[MU] Share server 6.1 wing 4 của cuocdoisp trước đã share - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 50
    V.I.P
    Thanks
    19

Ðề: Share server 6.1 wing 4 của cuocdoisp trước đã share

Trích dẫn Gửi bởi Alexandria [Only registered and activated users can see links. ]
    tương wing 4 ép như o gamethuvn chứ ep thế này thỳ cũng cha khac gì thế có nguoi chat chem thằng ko bit 4m thật nguy hiễm bác to em muon xem sv mĩ wings 2.5 wings 4 cua bác đa ai mua chưa hay chỉ là quảng cáo bac cung là thằng đi crack lại rùi đem bán chứ có gì hay ho khoe mẽ ỡ đây , sv cũng đâu phai bác viết ra an dơ theo mà cũng mèo chê mèo dài đuôi nói chuyen ko biết ngượng dao nay bán ế ẩm quá vào gz cm cho lấy lệ
    Nói thật,về mãng MU các cậu chỉ là kẻ hậu sinh,nói những điều này chứng tỏ cậu chả biết gì.
    Mấy cái này tôi muốn làm thì mất 1 tiếng là xong,vấn đề cậu vẩn chưa hiểu là cái bản tôi đưa cậu tôi biết trước sẻ bị crack àh
    Còn việc crack bán lại thì đồng ý,nhưng ít ra tôi cũng tự làm chứ ko phải lừa đảo như cậu,Cena chính miệng nói với tôi là crack để share public chứ ko phải đem bán đâu.Còn 1 điều cậu cũng chưa hề biết thật ra Cena tôi xem cũng như em của mình,chúng tôi từng cafe,thịt chó cùng nhau từ khi nick Alex của cậu chưa ai biết đến.
    Từ lâu tôi cũng ko quan tâm đến bán SV nhiều,thực tế có nhiều người PM mua nhưng tôi đều hỏi là có kinh nghiệm làm MU chưa mà mua,mua SV về phải biết xài cho đáng nhé,ko thì xài bản free cũng tốt rồi,ít ra tôi crack bán lại bằng chính công sức,và có lấy cũng lấy từ Nước Ngoài,chứ ko như cậu,cậu mới chính là con buôn chính hiệu.
    Tôi bán SV đã mấy năm,những gì cậu nghĩ còn non lắm,đừng nghĩ là do ế nên tôi QC,chả qua là muốn thử cái SV 3tr của tôi có ăn đứt cái SV lỏm 2tr của cậu ko còn bán đc hay ko tôi ko quan tâm,bán SV chỉ là 1 bước rất tối,còn nhiều cái còn đáng làm hơn nhiều.

Còn lại các bạn mà cứ đòi share,vì cái gì,tôi có thể share,nhưng các bạn có từng nghĩ,đây là Game Online,và kiếm $ đc,nếu share ra,nó sẻ giúp gì đc cho các bạn,để tiến bộ à? Tôi ko nghĩ vậy,chỉ làm cho MU mau die,và kéo các MU lớn có thực lực xuống theo,các bạn nghĩ ích kỹ quá,các MU lớn nếu ko tự DEV thì bỏ hàng đống $ ra mua,còn các bạn,chỉ chờ share ra rồi lấy mở MU thu lợi(hoặc bán lại),gây ảnh hưởng đến những người kia,người share như chúng tôi đc gì nhỉ,kiến thức có thể share để cùng tiến bộ,nhưng ko ai dọn sẳng cơm ra mời các bạn trừ cha mẹ và vợ con bạn
    Lần sửa cuối bởi tomatoes, ngày 18-08-12 lúc 07:39 AM.
    YH:tanphat44

2. The Following 13 Users Say Thank You to tomatoes For This Useful Post:

duonghoangvu (18-08-12), enternal1603 (18-08-12), gdragon92 (18-08-12), heroviet2301 (18-08-12), Learning (18-08-12), mrgacon (18-08-12), pelinh (19-10-12), phusang (18-08-12), thanh_ca (18-08-12), thanquan (09-10-12), tieusuquay79 (06-10-12), tinxox (27-08-12), xProAx (18-08-12)

