PDA

View Full Version : [KT] GameServer 03-09-2012

Trang : [1] 2

Lãng Tử Sầu
04-09-12, 12:20 PM
Nguồn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thông tin Sv mình chưa test nên chưa Update được, Sẽ test hoặc Anh Em nào test mình sẽ Upload lên sau. Mình đang làm GS chuẩn rồi Upload.

Thông tin Server:

Add được đồng
Trang bị đồng hành
Khóa bảo vệ.

Anh Em Chú Ý: Mình test việc chép setting với script từ SV cũ của mình sang không làm ảnh hưởng đến việc MẶC ĐỒ PET hay ADD PET + ... Anh Em chép thử qua để đỡ phải VIỆT HÓA 1 số thứ lại.

NẾU ai chạy GC của SV Này thì chú í nếu không tăng được Level lên hơn 99 thì vào script/player/setmaxlevel.lua để sửa nhé.

ScreenShot:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Link Down Gameserver: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass giải nén: gamezone.vn
Download Server Full: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass giải nén: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Client của mình đang dùng : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đã Update Patch bạn lamvh share!

Các Bạn chép setting với script của các bạn vào cho chuẩn, vì setting và script của mình sửa loạn xị ngậu lên, chép vào mất công các Bạn sửa ID Item mới Add hoặc KTC.

Chạy GC để Giao dịch được đồng :) .
Bạn nào down ban trước chưa chạy được thì download lại nhé.

Thông tin Database:

SET FOREIGN_KEY_CHECKS=0;

-- ----------------------------
-- Table structure for `account`
DROP TABLE IF EXISTS `account`;
CREATE TABLE `account` (
`Id` int(11) NOT NULL AUTO_INCREMENT,
`loginName` char(32) NOT NULL,
`password_hash` char(64) NOT NULL,
`email` varchar(50) NOT NULL DEFAULT '',
PRIMARY KEY (`Id`)
) ENGINE=InnoDB AUTO_INCREMENT=16 DEFAULT CHARSET=utf8;

-- Table structure for `serverlist`
DROP TABLE IF EXISTS `serverlist`;
CREATE TABLE `serverlist` (
`id` int(11) NOT NULL AUTO_INCREMENT,
`servername` varchar(50) CHARACTER SET utf8 NOT NULL DEFAULT '',
`interfaceurl` varchar(100) CHARACTER SET utf8 NOT NULL DEFAULT '',
PRIMARY KEY (`id`)
) ENGINE=InnoDB AUTO_INCREMENT=3 DEFAULT CHARSET=gb2312;

-- Table structure for `jxsf8_paycoin`
DROP TABLE IF EXISTS `jxsf8_paycoin`;
CREATE TABLE `jxsf8_paycoin` (
`id` int(11) unsigned NOT NULL AUTO_INCREMENT,
`account` varchar(50) CHARACTER SET utf8 NOT NULL DEFAULT '',
`jbcoin` int(11) unsigned NOT NULL DEFAULT '0',
PRIMARY KEY (`id`)
) ENGINE=InnoDB AUTO_INCREMENT=2 DEFAULT CHARSET=gb2312;

-- Table structure for `jxsf8_paylog`
DROP TABLE IF EXISTS `jxsf8_paylog`;
CREATE TABLE `jxsf8_paylog` (
`addcoin` int(11) unsigned NOT NULL DEFAULT '0',
`time` datetime NOT NULL,
PRIMARY KEY (`id`)
) ENGINE=InnoDB AUTO_INCREMENT=50 DEFAULT CHARSET=gb2312;

lamvh
04-09-12, 12:32 PM
GameServer chạy tôt , Item Pet đầy đủ . Mở 8 sub chiếm khoảng 9 GB RAM

kiemthep
04-09-12, 12:33 PM
Thư mục gameserver không có gì cả, bạn xem lại nghe

Lãng Tử Sầu
04-09-12, 12:35 PM
Có cái Gs.exe ở ngoài đó Bạn :) Down về dư nào mình Upload lên như thế :D

kiemthep
04-09-12, 12:38 PM
Không biết có lỗi mua kép ở KTC bị trừ tiền gấp đôi ko

lamvh
04-09-12, 12:38 PM
Bó chiếu bọn này chẳng hiểu nó ra sao . Bản này lúc trước thương mại tự nhiên giờ nó mở Free luôn .

Lãng Tử Sầu
04-09-12, 12:52 PM
Bạn có Server đó thì Upload lên cho đầy đủ hộ mình vs.

lamvh
04-09-12, 12:54 PM
Bạn dùng Gameserver và GameCenter bên này . Sử dụng được với nó đó bạn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kakakura
04-09-12, 01:05 PM
Bản này không chạy được bị dumb liền ... ai chạy được chưa hướng dẫn tí nào.

luumin
04-09-12, 01:17 PM
giờ đây kiếm thế lên ngôi rồi....... Mu nhường Ngôi Á Quân rồi chắc còn lâu nữa mới có cái chuyện Bản Quyền nữa :D
Đã test roài
+Đồ Pet
+Add được đồng
+Không có Chân Nguyên
+Không + được Skill 120
+Giao dich được đồng
+GS này chỉ có thế

Lãng Tử Sầu
04-09-12, 01:19 PM
Update ScreenShot. Đeo được trang bị đồng hành.

lamvh
04-09-12, 01:21 PM
Thôi về MU lại không dám bon chen với Kiếm Thế nữa nản rồi !!!!

luumin
04-09-12, 01:22 PM
ông Lãng Tư Sầu cho tui xin cái patch việt của ông cái cái của tui zô được game nhưng bị lỗi vài chỗ ông có send tui nhá

kakakura
04-09-12, 01:27 PM
Chạy như thế nào vậy, mình chạy lên la bị dumb chua load dc map đã bị dumb, hay phai cài VS khác.

kelly
04-09-12, 01:31 PM
giờ đây kiếm thế lên ngôi rồi....... Mu nhường Ngôi Á Quân rồi chắc còn lâu nữa mới có cái chuyện Bản Quyền nữa :D
Đã test roài
+Đồ Pet
+Add được đồng
+Không có Chân Nguyên
+Không + được Skill 120
+Giao dich được đồng
+GS này chỉ có thế

- Skill 120 Hoàn thiện không lỗi
- Thiết lập mật mã tài khoản
- Chân nguyên không cần thiết có trang bị đồng hành là ngon rồi

Nói chung phiên bản 2.4 (3.0.0.30) phải nói hoàn thiện

- Còn đây là fix không cộng được skill 120 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
( Các bạn tải về sao chép vào thư mục ui trong client nhé )

Lãng Tử Sầu
04-09-12, 01:43 PM
Kelly cùng test xem còn những gì đã và chưa hoàn thiện rồi Post lên cho Anh Em xem nào :). Anh Em tiếp tục chiến xem có gì hot và cái gì hem hot :D

kelly
04-09-12, 01:47 PM
Còn đây là link server ( full ) đã có trang bị pet (31/7/2012) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vài ngày nữa mình sẽ update cho các bạn tool startup mới :)

trong server này có bishop bên jxf8 build không sai pass nhé KG_BishopD_无版本验证.exe cái này nhé còn cái fix la khong check pass

thiencoi55
04-09-12, 01:53 PM
Còn đây là link server ( full ) đã có trang bị pet (31/7/2012) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đây là server full của bản ở trên hả bạn ?

kelly
04-09-12, 01:56 PM
uk bạn .........................................

--- Chế độ gộp bài viết ---

Lãng tử up 2 link mình lên bài của bạn để men dễ nhìn
up thêm hình skill 120 cho nó đầy dủ phiên bản

thiencoi55
04-09-12, 01:58 PM
uk bạn .........................................

Lãng tử up 2 link mình lên bài của bạn để men dễ nhìn
up thêm hình skill 120 cho nó đầy dủ phiên bản

server này chạy trên nền tảng nào vậy bạn :-/

kelly
04-09-12, 01:59 PM
vs2005 cài thêm 2 updaet trong server la ok

Lãng Tử Sầu
04-09-12, 01:59 PM
Mình đang Upload lên Mediafire rồi Kelly ạ. Down gần buổi trưa mới xong, Upload lên cho cả nhà down cho nhanh chứ link của bọn TQ khắm qoá. :D

thinthoi_88
04-09-12, 02:27 PM
Anh em vào BẤM thanks nhiệt tình nào 8-}

thinthoi_88
04-09-12, 02:36 PM
Mấy huynh cứu tôi với sao giải nén server full đánh đúng pas giải nén lại bị lỗi tùm lum báo lỗi file hỏng hoặc sai mật khẩu vậy nhỉ :-<

hitlezan
04-09-12, 02:49 PM
oh my god . thanks ngàn làn ban , cám ơn nhièu:D

dodt.1306
04-09-12, 02:52 PM
1 cơn sóng kiếm thế lại ào lên .....

kakakura
04-09-12, 02:55 PM

trong server này có bishop bên jxf8 build không sai pass nhé KG_BishopD_无版本验证.exe cái này nhé còn cái fix la khong check pass

