Đăng nhập

View Full Version : [TLBB] Hỏi cách tạo account trong game

bacdvhn
07-09-12, 12:32 AM
Chào các bác ,

EM đã cài xong VM ping ngon lành rồi , em cũng đã down game client và file laugh .ini rồi ạ , bây h em muốn tạo account để đăng nhập vào game để chơi thì vào chỗ nào để tạo ạ ? Mong các bác bớt chút thời gian giúp em với ạ

EM cảm ơn các bác nhiều :)

duyantg
07-09-12, 07:36 AM
Chào các bác ,

EM đã cài xong VM ping ngon lành rồi , em cũng đã down game client và file laugh .ini rồi ạ , bây h em muốn tạo account để đăng nhập vào game để chơi thì vào chỗ nào để tạo ạ ? Mong các bác bớt chút thời gian giúp em với ạ

EM cảm ơn các bác nhiều :)

có trên phần tổng hợp đó bạn
vào mà xem

bacdvhn
07-09-12, 09:20 AM
có trên phần tổng hợp đó bạn
vào mà xem

Có phải phần 3 : Tạo account bằng hình ảnh đúng không ạ ? Em cũng vào game client đăng nhập account nguyenhuy pass : 123456 nhưng không đăng nhập vào game dc ah :(. Mong cao thủ giúp đỡ em máu vào chơi lắm roi :)

ronglam
07-09-12, 11:05 AM
Kéo xuống phần lekhanh456 xem làm theo hướng dẫn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bacdvhn
07-09-12, 12:12 PM
Kéo xuống phần lekhanh456 xem làm theo hướng dẫn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cám ơn nhiều bạn ronglam mình tạo account thì ok rồi nhưng mà khi đăng nhập nó ko vào được và thông báo lỗi " Xin kiểm tra lại đường mạng và đăng nhập lại. Nếu khi vẫn còn cảm thấy khó khăn khi đăng nhập xin bằng hữu hãy thứ lỗi " :( ko hiể là lỗi j nữa ... file laught.ini mình kiểm tra thì IP la 192.168.1.3 rồi mà :(

ronglam
07-09-12, 12:40 PM
Cám ơn nhiều bạn ronglam mình tạo account thì ok rồi nhưng mà khi đăng nhập nó ko vào được và thông báo lỗi " Xin kiểm tra lại đường mạng và đăng nhập lại. Nếu khi vẫn còn cảm thấy khó khăn khi đăng nhập xin bằng hữu hãy thứ lỗi " :( ko hiể là lỗi j nữa ... file laught.ini mình kiểm tra thì IP la 192.168.1.3 rồi mà :(

xem lại patch xem file loginserver đã đúng IP chưa .đợi 15phut xem sao