[MU] Xin hướng dẫn cònig sever mu offline +mu offline chơi lan +online - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 21
    Thành Viên
    Thanks
    11

Ðề: Xin hướng dẫn cònig sever mu offline +mu offline chơi lan +online

sẳn topic này mình hỏi luôn là giờ mấy cái mainss6e2 trở lên hex ip = soft nào và với từ khóa nào mình find từ connect hay connect to hoài mà chẳng hex dc lên tìm hoài ko thấy cách hướng dẫn mình thì dùng ultraedit tìm hoài ko thấy IP là sao nhỉ!Mong mọi người chỉ giáo thank
    Khách viếng thăm hãy cùng copysolo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    283

Trích dẫn Gửi bởi copysolo [Only registered and activated users can see links. ]
    sẳn topic này mình hỏi luôn là giờ mấy cái mainss6e2 trở lên hex ip = soft nào và với từ khóa nào mình find từ connect hay connect to hoài mà chẳng hex dc lên tìm hoài ko thấy cách hướng dẫn mình thì dùng ultraedit tìm hoài ko thấy IP là sao nhỉ!Mong mọi người chỉ giáo thank
    dùng hexedit bạn
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng legendaryntq xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên yoken9x's Avatar
    Đang ở
    Recycle Bin
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi copysolo [Only registered and activated users can see links. ]
    Utraedit, hexedit...v.v.. loại main nào cũng hex được, connect và connect to không thấy thì xem search chính xác chưa, hoặc do main đã pack
    Khách viếng thăm hãy cùng yoken9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    279

Trích dẫn Gửi bởi legendaryntq [Only registered and activated users can see links. ]
    chủ thớt làm đc chưa
    chưa đc thì để em làm giúp đang rảnh
    em chỉ config cho chơi đc thui nhé
    Có cần giúp nhiều lắm ><
    Chỉ mình config chơi lan nhé ~.~
    y/h:alobabydey

Ý mình là: Có thể lấy sever share trên này và config vào clien mu khác để chơi,
    Thường thì người ta hay share cả clien lẫn sever nhưng mình muốn tìm hiểu cách config sever và clien cho 2 cái này đồng nhất vs nhau

Trích dẫn Gửi bởi yoken9x [Only registered and activated users can see links. ]
    Utraedit, hexedit...v.v.. loại main nào cũng hex được, connect và connect to không thấy thì xem search chính xác chưa, hoặc do main đã pack
    main đã pack là sao :-SS
    Lần sửa cuối bởi alobabyday, ngày 11-07-12 lúc 03:23 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng alobabyday xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    26

Có thể nói là bạn chỉ muốn cài MU off để nghịch chứ ko đi sâu nghiên cứu làm Online,vì vậy mình khuyên bạn nếu muốn chơi server nào thì chỉ cần nhờ người khác fig hộ rồi vào "Nghịch", chứ còn bây h đến fix ip với version bạn còn chưa làm thành thục thì nghiên cứu gì cái Server này chạy với Client khác,lại còn main đã pack là gì cũng ko biết nữa,trên diễn đàn post rất nhiều hướng dẫn rồi,chỉ là bạn có tìm ra hay ko thôi,quên cái chuyện "Tìm cho mình tài liệu ý đi, lật hết mấy trang trong guide rùi" ko thấy ở GZ thì lên google thiếu gì,haizz gặp mấy ông lườ này mệt lắm,bác nào gặp rồi sẽ biết...
    Khách viếng thăm hãy cùng lucifer2912 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    279