Pass giải nén là gì vậy bạn .... mình dùng client khác thì dô game nó bị dis game luôn :-s

dodt.1306
04-09-12, 03:00 PM
Pass giải nén là gì vậy bạn .... mình dùng client khác thì dô game nó bị dis game luôn :-s
cứ tưởng pass gamezone.vn..hóa ra ko phải ...mò đủ cái hóa ra
pass là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kakakura
04-09-12, 03:11 PM
Chạy dô game nge tiếng nhạc xong cái nó dis luôn bị vậy mọi người dùng cliet của server luôn mà :-s

kelly
04-09-12, 03:13 PM
Lang Tu Sau yahoo add lại mình đi nhe mình đang viết tool có gì tôi xong mình vứt qua test :)

thinthoi_88
04-09-12, 03:13 PM
Lãng Tử ơi giúp mình cái m chạy server đến chạy cái GS thì tắt ngủm giúp mình với:-<

kelly
04-09-12, 03:17 PM
cái này nhiều lý do bạn chụp hình lúc chay trươc khi bị out gs up lên mình xem nhé

kakakura
04-09-12, 03:23 PM
Dùng Client để dô game được vậy .. mình chạy dô game xong là bị dis kỳ vậy ai hướng dẫn dùm cai :(

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
04-09-12, 03:25 PM
Pro nào cho mình hỏi với, sao mình tao nhân vật vào game nó báo " Đang tạo nhân vật xin vui lòng chờ..." chờ đã nó cũng không vào. Thoát ra vô lại cũng không có nhân vật luôn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrquanghp9x
04-09-12, 03:29 PM
Lãnh Tử Sầu có thể share cho mình cái client của bạn đc k

kelly
04-09-12, 03:31 PM
Pro nào cho mình hỏi với, sao mình tao nhân vật vào game nó báo " Đang tạo nhân vật xin vui lòng chờ..." chờ đã nó cũng không vào. Thoát ra vô lại cũng không có nhân vật luôn

Lỗi đó bạn đặt tên tiếng china dối với client đã config load UTF-8 BOM

sangboy
04-09-12, 03:33 PM
Nếu mà copy file trang bị pet vào sever khác có chạy được không vậy. Mà trang bị pet tên file là j các bác chỉ em với.

kakakura
04-09-12, 03:33 PM
Bạn nào có client chạy được thì share cho mình cái, mình dùng đủ client không có cái nào chạy được cả :(

kelly
04-09-12, 03:35 PM
client vng quan trọng là cách chèn patch mình giờ không ở nhà khoảng 9h mình mới về , sẽ update patch cho mấy bạn

kanhtien
04-09-12, 03:39 PM
Nguồn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thông tin Sv mình chưa test nên chưa Update được, Sẽ test hoặc Anh Em nào test mình sẽ Upload lên sau. Mình đang làm GS chuẩn rồi Upload.

Thông tin Server:

Add được đồng
Trang bị đồng hành
Khóa bảo vệ.

ScreenShot:

Link Down Gameserver: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Download Server Full: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chạy GC để Giao dịch được đồng :) .
Bạn nào down ban trước chưa chạy được thì download lại nhé.
Pass giải nén: gamezone.vn

Thông tin Database:

SET FOREIGN_KEY_CHECKS=0;

-- Table structure for `account`
DROP TABLE IF EXISTS `account`;
CREATE TABLE `account` (
`Id` int(11) NOT NULL AUTO_INCREMENT,
`loginName` char(32) NOT NULL,
`password_hash` char(64) NOT NULL,
`email` varchar(50) NOT NULL DEFAULT '',
PRIMARY KEY (`Id`)
) ENGINE=InnoDB AUTO_INCREMENT=16 DEFAULT CHARSET=utf8;

-- Table structure for `serverlist`
DROP TABLE IF EXISTS `serverlist`;
CREATE TABLE `serverlist` (
`id` int(11) NOT NULL AUTO_INCREMENT,
`servername` varchar(50) CHARACTER SET utf8 NOT NULL DEFAULT '',
`interfaceurl` varchar(100) CHARACTER SET utf8 NOT NULL DEFAULT '',
PRIMARY KEY (`id`)
) ENGINE=InnoDB AUTO_INCREMENT=3 DEFAULT CHARSET=gb2312;

-- Table structure for `jxsf8_paycoin`
DROP TABLE IF EXISTS `jxsf8_paycoin`;
CREATE TABLE `jxsf8_paycoin` (
`jbcoin` int(11) unsigned NOT NULL DEFAULT '0',
PRIMARY KEY (`id`)
) ENGINE=InnoDB AUTO_INCREMENT=2 DEFAULT CHARSET=gb2312;

-- Table structure for `jxsf8_paylog`
DROP TABLE IF EXISTS `jxsf8_paylog`;
CREATE TABLE `jxsf8_paylog` (
`addcoin` int(11) unsigned NOT NULL DEFAULT '0',
`time` datetime NOT NULL,
PRIMARY KEY (`id`)
) ENGINE=InnoDB AUTO_INCREMENT=50 DEFAULT CHARSET=gb2312;

Pass giải nén không đúng...........................................o ooo

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
04-09-12, 03:47 PM
Pass giải nén không đúng...........................................o ooo

pas của bạn nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kanhtien
04-09-12, 03:50 PM
pas của bạn nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thank Cậu.trên có 2 SV là sao đấy.

thinthoi_88
04-09-12, 03:51 PM
cái này nhiều lý do bạn chụp hình lúc chay trươc khi bị out gs up lên mình xem nhé

Nó biến mất luôn mình ko chụp đc hình.:-B thế mới đau.

kanhtien
04-09-12, 03:58 PM
Chạy client nào vậy các ông..........................

kelly
04-09-12, 03:58 PM

cái trang 2 mình up host china còn link top là bạn lãng tử sầu đã up mediafire rồi , bản chất cả hai là 1

kelly
04-09-12, 04:11 PM
Nó biến mất luôn mình ko chụp đc hình.:-B thế mới đau.

Bạn cài 2 cái này la hết nè vcredist_x86_2005_4053.exe , vcredist_x86_2005_6195.exe

satthupro95
04-09-12, 04:17 PM
Nó đứng im thế này 1 lúc r` biến mất

kelly
04-09-12, 04:19 PM
Nó đứng im thế này 1 lúc r` biến mất

Nêu như vậy có thể do máy bạn đã cài rồi , vì cài rồi nó sẽ cung tình trạng như vậy

hitlezan
04-09-12, 04:24 PM
chỉ mình cài đăt với ban . sử dung client ở đau , client của xoan dc k

thinthoi_88
04-09-12, 04:25 PM
Nêu như vậy có thể do máy bạn đã cài rồi , vì cài rồi nó sẽ cung tình trạng như vậy

Cái này M cài hết rồi nhưng vẫn ko đc dù sao cũng thanks B đã nhiệt tình giúp đỡ:)>-

Lãng Tử Sầu
04-09-12, 04:39 PM
Mình đã Up Client. Các Bạn Download nhé!

2 Server đâu. Link 1 là GameServer còn Link 2 là Cả GameServer và GameCenter!

Link 2 Tớ share kô có Pass và GS Tớ đã Update bản mới nhất rồi, còn Bạn nào down của Kelly siêu nhân thì vui lòng nhập Pass này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kakakura
04-09-12, 04:46 PM
Mò Nãy H không biết cái client nào chạy được nữa, chạy dô xong là bị dis game mà không biết bị sao , Ai share cái client với .

Lãng Tử Sầu
04-09-12, 04:47 PM
Mò Nãy H không biết cái client nào chạy được nữa, chạy dô xong là bị dis game mà không biết bị sao , Ai share cái client với .
Client Tớ up trên rồi đó. Bạn quay về trang 1 download đi!

satthupro95
04-09-12, 04:48 PM
Đang down client mong là sẽ ổn ^^
Thanks Lãng tử sầu ^^

ngockiem
04-09-12, 04:50 PM
sài đi rồi sẻ biết :-"
anh em sẻ phải , cúi đầu thôi :))

Lãng Tử Sầu
04-09-12, 04:54 PM
sài đi rồi sẻ biết :-"
anh em sẻ phải , cúi đầu thôi :))

Kô có điều kiện mua bản xịn chơi ;)) Anh Em có bản nào test bản ấy ngon thì dùng :) Kô có $ thì fảii chịu khó, rồi biết đâu có ngày lên pro :>

Billgate
04-09-12, 04:55 PM
Vừa chạy cái gamesv lên nó tắt luôn là lỗi gì vậy các brro?

Lãng Tử Sầu
04-09-12, 04:59 PM
Vừa chạy cái gamesv lên nó tắt luôn là lỗi gì vậy các brro?

