bạn.......

tinhlabui
12-09-12, 10:13 AM
server gốc có chạy dc đâu hả bạn.......

kakakura
12-09-12, 10:55 AM
Mua key cho bản servẻ full 31-7 ... bản gs 3.8MB đó là chạy được không bị lỗi khi xem thông tin người khác, chỉ có chạy bản đó thui, còn bản 3-9 thì chạy bị lỗi xem thông tin nhân vật cái này do gs chứ không do client đâu các bạn.