[JX] Ai còn hứng thú với JXonline thì vào. - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bạn còn Dev JX ?

Người bình chọn
130. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Thường xuyên.

49 37.69%
  • Đôi khi.

50 38.46%
  • Không còn.

31 23.85%
Trang 3 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 13 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 138
    Thành Viên
    Thanks
    9

Ðề: Ai còn hứng thú với JXonline thì vào.

Chẳng cần nhiều, chỉ cần skill hỗ trợ cho nhau. Dame chuẩn. Luyện skill bằng đánh quái luyện công, hút hít chuẩn là được. Có chuyển sinh càng tốt
    Khách viếng thăm hãy cùng 0979623387 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    660

Trích dẫn Gửi bởi DNTmaster [Only registered and activated users can see links. ]
    Tình hình Box JX ngày càng vắng.
    Mod thì cũng chả ai còn đóng góp nhiều kể cả DNT.

Hôm nay, nếu ai còn đam mê thì có thế thể reply tại đây. Nêu chức năng Server bạn muốn có gì.
    Nếu y/c là xác đáng và được nhiều ý kiến người khác đồng ý.
    Thì sẽ gom lại thành 1 danh sách. DNT sẽ làm 1 bản Public cho ae 4um còn hoạt động trong lĩnh vực JX này.

Chú ý: Phiên bản public chỉ là Server File. không bao gồm script + settings. Và tất nhiên các giao thức hack thì cũng sẽ không Fix tránh tình trạng Onl thu lợi nhuận từ công người khác. Còn lock IP, giới hạn người chơi thì có lẽ sẽ không làm để ae chơi kiểu gì tùy ý.

P/s: Spam -> 15 ngày [Chỉ nhận những góp ý chân thành]
    Suy nghĩ của bác thật rộng lượng và một con đường tươi sáng cho box jx đi lên, nếu ý tưởng này thành hiện thực sau này sẽ có rất nhiều SV jx hay ra đời dựa trên nền tảng này, box jxp sẽ dậy sóng, tên của bác sẽ mãi được khắc ghi trên 4 tấm bia đá của Ba Lăng Huyện trung tâm của jxp . Hãy đọc kỹ những lời bác DNT nói, mọi suy nghĩ hẹp hòi nghi ngờ xin hãy tạm gác lại, hãy cứ để bác DNT tự quyết định!
    Khách viếng thăm hãy cùng duynguyenjx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. The Following 3 Users Say Thank You to duynguyenjx For This Useful Post:

Edward_Newgate (07-07-12), nhocvuong (11-07-12), shidaichi (06-07-12)

Thành Viên DMC.NeZo's Avatar
    Thanks
    18

Vote luôn
    - Hút Hít
    - Vòng sáng
    - Skill 1x 5x 9x Hổ Trợ Nhau
    - Lên Xuống Ngựa
    - Rồng dí, Phong Sương
    Khách viếng thăm hãy cùng DMC.NeZo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến DMC.NeZo vì bài viết này !

nhocvuong (11-07-12)

Khơi dậy đam mê The Guardian's Avatar
    Thanks
    72

Mod box này đâu hết rồi mà để tranh cãi lộn xộn trong cái Topic "ý nghĩa" như thế này vậy???

Bắt đầu từ bây giờ những bài reply nào không mang đúng tính chất với yêu cầu Topic đưa ra sẽ bị delete !

Hãy nghĩ thoáng vì sự phát triển chung, người share đã có chí hướng hạn chế tránh lạm dụng sản phẩm thì nên khuyến khích, khen thưởng, không nên bác bỏ và bàn ra.
    Lần sửa cuối bởi The Guardian, ngày 07-07-12 lúc 12:22 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng The Guardian xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. The Following 10 Users Say Thank You to The Guardian For This Useful Post:

assaa (07-07-12), DirectX (07-07-12), duynguyenjx (07-07-12), Edward_Newgate (07-07-12), ICarus (07-07-12), lamtay (07-07-12), nhocvuong (11-07-12), Phong_JxOnline (07-07-12), sky.light9530 (07-07-12), vipprolc (07-07-12)

Thành Viên Tâm Huyết assaa's Avatar
    Thanks
    271

Mình chỉ mong 1 sv có các chức năng như sv của CBT đã share và thêm 1 số cái như:
    + mở rộng rương
    + rồng dí, bổng dí, phong sương..
    + các skill có hút hít
    + Bang hội
    + Nếu có thể làm thêm 1 hàm nhân kinh nghiệm. Vì hiện tại mình thử 1 số sv dùng chức năng nhân exp nhưng thấy ko hoạt động
    + skill ko bị giới hạn để có thể thêm 1 số skill khác vào. như sv của CBT bị giới hạn bên miless thì phải
    như thế là đủ rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng assaa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến assaa vì bài viết này !

