[MU] [Trailer] UGK GameShield AntiHack Phiên Bản Chính Thức Sau 7 Ngày Thử Nghiệm ! - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 46
    Thành Viên
    Thanks
    100

Ðề: [Trailer]UGK GameShield AntiHack Phiên Bản Chính Thức Sau 7 Ngày Thử Nghiệm

Trích dẫn Gửi bởi UnderGroundK [Only registered and activated users can see links. ]

bạn xem ở lúc mới vào clip,khi thông báo hiện lên ko bấm OK vẫn dis.Nếu bạn biết C++ thì mình làm bằng cách tạo thread thông báo riêng lẻ,vì thế nên thông báo ko làm gián doạn code như thông thường
    Anti good các bạn cho 1 site mu chuẩn lên các cao thủ test hack là "tiếng lành đồn xa" ngay , tốt hay không do người dùng đánh giá , còn ng bán thì tất nhiên ai cũng nói của mình tốt rồi !
    Khách viếng thăm hãy cùng thuynga xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi thuynga [Only registered and activated users can see links. ]
    Anti good các bạn cho 1 site mu chuẩn lên các cao thủ test hack là "tiếng lành đồn xa" ngay , tốt hay không do người dùng đánh giá , còn ng bán thì tất nhiên ai cũng nói của mình tốt rồi !
    mình ko nên nói ra những mu đã sử dụng để tránh sự tò mò bên ngoài cho các admin đã sử dụng,anti hack thì cũng đã ra rồi,1 thời gian nữa thì sẽ có report nhiều thôi mà
    Khách viếng thăm hãy cùng UnderGroundK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Hào Hoa Công Tử's Avatar
    Đang ở
    Hoa Quả Sơn
    Thanks
    239

1 vài ý kiến về Antihack của UGK
    mình mới pm bạn và dùng thử bản chính thức 3 ngày từ chiều nay , đến tối thì thấy xuất hiện :
    Hack dis , agi , speed ( thậm chí cả dupe item , 1 người bạn nói có thể hack đc ) , main load nặng ( mem ý kiến game nặng gây giật và lag khi chơi , đặc biệt đứng gần bãi quái )

đây chỉ là ý kiến đóng góp cho UGK để phát triển anti của mình , xin đừng ném đá
    Cho thuê VPS X5650 RAM 8GB + SSD 130 GB + MUSERVER SS6.9 + web config a-z + hỗ trợ FULL (config + quản lý + quảng cáo ads fb...)
    Group giao lưu admin MUSERVER : [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi Hào Hoa Công Tử [Only registered and activated users can see links. ]
    mình mới pm bạn và dùng thử bản chính thức 3 ngày từ chiều nay , đến tối thì thấy xuất hiện :
    Hack dis , agi , speed ( thậm chí cả dupe item , 1 người bạn nói có thể hack đc ) , main load nặng ( mem ý kiến game nặng gây giật và lag khi chơi , đặc biệt đứng gần bãi quái )

đây chỉ là ý kiến đóng góp cho UGK để phát triển anti của mình , xin đừng ném đá
    bạn có thể nhờ người bạn đó vào game hack cho mình xem được ko bạn,có nhiều người đã từng bảo hack được nhưng rồi cuối cùng thì ko được,trả lời đại thôi ,cảm ơn bạn nhémình pm yahoo bạn lại rồi đấy mà không thấy bạn trả lời
    Khách viếng thăm hãy cùng UnderGroundK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Hoa Quả Sơn
    Thanks
    239

Trích dẫn Gửi bởi UnderGroundK [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn có thể nhờ người bạn đó vào game hack cho mình xem được ko bạn,có nhiều người đã từng bảo hack được nhưng rồi cuối cùng thì ko được,trả lời đại thôi ,cảm ơn bạn nhémình pm yahoo bạn lại rồi đấy mà không thấy bạn trả lời
    Yahoo mình vẫn Onl
    Mình góp ý cho bạn phát triển thêm Anti của bạn thôi chứ mình cũng không rỗi mà vào ném đá bạn làm gì
    Mong 1 ngày không xa có thể dùng Anti của bạn
    Cho thuê VPS X5650 RAM 8GB + SSD 130 GB + MUSERVER SS6.9 + web config a-z + hỗ trợ FULL (config + quản lý + quảng cáo ads fb...)
    Group giao lưu admin MUSERVER : [Only registered and activated users can see links. ]

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Hào Hoa Công Tử vì bài viết này !