Trích dẫn Gửi bởi lucifer2912 [Only registered and activated users can see links. ]
    Có thể nói là bạn chỉ muốn cài MU off để nghịch chứ ko đi sâu nghiên cứu làm Online,vì vậy mình khuyên bạn nếu muốn chơi server nào thì chỉ cần nhờ người khác fig hộ rồi vào "Nghịch", chứ còn bây h đến fix ip với version bạn còn chưa làm thành thục thì nghiên cứu gì cái Server này chạy với Client khác,lại còn main đã pack là gì cũng ko biết nữa,trên diễn đàn post rất nhiều hướng dẫn rồi,chỉ là bạn có tìm ra hay ko thôi,quên cái chuyện "Tìm cho mình tài liệu ý đi, lật hết mấy trang trong guide rùi" ko thấy ở GZ thì lên google thiếu gì,haizz gặp mấy ông lườ này mệt lắm,bác nào gặp rồi sẽ biết...
    Chính vì mình không muốn nhờ ai nữa lên mới lập topic này , chả lẽ cứ mỗi lần thích nghịch là lại nhờ người à?
    Lên mình chỉ nhờ có mỗi lần lày thôi cho nó chót Bạn biết chỉ mình đi
    Khách viếng thăm hãy cùng alobabyday xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thanhbeokute's Avatar
    Thanks
    232

Trích dẫn Gửi bởi tuyentc [Only registered and activated users can see links. ]
    để lại y!m ở inbox sẽ giúp. ^^
    bác tuyentc chưa share ss4 à ,mà hôm nọ thấy lập topic share ai xóa rồi

Chủ top dow cái Ebook mu về mà tìm hiểu
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhbeokute xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi alobabyday [Only registered and activated users can see links. ]
    Chính vì mình không muốn nhờ ai nữa lên mới lập topic này , chả lẽ cứ mỗi lần thích nghịch là lại nhờ người à?
    Lên mình chỉ nhờ có mỗi lần lày thôi cho nó chót Bạn biết chỉ mình đi
    Sẽ mất khoảng 2, 3 tháng đến 1 năm( tùy vốn hiểu biết của từng người) thì mới bắt đầu làm đc /
    Muốn làm đc thì trước tiên phải biết chơi, vì muốn biết game của mình lỗi vent j thì phải biết event đó nó hoạt động ra sao đã , nói chung nếu muốn offline thì đơn giản, online còn kéo thêm nhiều vấn đề , cứ đọc dần dần thui, o vội vàng đc
    Khách viếng thăm hãy cùng thuynga xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên tuyentc's Avatar
    Thanks
    221

Trích dẫn Gửi bởi thanhbeokute [Only registered and activated users can see links. ]
    bác tuyentc chưa share ss4 à ,mà hôm nọ thấy lập topic share ai xóa rồi

Chủ top dow cái Ebook mu về mà tìm hiểu
    thế với đau, chả hiểu mod ghét hay sao ý. hứa share chứ có phải vớ vẩn đâu. để lại ảnh làm tin rồi chán luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng tuyentc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    26

[Only registered and activated users can see links. ] cho bạn cái link này trong đó có tất cả video hướng dẫn,bạn mới tìm hiểu thì tìm cái GUIDE FOR NEWBIE,tất cả các links Video trong này hầu như còn hoạt động,tớ tìm hộ rồi nhé có làm đc hay ko thì fai? xem IQ với lòng kiên nhẫn của bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng lucifer2912 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Ngọa Long sever private hoặc share sever cài offline
    Bởi minlai1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 29-07-14, 10:33 AM
  2. Silkroad offline sever cho máy cầu hinh thấp, online qua himachi.
    Bởi duytranduc_cm trong diễn đàn SilkRoad Online
    Trả lời: 70
    Bài viết cuối: 14-01-13, 03:22 PM
  3. [MU] Giúp mình chuyển Mu offline sang online sever của bác 8muvietnam nhé .
    Bởi webzen trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 28-04-12, 12:34 PM
  4. Ai Pro chỉ em đưa Sever Nhất kiếm từ Offline lên Online không ???
    Bởi adventur3 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 10-04-12, 02:10 AM
  5. ai làm sever online hoặc offline vào đây nhé
    Bởi linhkids trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-06-11, 10:43 AM