PDA

View Full Version : [MU] Muốn tìm người làm Mu tin tưởng khó như tìm vàng

trungett
28-08-12, 11:10 AM
Mình có niềm đam mê với Mu.Nhưng mình không biết tý gì về SQL hay host các kiểu để cài đặt thành công 1 SV offline.Mình tích được 1 ít vốn muốn mua 1 sv ộn định cho anh em trong khu nội thành mình chơi.Nhưng hỏi đâu các bạn cũng cho cái giá trên trời.
Chặt chém các kiểu.Biết là cái gì cũng có giá của nó.Nhưng đầu tư nhiều vào.Các bạn bỏ của chạy lấy người thì tớ biết kêu ai.Như đã nói từ đầu tớ không biết gì về Mu hết.Tất cả là mua sv về và nhờ các bạn hướng dẫn quản lý và giúp đỡ.Nếu ai có tâm thật bụng giúp mình thì hãy cho mình cái giá hợp lý và có thỏa thuận ràng buộc đàng hoàng....Xin cám ơn

Learning
28-08-12, 11:11 AM
không biết gì thì đừng nên làm bạn ơi.

chuotkep
28-08-12, 11:16 AM
Mình có niềm đam mê với Mu.Nhưng mình không biết tý gì về SQL hay host các kiểu để cài đặt thành công 1 SV offline.Mình tích được 1 ít vốn muốn mua 1 sv ộn định cho anh em trong khu nội thành mình chơi.Nhưng hỏi đâu các bạn cũng cho cái giá trên trời.
Chặt chém các kiểu.Biết là cái gì cũng có giá của nó.Nhưng đầu tư nhiều vào.Các bạn bỏ của chạy lấy người thì tớ biết kêu ai.Như đã nói từ đầu tớ không biết gì về Mu hết.Tất cả là mua sv về và nhờ các bạn hướng dẫn quản lý và giúp đỡ.Nếu ai có tâm thật bụng giúp mình thì hãy cho mình cái giá hợp lý và có thỏa thuận ràng buộc đàng hoàng....Xin cám ơn

pm tôi giúp cho nhớ thanhks nhé...

yahoo: mr_hungck
[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

blackcatyb
28-08-12, 11:55 AM
Nên tìm hiểu và cài off trước khi làm online có kiến thức mà còn quản lý

kt12d1
28-08-12, 01:41 PM
ở đây tớ chạ có gì.. có mỗi mấy con vps với tý kinh nghiệm... thôi thì tuyển pro có sv cùng làm... =))~>

provn87
29-08-12, 07:25 AM
pm tôi giúp cho nhớ thanhks nhé...

yahoo: mr_hungck
[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

Cẩn thận đối tượng này lừa nhé ;))

ByHackker
29-08-12, 07:58 AM
Cẩn Thận Là Vàng Giờ Có Đầu Tư Thì Gặp Trực Típ Làm Tận Nhà GD Luôn ^^ Vậy Là Ổn

trungett
29-08-12, 08:56 AM
Cẩn thận đối tượng này lừa nhé ;))
cám ơn bạn nhé qua nói chuyện mình thấy nhân vật đấy cũng mang họ lừa rồi....đến sợ

ByHackker
29-08-12, 08:58 AM
cám ơn bạn nhé qua nói chuyện mình thấy nhân vật đấy cũng mang họ lừa rồi....đến sợ

Bạn PMM Qua Mình Mình Config Dùm Cho :D Bước Đầu Mới Vào Thì Đừng Nên Đầu Tư Bạn :( Mình Khuyên Ấy ^^

trungett
29-08-12, 08:59 AM
Cẩn Thận Là Vàng Giờ Có Đầu Tư Thì Gặp Trực Típ Làm Tận Nhà GD Luôn ^^ Vậy Là Ổn
bạn có ai ở hà nội bán SV tin tưởng không....<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhanmap123
29-08-12, 09:03 AM
Để lại info nhé mình ở HN . Demo : Mu3s.vn :-"