NghiTran (07-07-12)

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi Hào Hoa Công Tử [Only registered and activated users can see links. ]
    Yahoo mình vẫn Onl
    Mình góp ý cho bạn phát triển thêm Anti của bạn thôi chứ mình cũng không rỗi mà vào ném đá bạn làm gì
    Mong 1 ngày không xa có thể dùng Anti của bạn

mình ko nói anti của mình là ko thể hack được,nhưng mình làm anti mình biết anti của mình làm được những gì và mình tự tin vào anti của mình ,như lần trước test thì mấy hacker hỏi họ họ hay trả lời đại lắm trong khi chưa hack được,mình chỉ muốn rõ ràng thôi,nên nếu bạn ủng hộ mình thì hãy nhờ người đã nói hack được vào hack cho mình xem để rõ ràng nhé,cảm ơn bạn rất nhìu mình lại pm bạn rồi đấy nhưng bạn vẫn ko trả lời
    Lần sửa cuối bởi UnderGroundK, ngày 07-07-12 lúc 08:35 AM.

Thành Viên
    Thanks
    7

vì việc này có thể ảnh hưởng đến giá trị của 1 sản phẩm lao động trí tuệ,mình xin phép được log đoạn chat của bạn,và sẽ sửa nick chat của bạn lại để an toàn

