Cộng đồng chung tay phát triển Priston tale
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 9 của 9
    Thành Viên
    Thanks
    55

Cộng đồng chung tay phát triển Priston tale

Chào các bạn !
    Hiện tại mình thấy cộng đồng Priston tale ở VN đang hoạt động rất tốt , sau khi FPT đóng của Priston tale cho đến giờ vẫn còn 1 lượng đông gamer tâm huyết vẫn đam mê và tìm kiếm các server ở nước ngoài để tham gia . Hiện giờ ở VN cũng có 2 Server priston tale đang hoạt động là : pristontale.com.vn và vietpt.net . Pristontale.com.vn hiện đang hoạt động khá tốt , ngược lại vietpt.net đang dần bị các game thủ tẩy chay vì Admin bỏ rơi server , không update fix Hack dame và bug game . Tuy nhiên lượng người chơi vẫn khá ổn định trung bình hơn 100 trăm người onl mỗi ngày , doanh thu cũng rất ổn định nên 2 server đã duy trì đc khá lâu ...
    Sau 1 thời gian mình tìm hiểu đã nhận ra tiềm năng của Priston tale . Nhưng có 1 điều là vì đây là 1 tựa Game khá lạ với nhiều người và không HOT như những server private khác : CDTL , MU , JX , Kiếm thế ... Cho nên đến giờ cộng đồng phát triển Priston tale ở VN không nhiều . Tuy nhiên về doanh thu mình cảm thấy nó rất ổn định và có thể vượt qua MU Online , JX , Kiếm Thế nếu như Server đc đầu tư kỹ lưỡng .
    Vậy tại sao chúng ta không cùng chung tay phát triển nó , phục vụ cho các gamer tâm huyết phải chầu chực tìm kiếm các server ở nước ngoài và gặp khó khăn về ngôn ngữ , múi giờ v...v .
    Hi vọng với bài viết này các bạn sẽ quan tâm đến Priston tale và chung tay phát triển nó mạnh mẽ hơn nữa .

Lưu ý : Mình chỉ muốn Priston tale ở VN phát triển lành mạnh lâu dài và có mục đích phục vụ các game thủ tâm huyết .
    Mình không muốn tựa game hay này bị cuốn theo các tệ nạn như : Mu Online , JX , Kiếm thế v...v .
    Tràn lan server ra để lừa đảo thu lợi nhuận bất chính , chỉ mở đc 1 thời gian ngắn rồi close ...
    Lần sửa cuối bởi lasker, ngày 05-08-12 lúc 01:46 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng lasker xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Ðề: Cộng đồng chung tay phát triển Priston tale

vote một phiếu cho bạn. mình đang chơi VPT và đang rất nản vì GM và MOD k chăm lo cho gamer. mình mong game PT tiếp tục phát triển tại VN. Và tương lai sẽ có 1 sv lành mạnh cho ae con` tâm huyết với PT
    Khách viếng thăm hãy cùng sadlegend xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    48

Icon14 Ðề: Cộng đồng chung tay phát triển Priston tale

Mình cũng đã chơi 2 Sv này rồi nhưng ko cày nổi . Sv tỷ lệ Rate thấp quá , tiền kiếm từng chút 1 , ngọc Mystic hỗ trợ tân thủ mà cũng bán, ko có sự kiện gì hay. Mình đang chơi bên Subagame Sv của a/e Việt luôn rồi mình ước tính có khoảng 60 - 70 % là VN. Mình cũng đang nản Sv này KS loạn xạ cả lên, nhưng mà Rate cao và khi đi train rớt ngọc Mirra gì đó gọi quái khủng ko tốn sức nhiều để train tay. Mấy Sv Việt theo cách này sẽ hay hơn là bán ngọc Mistic hix hix . Vào Sv vắng teo, đồ bán 10mil - 500k là max vì tiền khó kiếm quá. Mình cũng mong 2 Sv này phát triển tốt hơn và cho Rate cao 1 chút + Event hay cho gamer và Newbie.
    Khách viếng thăm hãy cùng songjinchan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

hix. k ai quan tâm chủ đề này sao?

Thành Viên
    Thanks
    32

Không biết game này là game gì nhưng mình cũng ủng hộ các bác. hjhj
    Khách viếng thăm hãy cùng babyoflove xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên herovn1994's Avatar
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    196

Mình đang làm 1 sv full lv 249 age 30.Item shop đầy đủ.Rate cao nữa.nhưng ko có dk mở vps.nên xài pc nhà.Giờ mình đang cần người am hiểu về anti hack giúp mình code sv va client để client và sv ko hack
    Khách viếng thăm hãy cùng herovn1994 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Lâu không vào mà đông vui quá nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng trungtheboy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

than ôi, thời oanh liệt nay còn đâu.....
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhhuong581 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

anh trungtheboy vào rồi thì share 1 cái sv chất lượng tốt cho ae đi hjhj

Các Chủ đề tương tự

1. Hướng dẫn đầy đủ cài đặt Priston Tale Offline
    Bởi Naughty_boy9x trong diễn đàn Priston Tale
    Trả lời: 212
    Bài viết cuối: 27-03-13, 08:55 PM
  2. Video hướng dẫn cài đặt Priston Tale trên Win7 32bits + Clan 2.0
    Bởi Naughty_boy9x trong diễn đàn Priston Tale
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 16-07-12, 07:04 PM
  3. Skill priston tale ?
    Bởi Dr_Valentine trong diễn đàn Priston Tale
    Trả lời: 10