PDA

View Full Version : [MU] Hỏi về titanlink và reset_over web nbb

eva0001
03-09-12, 12:01 PM
-mọi người cho mình hỏi, mình dùng 11.82. cái titanlink của mình cứ khoảng vài giờ nó lại crash 1 lần. tự biến mất luôn. Ai đã gặp trường hơp như mình và biết tại sao ko?

-web nbb có chức năng reset over sau khi đã max reset ngày + vượt mức. mặc dù nv của mình đã max reset toàn bộ nhưng khi vào reset vipover, nút reset vip over không ấn được mà bị mờ đi. mặc dù các điều kiện đã đủ. ko hiểu ts, có ai bị như mình ko

heroviet2301
03-09-12, 12:04 PM
-mọi người cho mình hỏi, mình dùng 11.82. cái titanlink của mình cứ khoảng vài giờ nó lại crash 1 lần. tự biến mất luôn. Ai đã gặp trường hơp như mình và biết tại sao ko?

-web nbb có chức năng reset over sau khi đã max reset ngày + vượt mức. mặc dù nv của mình đã max reset toàn bộ nhưng khi vào reset vipover, nút reset vip over không ấn được mà bị mờ đi. mặc dù các điều kiện đã đủ. ko hiểu ts, có ai bị như mình ko

Mình có bị tình trạng như cậu tự nhiên bay Titanlink mà cũng ko rõ ra sao , dùng bản 92 :(

eva0001
03-09-12, 12:31 PM
Mình có bị tình trạng như cậu tự nhiên bay Titanlink mà cũng ko rõ ra sao , dùng bản 92 :(

bạn open lâu ko thì bị, mấy tiếng bị 1 lần :-s hix. thằng bạn mình dùng thì ko sao. ko biết phải do config linh tinh gì ko. Bro nào biết về reset over help me với :(

hoainiemclub
03-09-12, 12:39 PM
bạn open lâu ko thì bị, mấy tiếng bị 1 lần :-s hix. thằng bạn mình dùng thì ko sao. ko biết phải do config linh tinh gì ko. Bro nào biết về reset over help me với :(

bạn xài lic j.hình như lic vip mới xài đc cái reser over

eva0001
03-09-12, 12:50 PM
bạn xài lic j.hình như lic vip mới xài đc cái reser over

sao lại có lic gì nữa là sao hả bạn, mình dùng lic theo tháng như mọi người thôi :-s

eva0001
03-09-12, 01:51 PM
upppppppppppppppppppppppp, gz rất nhiều bro, nhưng hỏi về cái chức năng này thì ko ai rep :(

eva0001
03-09-12, 03:41 PM
upppppppppppppppppppppppp, gz rất nhiều bro, nhưng hỏi về cái chức năng này thì ko ai rep

danhsinh01
03-09-12, 07:04 PM
upppppppppppppppppppppppp, gz rất nhiều bro, nhưng hỏi về cái chức năng này thì ko ai rep

chỉ có lic vip mới dùng được reset over vào mấy phiên bản nbb và tự đọc lại hết. là biết

hoainiemclub
03-09-12, 07:20 PM
sao lại có lic gì nữa là sao hả bạn, mình dùng lic theo tháng như mọi người thôi :-s

dùng thử lic của hào hoa công tử xem ;))

eva0001
03-09-12, 07:50 PM
dùng thử lic của hào hoa công tử xem ;))

nó đệ tớ đây tớ còn lạ cái lic của nó >:)

chubelonton
03-09-12, 07:55 PM
trước hết mình dùng 11.11.82 online chưa bao giờ cash.còn cái resetover hơi có vấn đề tí.nhưng hiện tại mu mình vẫn reset over ngon lành thì phải!^^^

HRain
03-09-12, 08:04 PM
ờ, mình cũng chẳng rõ cái này là cái gì :|
đọc r không hiểu, thấy rs thường xong nó kêu tặng 400điểm gì ấy

hình như là rs thường --> có điểm rs over --> rs over ---> có điểm ủy thác --> ủy thác --> rs --> lại có điểm over... =]]

chubelonton
03-09-12, 10:16 PM
sai rồi.khi max reset trong ngày sẽ chuyển qua reset over==>điểm uy thác rồi điểm úy thác đi reset ủy thác.cái chủ topic gặp ở đây là khi max reset trong ngày.thì qua reset over ko được!

eva0001
04-09-12, 02:52 PM
sai rồi.khi max reset trong ngày sẽ chuyển qua reset over==>điểm uy thác rồi điểm úy thác đi reset ủy thác.cái chủ topic gặp ở đây là khi max reset trong ngày.thì qua reset over ko được!

đúng như bạn nói luôn. nút reset_over ko sáng lên cho bấm như là chưa đủ đk ý, mặc dù đã rs max , rs vượt mức, đủ lv, đủ tiền....

bistro007_hp
04-09-12, 10:06 PM
đúng như bạn nói luôn. nút reset_over ko sáng lên cho bấm như là chưa đủ đk ý, mặc dù đã rs max , rs vượt mức, đủ lv, đủ tiền....
code bản mới nhất chưa?.,...... ver bạn sài là ver nào

Hào Hoa Công Tử
05-09-12, 12:44 AM
nó đệ tớ đây tớ còn lạ cái lic của nó >:)

đệ cái... mày ;))
ta vẫn sài ngon lành mà mem nó kêu mấy cái linh tinh liên quan đến rs over tên tắt rồi ;))