Code:
    Hào Hoa Công Tử: ừm bạn
    Hào Hoa Công Tử: 
    undergroundk2012: ban thay tan mat nguoi ban do hack chu
    undergroundk2012: ban co the noi nguoi ban day vo hack cho minh xem dc ko 
    Hào Hoa Công Tử: đợi mình
    Hào Hoa Công Tử: gửi log chat đó
    Hào Hoa Công Tử: cho bạn
    Hào Hoa Công Tử: 
    undergroundk2012: troi
    undergroundk2012: minh da noi la minh muon ro rang
    Hào Hoa Công Tử: chình mình là ng test 
    undergroundk2012: ban nho ban ay vao hack cho minh xem di
    undergroundk2012: chu log chat dau chung minh duoc gi dau ban 
    undergroundk2012: may ong hacker ong hay vay lam
    Hào Hoa Công Tử: thì mình là ng test hack
    Hào Hoa Công Tử: 
    undergroundk2012: vay ban vo hack cho minh xem dc ko
    Hào Hoa Công Tử: ẹc bạn k hiểu à
    Hào Hoa Công Tử: nghĩa là bạn đó hack
    Hào Hoa Công Tử: và gọi mình vào
    undergroundk2012: nhung minh` muon' minh` tan. mat' chung kien kia
    undergroundk2012: 
    undergroundk2012: nho` ban ay vo hack dum minh di ban
    undergroundk2012: giup minh di
    Hào Hoa Công Tử: e rằng hơi khó  nhưng bạn cứ tin chắc 1 điều là những gì mình nói là sự thật
    Hào Hoa Công Tử: mình muốn anti bạn phát triển hơn thôi
    Hào Hoa Công Tử: 
    undergroundk2012: thi minh xem thi minh se phat trien anti thoi
    undergroundk2012: 
    undergroundk2012: nhung tinh' minh vay do
    undergroundk2012: minh chua thay tan mat la minh chua tin
    undergroundk2012: truoc
    undergroundk2012: cung co nguoi
    undergroundk2012: bao hack duoc
    undergroundk2012: nhung roi
    Hào Hoa Công Tử: ừm  giờ mình đang dùng VG rồi có dùng anti của bạn nữa đâu mà test đc
    Hào Hoa Công Tử: 
    undergroundk2012: dung loay hoay mai ko dc
    undergroundk2012: nho` ban ay
    undergroundk2012: minh gui main
    undergroundk2012: sang server minh
    undergroundk2012: co' nguoi`
    undergroundk2012: hack bi. dis
    undergroundk2012: rang' chup tam hinh`
    undergroundk2012: dua
    undergroundk2012: truoc khi dis
    undergroundk2012: 
    undergroundk2012: co nguoi`
    undergroundk2012: thi` cung bao la hack duoc
    undergroundk2012: nhung ko chiu. vao`
    undergroundk2012: nho` nguoi di kiem tra thi chang hack dc
    undergroundk2012: nen minh muon ro rang thoi
    undergroundk2012: 
    undergroundk2012: minh gui main
    undergroundk2012: vao server minh
    undergroundk2012: minh lam anti minh biet
    undergroundk2012: tru` knight va nohope
    undergroundk2012: minh ko tin 1 nguoi` nao` do don gian la biet hack hack agi cua minh trong vong 1 buoi toi' dau
    undergroundk2012: 
    Hào Hoa Công Tử: mình nói ra lại mất lòng
    Hào Hoa Công Tử: ng đó chính là k9 đó
    Hào Hoa Công Tử: 
    undergroundk2012: vay minh add nick k9 hoi nhe 
    Hào Hoa Công Tử: 
    Hào Hoa Công Tử: mang tiếng mình ra
    Hào Hoa Công Tử: 
    undergroundk2012: ko
    undergroundk2012: hoi 1 nguoi biet thoi
    undergroundk2012: minh lam gi
    undergroundk2012: ro rang lam
    Hào Hoa Công Tử: tại 2 ng cùng làm anti
    Hào Hoa Công Tử: 
    Hào Hoa Công Tử: nên....
    Hào Hoa Công Tử: sự thật hay mất lòng
    Hào Hoa Công Tử: bạn hỏi gì thì hỏi đừng đem mình vào tr này néh
    Hào Hoa Công Tử: 
    undergroundk2012: minh van chua tin la k9 ranh roi den vay
    undergroundk2012: nhung minh cu hoi xem sao
    undergroundk2012: 
    Hào Hoa Công Tử: có cần xem log chat k
    Hào Hoa Công Tử: mình góp ý để bạn phát triển thôi
    Hào Hoa Công Tử: còn tin hay k tùy bạn
    Hào Hoa Công Tử: 
    undergroundk2012: duoc roi
    undergroundk2012: minh tin 
    undergroundk2012: neu la knight chuyen do ko thanh van de
    undergroundk2012: con neu la 1 nguoi nao do
    undergroundk2012: minh muon xem tan mat
    undergroundk2012: nhung cuoi cung thi
    undergroundk2012: ko the ko dem ban vao chuyen nay roi
    trích đoạn chính:
    Code:
    Hào Hoa Công Tử: mình nói ra lại mất lòng
    Hào Hoa Công Tử: ng đó chính là k9 đó
    Hào Hoa Công Tử: 
    undergroundk2012: vay minh add nick k9 hoi nhe 
    Hào Hoa Công Tử: 
    Hào Hoa Công Tử: mang tiếng mình ra
    thứ 1.Nếu là k9 thì chuyện hack tất cả anti là hết sức bình thường,bạn ko thể dùng trình độ của k9 và đánh giá anti của mình,k9 hack được là chuyện đuơng nhiên,mình làm anti này ko phải để anti k9 mà bạn bảo mình phát triển chỗ nào,rõ ràng là khập khiễng.
    thứ 2.Nếu là k9 tại sao ko nói rõ đích danh để người khác còn biết,bạn nói là 1 người bạn,điều đó khiến mọi người suy nghĩ khác đi đấy.
    thứ 3.Nhưng cuối cùng,mình vẫn chưa tin k9 thực sự rãnh rỗi như bạn nói.