Bị tắt luôn và có hiện cái Visual 2005 kô Bạn?

ngockiem
04-09-12, 05:00 PM
nhưng ai dùng cái này online , thì sẻ phải mệt nhé
chỉ nên test dev , ko thì phải
mệt dài dài

Billgate
04-09-12, 05:03 PM
nó tắt luôn chẳng hiện cái gì cả.

hitlezan
04-09-12, 05:11 PM
tai sao mình vào game ròi mà nháp vào tao nv k dc vay ?

kakakura
04-09-12, 05:16 PM
Hai cái link Lang Tu sau Up lên down về thì thấy 2 dung lượng của GS khác nhau vậy 1 bên 3.9MB còn 1 cái đầu up lên là 1.9MB cái 1.9MB thì chạy được còn cái 3.9Mb thì chạy lên bị mất kỳ vậy :-s

satthupro95
04-09-12, 05:19 PM
Hai cái link Lang Tu sau Up lên down về thì thấy 2 dung lượng của GS khác nhau vậy 1 bên 3.9MB còn 1 cái đầu up lên là 1.9MB cái 1.9MB thì chạy được còn cái 3.9Mb thì chạy lên bị mất kỳ vậy :-s

Bạn chạy cái : #U91cd#U65b0#U6ce8#U518c_#U5982#U679c#U5df2#U7ecf# U6ce8#U518c#U8981#U66f4#U6362#U6ce8#U518c#U7248#U6 72c#U4f7f#U7528#U8fd9#U4e2a ở bên file gameserver.zip cùng với các file còn lại bên Server_Full_2012_7_31 là k bị vậy nữa
Hiện giờ mình đang bị tình trạng vào game bị báo bug game.exe của VS

kakakura
04-09-12, 05:23 PM
Không biết bị cái gì nữa đây, chạy gs 1.9Mb rùi mà dô game.exe không được dô chổ nhân vậy rùi dô trong game nge nhạc của nó =)) xong cái dis chả hiểu nguyên nhân :(
Đã dùng client của Lang Tu sau Up mà dô là bị dis game.exe

anhthanh90
04-09-12, 05:38 PM
Bạn chạy cái : #U91cd#U65b0#U6ce8#U518c_#U5982#U679c#U5df2#U7ecf# U6ce8#U518c#U8981#U66f4#U6362#U6ce8#U518c#U7248#U6 72c#U4f7f#U7528#U8fd9#U4e2a ở bên file gameserver.zip cùng với các file còn lại bên Server_Full_2012_7_31 là k bị vậy nữa
Hiện giờ mình đang bị tình trạng vào game bị báo bug game.exe của VS
làm gì có đâu ông sao chạy gS thì lỗi Gs1-Gs4 thì ok ai chỉ dùm

Billgate
04-09-12, 05:39 PM
Không biết bị cái gì nữa đây, chạy gs 1.9Mb rùi mà dô game.exe không được dô chổ nhân vậy rùi dô trong game nge nhạc của nó =)) xong cái dis chả hiểu nguyên nhân :(

Ukm. tôi vài đc nhưng đến chỗ tạo nhân vật thì chạy mãi mà ko tạo xong

hitlezan
04-09-12, 05:41 PM

bạn tạo nv dc k . mình nhấp vào chữ tạo nhân vật k dc cả chữ quay về cụm máy chủ và thoát ra

hachgame01
04-09-12, 05:48 PM
cái sv này đem về dev lại là thành pro liền à :)

kakakura
04-09-12, 05:52 PM
bạn tạo nv dc k . mình nhấp vào chữ tạo nhân vật k dc cả chữ quay về cụm máy chủ và thoát ra

Tạo được nhưng dô tới trong luôn là bị dis cũng không hiểu lý do sao nữa ;))

vitdao83
04-09-12, 05:53 PM
Cho mình hỏi câu gà 1 chút,
Để tao acount vào game làm ntn vậy các pro.
Mình chưa bít acc vào game,
Tks all...

Windows7
04-09-12, 06:04 PM
Ukm. tôi vài đc nhưng đến chỗ tạo nhân vật thì chạy mãi mà ko tạo xong

chạy gs như thế nào vậy bạn, mình chạy cái nó tắt luôn :(

hitlezan
04-09-12, 06:16 PM
Cho mình hỏi câu gà 1 chút,
Để tao acount vào game làm ntn vậy các pro.
Mình chưa bít acc vào game,
Tks all...

game off làm gi fai tao acc bám cái gì cũng dc . mún vào game fai mở chay gs

ken07
04-09-12, 06:35 PM
bạn sửa lại 2 file sau nhé:D
\goddess\kg_goddess_namewordfilter.txt

1
2
3
4
5
6
7
8
9
0
a
b
c
d
e
f
g
h
i
j
k
l
m
n
o
p
q
r
s
t
u
v
w
x
y
z
A
B
C
D
E
F
G
H
I
J
K
L
M
N
O
P
Q
R
S
T
U
V
W
X
Y
Z
ă
â
ê
ô
ơ
ư
á

ã
é
ế
í
ó

ú

ý
à

è

ì
ò

ù

ã

ĩ
õ

ũ

Ă
Â
Đ
đ
Ê
Ô
Ơ
Ư

file sever gốc là tiếng TQ lên ko tao được NV nhé nếu tạo thì tao nhân vật TQ

hongphucbl
04-09-12, 06:36 PM
Ai chạy server share trên không tạo được nhân vật thì chép logserve và goddess server để vào. Còn đăng nhập không vào game được cái gameserver.exe không hiểu bị sao :D

kakaknight12
04-09-12, 06:38 PM
Thank 2 đồng chí kelly và lãng tử sầu.Có gì mới update tiếp nhé,để down về xem thé nào.Tiện thể cho mình hỏi lun là hiện giờ đang chơi server xoắn nếu xài bản mới này thì lãnh thổ mình chiếm còn giữ nguyên ko,vì hiện tại đang có 6 lãnh thổ.Chứ mà đi chiếm lại thì mệt lắm.

thienvinh12312
04-09-12, 06:50 PM
cho mình hỏi server này khi tp cao hoặc mang đồ khủng thì có bị kẹt acc ko.

phuongtmp
04-09-12, 06:54 PM
Cho mình hỏi sao mình chạy "KG_BishopD" là nó tắt vạy cách nào khắc phục được lỗi này mong AE giúp đỡ

helpme85
04-09-12, 06:54 PM
can't not startup gateway client service mình chạy gs báo lỗi này là sao nhỉ mọi người :|

Windows7
04-09-12, 07:04 PM
chạy gs như thế nào vậy bạn, mình chạy cái nó tắt luôn :(

up ..............................

mrquanghp9x
04-09-12, 07:25 PM
client toàn báo lỗi :(:-<:-<:-<

ken07
04-09-12, 07:33 PM
Thank 2 đồng chí kelly và lãng tử sầu.Có gì mới update tiếp nhé,để down về xem thé nào.Tiện thể cho mình hỏi lun là hiện giờ đang chơi server xoắn nếu xài bản mới này thì lãnh thổ mình chiếm còn giữ nguyên ko,vì hiện tại đang có 6 lãnh thổ.Chứ mà đi chiếm lại thì mệt lắm.
không bạn à nó vẫn xài Database cũ vì vậy 100% không mất:D nhưng phải chạy getway như cái mà bạn đang xài

Lãng Tử Sầu
04-09-12, 07:44 PM
Mình đã Update Client mình đang dùng. Anh Em về trang 1 download nhé.

anhvaem_n2s
04-09-12, 07:50 PM
ai test kẹt acc chưa thế nhỉ..............

kakakura
04-09-12, 08:03 PM
Mình đã Update Client mình đang dùng. Anh Em về trang 1 download nhé.

Chạy bản nào vậy, bản full hay cái gs lúc cậu up lần đầu vậy , 2 cái gs dung lượng khác nhau nên mình hẻm biết nữa .

Lãng Tử Sầu
04-09-12, 08:07 PM
Chạy bản nào vậy, bản full hay cái gs lúc cậu up lần đầu vậy , 2 cái gs dung lượng khác nhau nên mình hẻm biết nữa .

Mình chỉ lấy cái GameServer thôi :D Còn Bản full đó mình không dùng.

hitlezan
04-09-12, 08:09 PM
giúp mình chay gs cái . mình giải nén gs ra server_start (hình chiéc xe) ròi chay nó , gc chay xong r nhưng gs chưa kip chay đã out . Giúp mình cái

Lãng Tử Sầu
04-09-12, 08:13 PM
giúp mình chay gs cái . mình giải nén gs ra server_start (hình chiéc xe) ròi chay nó , gc chay xong r nhưng gs chưa kip chay đã out . Giúp mình cái

GS Lỗi có rất nhiều lý do.
Bạn đã cài 2 file trong thư mục VS2005补丁 chưa?
Sửa OutIp=127.0.0.1 trong file GS1servercfg.ini chưa?

Nếu không đúng là GS1servercfg.ini thì GS sẽ bị mất luôn.

ken07
04-09-12, 08:16 PM
Mình chạy Gs lỗi nhung chạy Gs1..Gs4 thì ok.ai chạy đựoc GS Chưa hay toàn GS1

Lãng Tử Sầu
04-09-12, 08:16 PM
Chạy Change Gs thành Gs1, Gs2, Gs3, Gs4, Gs5 ... Chạy Gs1 trở đi :)

hitlezan
04-09-12, 08:21 PM
GS Lỗi có rất nhiều lý do.
Bạn đã cài 2 file trong thư mục VS2005补丁 chưa?
Sửa OutIp=127.0.0.1 trong file GS1servercfg.ini chưa?

