[KT] Ai chỉ mình chỉnh hiệu ứng mặt nạ giống VNG với - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4
Kết quả 31 đến 37 của 37
    Thành Viên Tâm Huyết satthupro95's Avatar
    Thanks
    2,566

Ðề: Ai chỉ mình chỉnh hiệu ứng mặt nạ giống VNG với

Trích dẫn Gửi bởi hieu0071990 [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]

thank bác e làm ok rùi . mà bác co spr nào đẹp đẹp với mới mới mà KT VNG có ko share cho mọi người với . e ko choi KT online nên ko bik có ji mới bên đó có ai post mới bik thôi . dù sao củng cảm ơn bác nhiều
    Cần gì chơi down về lấy folder pak mà nghịch
    Khách viếng thăm hãy cùng satthupro95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến satthupro95 vì bài viết này !

hieu0071990 (31-07-12)

Thành Viên
    Thanks
    333

Trích dẫn Gửi bởi satthupro95 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cần gì chơi down về lấy folder pak mà nghịch
    à tiện e hỏi bác 1 chút về item là file good.txt . e có down cái ID đồ item của trang này về sài [Only registered and activated users can see links. ] . e có thấy trong tổng hợp có danh sách item mà nhiều cái file good.txt ko có . if e thêm vào thì nó có hiện món đồ đó lên ko bác or có anh hưởng ji` ko

cho e hỏi thêm chút bác tìm danh hiệu ở file nào vậy . hình như trước bài hướng dẫn về danh hiệu but ko nhớ ro~ file nào lắm and tìm số hiệu ứng ở dòng nào vậy bác có phải số này ko bác 463 body 1 imageeffectotherwangguan_vn.spr 1 0 1 Vương Miện Việt Nam
    Lần sửa cuối bởi hieu0071990, ngày 01-08-12 lúc 12:04 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hieu0071990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator vipbk's Avatar
    Đang ở
    đây
    Thanks
    248

Trích dẫn Gửi bởi hieu0071990 [Only registered and activated users can see links. ]
    à tiện e hỏi bác 1 chút về item là file good.txt . e có down cái ID đồ item của trang này về sài [Only registered and activated users can see links. ] . e có thấy trong tổng hợp có danh sách item mà nhiều cái file good.txt ko có . if e thêm vào thì nó có hiện món đồ đó lên ko bác or có anh hưởng ji` ko

cho e hỏi thêm chút bác tìm danh hiệu ở file nào vậy . hình như trước bài hướng dẫn về danh hiệu but ko nhớ ro~ file nào lắm and tìm số hiệu ứng ở dòng nào vậy bác có phải số này ko bác 463 body 1 imageeffectotherwangguan_vn.spr 1 0 1 Vương Miện Việt Nam
    tham khảo bên đó thôi, quan trọng nhất là server của mình có item đó hay không, bạn vào setting\item\ có đủ các item trong server

danh hiệu trong file này: gameserver\setting\player\title.xml
    Khách viếng thăm hãy cùng vipbk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vipbk vì bài viết này !

hieu0071990 (01-08-12)

Thành Viên
    Thanks
    51

thank bác e làm ok rùi . mà bác co spr nào đẹp đẹp với mới mới mà KT VNG có ko share cho mọi người với . e ko choi KT online nên ko bik có ji mới bên đó có ai post mới bik thôi . dù sao củng cảm ơn bác nhiều
    hinh như còn con rồng băng vs còn phượng hoàng nữa . k bik ai có k
    Khách viếng thăm hãy cùng hitlezan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    333

Trích dẫn Gửi bởi vipbk [Only registered and activated users can see links. ]
    tham khảo bên đó thôi, quan trọng nhất là server của mình có item đó hay không, bạn vào setting\item\ có đủ các item trong server

danh hiệu trong file này: gameserver\setting\player\title.xml
    thanks mod nhiều . e nhìn sơ cái file good.txt thì đa số là món lặt vặt dùng ngoài .( nó ko rõ ràng lắm ) . còn file item trong setting thì khỏi nói . file good e thấy đa số là các món đồ cho event or linh tinh. cho e hỏi chút nha bác số hiệu ứng là coi ở dòng nào trong danh hiệu vậy bác

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi hitlezan [Only registered and activated users can see links. ]
    hinh như còn con rồng băng vs còn phượng hoàng nữa . k bik ai có k
    bác nói bác sát thủ unpack cho . hỏi bác ấy xem bác ấy có không thì share tiếp
    Khách viếng thăm hãy cùng hieu0071990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Sv anh3pic có cái này nhưng mà tự xử chứ người khác ko nhìn thấy. Chỉ mình thấy thôi. Còn cái mặt nạ hàng long thì thấy nó bình thường. Thêm vài cộng sáng xung quanh người
    Khách viếng thăm hãy cùng Aphuong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết satthupro95's Avatar
    Thanks
    2,566

Trích dẫn Gửi bởi Aphuong [Only registered and activated users can see links. ]
    Sv anh3pic có cái này nhưng mà tự xử chứ người khác ko nhìn thấy. Chỉ mình thấy thôi. Còn cái mặt nạ hàng long thì thấy nó bình thường. Thêm vài cộng sáng xung quanh người
    Muốn cho ng khác thấy thì bạn phải gửi SPR qua cho ng đó làm y như bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng satthupro95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4