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi tomatoes [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói thật,về mãng MU các cậu chỉ là kẻ hậu sinh,nói những điều này chứng tỏ cậu chả biết gì.
    Mấy cái này tôi muốn làm thì mất 1 tiếng là xong,vấn đề cậu vẩn chưa hiểu là cái bản tôi đưa cậu tôi biết trước sẻ bị crack àh
    Còn việc crack bán lại thì đồng ý,nhưng ít ra tôi cũng tự làm chứ ko phải lừa đảo như cậu,Cena chính miệng nói với tôi là crack để share public chứ ko phải đem bán đâu.Còn 1 điều cậu cũng chưa hề biết thật ra Cena tôi xem cũng như em của mình,chúng tôi từng cafe,thịt chó cùng nhau từ khi nick Alex của cậu chưa ai biết đến.
    Từ lâu tôi cũng ko quan tâm đến bán SV nhiều,thực tế có nhiều người PM mua nhưng tôi đều hỏi là có kinh nghiệm làm MU chưa mà mua,mua SV về phải biết xài cho đáng nhé,ko thì xài bản free cũng tốt rồi,ít ra tôi crack bán lại bằng chính công sức,và có lấy cũng lấy từ Nước Ngoài,chứ ko như cậu,cậu mới chính là con buôn chính hiệu.
    Tôi bán SV đã mấy năm,những gì cậu nghĩ còn non lắm,đừng nghĩ là do ế nên tôi QC,chả qua là muốn thử cái SV 3tr của tôi có ăn đứt cái SV lỏm 2tr của cậu ko còn bán đc hay ko tôi ko quan tâm,bán SV chỉ là 1 bước rất tối,còn nhiều cái còn đáng làm hơn nhiều.

Còn lại các bạn mà cứ đòi share,vì cái gì,tôi có thể share,nhưng các bạn có từng nghĩ,đây là Game Online,và kiếm $ đc,nếu share ra,nó sẻ giúp gì đc cho các bạn,để tiến bộ à? Tôi ko nghĩ vậy,chỉ làm cho MU mau die,và kéo các MU lớn có thực lực xuống theo,các bạn nghĩ ích kỹ quá,các MU lớn nếu ko tự DEV thì bỏ hàng đống $ ra mua,còn các bạn,chỉ chờ share ra rồi lấy mở MU thu lợi(hoặc bán lại),gây ảnh hưởng đến những người kia,người share như chúng tôi đc gì nhỉ,kiến thức có thể share để cùng tiến bộ,nhưng ko ai dọn sẳng cơm ra mời các bạn trừ cha mẹ và vợ con bạn
    bác phát kêu share mà chưa share nhá bác làm anh em chờ mòn mắt mỏi cổ rồi . Bao giờ bác share hàng cũ cho anh em xài .

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi trananhhuy10 [Only registered and activated users can see links. ]
    các bác vào 2pic em chửi nhau ác quá mình share trực tiếp cái bản trước chứ chả thêm bớt gì mà có bạn kêu virus x_x nản
    bác share client đi.

mệt quá ngồi đó mà hóng hớt
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

Alexandria
    Guest

Baqc đừng tương ca vn nay chỉ có 1 minh cena lam được giống như ban 12.70 thôi cung có khối đứa crack dc tai nó ko thich nghien cứu về mu thôi ngươi mua đâu cần nhất thiết phai wings 4 wings 2.5 sever mới balapbalap gì đó người ta mù tit về cái này mình nói sao chã đc ... Cong nhân bác làm mu trước em chiu khó tìm tòi thôi em đi sau bác bước nhưng nhưng cái khác bác chắc gì đa hơn em vd như HKGH Silkroad (5 năm nghiên cứu ) Gunz ,Audition vv..... noi về mấy đó nói thẳng bác chỉ là hậu bối của em , em bo tg ra còn làm nhieu việc sắc chứ ko chờ an sẵn nhưng lợi nhuận nhỏ nhoi này chu yếu bán cho ai cần nhưng sv em bán cũng ko đến nỗi tệ nhưng ai mua thỳ sẽ biết , nguoi mua chi can biet chay on định it bug , là được chứ còn tính năng balpbalp gì gì đó họ ko quan tâm, CÒn bản scf 11.70 cua bác cho em cái pic xem đễ ngưỡng mộ
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Bác Tô nói quá chuẩn Mu giờ xuống dốc không phanh rồi còn mỗi cái bản Ex700 là hàng hot mới không ai share thì hay , thà mất tiền được hàng ngon còn hơn ai ai cũng có thì còn gì là thú vị chỉ tổ đáp Mu xuống lỗ , giờ sợ mỗi mấy anh nước ngoài share rồi dân vn vác về thì bó tay
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Nhà Nghỉ
    Thanks
    480

