PDA

View Full Version : [MU] Cần fix bản full FTP của phusang !

provn87
23-08-12, 11:53 AM
Chào mọi người !

Chẳng là mình mới mua bản full của phusang. Pm thì bạn ấy lúc online được lúc không. Có các lỗi sau mà mãi chưa fix được.

Mong mọi người hướng dẫn giùm :(

1- Shop bán đồ thưa thớt
2- Quái cực thưa, gần như là ko có
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
4- pt đi train ko nhìn thấy nhau.
5- Ko có move map barrack và cũng không vào được map barrack
6- Không vào được map arena (vào đến cửa, ko vào được bên trong, các chuồng)
Và có lẽ 1 số thứ nữa... Mình chưa test hết. Mong mọi người giúp đỡ.

Thanks !

Domino9990
23-08-12, 11:57 AM
Chào mọi người !

Chẳng là mình mới mua bản full của phusang. Pm thì bạn ấy lúc online được lúc không. Có các lỗi sau mà mãi chưa fix được.

1- Shop bán đồ thưa thớt
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thanks !

mấy cái này bạn có thể tìm bảng 11.11.92 khác chép zo là ok mà...

HRain
23-08-12, 12:03 PM
Chào mọi người !

1- Shop bán đồ thưa thớt

Thanks !
1 và 2/ tự bạn config chứ ai rảnh làm theo ý bạn :|
3/ fix agi ở VN chỉ có mu8 nó fix 100%, nhưng muốn mua mà không bị fake thì chỉ có ngwen mua nó thôi :|
4/ do chỗ quái đông nên khi train --> lag --. k nhìn thấy nhau, chấp cả kô pt
5/ bác phusang làm kiểu MU FPT rồi, fải đi làm nhiệm vụ từ crywolf --> 3rack ---> refuge
6/ bạn xài client của Webzen hả :|, cái này bạn chỉ cần thay world7 và object7 của client MU nào move arena bt là đc

provn87
23-08-12, 12:04 PM
mấy cái này bạn có thể tìm bảng 11.11.92 khác chép zo là ok mà...

Bạn có bản nào uy tín chút cho mình link được ko :( ! Và chép thì chép những phần nào dzo hả cậu?

Dạo này nạn scam trên gamezone nhiều quá. Nhất là 2 thằng rẻ rách mu8vietnam và 1 thằng nhóc làm site hanoimu.org. Toàn đi lừa đảo. Nản !

gdragon92
23-08-12, 12:10 PM
kinh nghiệm còn thiếu sót. vậy mà cũng bỏ tiền ra để mua server làm gì. trong khi chẳng biết config cái gì. đúng là lãng phí... :)) Lấy SV mọi người share về tự nghiên cứu. như thế hiệu quả hơn nhiều.. :D

provn87
23-08-12, 12:15 PM
kinh nghiệm còn thiếu sót. vậy mà cũng bỏ tiền ra để mua server làm gì. trong khi chẳng biết config cái gì. đúng là lãng phí... :)) Lấy SV mọi người share về tự nghiên cứu. như thế hiệu quả hơn nhiều.. :D

Đến là khốn khổ. Trước h chỉ đi về mảng web. Giờ mới bước chân sang MU. Bỡ ngỡ, chưa bít nhiều. Nghĩ là mua bản full thì nó chuẩn và người bán support từ a->z. Ai dè toàn gặp scam. Gặp được bác phusang tử tế thì ol ít quá :(

provn87
23-08-12, 01:04 PM
3/ fix agi ở VN chỉ có mu8 nó fix 100%, nhưng muốn mua mà không bị fake thì chỉ có ngwen mua nó thôi :|
4/ do chỗ quái đông nên khi train --> lag --. k nhìn thấy nhau, chấp cả kô pt
5/ bác phusang làm kiểu MU FPT rồi, fải đi làm nhiệm vụ từ crywolf --> 3rack ---> refuge
6/ bạn xài client của Webzen hả :|, cái này bạn chỉ cần thay world7 và object7 của client MU nào move arena bt là đc

Đã làm theo bác nói mà ko được :(

Làm sao để bỏ kiểu này hả bác?

Bác có cái nào giống của thằng mu-cnc.net ko bác ?

Domino9990
23-08-12, 01:10 PM

Đã làm theo bác nói mà ko được :(

Làm sao để bỏ kiểu này hả bác?

Bác có cái nào giống của thằng mu-cnc.net ko bác ?
arena bạn vào gate.txt move vitri ra ngoài cổng luôn.....

Wednesday
23-08-12, 04:43 PM
mình thì cứ test lấy vài mu cùng phiên bản cứ lấy cái hay của mu này đắp sang mu kia thế là có 1 bản hoàn thiện xài online chiến cũng tốt tội tình gì mua với chả bán cho đến nỗi mang vạ vào thân

thuynga
23-08-12, 04:45 PM
pm yhaoo mình rảnh mình giúp , mấy cái bạn đề cập cũng dễ thôi :) /
yahoo: thuynga9119