[Share] Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái [Mc-Slax] - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 119
    Thành Viên Tâm Huyết zmioduz's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Ðề: [Share] Server Tru Tiên 3 private MySQL 11 môn phái [Mc-Slax]

Trích dẫn Gửi bởi lonely1412107 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình xài patch của chủ thớt, chỉ chỉnh rate exp và thay gshop còn lại ko sửa j thêm
    chắc lỗi do rate exp đó. ghi lại dòng lỗi hỏi chủ topic xem
    Khách viếng thăm hãy cùng zmioduz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi zmioduz [Only registered and activated users can see links. ]
    chắc lỗi do rate exp đó. ghi lại dòng lỗi hỏi chủ topic xem
    dòng lỗi giống của bạn đấy , chắc do sv rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng lonely1412107 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết zmioduz's Avatar
    Đang ở
    HCM
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi lonely1412107 [Only registered and activated users can see links. ]
    dòng lỗi giống của bạn đấy , chắc do sv rồi
    lỗi ở trên + lỗi TRACE : ganticheatclient:: connect to GACD failed! chỉ là lỗi nhỏ xíu à. làm gì đang chơi out ra được
    Khách viếng thăm hãy cùng zmioduz xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

bạn ơi, giúp mình với, sao cái WIn SCP không kết nối được, nó cứ hiện ra cái bảng thông báo Connection refused. mình làm đúng theo video hướng dẫn
    Khách viếng thăm hãy cùng yukito11 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

lỗi ở trên + lỗi TRACE : ganticheatclient:: connect to GACD failed! chỉ là lỗi nhỏ xíu à. làm gì đang chơi out ra được
    cái đó thì mình ko biết, nhưng mà bị xong là mất kết nối vs máy chủ, đn lại thì báo ko có kênh nào sd đc giống như sv chưa khởi động xong ấy
    Khách viếng thăm hãy cùng lonely1412107 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

SV chơi LAN được đâu 1 khoảng tg thì bị lỗi disconnect sv,bro nào biết cách fix lỗi k ? Mình chỉnh rate và thay gshop.
    Khách viếng thăm hãy cùng wenlang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

thks bác. để test thử xem (chạy tốt giống server 9 phái hồi trước thì hay quá). chứ mình làm server 11 phái trên slax nó cứ báo lỗi java hoài. còn trên redhat( bị lỗi exp<0 => out game chắc do xài patch) và centos thì chạy tốt.

mình là newbie mong được chỉ giáo

đăng ký xong tài khoản sẽ tự add vgold. vậy khi hết vgold phải làm sao ?

ai down xong up lên 4share dùm với.
    Lỗi java nó báo ngay từ lúc bắt đầu chạy server nhưng mình vẫn chơi bt chưa thấy ảnh hưởng về vấn đề hết vgold thì mình đã fix lại, bạn xem ở bài viết nhưng thực tế là với gshop trong patch của mình thì dùng không hết dc đâu (nếu thay gshop full item thì làm theo hướng dẫn add thêm vgold trong bài mình đã sửa lại.)

Trích dẫn Gửi bởi huunam09 [Only registered and activated users can see links. ]
    tên [Only registered and activated users can see links. ] giờ new thấy xuất hiện ! dạo này mất tăm đâu thía ! ! cả tên sky nữa cũng ko thấy đâu nữa ! vợ cấm cửa hết rùi ah?
    Cũng định không trở lại nhưng chả thấy ai share server nên pub thôi. Căn bản gm các server pri toàn găm hàng chứ có chịu share đâu.

Trích dẫn Gửi bởi no1vn1412 [Only registered and activated users can see links. ]
    Các pác cho mình hỏi... cái sv này up max NT lên đc 81 k. Mình đang cần test skill nt 81 all phái. Mà ai biết item" Kiểm tra pháp bảo thần phẩm C30" trong tiếng anh thì giúp mình nhé. Thanks nhiều
    bạn dùng gm iweb đăng nhập vào nhân vật để xem id pháp bảo bạn đang dùng -> search id pháp bảo đó -> ra được tab pháp bảo -> tìm trong tab pháp bảo xem cái nào có tên mà đi kèm với lv30 thì khả năng là nó.
    nếu tool của bạn không có chức năng search thì bắt buộc phải tìm ở phiên bản tru tiên 2 (qua fullhouse4r.tk tìm có cả tool và el+gshop)