Server của bác cuocdoisp mà sao tải về toàn dấu ấn của alex vậy . trông có khác gì bản của alex đâu vãi đạn
    Khách viếng thăm hãy cùng heroviet2301 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

@xin phép chủ Topic
    - Tất cả các bác lên ra topic chát chít để nói chuyện , bàn luận những vấn đề bên ngoài mục đích của topic để cập đến là không lên và thực sự là không hay
    - @ Alex và Tomatoes : tomatoes sự đóng góp trong quá khứ là điều ai hoạt động lâu lăm cũng biết đến , một thành viên tâm huyết trong quá khứ và alex thiết nghĩ cũng không phải là thành viên mới . Một cậu là VIP , một cậu đã từng là Mod ...thiết nghĩ phải biết cái cơ bản và là nguyên tắc chống spam của diễn đàn gamezone chứ " chỉ lên nói và phát ngôn những cái thực sự cần thiết và mang tính xây dựng cho anh em " . Các bạn , các em mới tham gia diễn đàn vào khích bác , tỉa tót nhau đã đành ... đằng này 1 người có thể coi là tượng đài của gamezone và 1 người có thể coi là người có tâm huyết : cứ có gì mới , cứ share gì mới là mình thấy có 2 cậu vào và điểm đặc biệt là chỉ có 2 cậu cãi nhau thôi nhé , lẽ tất yếu là khi đó các anh em mới cũng sẽ hùa theo . Ai quý tomatoes thì nói tomatoes đúng - ai quý Alex thì nói Alex đúng --> thế là cái topic từ việc nghiêm túc share --> loãng --> quá loãng và cực loãng nhờ công của 2 cậu

TB: lâu không vào diễn đàn mà vẫn thấy " mối thâm thù " của 2 cậu không giảm bớt là mấy . Vài lời ngoài lề , chắc sẽ làm các cậu giận lên cuocdoisp cũng xin lỗi trước . Cảm ơn tất cả anh em đã share , đang có ý định share hoặc sẽ có ý định share một cái gì đó trong tương lại
    - Server cuocdoisp share lần trước chỉ khác ở việc config (MAYCHU / Data, SCFData ) còn các file để chạy là của Alex . Bản Config này lúc trước mình cùng vài cậu có hợp tác làm và mở khoảng 3 cái Server Online lên share cho anh em có nhu cầu dùng thôi
    Lần sửa cuối bởi cuocdoisp, ngày 18-08-12 lúc 08:55 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. The Following 7 Users Say Thank You to cuocdoisp For This Useful Post:

Faker (18-08-12), gdragon92 (18-08-12), hackluv (18-08-12), mrgacon (18-08-12), phusang (18-08-12), thantainho (18-08-12), xProAx (19-08-12)

