[KT] Share files fake skill KT
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Thành Viên
    Thanks
    78

Share files fake skill KT

Phải nói:" Cái đẹp là sự khởi nguồn của hứng thú" Là New Mem cũng nên góp vui cái gì như là quà ra mắt .Ngồi vọc phá chút vọc đc mấy images skill cũng vui vui.Ai thik thì down về xài cho vui.Chơi KT cũng lâu.cũng quanh đi quẩn lại mấy image skill đó khá nhàm.Nên hôm nay share cho các bạn "iu cái đẹp"và cũng như nối típ đường của bạn Satthu95 (đã share cho mấy bộ độ xài xướng mắt).TKs bạn nhé.
    *** [Only registered and activated users can see links. ] ***
    *** Extract ra copy vào theo đường dẫn client\image\effect\fightskill.
    nhé các bạn.
    DEMO mấy tấm:
    [Only registered and activated users can see links. ]

Ai có những image nào lạ có thể share lên cho mình cũng như mọi người đc mãn nhãn.
    Khách viếng thăm hãy cùng vip38a xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 10 Users Say Thank You to vip38a For This Useful Post:

anhvaem_n2s (20-07-12), daikimvuong1 (25-07-12), dvtinh1 (01-12-12), hieu0071990 (22-07-12), khungvonline1 (29-07-12), llkajll.90 (02-11-12), lyvanbethao (20-07-12), satthupro95 (22-07-12), tuanrobo1 (20-07-12), VNGameZoneVN (20-07-12)

Thành Viên lyvanbethao's Avatar
    Thanks
    215

Ðề: Share files fake skill KT

bạn ơi xem dùm minh skill nga my sever nay ko buf dc thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng lyvanbethao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi lyvanbethao [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ơi xem dùm minh skill nga my sever nay ko buf dc thanks
    sever bạn chơi là của ai nhi?.xem co chém nhầm file hoặc bạn down lại sever xem còn bị nữa 0.mình 0 rành lắm về fix.nhỉ hỉu nhiu viết vậy.

Thành Viên
    Thanks
    161

cái này chỉ mới có 3 loại này thôi hay có hết tắt cả các phái rồi bác
    Khách viếng thăm hãy cùng anhvaem_n2s xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    78

Trích dẫn Gửi bởi anhvaem_n2s [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này chỉ mới có 3 loại này thôi hay có hết tắt cả các phái rồi bác
    đầy đủ các phái trừ TLD DTC 5dd skill dep rui` nen khong can chinh?.neu' mun' cac' ban. co' the? chinh? theo tuy thik .
    *** google tìm từ khóa: cách fake skill kiếm thế. để bít hơn về việc này.

Thành Viên
    Thanks
    333

Trích dẫn Gửi bởi vip38a [Only registered and activated users can see links. ]
    đầy đủ các phái trừ TLD DTC 5dd skill dep rui` nen khong can chinh?.neu' mun' cac' ban. co' the? chinh? theo tuy thik .
    *** google tìm từ khóa: cách fake skill kiếm thế. để bít hơn về việc này.
    ok thanhk bác . e cung định lấy skill phong thần qua tét thử . nhung dạo này đi hoc du~ qua ko có time nghiên cứu . bác có rãng thử skill phong thần xem

à bác cho e hỏi chút . chép vào nhưng mình muốn icon của skill đó là skill fake thì mình chỉnh làm sao bác .
    Lần sửa cuối bởi hieu0071990, ngày 22-07-12 lúc 11:16 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hieu0071990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    78

cái đó chưa chưa ngâm nhiều.hỏi vipbk đó infomation :-p

Thành Viên Tâm Huyết satthupro95's Avatar
    Thanks
    2,566

Trích dẫn Gửi bởi hieu0071990 [Only registered and activated users can see links. ]
    ok thanhk bác . e cung định lấy skill phong thần qua tét thử . nhung dạo này đi hoc du~ qua ko có time nghiên cứu . bác có rãng thử skill phong thần xem

à bác cho e hỏi chút . chép vào nhưng mình muốn icon của skill đó là skill fake thì mình chỉnh làm sao bác .
    Skill phong thần cho vào xấu lắm @@
    Còn icon thì tìm icon của skill phong thần.spr tạo đường dẫn như ở icon rùi đổi tên file .spr thành tên file icon skill.spr là đc ^^ giống như icon của đồ ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng satthupro95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến satthupro95 vì bài viết này !

hieu0071990 (22-07-12)

Thành Viên
    Thanks
    333

Trích dẫn Gửi bởi satthupro95 [Only registered and activated users can see links. ]
    Skill phong thần cho vào xấu lắm @@
    Còn icon thì tìm icon của skill phong thần.spr tạo đường dẫn như ở icon rùi đổi tên file .spr thành tên file icon skill.spr là đc ^^ giống như icon của đồ ^^
    vậy mấy cái spr của mấy skill fake này lấy ở đâu or sever nào vậy bác . e cũng toàn chôm chĩa . nên ko bik nó đâu ra .thấy có hướng dẫn unpack skill trong cái sever kiếm thế . nhưng ko hiểu cho lắm vì skill trong đó phải giống skill nguyên bản của vng chứ . chứ đâu có bác nháo như mấy cái fake skill này @@
    Khách viếng thăm hãy cùng hieu0071990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator vipbk's Avatar
    Đang ở
    đây
    Thanks
    248

Trích dẫn Gửi bởi hieu0071990 [Only registered and activated users can see links. ]
    vậy mấy cái spr của mấy skill fake này lấy ở đâu or sever nào vậy bác . e cũng toàn chôm chĩa . nên ko bik nó đâu ra .thấy có hướng dẫn unpack skill trong cái sever kiếm thế . nhưng ko hiểu cho lắm vì skill trong đó phải giống skill nguyên bản của vng chứ . chứ đâu có bác nháo như mấy cái fake skill này @@
    kiếm trong các file .pak có đủ hết. Tìm đến file skill để ý cột Icon thì chép file spr vào đúng đường dẫn rồi rename cho đúng là được
    Khách viếng thăm hãy cùng vipbk xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vipbk vì bài viết này !

hieu0071990 (22-07-12)

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Cách Fake skill Kiếm Thế ^^
    Bởi satthupro95 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 21-07-12, 11:19 AM
  2. [MU] Share bản NBB mới nhất fake chức năng của bản PRO
    Bởi bistro007_hp trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 42
    Bài viết cuối: 02-05-12, 12:14 AM
  3. Share fake TV có dấu + bảng F3 có viền sáng, Avatar !
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 20-06-11, 12:30 PM
  4. Seasion V Server Files Full Skill normal + Support Skill tree
    Bởi KúnKuTe trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 02-01-11, 08:58 AM