Nếu không đúng là GS1servercfg.ini thì GS sẽ bị mất luôn.

gc nó báo là Connect Gateway ròi sau đó chay xuong ghi là " Can not conect Gateway!" ròi chay xuog cuoi cùng là "Press any key to cotinue"
mình cài 2 cài VS2005 trong muc đó nhưng đang chay thì nó tắt cả 2 cái lun

Lãng Tử Sầu
04-09-12, 08:24 PM
gc nó báo là Connect Gateway ròi sau đó chay xuong ghi là " Can not conect Gateway!" ròi chay xuog cuoi cùng là "Press any key to cotinue"
mình cài 2 cài VS2005 trong muc đó nhưng đang chay thì nó tắt cả 2 cái lun

Vậy là GC của Bạn có vấn đề rồi. Bạn dùng GC trong bản Sv Full ấy.

hitlezan
04-09-12, 08:26 PM
Vậy là GC của Bạn có vấn đề rồi. Bạn dùng GC trong bản Sv Full ấy.

mình láy từ trong đó ra mà giải nén ra ròi mình chay sv lun nhưng k dc .

hongphucbl
04-09-12, 08:29 PM
Hình như server va client không đồng bộ đăng nhập nhân vật là dis :D

Lãng Tử Sầu
04-09-12, 08:30 PM
Hình như server va client không đồng bộ đăng nhập nhân vật là dis :D

Đồng bộ mạnh :D. Kiểu này mình chắc phải share sv đang chạy =))

ken07
04-09-12, 08:30 PM
Chạy Change Gs thành Gs1, Gs2, Gs3, Gs4, Gs5 ... Chạy Gs1 trở đi :)
change Gs=Gs1 thì nó hiện điền key ??? chỉ chạy GS1.GS4 thôi

hongphucbl
04-09-12, 08:33 PM
Tải client vừa up vào được rồi đó, ko bị dis :-|

thinthoi_88
04-09-12, 08:34 PM
ko đăng nhập nổi tạo xong nhân vật disss luôn hì 8-}

hitlezan
04-09-12, 08:35 PM
Đồng bộ mạnh :D. Kiểu này mình chắc phải share sv đang chạy =))

vay ban share lun đi cám ơn ban làn nữa .tks

nhocit
04-09-12, 08:42 PM
Lãng Tử cho mình hỏi là cái này xài database 91jx được không nhỉ 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr..thanks cậu nhiều

anhvaem_n2s
04-09-12, 09:06 PM
phải cài nguyên bộ VS mới chạy đc, chứ dùng bản rút gọn không chạy đc, ai test chưa

kakakura
04-09-12, 09:07 PM
Cái client này nó load cái gì mà delay ghê đang lấy số liệu nhân vật đứng đó 1 hồi luôn sao kỳ vậy :-s

hitlezan
04-09-12, 09:08 PM
phải cài nguyên bộ VS mới chạy đc, chứ dùng bản rút gọn không chạy đc, ai test chưa

chứ mình có xài rút gon đau :-<

thinthoi_88
04-09-12, 09:17 PM
Cái client này nó load cái gì mà delay ghê đang lấy số liệu nhân vật đứng đó 1 hồi luôn sao kỳ vậy :-s

Bạn giống M cũng đơ 1 lúc mới vào đc nhưng của M khổ nỗi chỉ vào item ko hiện chữ 8-}

kakakura
04-09-12, 09:19 PM
Không hiểu cái client nó sao ấy, deplay rùi dô item không hiện thị đầy đủ, copy cái game.exe sang cái client khác thì cứ đứng trơ trơ :-s chả hiểu bị gì.

hongphucbl
04-09-12, 09:23 PM
Không hiểu cái client nó sao ấy, deplay rùi dô item không hiện thị đầy đủ, copy cái game.exe sang cái client khác thì cứ đứng trơ trơ :-s chả hiểu bị gì.

Chạy OK rồi, bình thường ko bị gì hết, chỉ cần cái game.exe và cs - cs1 là chạy được :D . Mà server load lâu kinh khủng . Client kết nối với server tốn gần 1GB RAM

mrkutepro
04-09-12, 09:31 PM
Ai hướng dẫn mình chạy bản Server_Full_2012_7_31 được không nhỉ, bản kia thiếu hỗ trợ skill 120

kakakura
04-09-12, 09:45 PM
Nói chung server này ngon ... giờ chỉ cần dev lại chút là ok .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Và cho mình hỏi cái này nó thiếu file ảnh nào vậy sao thấy đen thui hà rùi dô chọn nhân vật cũng đen thui luôn .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> inh.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

baolam16
04-09-12, 09:49 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Cường hóa kiểu gì thế nhỉ:D:D:D:D:D

daikimvuong1
04-09-12, 09:51 PM

mình sài bản rút gọn 90 mb gì ấy . chạy gameserver không được chắc như bạn nói là phải cài full rồi

có ai chạy được bản rút gọn không vậy . báo cho mình biết để khỏi tìm nguyên do

hitlezan
04-09-12, 10:03 PM

Và cho mình hỏi cái này nó thiếu file ảnh nào vậy sao thấy đen thui hà rùi dô chọn nhân vật cũng đen thui luôn .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> inh.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ban chỉ mình chay gs với , gs của mình vừa bat len là tắt lièn

kakakura
04-09-12, 10:06 PM
Bác Satthu có hướng dẫn rùi đó bạn .

Bạn chạy cái : #U91cd#U65b0#U6ce8#U518c_#U5982#U679c#U5df2#U7ecf# U6ce8#U518c#U8981#U66f4#U6362#U6ce8#U518c#U7248#U6 72c#U4f7f#U7528#U8fd9#U4e2a ở bên file gameserver.zip cùng với các file còn lại bên Server_Full_2012_7_31 là k bị vậy nữa . Chú ý cứ để đó không tắt nó nha nó báo gì kệ nó .

Chạy cái đó xong rùi cứ đẻ đó xong chạy cái gs , gs1 .... là chạy được.

kanhtien
04-09-12, 10:09 PM
Có chạy được đâu,toàn báo Nhập Key.hic

mrkutepro
04-09-12, 10:09 PM
Ai hướng dẫn mình chạy bản Server_Full_2012_7_31 được không nhỉ, bản kia thiếu hỗ trợ skill 120

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

kakakura
04-09-12, 10:10 PM
Chạy cái đó lên nó kêu nhập kệ nó xong rùi chạy mấy cái gs trong đó luôn là được

ken07
04-09-12, 10:12 PM
Bác Satthu có hướng dẫn rùi đó bạn .

Bạn chạy cái : #U91cd#U65b0#U6ce8#U518c_#U5982#U679c#U5df2#U7ecf# U6ce8#U518c#U8981#U66f4#U6362#U6ce8#U518c#U7248#U6 72c#U4f7f#U7528#U8fd9#U4e2a ở bên file gameserver.zip cùng với các file còn lại bên Server_Full_2012_7_31 là k bị vậy nữa . Chú ý cứ để đó không tắt nó nha nó báo gì kệ nó .

Chạy cái đó xong rùi cứ đẻ đó xong chạy cái gs , gs1 .... là chạy được.
ko thấy nó ở đâu cả

cho xem fle do coi la quá

satthupro95
04-09-12, 10:26 PM

kakakura
04-09-12, 10:33 PM

Uhk không có hình...chỉ hiện thị cái skill phụ là Kiếm Tâm Thông Dụng thui ... sao đây ta :-s

mrkutepro
04-09-12, 10:35 PM

Còn nhiều kill 12x không hỗ trợ lắm. Satthu hướng dẫn chạy mấy cái gs1-2-3 trong thư mục Server_Full_2012_7_31 được không bạn

baolam16
04-09-12, 10:38 PM
Việt hóa chữ "chưa cường hóa" ở đâu vậy bạn /:)/:)/:)/:)

kelly
04-09-12, 10:39 PM
Skill thì chúng ta có thể fix , quan trong là đã có phiên bản chuẩn rồi thì việc phát triển cũng đơn giản thôi

hitlezan
04-09-12, 10:43 PM
cái file này là file nào the #U91cd#U65b0#U6ce8#U518c_#U5982#U679c#U5df2#U7ecf# U6ce8#U518c#U8981#U66f4#U6362#U6ce8#U518c#U7248#U6 72c#U4f7f#U7528#U8fd9#U4e2a ở bên file gameserver.zip

satthupro95
04-09-12, 10:44 PM
B1:Đầu tiên các bạn down file: GameSever.zip ở #1 về giải nén sẽ có folder GameSever vào trong folder này sẽ có folder gameserver
B2:Các bạn vào folder gameserver mà các bạn đang dùng cop 2 folder scipt và setting ra 1 chỗ
B3:Tiếp các bạn cop cả folder gameserver này vào server các bạn đang sử dụng
B4:Tiếp cop 2 folder scipt và setting của các bạn vừa để ra 1 chỗ vào folder gameserver sau khi đã cop folder server ở #1 vào
B5: Chạy server_start của các bạn như bình thường nhưng gameserver lúc này các bạn chọn gs1.exe để chạy