Sẵn sàng setup tại nhà và hướng dẫn cụ thể .
Sử dụng GS 11.12.70 tự crack

Jackieldm
29-08-12, 09:19 AM
Cách đây 1 tháng mình mua cái bản thương mại của một bạn rất có uy tín giá 2tr5 mình rất là gà cũng như bạn, chả biết gì cả ngoài có chút ít kiến thức bên CNTT. Cũng có niềm đam mê như bạn, nhưng đến giờ server mìn vẫn chưa online đc mặc dù mình bỏ khá nhiều thời gian dành cho nó. Mình cũng đam mê cũng muốn mở server nhưng giục tốc bất đạt. Đừng nên kiếm ai đó giúp mình mà chẳng bằng chính bản thân của mình giúp mình. Bạn nên tổng hợp kiến thức cho tốt trước khi nghỉ đến bạn mở server. Mình đang ôm 1 cục thương mại trong khi chưa hiểu về nó nếu mở lên thì OK nhưng vận hành thật tốt tìm hiểu thật kỷ fix bug khi cần thì ai fix cho mình. Vì người bán họ chỉ bán soure ít khi suppport vì bận việc. Thành ra mong bạn nên tìm hiểu kỷ, Không dễ ăn mở server thì sẽ có người chơi. Có người chơi thì sẽ thu đc tiền khó lắm bạn ơi

cuocdoisp
29-08-12, 09:23 AM
Ra đường Hoàng Quốc Việt uống bia với mình . Sau đó 2 anh em ta cùng hợp tác . Tiền không phải là vấn đề quá quan trọng , quan trọng là anh em phải biết uống bia :)) .PM yahoo ở dưới chữ ký hoặc có thể SMS trực tiếp vào hòm thư của diễn đàn .

ByHackker
29-08-12, 09:24 AM
Cách đây 1 tháng mình mua cái bản thương mại của một bạn rất có uy tín giá 2tr5 mình rất là gà cũng như bạn, chả biết gì cả ngoài có chút ít kiến thức bên CNTT. Cũng có niềm đam mê như bạn, nhưng đến giờ server mìn vẫn chưa online đc mặc dù mình bỏ khá nhiều thời gian dành cho nó. Mình cũng đam mê cũng muốn mở server nhưng giục tốc bất đạt. Đừng nên kiếm ai đó giúp mình mà chẳng bằng chính bản thân của mình giúp mình. Bạn nên tổng hợp kiến thức cho tốt trước khi nghỉ đến bạn mở server. Mình đang ôm 1 cục thương mại trong khi chưa hiểu về nó nếu mở lên thì OK nhưng vận hành thật tốt tìm hiểu thật kỷ fix bug khi cần thì ai fix cho mình. Vì người bán họ chỉ bán soure ít khi suppport vì bận việc. Thành ra mong bạn nên tìm hiểu kỷ, Không dễ ăn mở server thì sẽ có người chơi. Có người chơi thì sẽ thu đc tiền khó lắm bạn ơi

Bạn Hiền Tui Củng Zính Rồi À =]]

--- Chế độ gộp bài viết ---

Ra đường Hoàng Quốc Việt uống bia với mình . Sau đó 2 anh em ta cùng hợp tác . Tiền không phải là vấn đề quá quan trọng , quan trọng là anh em phải biết uống bia :)) .PM yahoo ở dưới chữ ký hoặc có thể SMS trực tiếp vào hòm thư của diễn đàn .

TPHCM Q5 Mình Típ Bạn =]]z Bia Rượu Zì Củng Tới :))

trungett
29-08-12, 09:44 AM
kết mấy bạn quá.Mình lại hợp tác với bạn ByHackker rồi.Có gì sẽ nhờ đến anh em nhiều.Hoàng Quốc Việt hôm trước tý bị công an bắt ở đấy<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Jackieldm
29-08-12, 09:49 AM
Kiểu này tranh thủ sắp xếp thời gian bay lên Sài Gòn kiếm lão cuocsongsp và ku Tũn nhậu 1 chầu ra trò quá. Còn vấn đề làm MU thì càng ngày thấy càng loãng. Mua Soure rồi chưa biết có nên mở Online hay không nữa. Thiệt là nản quá đi đó mà :))

kt12d1
29-08-12, 10:03 AM

anh ạg... em không hợp tác nhưg em muốn giủ bác đi uốg nước có được k.. :))~> e v.điển :>~

cuocdoisp
29-08-12, 10:13 AM
Kiểu này tranh thủ sắp xếp thời gian bay lên Sài Gòn kiếm lão cuocsongsp và ku Tũn nhậu 1 chầu ra trò quá. Còn vấn đề làm MU thì càng ngày thấy càng loãng. Mua Soure rồi chưa biết có nên mở Online hay không nữa. Thiệt là nản quá đi đó mà :))

