[MU] Tốn Tiền Nhiều Mà Lại Rước Thêm Phiền Phức. - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 61
    Thành Viên
    Đang ở
    Nhức đầu cái Server
    Thanks
    34

Ðề: Tốn Tiền Nhiều Mà Lại Rước Thêm Phiền Phức.

Trích dẫn Gửi bởi phusang [Only registered and activated users can see links. ]
    Tý chiều mình về thì giúp cho, làm cho cái anti từ Server luôn, cái này chắc ít ai biết, SV nó co anti sẵn
    Thank cậu, thank các bạn đã có ý giúp mình, mình biết ơn nhiều lắm, khổ cái ở xa không thể nào mướn thầy Mu về dạy làm, ước mơ đưa MU online theo phong cách của mình đã giảm 50%
    Khách viếng thăm hãy cùng quysanjose xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    84

cho đến ngày hôm nay ALEX đã có nhiều thu nhập như cán bộ nhà nước
    với nhưng server dc mạng về từ GZ RG rồi đem thương mại
    thật là cao thủ đầu có mủ kaka
    Khách viếng thăm hãy cùng chicken1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. The Following 4 Users Say Thank You to chicken1 For This Useful Post:

phusang (30-07-12), quysanjose (30-07-12), vankdz (30-07-12), YouTobe (30-07-12)

Thành Viên
    Thanks
    23

cái này là alxex chứ ai. rao rầm rộ thế mà . mình hỏi chút lỗi cũng tiền. không có tiền im re . may mắn sau có cao nhân giúp đỡ. chủ topic muốn chạy sever nhờ ông bạn tôi cũng dc. chả mất xu nào vẫn có hướng dẫn . nửa đêm rồi nó còn giúp :X
    Khách viếng thăm hãy cùng vankdz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vankdz vì bài viết này !

quysanjose (30-07-12)

Vi phạm quy định phusang's Avatar
    Thanks
    191

Trích dẫn Gửi bởi vankdz [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này là alxex chứ ai. rao rầm rộ thế mà . mình hỏi chút lỗi cũng tiền. không có tiền im re . may mắn sau có cao nhân giúp đỡ. chủ topic muốn chạy sever nhờ ông bạn tôi cũng dc. chả mất xu nào vẫn có hướng dẫn . nửa đêm rồi nó còn giúp :X
    Alex cũng chưa biết gì về crack đâu bạn , sv thì mua y nguyên của ng khác về rồi bán giá cao kếm lời thôi chứ chưa fix gì cả, có tiền thì mới fix thôi, ngay cả tôi, cũng bán sv, bận thì ko thể giúp hết dc, nhưng sv thì ok, fix monter skill, anti từ sv,... sẽ có 1 vài bug tuy các bạn ko để ý nhưng về sau sẽ thấy rất bất tiện, vd như có vài monter dánh ko ra skill mà chỉ đánh ra quả cầu năng lương,... Blood thì mấy con phù thủy cũng đánh ra quả cầu ,... ^^ dc cái sv GS nó có anti rất tốt chỉ càn code lại để nó nhận dc anti thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng phusang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến phusang vì bài viết này !

vankdz (30-07-12)

Thành Viên
    Thanks
    23

Trích dẫn Gửi bởi phusang [Only registered and activated users can see links. ]
    Dạo này bận quá nên ko onl dc hehe Alex dạo này làm ăn khấm khá hơn ta rồi còn gì, mua của caothuphutho rồi về bán lại chứ biết gì đâu fix với fọt
    bro hôm nọ hứa xuống tui hen. hẹn giúp đỡ config cái mu mà mất tiêu à
    Khách viếng thăm hãy cùng vankdz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    34

Theo mình thấy bạn cũng là một người khá liều lĩnh khi đi mua Server mà chưa biết Edit main và cofig Server đấy.

Trước khi bạn mua cái gì đó bạn cũng phải nên nghĩ trước là dùng nó thế nào. Có đơn giản hay quá phức tạp.

Nhiều người ở Gamezone này làm MU Online phải nói là thuần thục. Mình cũng có thể nói làm 1 Server MUOnline trong 1h nhưng vấn đề là cái Server đó ra sao và có cái gì là của mình làm hay chỉ lượm hoặc mua về rồi cho online mà không biết tí gì về quản lý hoặc Config.

