[JX] Sự Vượt Bậc Của JX TQ
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 4 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 40
    Thành Viên
    Thanks
    7

Sự Vượt Bậc Của JX TQ

A>Bán Hàng Và Sét Danh Hiệu
    [Only registered and activated users can see links. ]
    B>Vòng sáng(đồ tím+đồ hoàng Kim)
    C>Chân dung người chơi +mặt lạ +gửi rút tiền như VNG
    D>Lập Bang + skill 1x--->9x hỗ trợ
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng hienquan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 3 Users Say Thank You to hienquan For This Useful Post:

J4cksparrow (04-08-12), satthupro95 (23-07-12), zsanhkhoa (23-07-12)

Thành Viên GameZone
    Thanks
    27

Ðề: Sự Vượt Bậc Của JX TQ

offline hay on vậy ông. mà ông cho tui xin cái yahoo. có chút chuyện. thank
    Khách viếng thăm hãy cùng dammejx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi dammejx [Only registered and activated users can see links. ]
    offline hay on vậy ông. mà ông cho tui xin cái yahoo. có chút chuyện. thank
    Sv Online .
    Khách viếng thăm hãy cùng DarkCloud8706 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Tình hình là nếu các nhóm phát triển riêng lẻ như hiện nay thì JX VN và JX TQ suốt ngày bám đuổi nhau mà không có anh nào vượt trội. Chỉ có huy động sức mạnh cộng đồng và phát triển theo tinh thần mã nguồn mở thì JX VN mới có thể bứt phá, thậm chí vượt VNG.
    Khách viếng thăm hãy cùng invalidpw xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên DevJX_Sad's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi invalidpw [Only registered and activated users can see links. ]
    Tình hình là nếu các nhóm phát triển riêng lẻ như hiện nay thì JX VN và JX TQ suốt ngày bám đuổi nhau mà không có anh nào vượt trội. Chỉ có huy động sức mạnh cộng đồng và phát triển theo tinh thần mã nguồn mở thì JX VN mới có thể bứt phá, thậm chí vượt VNG.
    Nói như bác cũng phải. Nhưng mà khó lắm đây. Có cái vạn lượng mà xin còn không ai share nói chi cả cộng đồng hợp tác
    Khách viếng thăm hãy cùng DevJX_Sad xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi System32 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mà khổ nỗi con người việt nam chẳng thích tập hợp lại .
    Trừ việc tập hợp lại để chém gió tập thể !
    Khách viếng thăm hãy cùng invalidpw xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến invalidpw vì bài viết này !

runkissbig (23-07-12)

Thành Viên
    Thanks
    94

Và đổ thừa nhau nữa Share là ném đá và kêu chơi đểu
    Khách viếng thăm hãy cùng runkissbig xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

CyBerTeam
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    64

Trích dẫn Gửi bởi DevJX_Sad [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói như bác cũng phải. Nhưng mà khó lắm đây. Có cái vạn lượng mà xin còn không ai share nói chi cả cộng đồng hợp tác
    Tại sao lại mong chờ share?
    Share = Chia sẽ. Và một mã nguồn thật sự phát triển được khi nó có sự đóng góp của nhiều người về kinh nghiệm, kiến thức. Chứ không phải là đóng góp về "sản phẩm".
    Nếu cứ đụng cái đòi share thì đến 100 năm nữa cũng chẳng viết nổi cái gì đâu. Cái bạn hỏi nó rất rất dễ, chỉ cần bạn có chút kiến thức C++, và chịu khó tìm hiểu về nó thì mí cái bạn hỏi giải quyết trong 5 phút.

Còn nếu bạn không có kiến thức thì người ta có chia sẽ kinh nghiệm cũng như không. Nếu bạn thật sự k biết nó quy định code chỗ nào thì có thể hỏi. Trên GZ này nhiều người viết được kha khá rồi.
    Nếu bạn hỏi dạng: Tiền vạn nó nằm ở đâu nhỉ? Or Cái Cấp độ Level, đoạn code đặt ở đâu.... Thì chắc chắn bạn sẽ nhận được câu trả lời. Nhưng nhận được câu trả lời rùi thì chính bạn phải là người vận tay vận chân để lăn vào code đoạn đó
    Khách viếng thăm hãy cùng khoamamktvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. The Following 3 Users Say Thank You to khoamamktvn For This Useful Post:

jxonline94 (23-07-12), kbgqedtt (23-07-12), System32 (23-07-12)

Thành Viên
    Thanks
    7

mà ông cho tui xin cái yahoo. có chút chuyện
    mình Online Skype để tiện với cv của mình
    Yahoo:hienquanjx
    Khách viếng thăm hãy cùng hienquan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi invalidpw [Only registered and activated users can see links. ]
    bác cho cái yahoo. có tý chuyện . giúp dùm. thank nha. cho mình cai yahoo
    Khách viếng thăm hãy cùng dammejx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 4 1 2 3 ... CuốiCuối