Nếu đoạn comment này làm bạn cảm thấy ko thích,mình xin lỗi,nhưng mình là 1 người rõ ràng,mình ko nói anti mình là vô đối,nhưng tính mình là rõ ràng,ai hack được thì vào game hack cho mình xem mình sẽ cảm kích rất nhiều.Còn nữa,nếu K9 có đi ngang qua đây,phân trần giúp mình sự thật thì tốt quá,mình vẫn còn mập mờ chuyện đấy .Đây đơn giản chỉ là rõ ràng,mình ko muốn gây hiềm khích,cảm ơn bạn đã quan tâm đến anti của mình

Đang ở
    Hoa Quả Sơn
    Thanks
    239

Nói cho mà biết còn bày đặt LL ( làm lông )
    Không chỉ riêng K9 , vừa Update mem đã lập 2 3 cái topic kêu sv 3 , sv 4 loren bị dis , Update nặng hơn Phiên bản cũ , Game Nặng Quá
    Nói thật UGK , tôi chưa chắc đã bằng tuổi ông nhưng ông trẻ con hơn tôi đó
    Tôi góp ý cho ông phát triển, làm ăn mắc oán
    k9 là người làm anti , ông cũng là người làm , việc k9 hack chả nhẽ tôi nói ra là k9 hack đc anti ông thì ông nghĩ k9 gen ăn tức ở chuyện làm ăn à
    Đúng là tính trẻ con , còn thích xem log chả của k9 đây gửi cho , tin hay không thì sẽ biết

Anti bị hack , tôi không nói tên người hack ra ông bảo ảnh hưởng nhiều đến ông
    Kém miếng khó chịu hay sao mà ảnh hưởng với không ảnh hương , chả liên quan gì đến việc nêu tên người hack ra
    Góp ý cho nữa này , Main đéo load trên 1 số máy , hay bị văng , đấy cắn đi
    Lần sửa cuối bởi Hào Hoa Công Tử, ngày 07-07-12 lúc 03:25 PM.

Đang ở
    Hoa Quả Sơn
    Thanks
    239

Tưởng xin yahoo nói vấn đề hack , này nọ
    xin yahoo để chat xong lấy log post lên thì cái hạng người này đéo thể xếp hạng

Thành Viên
    Thanks
    7

Nói cho mà biết còn bày đặt LL ( làm lông )
    Không chỉ riêng K9 , vừa Update mem đã lập 2 3 cái topic kêu sv 3 , sv 4 loren bị dis , Update nặng hơn Phiên bản cũ , Game Nặng Quá
    Nói thật UGK , tôi chưa chắc đã bằng tuổi ông nhưng ông trẻ con hơn tôi đó
    Tôi góp ý cho ông phát triển, làm ăn mắc oán
    k9 là người làm anti , ông cũng là người làm , việc k9 hack chả nhẽ tôi nói ra là k9 hack đc anti ông thì ông nghĩ k9 gen ăn tức ở chuyện làm ăn à
    Đúng là tính trẻ con , còn thích xem log chả của k9 đây gửi cho , tin hay không thì sẽ biết

Anti bị hack , tôi không nói tên người hack ra ông bảo ảnh hưởng nhiều đến ông
    Kém miếng khó chịu hay sao mà ảnh hưởng với không ảnh hương , chả liên quan gì đến việc nêu tên người hack ra
    Góp ý cho nữa này , Main đéo load trên 1 số máy , hay bị văng , đấy cắn đi
    ko sao,mình biết bạn thế nào rồi,mình ko nói thêm bạn đâu,anti của mình thế nào người ta tự biết,đã có mu chạy rồi,tất cả đều là dùng thử mình chưa lấy 1 xu nào,và ai mình cũng nói 1 câu rằng dùng thử được rồi hẵn mua,nên nghe những lời nói dìm hàng của bạn chỉ để vui nhà thôi,nếu có ý tốt đã ko như thế rồi

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. 2 video xứng đáng làm Trailer cho One Piece (tính đến hiện tại)
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Phim Hoạt Hình
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 13-09-12, 12:04 AM
  2. One Piece Trailer 2012 Việt Sub by thaihoa91
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Phim Hoạt Hình
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-08-12, 06:57 PM
  3. Trả lời: 43
    Bài viết cuối: 03-07-12, 11:40 AM