Tũn à , nghe có vẻ quen quen mà không nhớ là ai . Thực sự là muserver giờ khó rồi . Vào đọc " cảm hứng " nó lại dâng trào lên muốn làm thử cho vui thôi . Chứ khả năng kiếm lại cũng khó hơn rất nhiều so với các gameserver khác . Mua server thì anh em ta mua của bên IGI thôi , chứ việt nam thì chưa tin tưởng bất cứ ai cả ( vì mình đã mua của rất nhiều người việt nam rồi :)) )

@kt12d1 :chiều thứ 5 hoặc thứ 6 nếu rảnh thì lên HQV anh em ta uống nước . Gì chứ uống nước là anh khoái lắm :))

hoainiemclub
29-08-12, 12:12 PM
Tũn à , nghe có vẻ quen quen mà không nhớ là ai . Thực sự là muserver giờ khó rồi . Vào đọc " cảm hứng " nó lại dâng trào lên muốn làm thử cho vui thôi . Chứ khả năng kiếm lại cũng khó hơn rất nhiều so với các gameserver khác . Mua server thì anh em ta mua của bên IGI thôi , chứ việt nam thì chưa tin tưởng bất cứ ai cả ( vì mình đã mua của rất nhiều người việt nam rồi :)) )

@kt12d1 :chiều thứ 5 hoặc thứ 6 nếu rảnh thì lên HQV anh em ta uống nước . Gì chứ uống nước là anh khoái lắm :))

cái gs bữa em gửi a nhờ a xem thử mà mãi chưa thấy a hồi âm :(

strancongtu2
29-08-12, 12:23 PM
Trên GZ có nhiều hướng dẫn, bạn học cài để quản lý, cơ bản là dc, những cái khó thì mời pro làm cùng. Biết chút mới quản lý được ko thì sao support dc member.

thanh_ca
29-08-12, 01:38 PM

pác ở HQV Q7 ah.P mấy thế ? Cái gì cái chứ nhậu thì được :))

hangson3100
29-08-12, 02:59 PM

Bó chiếu lão,phải gần gần tối phi qua dc,ông ở xa qua:punching:

kenpro7777
29-08-12, 03:53 PM
Bác cần giúp gì thì pm em ;)) có kinh nghiệm làm mu online đây nhưng cũng giới hạn thôi :D chưa lão luyện

trungett
29-08-12, 04:26 PM
Bác cần giúp gì thì pm em ;)) có kinh nghiệm làm mu online đây nhưng cũng giới hạn thôi :D chưa lão luyện
giờ tất cả đối với mình đều bắt từ con số không.Giá như có bạn viết 1 box hướng dẫn từ a đến z thì tốt quá.Mấy bài trên diễn đàn mình tìm đọc không link chết thì video hướng dẫn làm cũng bị xóa.Bạn nào tận tình share sv và kèm theo video hướng dẫn cho mình học hỏi với.Xin cám ơn trước ạ

cuocdoisp
29-08-12, 04:56 PM
Hoàng Quốc Việt - Hà Nội nhé bà con :))

mattroilan
29-08-12, 05:23 PM

xa thế a... a mà ở gần tý thì có mà suốt ngày sang ^^

thanh_ca
29-08-12, 10:16 PM
HN co ai ở gần Minh Khai k nhỉ ^^!...

Domino9990
29-08-12, 11:41 PM
kaka toppic người ta hỏi ko trả lời.. Vào Hỏi đường , Nhậu Nhẹc chứ Hài KKAKA

trungett
30-08-12, 10:43 AM
giờ tất cả đối với mình đều bắt từ con số không.Giá như có bạn viết 1 box hướng dẫn từ a đến z thì tốt quá.Mấy bài trên diễn đàn mình tìm đọc không link chết thì video hướng dẫn làm cũng bị xóa.Bạn nào tận tình share sv và kèm theo video hướng dẫn cho mình học hỏi với.Xin cám ơn trước ạ

:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:( (:((:((:((:((:((:((:((

gdragon92
30-08-12, 11:02 AM
:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:( (:((:((:((:((:((:((:((

50k ta cài cho từ a->z. =)). bây giờ chắc chẳng ai có thời gian giúp bạn đâu. 8->

bangcuong
30-08-12, 12:56 PM
Nếu bạn muốn hợp tác làm ăn lớn thì Pm cho mình qua nhé..mình đang làm site muphuly.com.