Thành Viên
    Thanks
    39

Mấy bác bớt chém. ai hơn ai k quan trọng giúp ae trong 4r đc rồi, mình lên giọng ta đây thì cũng có cao thủ hơn mình thôi. Mèo khen mèo dài đuôi mà newbie nhờ là chả có MA nào giúp. Vậy khoe mình pro làm gì chứ. tui cũng là newbie thôi, nhưng ai nhờ giúp gì tui đều cố giúp. chẳng như mấy pro, lúc nào cũng tiền vs a bận rồi+ a k nhớ cái này nữa. Khoe cho lắm thì chỉ đc cho mấy pro chứ tụi newbie chúng tôi thì chả đc gì. Mấy pro cứ việc khoe khả năng của mình đi càng nói càng thấy hổ thẹn cho tụi newbie chúng tôi phải gọi là nhục
    Lần sửa cuối bởi insomnia_1993, ngày 18-08-12 lúc 09:21 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng insomnia_1993 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. The Following 5 Users Say Thank You to insomnia_1993 For This Useful Post:

hackluv (18-08-12), insomnia_ts (19-08-12), pelinh (19-10-12), tieusuquay79 (06-10-12), xProAx (19-08-12)

Thành Viên GameZone
    Thanks
    34

Trích dẫn Gửi bởi insomnia_1993 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy bác bớt chém. ai hơn ai k quan trọng giúp ae trong 4r đc rồi, mình lên giọng ta đây thì cũng có cao thủ hơn mình thôi. Mèo khen mèo dài đuôi mà newbie nhờ là chả có MA nào giúp. Vậy khoe mình pro làm gì chứ. tui cũng là newbie thôi, nhưng ai nhờ giúp gì tui đều cố giúp. chẳng như mấy pro, lúc nào cũng tiền vs a bận rồi+ a k nhớ cái này nữa. Khoe cho lắm thì chỉ đc cho mấy pro chứ tụi newbie chúng tôi thì chả đc gì. Mấy pro cứ việc khoe khả năng của mình đi càng nói càng thấy hổ thẹn cho tụi newbie chúng tôi phải gọi là nhục
    Bạn này nói đúng mà cũng nói sai. Học kinh doanh ai share chiến lược của họ. . Như tác phẩm thôi bạn làm ra bạn có muốn share ko, hay muốn bán nhượng quyền để có tiền . Chỉ cần bạn biết mà bạn vì suy nghĩ của bạn nghị họ thế nào họ cũng ko quan tâm. ^^ Mỗi người mỗi nghề ko áp dụng nghề này cho nghề kia đc . Tomatoes dev MU sao lại lấy ra so với Dev Võ lâm hay gì đc. Họ pro hay ko do bạn nghĩ. Pro cũng đâu phải cái tội . Sống nhìn xuống ngó lên ko người người ta đâu . Anh ấy cũng tìm tòi mà ra như mấy cao thủ khác. Cũng như bạn Alex rành Skillroad thì giỏi về mảng ấy .
    Lần sửa cuối bởi duonghoangvu, ngày 18-08-12 lúc 10:26 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng duonghoangvu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. The Following 4 Users Say Thank You to duonghoangvu For This Useful Post:

123abc (18-08-12), pelinh (19-10-12), phusang (18-08-12), tieusuquay79 (06-10-12)

Fan MuOnline thanh_ca's Avatar
    Đang ở
    SG CiTy
    Thanks
    114

chém nhau ác quá .Nhưng có vẻ pác Alex đang thất thế.Cuộc battle không cần sức
    Nói chung là vui thôi

Thành Viên
    Thanks
    62

topic người ta share hàng mà mấy bác ???
    cỏ phái chỗ cãi nhau đâu pm yahoo riêng nhau đi
    Khách viếng thăm hãy cùng Newbie2012 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Mong CuocDoiSp or anh em nào hqua download đc client của cuocdoisp reupload lại
    Bởi hackluv trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-07-12, 09:28 PM
  2. [MU] Bác nào có file wing 4 share giùm nhé...
    Bởi Ripzz trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 05-07-12, 02:56 AM
  3. [MU] Mấy bác cho em hỏi đây là lổi gì vậy, anti này của bác cuocdoisp share.
    Bởi vfgvfg1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 23-04-12, 11:28 AM
  4. Clien Mu PhoXUa Cua KingLax Share WIng 2 :((
    Bởi letx_43 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 10-07-11, 05:41 PM
  5. Share CoreClient Server DarkMoon DNTmaster Share
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 18-07-10, 04:35 PM