---- Tiếp theo là client -----
B1:Các bạn down client mà Lãng Tử Sầu về ở #1
B2: Các bạn cop folder pak của client các bạn đang dùng vào client của Lãng Tử Sầu

++Run All Server và thưởng thức trang bị pet thôi ^^++

cái file này là file nào the #U91cd#U65b0#U6ce8#U518c_#U5982#U679c#U5df2#U7ecf# U6ce8#U518c#U8981#U66f4#U6362#U6ce8#U518c#U7248#U6 72c#U4f7f#U7528#U8fd9#U4e2a ở bên file gameserver.zip

File này trong file gameserver.zip

mrkutepro
04-09-12, 10:49 PM
B1:Đầu tiên các bạn down file: GameSever.zip ở #1 về giải nén sẽ có folder GameSever vào trong folder này sẽ có folder gameserver
B2:Các bạn vào folder gameserver mà các bạn đang dùng cop 2 folder scipt và setting ra 1 chỗ
B4:Tiếp cop 2 folder scipt và setting của các bạn vừa để ra 1 chỗ vào folder gameserver sau khi đã cop folder server ở #1 vào
B5: Chạy server_start của các bạn như bình thường nhưng gameserver lúc này các bạn chọn gs1.exe để chạy

B2: Các bạn cop folder pak của client các bạn đang dùng vào client của Lãng Tử Sầu

Vấn đề là cần chạy thử mấy gs trong folder này satthu ơi, để xem nó như thế nào Server_Full_2012_7_31

thinthoi_88
04-09-12, 11:03 PM
Hay nhỉ,đeo trang bị đồng hành mà chẳng lên tẹo điểm tài phú nào cả hì :Laluot_194:

kakakura
04-09-12, 11:03 PM
Skill 120 của VDK không bắn ra skill , skill đoàn thị chỉ sữ dụng không có skil băng kiếp chỉ .. và 1 số skil khác bị đông nên không cần test ...

Vẫn chưa có client nào hoàn chỉnh cả, xem thông tin người khác thì không hiện đồng hành... rùi bị lag và dis game luôn

hitlezan
04-09-12, 11:16 PM
chay gs là ok r , nhưng cái client bi gì đó , bám vào chữ đăng nhap hoăc chữ thoát ra k dc

kakaknight12
04-09-12, 11:56 PM
cái client dùng cái của mình dc ko Lẵng Tử,mất công sửa lại các thứ này nọ.

kakakura
04-09-12, 11:56 PM
Server thì ỗn rùi , fix 1 số skil 120 nữa là chuẩn có điều là cái client kìa, không biết dùng cái nào được, và khi xem thông tin nhân vật là bị dis liền

__Jie__
05-09-12, 12:24 AM
Server thì ỗn rùi , fix 1 số skil 120 nữa là chuẩn có điều là cái client kìa, không biết dùng cái nào được, và khi xem thông tin nhân vật là bị dis liền
xài client của kt-nghean đấy %-(
client này jie làm lúc bên tàu họ mở private chạy khá ổn :D
bửa ông nghean có nhờ VH giúp nên có làm lại 1 số thứ có thể down về ngâm cứu

kakakura
05-09-12, 12:35 AM
Để mình down về xem sao , không biết có bị dis khi xem thông tin nhân vật người khác không nữa ..client nào cũng bị lỗi nãn thật.... sẵn cho hỏi pro nào biết lý do sao mà mình đã có bạn đồng hành nhưng khi người khác xem tin tức lại không có nó không hiện thi hình ảnh đó không ?

p/s patch <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> này không sài được bị dis liền..... ai biết lý do xem thông tin người khác bị dis không vậy cho xin cái hướng dẫn cái :(

TrungTuan
05-09-12, 12:47 AM
skin 9x của 5độc đánh cũng ko dc nữa

kakakura
05-09-12, 01:10 AM
Uhk skil 9x của 5 độc đao đánh không ra chiêu... và skil 120 không buf được. còn lỗi skil 120 nhiều

__Jie__
05-09-12, 01:14 AM
Để mình down về xem sao , không biết có bị dis khi xem thông tin nhân vật người khác không nữa ..client nào cũng bị lỗi nãn thật.... sẵn cho hỏi pro nào biết lý do sao mà mình đã có bạn đồng hành nhưng khi người khác xem tin tức lại không có nó không hiện thi hình ảnh đó không ?

p/s patch <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> này không sài được bị dis liền..... ai biết lý do xem thông tin người khác bị dis không vậy cho xin cái hướng dẫn cái :(
cậu thay game.exe của cậu đi nhé
vấn đề của cậu là nằm ở script partner ấy :D

kakakura
05-09-12, 08:27 AM
cậu thay game.exe của cậu đi nhé
vấn đề của cậu là nằm ở script partner ấy :D

Vấn đề là không phải thay game.exe là được đâu cậu, cậu chạy xem thử nó deplay rùi dis luôn không dô được.
Còn về partner thì cái đó là không hiện skill của bạn đồng hành , không phải lỗi đó mà lỗi là người khác xem thông tin nhân vật mình bị dis liền, cái này có thấy danhkiem có up bản mới fix xem thông tin nhân vật mà không biết chỉnh ở chổ nào , nếu dùng client danhkiem thì vẫn không dô được .

mrquanghp9x
05-09-12, 09:05 AM
Sau 1 thời gian test tớ thấy 1 lỗi khá nghiêm trọng là xem thông tin người khác bị dis game.exe

kakakura
05-09-12, 09:28 AM
Nó chỉ có cái lỗi đó thui ngoài ra thì skill 120 có thể fix được, cái lỗi lớn nhất là xem tin tức ng khác bị dis ... chờ pro hướng dẫn thui .;))

kakaknight12
05-09-12, 09:34 AM
Mình thì chọn nhân vật dc rồi đang chạy thì dis

Lãng Tử Sầu
05-09-12, 09:38 AM
5 Độc bình thường. Các Bạn test lỗi ak :D 9X Và 120 của mình bt.

satthupro95
05-09-12, 09:52 AM
5 Độc bình thường. Các Bạn test lỗi ak :D 9X Và 120 của mình bt.

Bác có thể share cho ae fightskill ở scipt và setting của sv bác k ạ ^^

lamvh
05-09-12, 10:07 AM
Bản này xem thông tin nhân vật bình thường nhé , không bị dis Server nhé .

mrquanghp9x
05-09-12, 10:19 AM
ở đây không fải dis server mà dis game.exe kìa. có thể vào lại đc

Lãng Tử Sầu
05-09-12, 11:29 AM
Mình nghĩ dis Game.exe là do lỗi của Client :) Đang test xem nó bị làm sao, có kết quả sẽ báo lại Anh Em!

quyena4vd
05-09-12, 12:23 PM
nếu mà tớ có 1000 tài khoản trong gz thì tớ cho cả 1000 tài khoản thank bạn Lãng Tử Sầu (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) :):):)
quá tuyệt

Sesshomaru
05-09-12, 12:27 PM
Nghe đồn hàng này có shell.cẩn thận nhé.:))

nguyenduccu
05-09-12, 12:29 PM
GameServer chạy tôt , Item Pet đầy đủ . Mở 8 sub chiếm khoảng 9 GB RAM

kakakura
05-09-12, 12:36 PM
Nghe đồn hàng này có shell.cẩn thận nhé.:))

sao bác , bị dross data do hả....

hitlezan
05-09-12, 12:42 PM
giúp dùm mình cái này nó bi zay
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png
vãn bt nhưng khi vào
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.png

nguyenduccu
05-09-12, 12:50 PM
tình hình là tớ lên 4rum của nó reg cái tài khoản, xong vào nó có 1 file update cho bản này , nặng 8.2 MB

GameServerUpdate2012-09-03.rar

lamvh
05-09-12, 01:05 PM
đang hóng cao thủ fix thử !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

daikimvuong1
05-09-12, 01:37 PM
các bạn sài server này để kết hợp serverr này vậy của mình chạy gamecenter không được nhỉ

kakakura
05-09-12, 01:38 PM
Client thì có thể dô được nhưng mệt cái là thông tin, xem thông tin là bị dis liền, thử dùng của danhkiem cũng vậy. bó chân rùi đó :)

daikimvuong1
05-09-12, 01:43 PM
có bạn nào biết vì sao cái gamecenter của mình không chạy được .?

nguyenduccu
05-09-12, 01:46 PM
các bạn sài server này để kết hợp serverr này vậy của mình chạy gamecenter không được nhỉ
mình chạy được hết, chỉ GS1 - GS4 là không chạy dc, GS thì hiện lên bảng đăng ký HDD

daikimvuong1
05-09-12, 01:48 PM
nhờ ! ai up lên nguyên bộ server chạy được để cùng phát triển kiếm thế nào

Jackieldm
05-09-12, 02:43 PM
Cái này mình download về sử dụng VS 2005 eng được không các bạn. Mình download bản trung nhưng đợi hoài không kéo về được các bạn àh. Bạn nào có Font Trung chuẩn cho mình xin luôn. Mấy cái này có phương hướng chuẩn thì cùng nhau phát triển và DEV nha các bạn

nguyenduccu
05-09-12, 02:47 PM
Cái này mình download về sử dụng VS 2005 eng được không các bạn. Mình download bản trung nhưng đợi hoài không kéo về được các bạn àh. Bạn nào có Font Trung chuẩn cho mình xin luôn. Mấy cái này có phương hướng chuẩn thì cùng nhau phát triển và DEV nha các bạn

theo mình nghĩ nó chạy ổn định trên VS2005 của TQ, tốt nhất nên down bản của TQ, trong mục GS có 2 bản UPDATE của TQ mà

nguyenhophuc87
05-09-12, 03:31 PM
hài thật, SV ngon phết, tự dưng mắc lỗi vô duyên, xem thông tin người khác lại tự dis. ngớ ngẩn thật !

hitlezan
05-09-12, 04:58 PM
giúp dùm mình cái này nó bi zay
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png
vãn bt nhưng khi vào
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.png

giúp mình fix loi màn hình đen với

vipbk
05-09-12, 05:07 PM

chép lại patch của LTS up ở đầu topic

nguyenhophuc87
05-09-12, 05:27 PM
Có ai chạy được game.exe đi kèm trong source không ? bản đó vào là bị debug tắt Game.exe luôn.

