[MU] Share server 6.1 wing 4 của cuocdoisp trước đã share - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5
Kết quả 41 đến 50 của 50
    V.I.P
    Thanks
    19

Ðề: Share server 6.1 wing 4 của cuocdoisp trước đã share

Thực sự thì chả có gì to tác,chỉ có thằng ngu đuối lý mới cãi cố,chỉ nói bản W4 nào mà của Alex thui vậy mà cứ làm ầm lên,toàn "anh hùng bàn phím" TG này nó tiến bộ đến đâu,ko chịu học hỏi để theo kịp,cứ suy nghĩ chém gió sao cho hay thui
    YH:tanphat44

2. The Following 3 Users Say Thank You to tomatoes For This Useful Post:

gdragon92 (18-08-12), phusang (19-08-12), sunhide (18-08-12)

Thành Viên Tâm Huyết sunhide's Avatar
    Thanks
    168

Trích dẫn Gửi bởi tomatoes [Only registered and activated users can see links. ]
    Thực sự thì chả có gì to tác,chỉ có thằng ngu đuối lý mới cãi cố,chỉ nói bản W4 nào mà của Alex thui vậy mà cứ làm ầm lên,toàn "anh hùng bàn phím" TG này nó tiến bộ đến đâu,ko chịu học hỏi để theo kịp,cứ suy nghĩ chém gió sao cho hay thui
    chuẩn cmnr ...................... bác nói hay vãi.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cũng cần ăn cơm để sống,
    Cài đặt VINPLAY,ZON,REDVIP Full tính năng HOẶC LÊN UI theo yêu cầu mất phí.
    IB telegram ! > [Only registered and activated users can see links. ] , @THEGEXCODE

Thành Viên
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi tomatoes [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói thật,về mãng MU các cậu chỉ là kẻ hậu sinh,nói những điều này chứng tỏ cậu chả biết gì.
    Mấy cái này tôi muốn làm thì mất 1 tiếng là xong,vấn đề cậu vẩn chưa hiểu là cái bản tôi đưa cậu tôi biết trước sẻ bị crack àh
    Còn việc crack bán lại thì đồng ý,nhưng ít ra tôi cũng tự làm chứ ko phải lừa đảo như cậu,Cena chính miệng nói với tôi là crack để share public chứ ko phải đem bán đâu.Còn 1 điều cậu cũng chưa hề biết thật ra Cena tôi xem cũng như em của mình,chúng tôi từng cafe,thịt chó cùng nhau từ khi nick Alex của cậu chưa ai biết đến.
    Từ lâu tôi cũng ko quan tâm đến bán SV nhiều,thực tế có nhiều người PM mua nhưng tôi đều hỏi là có kinh nghiệm làm MU chưa mà mua,mua SV về phải biết xài cho đáng nhé,ko thì xài bản free cũng tốt rồi,ít ra tôi crack bán lại bằng chính công sức,và có lấy cũng lấy từ Nước Ngoài,chứ ko như cậu,cậu mới chính là con buôn chính hiệu.
    Tôi bán SV đã mấy năm,những gì cậu nghĩ còn non lắm,đừng nghĩ là do ế nên tôi QC,chả qua là muốn thử cái SV 3tr của tôi có ăn đứt cái SV lỏm 2tr của cậu ko còn bán đc hay ko tôi ko quan tâm,bán SV chỉ là 1 bước rất tối,còn nhiều cái còn đáng làm hơn nhiều.

Còn lại các bạn mà cứ đòi share,vì cái gì,tôi có thể share,nhưng các bạn có từng nghĩ,đây là Game Online,và kiếm $ đc,nếu share ra,nó sẻ giúp gì đc cho các bạn,để tiến bộ à? Tôi ko nghĩ vậy,chỉ làm cho MU mau die,và kéo các MU lớn có thực lực xuống theo,các bạn nghĩ ích kỹ quá,các MU lớn nếu ko tự DEV thì bỏ hàng đống $ ra mua,còn các bạn,chỉ chờ share ra rồi lấy mở MU thu lợi(hoặc bán lại),gây ảnh hưởng đến những người kia,người share như chúng tôi đc gì nhỉ,kiến thức có thể share để cùng tiến bộ,nhưng ko ai dọn sẳng cơm ra mời các bạn trừ cha mẹ và vợ con bạn
    Tôi không đồng tình với những gì bạn nói

THứ nhất : tôi bước chân vào MU sau bạn nhưng ra đi trước bạn
    thứ 2 : tôi thấy bạn luôn ca ngợi , đề cao khả năng của bạn nhưng những gì bạn share có thật như vậy không ?
    thứ 3 : nhưng gì bạn share chỉ 1/2 hoặc chỉ 1 phần rất nhỏ ( ví dụ chỉ 1 cái main.exe , server.exe...) như vậy thì 1 người bình thường cũng không muốn down về để làm cảnh
    thứ 4 : Tôi thấy bạn hứa rất nhiều nhưng tôi theo dõi bạn hoài mà chưa thấy bạn thực hiện
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Hau xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 8 Users Say Thank You to Mr.Hau For This Useful Post:

belik1989 (19-08-12), Faker (19-08-12), gdragon92 (21-08-12), Learning (18-08-12), mrgacon (19-08-12), pelinh (19-10-12), tieusuquay79 (06-10-12), xProAx (19-08-12)

Thành Viên Mr.Cuong's Avatar
    Thanks
    29

Trích dẫn Gửi bởi Mr.Hau [Only registered and activated users can see links. ]
    Tôi không đồng tình với những gì bạn nói

