Đăng nhập

View Full Version : [MU] Xin hỏi vấn đề về chat

Newbie2012
05-09-12, 12:13 PM
Ai cho em hỏi 1 vấn đề về chat trong game
Thường thì bảng chat và bảng exp cùng chung 1 chỗ là ở phía dưới góc trái màn hình
Giờ em muốn chuyển ở PHÍA DƯỚI GÓC TRÁI MÀN HÌNH là hiển thị CHAT còn ở GÓC TRÁI MÀN HÌNH PHÍA TRÊN CÙNG là hiển thị EXP
Ai cho em hỏi làm cách nào ạ???

thuynga
05-09-12, 12:38 PM
hiện tại chưa ai làm đâu bạn :) /

Newbie2012
05-09-12, 12:39 PM
hiện tại chưa ai làm đâu bạn :) /

đâu có
mình thấy mấy mu làm đc cái này nên hỏi thử :D

thuynga
05-09-12, 12:40 PM
đâu có
mình thấy mấy mu làm đc cái này nên hỏi thử :D

bạn thấy mu nào , thì lấy client của nó rồi chép main của bạn vào , cái này chỉ chỉnh trên client thôi mà

Newbie2012
05-09-12, 12:42 PM
bạn thấy mu nào , thì lấy client của nó rồi chép main của bạn vào , cái này chỉ chỉnh trên client thôi mà

h lục lại thế nào đc :D
thôi up tiếp :D

mrpham295
05-09-12, 12:52 PM
h lục lại thế nào đc :D
thôi up tiếp :D

Cái này bạn dùng antihack VietGuard thì sẽ được như vậy. Knight vừa xong rồi. Hôm bữa còn show 2 cái ảnh mà xóa đi mất rồi.
Cũng tốt thôi, vừa chống hack tốt, vừa phân bổ chat dễ nhìn. Đầu tư cũng đáng :)

thuynga
05-09-12, 12:55 PM
Cái này bạn dùng antihack VietGuard thì sẽ được như vậy. Knight vừa xong rồi. Hôm bữa còn show 2 cái ảnh mà xóa đi mất rồi.
Cũng tốt thôi, vừa chống hack tốt, vừa phân bổ chat dễ nhìn. Đầu tư cũng đáng :)

thấy chúng nó kêu vietguard hack vẫn ác lắm thfi phải , giang hồ nó đồn , cũng chả biết thế nào

Newbie2012
05-09-12, 12:59 PM
thấy chúng nó kêu vietguard hack vẫn ác lắm thfi phải , giang hồ nó đồn , cũng chả biết thế nào

mu nào chả bị hack hả bạn
có anti hack thì có hack :))

mrpham295
05-09-12, 01:04 PM
Đúng là ko có antihack nào là chống hack được 100%. Nhưng mặt bằng chung, VG là top những antihack tốt nhất. với version mới nhất mình thấy là ko còn hack agi, speed đâu.
Không thể crack, checksum từ server, fix hack nhân vật cho gsv 11.00.00... Hiện tại mình đang dùng VG cho server mình, Thấy ổn định, chưa thấy có dấu hiệu của hack.