Bản game.exe của LTS share thì vào game đc nhưng xem info người khác bị bug. mình nghĩ bản game.exe đi kèm trong source của nó sẽ không bị dis khi xem info người khác, nhưng có vẻ như patch đi kèm thiếu file nên bị debug.

Có ai cứu đc không nhỉ ?

satthupro95
05-09-12, 05:27 PM

Bạn dùng folder pak của bạn cop đè lên Client
Dùng setting và scipt của bản cop đè lên Client

vipbk
05-09-12, 05:28 PM
Đã test server này chạy được trên VS rút gọn + 2 cái trong thư mục VS2005补丁 (WinXP)

vip38a
05-09-12, 05:37 PM
mình đã sửa ip theo như sv cũ của mình va cho nó vào DBbase cũ khi chơi như những sv khác nhưng khi mình cho chạy bishop_fix thì nó như thế này.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> er420120905172805.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> emthekiemthelangtusauser.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> h/v/7rs84t6rchg.htm)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> emthekiemthelangtusauser.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> h/v/4rs4at6r3hl.htm)

253569
05-09-12, 06:09 PM
12x vẫn lỗi te tua
phiên bản này hình như chưa hiểu chịu sát thương

vipbk
05-09-12, 06:13 PM
mình đã sửa ip theo như sv cũ của mình va cho nó vào DBbase cũ khi chơi như những sv khác nhưng khi mình cho chạy bishop_fix thì nó như thế này.

sửa toàn bộ IP về 127.0.0.1

không check pass: chạy KG_BishopD_无版本验证

satthupro95
05-09-12, 06:14 PM
- Skill 120 Hoàn thiện không lỗi
- Thiết lập mật mã tài khoản
- Chân nguyên không cần thiết có trang bị đồng hành là ngon rồi

Nói chung phiên bản 2.4 (3.0.0.30) phải nói hoàn thiện

- Còn đây là fix không cộng được skill 120 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
( Các bạn tải về sao chép vào thư mục ui trong client nhé )

A kelly hướng dẫn mng dùng patch có sẵn trong sv đi anh ^^
E dùng cái đó đi cùng với client của VNG thì bị lỗi hình ảnh
Dùng với client của KS thì ok

kakakura
05-09-12, 06:40 PM
Không hiu nha, lúc chạy cai bản sv full gs 3.8mb đó, la bị dis cho du đã chạy cái kia, nhưng chạy cái 1.8mb thi ok, mà dung lượng cháy no lên chiếm cpu hơn cái bản khác .. Kỳ ta,

tinhlabui
05-09-12, 07:34 PM
BC chạy cái mất luôn còn GS chả chạy cái gì hay phải cài VS full china nhỉ

hitlezan
05-09-12, 10:39 PM
hình như các skill trong tranh bi thiéu , có bác nào fix dc k

TrungTuan
05-09-12, 11:19 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> các bạn tải cái này về nhé ^^
Thư mục game thì copy vào client đó nhé

anhvaem_n2s
05-09-12, 11:37 PM
Đã test server này chạy được trên VS rút gọn + 2 cái trong thư mục VS2005补丁 (WinXP)

sao mình cài 2 file trong thư mục thì nó chạy đc xí rồi tắt ngày, chạy GS nó chỉ nháy lên phát rồi tắt liền nhỉ, bác cài 2 file VS2005 nhanh không vậy, mình cài nó chạy nhanh lắm, 1 cái chạy tầm 15 20s thôi, nhưng mà chạy GS cũng không đc

kakakura
05-09-12, 11:52 PM
Theo mình thấy cái này do cái script nó không load được từ server hay bị lỗi gì đó nên dẫn tới bị crash client , mà không biết cái file nào qui định load thông tin nhân vật từ server đến client vậy ai biết nói dùm mình cái để fix xem sao thank .

-VIP-
06-09-12, 12:01 AM
Theo mình thấy cái này do cái script nó không load được từ server hay bị lỗi gì đó nên dẫn tới bị crash client , mà không biết cái file nào qui định load thông tin nhân vật từ server đến client vậy ai biết nói dùm mình cái để fix xem sao thank .

để lại yahoo mình fix cho.....................

kakakura
06-09-12, 12:11 AM
Mình có gửi tin nhấn cho bạn rùi ấy , có gì PM mình nha, mình đang on yahoo

nguyenhophuc87
06-09-12, 12:47 AM

cái bug dis client không hex lại game.exe mà fix được thì hơi khó ! còn file nào quy định xem thông tin nhân vật à ???? Viewplayer.lua ở script UI đó. vẫn không ăn thua đâu :-s ngay trong game.exe tụi china đã chơi khăm khi share bản GS này rồi. ai có khả năng thì edit lại tí xíu Game.exe đi. không thì chịu khó thông báo trên web "Hệ thống đang nâng cấp chức năng xem thông tin nhân vật nên các bạn vui lòng không xem thông tin nhân vật người khác trong thời gian này..." :P

theo mình thấy, chỉ có game.exe đi kèm theo source có khả năng view info nhân vật khác không bị dis, nhưng vẫn phải hex lại game.exe [-O<

kakakura
06-09-12, 01:25 AM
Vấn đề thật sự nan giải ... chờ thui ......

tinhlabui
06-09-12, 02:30 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> các bạn tải cái này về nhé ^^
Thư mục game thì copy vào client đó nhé

dùng kiểu gì bác :M chép vào à :-?

lamvh
06-09-12, 08:55 AM

Ai làm việc với bác này thì cẩn thần . Chuyên đi chôm đồ người khác , phải ko anh mr.longtay !!!!!!!!

vipbk
06-09-12, 09:23 AM
sao mình cài 2 file trong thư mục thì nó chạy đc xí rồi tắt ngày, chạy GS nó chỉ nháy lên phát rồi tắt liền nhỉ, bác cài 2 file VS2005 nhanh không vậy, mình cài nó chạy nhanh lắm, 1 cái chạy tầm 15 20s thôi, nhưng mà chạy GS cũng không đc

mình cài cũng nhanh y như vậy, để chạy dc server thì xem bài viết #122 trong topic này

anhvaem_n2s
06-09-12, 10:04 AM
mình cài cũng nhanh y như vậy, để chạy dc server thì xem bài viết #122 trong topic này
xem bài viết #122 là sao bạn nhỉ, cho mình cái link cụ thể luôn bạn. thank

vipbk
06-09-12, 10:06 AM
xem bài viết #122 là sao bạn nhỉ, cho mình cái link cụ thể luôn bạn. thank

jxonline2
06-09-12, 11:25 AM
Server này Add đồng được, nhưng Add đồng bằng cách nào ?

nghichtu91
06-09-12, 11:34 AM
Server này Add đồng được, nhưng Add đồng bằng cách nào ?

dùng lện me.AddJbCoin(số đồng );

jxonline2
06-09-12, 11:38 AM
me.AddJbCoin(số đồng );

Cái này thì nói gì. Số đồng trong Database để add vào game. Giống như hàm ReloadJcoin(); của Server a3

nguyenduccu
06-09-12, 12:16 PM
Mình chạy sv thành công, mà nhân vật thì không hiện hình, lỗi ở chỗ nào client vậy mấy bác
[-O<

Lãng Tử Sầu
06-09-12, 03:23 PM
Đã Update Patch. Cả nhà Download nhé.

:D Tạm dừng hỗ trợ :D Hnay đi xem film oài Ai ở Hải Phòng đi xem <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì Pm nhé ! :))

nguyenhophuc87
06-09-12, 03:37 PM
Đã Update Patch. Cả nhà Download nhé.