nhocvuong (11-07-12)

Thành Viên sky.light9530's Avatar
    Thanks
    118

Trích dẫn Gửi bởi assaa [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình chỉ mong 1 sv có các chức năng như sv của CBT đã share và thêm 1 số cái như:
    + mở rộng rương
    + rồng dí, bổng dí, phong sương..
    + các skill có hút hít
    + Bang hội
    + Nếu có thể làm thêm 1 hàm nhân kinh nghiệm. Vì hiện tại mình thử 1 số sv dùng chức năng nhân exp nhưng thấy ko hoạt động
    + skill ko bị giới hạn để có thể thêm 1 số skill khác vào. như sv của CBT bị giới hạn bên miless thì phải
    như thế là đủ rồi
    Quá nhiều rồi đó ..................
    Khách viếng thăm hãy cùng sky.light9530 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến sky.light9530 vì bài viết này !

nhocvuong (11-07-12)

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    284

Em nghĩ là các chức năng cơ bản như team anh thái hòa cần phải có nhưng cố được bao nhiêu thì cố, có kill hỗ trợ lẫn nhau, hút hít, hiệu ứng đầy đủ nữa là ổn, đủ để test khi viết các event
    Khách viếng thăm hãy cùng ph4mduc4n xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ph4mduc4n vì bài viết này !

nhocvuong (11-07-12)

Thành Viên
    Thanks
    87

và mình có 1 ý kiến đóng góp thêm thế này nếu dc thì khi DNT phát triển bản sv này nên đổi lại tên các file settings và các thứ liên quan đến tiếng TQ sang tiếng latin (có thể là eng hoặc tiếng việt ko dấu) để khỏi phải làm 1 bản font và no font cũng ko cần phải cài font..... ví dụ như các file liên quan đến npcres toàn tiếng TQ nhìn chóng mặt nếu sang tiếng latin thì tốt quá.
    phần lớn các ae ko biết lập trình nên chủ yếu phát triển nội dung là nhiều, khi xưa ko có source chúng ta phải mò mẫm từng file để tìm ra ý nghĩa, cách sử dụng của các cột, các file và từng giá trị nó có ý nghĩa thế nào. Bây giờ khi đã có source rồi và cũng đã có nhiều bản sv built trên source nên mình rất mong DNT và các bạn khi phát triển sv này sẽ cho luôn cái ý nghĩa cách dùng của các file các giá trị v.v.... để ae phát triển về mặt nội dung có thể làm tốt và cho ra những sv mang nhiều nội dung phong phú.
    Ý KIẾN BÊN LỀ: về các file pak mặc dù đã có RPGViewer nhưng ko bik là khi đã có source rồi có bạn nào có thể làm 1 cái soft extract các file đó ra giống như cái Lunpack lúc trước ko mình thấy cái dó rất hay và tiện, nếu dc như vậy thì có thể làm gọn lại dung lượng của client rất nhiều bỏ đi những thứ chưa cần đến
    một vài ý kiến có thể ngoài tầm nhưng đóng góp chơi, còn nhiều điều mún nói nhưng để nó tập trung và định hình trong đầu lại
    Thanks all
    Khách viếng thăm hãy cùng ICarus xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

15. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ICarus vì bài viết này !

nhocvuong (11-07-12)

Thành Viên trongloikt192's Avatar
    Thanks
    56

tạm thời mình chỉ mong có source đã thêm chức năng lên xuống ngựa bằng M...nếu có thêm các chức năng khác càng tôt!!!!!!!!!!
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Tôi không bao giờ dừng bước trên con đường thực hiện mơ ước của mình...

17. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến trongloikt192 vì bài viết này !

nhocvuong (11-07-12)

Thành Viên
    Thanks
    30

Chức năng như sv của CBT + hút hít và auto là ngon rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng ngotiendat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

19. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến ngotiendat vì bài viết này !

nhocvuong (11-07-12)

Trang 3 của 14 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 13 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Gấp Gấp Gấp. Anh em nào trả lời giúp mình với. Lỗi chạy server jxonline
    Bởi husnomi trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 04-03-12, 07:43 PM
  2. E-book đầu tiên về JxOnline!
    Bởi khoamamktvn trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 29
    Bài viết cuối: 27-07-10, 10:20 PM

Tag của Chủ đề này