Rất vui khi được hợp tác với bạn,chung 1 niềm đam mê.

sms: 0933. 699. 456

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DJMaster
30-08-12, 01:46 PM
Trần Thái Tông (Nguyễn Phong Sắc kéo dài) đây bác ;)). Bay ra HQV chắc chừng 5p >:)

insomnia_1993
31-08-12, 01:07 AM

há há sao topic của mi đâu rồi. lừa tình nên close rồi à :)) cũng bik dị đấy chứ. qua 4r.ket mà làm mod mà lừa tình đi bên này k chứa chấp lừa tình. a e cẩn thận thèn tun.smile trùm lừa đảo. ae coi chừng.:">:">

provn87
31-08-12, 02:18 AM

Nói thật với cậu. Tớ làm web hay tham gia UG cũng nhiều. Từ nhỏ tới lớn cả c/s lẫn online đều chưa bao h bị lừa. Thế mà nhảy sang làm game online thì bị lừa tứ tung. Từ những người có vẻ có lòng hảo tâm giúp cho đến những người uy tín trên diễn đàn thì đều na ná giống nhau hết.

Điển hình đối tượng tớ vừa nói. Kêu giúp cài MU hộ song rùi thì kêu lỗi nhiều lắm. Anh có mua em bán cho bản full hoàn chỉnh. Game lỗi hay cần chỉnh gì support đến khi ko làm MU nữa thì thôi. Send file sang 1 đống virus sality. Mình làm quán Net bị ăn sạch 1 ổ 1000gb game luôn. Vẫn ko trách nó mà hỏi sao lắm virus vậy thì nó bảo sv nào chả virus. Đành tặc lưỡi nghĩ chắc vậy. Thế là đầu tư riêng case khác kêu nó send lại sv thì nó kêu send lần cuối đó. Nghĩ nó đùa. Ko quân tâm. Cài sog sv chạy đc 1 hum thì virus nó send sang ăn sạch file .exe sv của nó. Kêu send lại lần nữa vì mình có thói quen cài sog xóa lun đi thì nó bắy đầu lộ măkt thật của nó.

Đối tượng thứ 2 : phusang. Bạn này thì có vẻ cũng uy tín trên gamezone. Mình kêu định mua sv của alex thì bạn ấy nói alex thành phần lừa đảo nên mình cũng hoang mang. Thế là sau hồi nc thì bạn ấy kêu mình mua sv bạn ấy giá mềm thật. Trước khi mua mình có kêu nếu tớ cần fix gì hay làm gì cậu fix hoặc hướng dẫn tớ nhé. Thỏa thuận ok sog. Mua sog cài đặt từ a -> z sog. Mình test game thấy 1 số lỗi. Nhắn tin vào đt thì có ol 1-2 lần. Sog vì sau thì bặt vô âm tín. Gọi đt ko nghe máy, sms ko trả lời, nt yahoo ko thấy gì. Chịu lun. Mình ko có ý bảo bạn này lừa đảo. Nhưng đã thỏa thuận thì nên làm đúng theo thỏa thuận đôi bên đã qui ước.

Đối tượng 3 : mu8vietnam. Thằng này thì khỏi nói. Đại rẻ rách. Pm fix skill agi. Giá cả thỏa thuận sog. Lấy sdt đàng hoàng. Chuyển tiền sog. Nhận đc tièn sog. Đang nc yahoo off lun yahoo. Gọi đt đã tắt máy. Thằng này là lừa đảo ra mặt nhất.

Nói chung theo mình thấy kể cả UG hay j cũng ko nơi đâu có đủ trình lừa nhiều như trên gamezone. Mình ko có ý xúc phạm các bạn khác. Nhưng admin gamezone nên xem xét lại nhé. Nếu những đối tượng đã đc report scam thig nên banned vĩnh viễn. Tránh nhiều người bị lừa thêm.