:D Tạm dừng hỗ trợ :D Hnay đi xem film oài Ai ở Hải Phòng đi xem <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì Pm nhé ! :))

mình sài Patch này quái lắm ! 2 nhân vật đứng cạnh nhau lại chỉ thấy nhau chứ ko click vào nhân vật kia đc. nhấn P để mở party lên cũng ko thấy người kế bên >.< vậy làm sao xem thông tin nhân vật kế bên ?

nokia_htc
06-09-12, 03:52 PM
sv này có 6 con pet , chép setting vs srcipt khác vào chỉ còn 3 . Bác nào chỉ cho em lấy file nào để có đc 6 con pet .Thank .:-&

vipbk
06-09-12, 05:06 PM
sv này có 6 con pet , chép setting vs srcipt khác vào chỉ còn 3 . Bác nào chỉ cho em lấy file nào để có đc 6 con pet .Thank .:-&

gameserver\setting\partner\ -> Các file trong này

dodt.1306
06-09-12, 05:07 PM
sao mình ko thêm dc đồ pet nhỉ...bác nào cho mình xin id đồ pet với

vipbk
06-09-12, 05:11 PM
sao mình ko thêm dc đồ pet nhỉ...bác nào cho mình xin id đồ pet với

gameserver\setting\item\001\partnerequip\

tinhlabui
06-09-12, 05:37 PM
mình dùng vs rút gọn thấy bác vipbk bảo chạy được mà e ko chạy được hay phải config ở đâu :-$

vipbk
06-09-12, 06:05 PM
mình dùng vs rút gọn thấy bác vipbk bảo chạy được mà e ko chạy được hay phải config ở đâu :-$

làm theo hướng dẫn chạy server ở #122 của satthupro95 là dc

vip38a
06-09-12, 06:51 PM

vậy có cần đồng bộ lun client 0 bạn. :)

và như hướng dẫn của Satthu mình bị như vậy.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> er4201209051728053.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
VIP xem giúp mình cái này.:(

vipbk
06-09-12, 07:42 PM
làm y như satthupro95 không đồng bộ gì

mình không dùng web nên không rõ cái: script\webjx\...

vip38a
06-09-12, 07:55 PM

à cho mình hỏi sao skill 120 có lẽ lỗi tùm lum lun :D bạn có bị vậy không. nếu 0 cho mình xin cách config với :)

helpme85
07-09-12, 12:59 AM
các bác cho em hỏi cách làm cho client hiển thị đủ 6 con pet. em đã set được server nhận 6 pet nhưng mở đến con thứ 4 thì client vẫn chỉ báo 3/38-}

tinhlabui
07-09-12, 02:39 AM

chạy sao gs không load hả bác :-?? nó toàn báo sai đường dẫn

nguyenduccu
07-09-12, 07:54 AM
chạy trực tiếp cái GS1 ... , chạy qua cái starup cũng không ẩn được, ~o) .
đã test đồ pet đeo ngon, treo bán đồng được, chưa kịp vào acc khác mua .
thấy trong item pet có bộ đồ thứ 4 , chả biết tên nó là gì nhỉ

vipbk
07-09-12, 09:18 AM

sai thì chỉnh lại cho đúng ............

nguyenduccu
07-09-12, 10:48 AM
tìm hiểu sơ sơ, thấy trong script có mục webjx, nghĩ nó là web mà không phải, nó cũng giống như minievent, và itemclass, trong đó có túi tân thủ, thẻ gm, còn 1 số thứ chưa hiểu được:-

nguyenzan
07-09-12, 04:19 PM
Mình đang test, nhưng bị thế này. Không biết nguyên nhân.
với lại cái GS.exe chạy báo nhập key
Các cao thủ hỗ trợ với.

nghichtu91
07-09-12, 04:34 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 34lfwx491sffs8.jpg

kakakura
07-09-12, 05:08 PM
Tiếng Tàu không vậy ta :-s Bản nào nữa thế ;))

thinthoi_88
07-09-12, 05:32 PM
Nhìn món đồ như đc khảm ngọc vậy 8-}

nghichtu91
07-09-12, 05:41 PM
bọn china nó chém gió :)) chưa có thằng làm được như vậy =)) :-|

luumin
07-09-12, 05:42 PM
Trang bị đó là Trang bị dành cho Vip cấp 10 của bản 03/09/2012 còn cái dòng ngọc đó là hiển thị của Vip thôi chứ không phải là Ep ngọc đâu

bọn china nó chém gió :)) chưa có thằng làm được như vậy =)) :-|
không có chém gió đâu cha nội tí nứa port cho xem :D

luumin
07-09-12, 05:53 PM
Mình đang test, nhưng bị thế này. Không biết nguyên nhân.
với lại cái GS.exe chạy báo nhập key
Các cao thủ hỗ trợ với.

Cái đó là lỗi do cái patch của lamvh bạn lên dùng bản patch của XaoPhayxoan mình đang test cái patch đó ko thấy lỗi gì
còn cái GS nó đòi Key là do bạn chưa chạy file Update_GS bạn chạy cái đó nó sẽ Crack key cho mấy cái GS đến GS4

vip38a
07-09-12, 05:56 PM
LTS cho thêm cái fight skill của setting và script đi để ai 0 lỗi skill có thể tét đc.

vip38a
07-09-12, 06:07 PM
LTS cho thêm cái fight skill của setting và script đi để ai 0 lỗi skill có thể tét đc.

sẵn cho mình hỏi nếu 0 đồng bộ client thì bên mình đưa chuột vào trang bị nó 0 hiện thông tin vật phẩm.!!!

kakakura
07-09-12, 06:11 PM
Cái đó là lỗi do cái patch của lamvh bạn lên dùng bản patch của XaoPhayxoan mình đang test cái patch đó ko thấy lỗi gì
còn cái GS nó đòi Key là do bạn chưa chạy file Update_GS bạn chạy cái đó nó sẽ Crack key cho mấy cái GS đến GS4

Cái đó là bạn nói chạy gs 1.8 àh, mình chạy không cần chạy cái update_GS , còn cái sv full thì chạy cái update_gs cũng không được chạy lên là tắt liền.

kakakura
07-09-12, 06:28 PM
Còn nhiều kill 12x không hỗ trợ lắm. Satthu hướng dẫn chạy mấy cái gs1-2-3 trong thư mục Server_Full_2012_7_31 được không bạn

Sao Vẫn không chạy được cái bản server full như bác trên nói ta, còn cái gameserver.zip thì chạy được rùi, nhưng lỗi xem thông tin.

kakaknight12
07-09-12, 06:29 PM
Đã test Patch mới up của Lãng Tử chạy ngon.Dùng client của mình đè lên patch mới(chỉ seting và script).

vip38a
07-09-12, 06:32 PM
là sao bạn. có phải topic: client 3-9 0. sau khi giải nén ra rùi bỏ script và setting của ai vào bạn.

haidangtb1992
07-09-12, 06:50 PM
có thể add thêm dc trang bị pet vào sever của bác satthu95 ko hiện h đang dung của bác ấy mà chưa có trang bị pet

vip38a
07-09-12, 06:56 PM
có thể add thêm dc trang bị pet vào sever của bác satthu95 ko hiện h đang dung của bác ấy mà chưa có trang bị pet

đc. đó bạn.dùng client của satthu hay 1 số client khác thì vẫn add đc trang bị pet cấp 3 :)
ID cho bạn gọi:
me.AddItem(5,19,1,3);
me.AddItem(5,20,1,3);
me.AddItem(5,21,1,3);
me.AddItem(5,22,1,3);
me.AddItem(5,23,1,3);

kakaknight12
07-09-12, 07:10 PM
là sao bạn. có phải topic: client 3-9 0. sau khi giải nén ra rùi bỏ script và setting của ai vào bạn.
Chứ còn cái nào nữa.Ai chơi server xoắn thì vẫn add dc trang bị pet cấp 3 vì hiện tại mình đang dùng.

vip38a
07-09-12, 07:16 PM
đến hiện tại thì mình sử dụng SV Lang Tu mà skill 120 còn lỗi khá nhìu. 1 số skill 9x cũng còn lỗi (như 9x 5dd đánh 0 ra skill, 120 5dd sd mà 0 thấy hình mà 0 thấy biểu tượng xanh đỏ của skill gần chỗ bản đồ... :) không bít fix sao. hoặc client ai đang sd test ok cho mình xin cái fight skill script và setting với :)

kakakura
07-09-12, 08:16 PM
Đã test Patch mới up của Lãng Tử chạy ngon.Dùng client của mình đè lên patch mới(chỉ seting và script).

Chạy ngon ở đây là sao . là dô game.exe được không bị bug hay là dô game ok và xem thông tin nhân vật được , chứ ngon nhiu thứ lắm.

đến hiện tại thì mình sử dụng SV Lang Tu mà skill 120 còn lỗi khá nhìu. 1 số skill 9x cũng còn lỗi (như 9x 5dd đánh 0 ra skill, 120 5dd sd mà 0 thấy hình mà 0 thấy biểu tượng xanh đỏ của skill gần chỗ bản đồ... :) không bít fix sao. hoặc client ai đang sd test ok cho mình xin cái fight skill script và setting với :)

Mấy cái đó fix được ăn thua là xem thông tin nhân vật có bị gì không ây, bình thường không vấn đề là chổ đó

kakaknight12
07-09-12, 08:27 PM
Chạy ngon ở đây là sao . là dô game.exe được không bị bug hay là dô game ok và xem thông tin nhân vật được , chứ ngon nhiu thứ lắm.