THứ nhất : tôi bước chân vào MU sau bạn nhưng ra đi trước bạn
    thứ 2 : tôi thấy bạn luôn ca ngợi , đề cao khả năng của bạn nhưng những gì bạn share có thật như vậy không ?
    thứ 3 : nhưng gì bạn share chỉ 1/2 hoặc chỉ 1 phần rất nhỏ ( ví dụ chỉ 1 cái main.exe , server.exe...) như vậy thì 1 người bình thường cũng không muốn down về để làm cảnh
    thứ 4 : Tôi thấy bạn hứa rất nhiều nhưng tôi theo dõi bạn hoài mà chưa thấy bạn thực hiện
    PS: Phần này ai mua server của bác ấy cũng điều biết là bác ấy có tài hay ko ^^ ( VD : như cái Server Wing 4 Alex share cũng là của bác ấy )

PS : Nếu chịu tìm tòi phát triển thì những cái này ko hề nhỏ đâu , nó chỉ nhỏ khi bạn chỉ biết lấy và sử dụng 1 cách máy móc ^^

PS : Cái này ngày xưa bạn cũng nói rất nhiều nhưng có làm được đâu
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.Cuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. The Following 6 Users Say Thank You to Mr.Cuong For This Useful Post:

belik1989 (19-08-12), duonghoangvu (19-08-12), gaoblackxincha (19-08-12), mrgacon (19-08-12), pelinh (19-10-12), thanh_ca (21-08-12)

Alexandria
    Guest

cái này nen đóng cho rùi bác tô bức xúc lắm rùi minh thỳ lên SG sẻ cho thấy thế nào là AH bàn phím nhé chứ chem gió o đây ko ai tin ấy nhỉ
    - theo mình đâu phải ai nhất định phãi chay đua người khác về tài năng của người đó có nhiều hướng đi mình phãi chọn ... Bác chĩ mỗi cái Mu còn crack cái sv mu này nói thẳng kiếm pro học 1 tháng bao crack đc mấy cái này chủ yếu biết kiếm đúng thầy hay ko
    - Còn về sv bác tô ấy thuộc dạng có thể nói là hơn mấy sv bt nhưng bị bug hay lỗi gì đó đố kiếm đc bác tô
    - Còn về tui chỉ thấy nhưng ngươi có kha năng thưc sư như bongma và team bên gamethuvn thôi chứ bác tomatose cũng ko có hot lắm hồi mới tập tành làm mu thấy bác to hướng dân nhiêu bài có ích sau này thỳ bi tha hóa dân dần riết chã ra cái hệ thống cống rãnh gì
    Lần sửa cuối bởi Alexandria, ngày 19-08-12 lúc 06:58 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P
    Thanks
    19

Ko có 1 cuộc chiến,hay cuộc cắn nhau nào cả,tôi nghĩ thì luôn luôn cái gì nó cũng có 2 mặt,tranh luận cũng vậy,chưa chắc người đúng đã thắng,VD Hoàng Sa Trường Sa của VN nhưng chúng ta cũng có tranh lại TQ đâu.Những kẻ ko hiểu biết thì mãi mãi cũng ko hiểu biết,những lời lẻ nói ra chỉ khiến người ta cười vỡ bụng
    Ko biết bạn có từng gặp bongma_2x chưa? hay gặp đc bất kỳ thành viên GamethuVN nào chưa? sao bạn khẵng định chắc vậy,hay bạn định lấy tên tuổi của họ ra đè tôi Tôi cũng ko giải thích nhiều,những người hiểu biết sẻ xem câu nói này của bạn là "ngu mà còn tỏ ra nguy hiểm"
    YH:tanphat44

10. The Following 2 Users Say Thank You to tomatoes For This Useful Post:

duonghoangvu (19-08-12), phusang (19-08-12)

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

Yêu Cầu Admin. Xử Lí Vấn Đề Này Tiêu Đề " Share server 6.1 wing 4 của cuocdoisp trước đã share "

Vào Toàn Thấy Commen Gì Đâu...... TRường Hợp này xảy ra nhiều lần...

love you!

Thành Viên VIP zZK3yL0v3Zz's Avatar
    Thanks
    88

Chủ topic up client lên đi bạn
    Nhấn
    Nhấn
    Nhấn
    Nhấn
    Nhấn
    Nhấn
    Có gì đâu mà cứ nhấn

Thành Viên
    Thanks
    14

cãi nhau chẳng tác dụng gì, ai giỏi thì trong mắt mọi người sẽ là giỏi, còn cố ra vẻ ta đây thì cho dù có thế nào thì cũng thế mà thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng buitan0001 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết sunhide's Avatar
    Thanks
    168

Mình sẽ khóa topic lại vì thực sự tiêu đề không đi với nội dung.
    Mình cũng cần ăn cơm để sống,
    Cài đặt VINPLAY,ZON,REDVIP Full tính năng HOẶC LÊN UI theo yêu cầu mất phí.
    IB telegram ! > [Only registered and activated users can see links. ] , @THEGEXCODE

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Mong CuocDoiSp or anh em nào hqua download đc client của cuocdoisp reupload lại
    Bởi hackluv trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-07-12, 09:28 PM
  2. [MU] Bác nào có file wing 4 share giùm nhé...
    Bởi Ripzz trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-07-12, 02:56 AM
  3. [MU] Mấy bác cho em hỏi đây là lổi gì vậy, anti này của bác cuocdoisp share.
    Bởi vfgvfg1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 23-04-12, 11:28 AM
  4. Clien Mu PhoXUa Cua KingLax Share WIng 2 :((
    Bởi letx_43 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 10-07-11, 05:41 PM
  5. Share CoreClient Server DarkMoon DNTmaster Share
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 18-07-10, 04:35 PM