[JX] Gửi tặng New Member ! - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 19 của 19
    Thành Viên Tâm Huyết assaa's Avatar
    Thanks
    271

Ðề: Gửi tặng New Member !

Trích dẫn Gửi bởi Phong_JxOnline [Only registered and activated users can see links. ]
    1 là code của chủ pic sai

2 là cậu nhập code k0 đúng nên khi build nó báo error
    code của chủ topic bị thiếu khiến lỗi khi build
    Khách viếng thăm hãy cùng assaa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    83

Trích dẫn Gửi bởi assaa [Only registered and activated users can see links. ]
    code của chủ topic bị thiếu khiến lỗi khi build
    không có sai đâu ! do khai báo thiếu biến m_n.... trong file .h do
    char m_n... ji đó hihi
    Khách viếng thăm hãy cùng trananh88vt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    77

link source 1,9 link die r` buồn quá thấy mọi build mà thèm quá .
    Khách viếng thăm hãy cùng HoangThaoBe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    27

Mình Nghỉ: Nếu là newbie mà muốn build source nhưng không rành về C++ thì đừng nên vớ vào. Chả lẻ sẽ có người code cho bạn sẳn rồi có hướng dẩn bê vào thế thôi sao. Mình cũng là newbie. Lúc trước mình cũng đem source về. và đem những chức năng + code có sẵn vào. nhưng mình nghỉ không lẽ những thứ đó sẽ đc share ra hoài...không rành tí gì về C++ thì cũng chăng biết bê vào đâu
    Mình nghe theo lời của kelly + thaihoa91 ... mình đang học C++ (Tự Học) + Tài liệu trên mạng. và bây giờ mình tự Code chức năng vạn lương + vòng sang + ngũ hành + cấp độ item + nhóm item + Setrank, Danh hiệu....( mình chỉ học gần 1 tuần thôi đấy ).. ngày nào cũng ở nhà ngâm ebook cả ngày.
    Không phải là khoe khoang!! mà mình khuyên các newbie hãy học c++ rùi làm source nhé !!

Đừng chém dù chỉ 1 lần !!
    Khách viếng thăm hãy cùng dammejx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến dammejx vì bài viết này !

trananh88vt (29-07-12)

Thành Viên
    Thanks
    83

Trích dẫn Gửi bởi HoangThaoBe [Only registered and activated users can see links. ]
    link source 1,9 link die r` buồn quá thấy mọi build mà thèm quá .
    Link vẫn tốt mà ! bạn check lại xem ! hì
    Khách viếng thăm hãy cùng trananh88vt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    83

Trích dẫn Gửi bởi dammejx [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình Nghỉ: Nếu là newbie mà muốn build source nhưng không rành về C++ thì đừng nên vớ vào. Chả lẻ sẽ có người code cho bạn sẳn rồi có hướng dẩn bê vào thế thôi sao. Mình cũng là newbie. Lúc trước mình cũng đem source về. và đem những chức năng + code có sẵn vào. nhưng mình nghỉ không lẽ những thứ đó sẽ đc share ra hoài...không rành tí gì về C++ thì cũng chăng biết bê vào đâu
    Mình nghe theo lời của kelly + thaihoa91 ... mình đang học C++ (Tự Học) + Tài liệu trên mạng. và bây giờ mình tự Code chức năng vạn lương + vòng sang + ngũ hành + cấp độ item + nhóm item + Setrank, Danh hiệu....( mình chỉ học gần 1 tuần thôi đấy ).. ngày nào cũng ở nhà ngâm ebook cả ngày.
    Không phải là khoe khoang!! mà mình khuyên các newbie hãy học c++ rùi làm source nhé !!

Đừng chém dù chỉ 1 lần !!
    Đúng rùi đó ! mình cũng là 1 newbie và ko biết gì về c++ ! Nhưng học c++ cũng ko phải là khó ! Các bạn cũng biết dev .lua mà hihi

Thành Viên GameZone
    Thanks
    27

File nào quy định Lên Xuống Ngựa + Chuột phải item nhỉ . gợi ý mình chút ít về cái lên xuống ngựa nhé !!
    Khách viếng thăm hãy cùng dammejx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi dammejx [Only registered and activated users can see links. ]
    File nào quy định Lên Xuống Ngựa + Chuột phải item nhỉ . gợi ý mình chút ít về cái lên xuống ngựa nhé !!
    Lên xún ngựa liên quan các thứ truyền dữ liệu giữa core và s3client, ko đơn giản, nó khá fức tạp, nếu xét độ khó của code hiển thị vạn lượng ngũ hành là 1, thì lên xún ngựa chuẩn độ khó là 10
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Lên xún ngựa liên quan các thứ truyền dữ liệu giữa core và s3client, ko đơn giản, nó khá fức tạp, nếu xét độ khó của code hiển thị vạn lượng ngũ hành là 1, thì lên xún ngựa chuẩn độ khó là 10
    Chuẩn rồi, quan trọng nữa là phải add + remove OP của ngựa khi lên và xuống, sai bước này là dupe

Hóng cao nhân chỉ giáo
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. Nhận làm diễn đàn miễn phí cho member .
    Bởi Darkku trong diễn đàn Development
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 10-01-11, 03:01 PM
  2. Các cậu member nào thành công cài SQL SP4 cho mình hỏi
    Bởi CLAWRIDE trong diễn đàn Cabal Online
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 06-09-10, 07:41 PM
  3. Tất cả member vào đọc cái này !!!
    Bởi heroes1412 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-03-09, 07:42 AM