Xin hết.

hoainiemclub
31-08-12, 07:27 AM
giống như bữa bạn nào nói đó.h chỉ có newbie giúp nhau thôi.các pro khác k rảnh đi support free cho các bạn đâu.cứ có tiền vào là dc.mà có tiền vào cũng chưa chắc dc sp nhiệt tình nữa

ngocboi17
31-08-12, 07:40 AM
nói về lĩnh vực Mu oline em biết có một người làm cũng pro mà lại nhiệt tình, nhưng các bác phải làm ăn thật rõ ràng thì mới hợp tác lâu dài đc! bác nào muốn hợp tác vơi người đó thì pm cho em em chỉ nứoc cho:))

chuotkep
31-08-12, 07:48 AM
Thật Sự Bây giời box mu nó loạn rồi.... mỗi ngày có mấy trục mu phát hành...

các bạn đừng nên giúp đỡ newsmen nữa để họ tự tìm tòi phát triển chứ . giúp 1 ng làm một mu online thì quá rễ nhưng để ng ấy phát triển đc mới là một điều khó.

lâp ra mấy cái topic này chủ yếu để ng ta cái hộ cho chứ .. chắc j đã như tiêu đề nói =D>=D>=D>=D>

chuotkep
31-08-12, 07:57 AM
Nói thật với cậu. Tớ làm web hay tham gia UG cũng nhiều. Từ nhỏ tới lớn cả c/s lẫn online đều chưa bao h bị lừa. Thế mà nhảy sang làm game online thì bị lừa tứ tung. Từ những người có vẻ có lòng hảo tâm giúp cho đến những người uy tín trên diễn đàn thì đều na ná giống nhau hết.

Điển hình đối tượng tớ vừa nói. Kêu giúp cài MU hộ song rùi thì kêu lỗi nhiều lắm. Anh có mua em bán cho bản full hoàn chỉnh. Game lỗi hay cần chỉnh gì support đến khi ko làm MU nữa thì thôi. Send file sang 1 đống virus sality. Mình làm quán Net bị ăn sạch 1 ổ 1000gb game luôn. Vẫn ko trách nó mà hỏi sao lắm virus vậy thì nó bảo sv nào chả virus. Đành tặc lưỡi nghĩ chắc vậy. Thế là đầu tư riêng case khác kêu nó send lại sv thì nó kêu send lần cuối đó. Nghĩ nó đùa. Ko quân tâm. Cài sog sv chạy đc 1 hum thì virus nó send sang ăn sạch file .exe sv của nó. Kêu send lại lần nữa vì mình có thói quen cài sog xóa lun đi thì nó bắy đầu lộ măkt thật của nó.

Đối tượng thứ 2 : phusang. Bạn này thì có vẻ cũng uy tín trên gamezone. Mình kêu định mua sv của alex thì bạn ấy nói alex thành phần lừa đảo nên mình cũng hoang mang. Thế là sau hồi nc thì bạn ấy kêu mình mua sv bạn ấy giá mềm thật. Trước khi mua mình có kêu nếu tớ cần fix gì hay làm gì cậu fix hoặc hướng dẫn tớ nhé. Thỏa thuận ok sog. Mua sog cài đặt từ a -> z sog. Mình test game thấy 1 số lỗi. Nhắn tin vào đt thì có ol 1-2 lần. Sog vì sau thì bặt vô âm tín. Gọi đt ko nghe máy, sms ko trả lời, nt yahoo ko thấy gì. Chịu lun. Mình ko có ý bảo bạn này lừa đảo. Nhưng đã thỏa thuận thì nên làm đúng theo thỏa thuận đôi bên đã qui ước.

Đối tượng 3 : mu8vietnam. Thằng này thì khỏi nói. Đại rẻ rách. Pm fix skill agi. Giá cả thỏa thuận sog. Lấy sdt đàng hoàng. Chuyển tiền sog. Nhận đc tièn sog. Đang nc yahoo off lun yahoo. Gọi đt đã tắt máy. Thằng này là lừa đảo ra mặt nhất.