Trích dẫn Gửi bởi hieu0071990 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn ơi sao mình thấy tiếng anh tiếng việt tiếng hoa loạn xà ngầu hết zậy. cái này có thể việt hoá dc ko bạn mà việt hoá thế nào . sợ chơi toàn mò mò mò thoy
    client tiếng việt thì bạn chịu khó google đề tìm ra vài server pri online việt là có ngay. chỉ có các serverpri đó mới chịu khó việt hóa thôi

bác diorlee xem hộ với, part 5, đã thử dow lại nhưng vẫn bị [Only registered and activated users can see links. ]
    mình để chế độ recovery rồi bạn thử xài winrar mới và fix xem thế nào. giải nén vào phân vùng ntfs nhé.

chẹp, sau khi chơi đc khoảng 3 tiếng, có tình trạng là up lv quá nhanh, 1 lúc khoảng 5 6 lv sẽ xuất hiện lỗi mất kết nối và khi đăng nhập lại sẽ báo Link - hiện ko có kênh nào sd đc, bắt buộc phải khởi động lại sv
    mình xài patch của chủ thớt, chỉ chỉnh rate exp và thay gshop còn lại ko sửa j thêm
    Mình up tà tà lên 45lv nhưng vẫn thấy bt có lỗi gì đâu bạn, và từ hồi chơi tới giờ cũng chưa mất kết nối bao giờ. lỗi mất kết nôi không phải do up nhanh quá đâu. về việc bạn chỉnh lại rate thì mình không có ý kiến nữa

bạn có dùng patch không.? nếu không chắc là lỗi của server rồi. ec' vậy chờ test thôi không up 4share nữa.
    server của bạn bị lỗi giống server mình làm nè chủ topic chỉ fix với.
    java.lang.NullPointerException
    at protocol.Enthrallment$DelayTask.dispatch(Unknown Source)
    at protocol.Enthrallment$DelayTask.run(Unknown Source)
    at java.util.TimerThread.mainLoop(Timer.java:512)
    at java.util.TimerThread.run(Timer.java:462)
    mình thấy trong 3 cái chỉ có cái server làm trên centos là ít lỗi nhất, nhưng mà centos nó nặng hơn slax và unbuntu
    Lỗi java này nó vẫn báo nhưng mình chưa thấy lỗi gì đến server.
    Tru tiên trước tới giờ thì mình chỉ xài slax và redhat, các dạng khác thì tương đối nặng và chậm. slax dành cho máy yếu, redhat dành cho máy có cấu hình cao hơn chút

P/S : nếu các bạn máy cấu hình khỏe thì nên set RAM ảo cao hơn chút nhé, tầm 800-1G là đẹp, RAM của minh set chỉ là dành cho cấu hình bt thôi.
    nếu chơi qua lan, rate cao hay các vấn đề khác nên để ram cao hơn chút server sẽ hoạt động trơn tru hơn. server quá tải ắt tự ngắt kết nối + không có kênh sd được
    Khách viếng thăm hãy cùng diorlee90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

chi giup sao minh ép đồ Thần ma cho nó bốc sáng ko đk . dung bùa khác ép bộ thần ma vẫn bình thường.tl gấp nhé thank
    Khách viếng thăm hãy cùng hunterman xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

TRACE : ganticheatclient:: connect to GACD failed!
    lần nào mình chạy server mà nó chả báo dòng này và mình vẫn chơi được bt
    Khách viếng thăm hãy cùng diorlee90 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

diorlee ơi

diorlee ơi, bạn có thể giúp mình cài qua team đc ko bạn, nếu được bạn pm giúp mình nick yahoo: tinhmaitheota_182002 với. đội ơn bạn rất nhiều.
    Khách viếng thăm hãy cùng yukito11 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [SHARE] Server Tru tiên 2 (MYSQL)
    Bởi huunam09 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 05-10-12, 01:32 PM
  2. Share web đang nhập gunny (mysql) mysql việt hóa chức năng
    Bởi vippro0 trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 21-06-12, 12:27 PM
  3. [Share] Ghost Online Private server
    Bởi lebaosang1 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 05-05-12, 07:09 PM
  4. Share VMWare TLBB ( Tích hợp Server+Oracle+MySQL)
    Bởi zrockmanx trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 435
    Bài viết cuối: 15-02-11, 10:10 AM