Trước nhất bạn nên tự nghiên cứu 1 Server free tâm đắc. Mình làm MU Online chỉ mới 1 năm đây thui. Nhưng mình luôn tự mài mò và làm rõ ràng từ File config trong Server mình mới dám đưa lên Online. Mình cũng chưa từng mua 1 Server MUOnline nào.

Server này có lỗi mà không fix được thì sẽ có Server # fix được. Chủ yếu là mình Test server đến đâu rồi tính năng nó quá cao và nhiều thì nhờ bạn bè vào test trước có vấn đề gì đâu.

---->> Test Test Test

Sao không tự tin vào bản thân mình mà đã tin người bán Server cho bạn. Nếu họ ko Suport hoặc Server dỏm thì có phải bạn mất trắng tiền một cách oan uổng không.

P/s: Mình không có ý dạy đời hay bênh vực một ai. Mà mình chỉ chia sẽ kinh nghiệm cho nhiều bạn mới làm MU dễ bị mất tiền một cách vô ích.
    Khách viếng thăm hãy cùng gmmudt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. The Following 3 Users Say Thank You to gmmudt For This Useful Post:

phusang (30-07-12), quysanjose (30-07-12), vankdz (30-07-12)

Vi phạm quy định phusang's Avatar
    Thanks
    191

Trích dẫn Gửi bởi vankdz [Only registered and activated users can see links. ]
    bro hôm nọ hứa xuống tui hen. hẹn giúp đỡ config cái mu mà mất tiêu à
    Bị té xe nên nằm viện máy ngày nên ko làm gì dc, vửa về thì bị công ty gọi lên nên ko onl YH dc, sorry tất cả mọi ng nhé, mình sẽ cố gắng hết sức để giải quyết cho xog cho các bạn @@
    Khách viếng thăm hãy cùng phusang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Tony Trần 896588's Avatar
    Thanks
    198

anh A ở đây 100% là alex sai mình chết
    Khách viếng thăm hãy cùng 896588 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến 896588 vì bài viết này !

quysanjose (30-07-12)

Thành Viên Tâm Huyết luutrunhac's Avatar
    Đang ở
    D:\Muserver
    Thanks
    89

hứa share 1 cái gì đó và đòi thanhk nhiệt tình, mem mới nhìn và số lượng thanks để đánh giá uy tín.
    Thanks ko còn giá trị khi đòi hỏi, nó phải xuất phát từ tấm lòng người đc giúp đỡ và họ cảm ơn khi thấy nó có ích.
    Thậm chí nhiều người share nhưng ko phải vì lòng tốt mà chỉ muốn người khác làm chuột bạch thí nghiệm cho sản phẩm (1 mình ko phát hiện nổi hết các bug để fix mà)

Số tiền mua server xác định là 1 bài học thay vì lợi ích kiếm đc.
    Hầu hết chỉ có mem mới vào nghề mua chứ chẳng ai làm lâu năm mà đi mua mấy thứ đó cả, thậm chí họ còn rõ ràng nguồn gốc nó xuất xứ từ đâu.
    Giã từ game về bán ăn đêm

15. The Following 2 Users Say Thank You to luutrunhac For This Useful Post:

quysanjose (30-07-12), vutienphuong (30-07-12)

Thành Viên
    Đang ở
    Nhức đầu cái Server
    Thanks
    34

Thanks all

Éc mình đã nói là đừng đoán mò tùm lum tội người ta nói túm lại là mình không biết Alex là ai, đừng moi lên nữa nhé , lỗi hoàn toàn ở mình, người ta có lòng thì fixx hết không thì thôi, đó thuộc về tình cảm, hoàn toàn không có gì lừa đảo.

Cảm ơn các bạn rất nhiều , mình sẽ cố gắng theo chỉ dẫn các bạn gợi ý, xem thử có thể xửa được không, hi vọng 1 ngày nào đó sẽ có 1 MU online mới được post lên . Sẽ cố gắng hết sức theo đuổi ước mơ ( làm game thủ Mu 5 năm rồi, giờ thử làm admin xem sao )
    Khách viếng thăm hãy cùng quysanjose xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Sever tự nhiên nhiều Bless, Soul quá
    Bởi bingpong91 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 16-03-12, 11:04 AM
  2. Lỗi phiên bản sai - Tải lại phiên bản mới của Client
    Bởi soulmather trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 04-12-10, 07:58 PM