Nói chung theo mình thấy kể cả UG hay j cũng ko nơi đâu có đủ trình lừa nhiều như trên gamezone. Mình ko có ý xúc phạm các bạn khác. Nhưng admin gamezone nên xem xét lại nhé. Nếu những đối tượng đã đc report scam thig nên banned vĩnh viễn. Tránh nhiều người bị lừa thêm.

Xin hết.

Thật sự lớn mà không biết suy nghĩ :))

làm game là phải trống chọi với virut.
mà làm đéo có chuyện mua server song hỏng đòi sent lại.. đã tốt còn to mồm.
gặp phải thằng khác nó lừa . cho lại nên đây kêu .kêu ai tự nhìn nhận lại bản thân mình thôi..[-O<[-O<[-O<[-O<

cuocdoisp
31-08-12, 07:59 AM
hế hế , cứ đi uống bia là biết có khả năng hợp tác không thôi anh em . Người chăm chỉ cần cù là hợp tác được , kể cả người đó chưa biết gì . Mình cần những con người chăm chỉ và cần cù , vì định hướng phát triển Game Online của mình không phải trong phạm vi nhỏ hẹp của MuOnline .
TB: Cứ từ từ mà tiến , bỏ tiền ra mua khi mình biết hết những cái giá trị của nó . Chứ đừng vì chạy theo những lời quảng cáo hoa mỹ mà bỏ tiền ra mua 1 đống rác làm gì

shinrenkyo
31-08-12, 08:11 AM
Haizzzzzzz ! Hôm bữa rảnh, nghỉ hè được 1 tháng, pm 1 người có chức quyền trong GZ này hỏi là : " Em muốn tìm một Sever Mu làm cho bạn bè trong lớp chơi trong 1 tháng hè, trong diễn dàn có Server nào tốt tốt tí không bác ? " Thế là cậu ta quăng cho 1 câu : " Bán Server.......... giá ...... " =D> Nghe mà nản ! Nếu muốn mua thì cần gì phải hỏi thế làm gì. Mua là hỏi thẳng rồi vì cậu ta treo STT trên Yh to chình ình ! :-|

tuyentc
31-08-12, 08:23 AM
hềnh như có người muốn mở mu thì phải. ^^ bạn để lại y!m ở inbox nha. mình sẽ chơi cùng luôn. đang có hứng chơi ^^

tuanley
31-08-12, 08:56 AM
1 slot ai muốn làm cùng mu nào :| , tốt nhất là gà cứ hợp tác với gà tự phát triển nào , ai oke pm inbox nhé

provn87
31-08-12, 10:06 AM
Thật sự lớn mà không biết suy nghĩ :))

làm game là phải trống chọi với virut.
mà làm đéo có chuyện mua server song hỏng đòi sent lại.. đã tốt còn to mồm.
gặp phải thằng khác nó lừa . cho lại nên đây kêu .kêu ai tự nhìn nhận lại bản thân mình thôi..[-O<[-O<[-O<[-O<

=))

Đúng là... đã rẻ rách còn to mồm ! Càng nói càng thấy ngu =))

P/S : Virut là gì thế :-?? ! Chỉ nghe virus rồi chứ chưa nghe virut bao h =))

chuotkep
31-08-12, 10:31 AM
hế hế , cứ đi uống bia là biết có khả năng hợp tác không thôi anh em . Người chăm chỉ cần cù là hợp tác được , kể cả người đó chưa biết gì . Mình cần những con người chăm chỉ và cần cù , vì định hướng phát triển Game Online của mình không phải trong phạm vi nhỏ hẹp của MuOnline .
TB: Cứ từ từ mà tiến , bỏ tiền ra mua khi mình biết hết những cái giá trị của nó . Chứ đừng vì chạy theo những lời quảng cáo hoa mỹ mà bỏ tiền ra mua 1 đống rác làm gì

ở đâu hà Nội Thế :))

Tham gia với nào:))

hoainiemclub
31-08-12, 10:59 AM
1 slot ai muốn làm cùng mu nào :| , tốt nhất là gà cứ hợp tác với gà tự phát triển nào , ai oke pm inbox nhé

tuanley cho 1 slot tham gia nào =))

bingbox
31-08-12, 02:39 PM
PM nh0k_m4x_qt to lam cho cậu cái sv offline đủ để tập quen với MU.;)