Mấy cái đó fix được ăn thua là xem thông tin nhân vật có bị gì không ây, bình thường không vấn đề là chổ đó

Như chơi server hiện tại,có cái mới là add trang bị pet,đồng,này nọ...

vip38a
07-09-12, 08:36 PM

thế bạn xài cái client của langtu post tại topic: client cho sv 3/9 đó.xem đc thông tin nhân vật như chơi =)). mà bạn có test đc skill 9x và 12x hoàn thiện ko

kakakura
07-09-12, 08:38 PM
Như chơi server hiện tại,có cái mới là add trang bị pet,đồng,này nọ...

Vậy xem thông tin được hả ta, bạn chạy server 3-9 1.8mb đúng không mà add được trang bị mấy thé 3 hay 4 vậy.

thế bạn xài cái client của langtu post tại topic: client cho sv 3/9 đó.xem đc thông tin nhân vật như chơi =)). mà bạn có test đc skill 9x và 12x hoàn thiện ko

ec Sao mình down về xem bị dis kỳ ta cũng chạy gs 3-9 1.8mb luôn mà sao lại bị dug trời không lẻ chạy sai cái gì sao .

Skill 9x mình test 5 độc xuất ra skill luôn .

anhducvn
07-09-12, 09:19 PM

Bạn sửa đc cái skill à:D hay vậy à. mình tưởng do game.exe nên nó ko hiện chứ

vip38a
07-09-12, 09:23 PM
Vậy xem thông tin được hả ta, bạn chạy server 3-9 1.8mb đúng không mà add được trang bị mấy thé 3 hay 4 vậy.

ec Sao mình down về xem bị dis kỳ ta cũng chạy gs 3-9 1.8mb luôn mà sao lại bị dug trời không lẻ chạy sai cái gì sao .

YH:thanhha_thanhha05 add đi mình trao đổi chút :)

kakaknight12
07-09-12, 09:26 PM

Mình có quan tâm gì 1.8mb.Chạy theo tuần tự bình thường mà.

kakakura
07-09-12, 09:31 PM
YH:thanhha_thanhha05 add đi mình trao đổi chút :)

Đã PM Bạn rùi đó.......... ;))

Mình có quan tâm gì 1.8mb.Chạy theo tuần tự bình thường mà.

oh mìn cũng chạy vậy sao mà mình xem thông tin nhân vật bị dis ta :-ss khó hiểu nhĩ

kakaknight12
07-09-12, 09:47 PM
Mình nghĩ lỗi do client ấy.Chỉ dùng scrip và setting mình đang dùng là dc.

kakakura
07-09-12, 09:54 PM
Mình nghĩ lỗi do client ấy.Chỉ dùng scrip và setting mình đang dùng là dc.

Mình cũng không biết nữa không biết phải do cái đó không nữa, mình đã thử chỉ chep 1 số cái cần thui mà vẫn vậy :-s để xem lại đã .... mà có ai chạy được gameserver Full 31-7-2012 không vậy :(

haidangtb1992
07-09-12, 10:28 PM
add vào sever satthu95 item pet thế nào vậy có cần phải chép file những file nào của langtusau đề add vào túi tân thủ.ai help mình với thank nhìu

nguyenduccu
08-09-12, 02:03 AM
Up cho mọi người tấm hình , không chạy client của mấy bác gửi, client nó nằm trong bản KT_08_03 là ok, chép đè vào patch của bác SaoPhayXoan :)>-

kakakura
08-09-12, 02:19 AM
Up cho mọi người tấm hình , không chạy client của mấy bác gửi, client nó nằm trong bản KT_08_03 là ok, chép đè vào patch của bác SaoPhayXoan :)>-

Mình cũng add được đồ pet, nhưng cái vẫn đề mình bị là không xem đươc thông tin nhân vật khác, không biết do client hay do gs nữa ....

tinhlabui
08-09-12, 07:08 AM
100% là do cliens :) trước cũng bị :) 30charrrrr

mrkutepro
08-09-12, 09:04 AM
Thôi chắc không mong chờ làm gì ở bản này, nói chung bản share thì được cái này mất cái nọ, nhìn kích thước của các gs.exe có 1.8Mb là biết source nó còn thiếu nhiều rồi, không có gì toàn vẹn cả, các bạn hóng đồ pet, được đồ pet thì mất skill, của thiên trả địa, về với rừng núi thôi=))

kakaknight12
08-09-12, 09:19 AM
Thôi chắc không mong chờ làm gì ở bản này, nói chung bản share thì được cái này mất cái nọ, nhìn kích thước của các gs.exe có 1.8Mb là biết source nó còn thiếu nhiều rồi, không có gì toàn vẹn cả, các bạn hóng đồ pet, được đồ pet thì mất skill, của thiên trả địa, về với rừng núi thôi=))

Skill vẫn bt bạn có mất gì đâu.

Mình cũng add được đồ pet, nhưng cái vẫn đề mình bị là không xem đươc thông tin nhân vật khác, không biết do client hay do gs nữa ....
Do chơi offline nên việc xem thông tin người khác ko dc cũng ko sao.

Pro nào hướng dẫn cường hóa trang bị đồng hành với.

mrkutepro
08-09-12, 09:48 AM
skill 120 đó pa, nó chưa dc định nghĩa8-}

nghichtu91
08-09-12, 10:45 AM

định nghĩa cái gì =)) --------------
kill 120 như của các server l # chẳng # gì cả =)) ................ à mà h chỉ còn 1 kill ko hiện opt thôi :))
-------- võ đk kiếm cũng thấy cái vòng tròn gì đó :)) ........ còn của khí thì ko có hiện tượng gì =))

nói tóm lại kill 120 =)) như của sv xoán vậy thôi =)) 8-}

kakakura
08-09-12, 11:28 AM

Không hiểu ý cậu này định nghĩa là sao , theo mình thấy skil 120 không hiện thị hình ảnh, cái đó có thẻ fix lại được mà, có ai biết lỗi gì mà xem thông tin người khác không được chưa.

nguyenduccu
08-09-12, 11:29 AM
Mình chạy trên data cũ nên nhân vật nào 200 thì mất kết nối, nhân vật 150 lại vào bình thương, vào nhận lv 200 thì được, ai chỉ mình cái lỗi đó được không:(

lyvanbethao
08-09-12, 11:46 AM
gs này có bị kẹt acc ko các bạn đang hóng cái vụ này :)

kakaknight12
08-09-12, 12:37 PM
cái đó do client hay server cậu thôi,của tôi vẫn bình thường.

dodt.1306
08-09-12, 03:03 PM
trong Scripts của server nó không có skill 120....cho Scripts khác vào .....thì chỉ dùng dc 1 số skill 120 thui....
nói chung còn lỗi nhiều..............

satthupro95
08-09-12, 04:32 PM
Mình chạy trên data cũ nên nhân vật nào 200 thì mất kết nối, nhân vật 150 lại vào bình thương, vào nhận lv 200 thì được, ai chỉ mình cái lỗi đó được không:(

Chỉnh lại ở setmaxlevel
Chỉnh timefame ở gamecenter - gameserver và client nữa ^^

haidangtb1992
08-09-12, 04:45 PM
[QUOTE=vip38a;663467]đc. đó bạn.dùng client của satthu hay 1 số client khác thì vẫn add đc trang bị pet cấp 3 :)
ID cho bạn gọi:
me.AddItem(5,19,1,3);
me.AddItem(5,20,1,3);
me.AddItem(5,21,1,3);
me.AddItem(5,22,1,3);
me.AddItem(5,23,1,3);

add dc rui bạn có thể cho minh item trang bị cấp 1 2 dc ko

kakakura
08-09-12, 04:58 PM
không hiện thị là do cái clinet của bạn thui, bạn chép client khác là được .. có share trên diễn đàn ấy

haidangtb1992
08-09-12, 05:03 PM
tình hình là đã hiện dc cả trang bị 150 180 voi item pet o sever của sátthủ95 nhưng ko add dc bạc và bạc khóa nó cứ bảo full bạc rùi.ai help minh dc ko

kakaknight12
08-09-12, 06:11 PM
Ai biết cường hóa trang bị đồng hành hem chỉ mình với.

kakakura
08-09-12, 06:42 PM
Bản chỉ phi thương mại thui nên , sẽ không có được những cái chuẩn đâu . bản chỉ dùng để phát triển thui ..........

hscbnhh
08-09-12, 09:46 PM
sorry các bạn! cho mình hỏi cái :
Mình muốn add thêm nhiều bộ đồ như quần,áo,phi phong....đủ các cấp vào KTC hoặc tiệm phòng cụ thì phải làm ntn?

kakaknight12
08-09-12, 09:58 PM
add vào túi tân thủ cho dễ,chi mà add phức tạp vậy.

hscbnhh
08-09-12, 10:05 PM
add vào túi tân thủ cho dễ,chi mà add phức tạp vậy.

ko ý mình là muốn có nhiều loại quần áo hay phi phong... của nhiều loại cấp nhân vật như trong tiệm phòng cụ đó nhưng nhiều loại hơn.