Gunbound Classic Offline !! - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 15 của 15
    Thành Viên
    Thanks
    5

Ðề: Gunbound Classic Offline !!

Trích dẫn Gửi bởi daikimvuong1 [Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]

bạn ơi bạn ah có thể làm thêm cái video hướng dẫn cách chạy online hay lan không bạn . ngồi bắn 1 mình đúng là mau chán thật
    Hiện tại thì có thể làm Lan , nhưng mình chưa có thời gian test . Mình sẽ cố mần trong thời gian sớm nhất
    Khách viếng thăm hãy cùng chidaukhoe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến chidaukhoe vì bài viết này !

daovanhoi (29-08-13)

Thành Viên
    Thanks
    79

Bản này cũ rồi mà, xấu kinh khủng. RZ có share mấy bản hay hơn sao không đem về dùng nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng pikeman20 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi pikeman20 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bản này cũ rồi mà, xấu kinh khủng. RZ có share mấy bản hay hơn sao không đem về dùng nhỉ
    Bạn mang về đây cho ae dùng vs
    Khách viếng thăm hãy cùng chidaukhoe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Nếu chơi Gunbound Classic thì cài offline làm gì, vì tụi thằng Aaron nó phát triển cái này quá tốt rồi, đăng ký down về mà chơi thôi. Mình trước cũng thi thoảng chơi GB classic nhưng gét cái giao diện cổ và damage của mấy xe không cân bằng lắm nên chán. Mình thấy bản season 2 đời đầu của năm 2008 là hay nhất, độ cân bằng giữa mobile tốt hơn, có thêm cái Moon Disk Mirror (Gương), nếu ai làm được cái này thì hay, bỏ item 2 đi cũng OK, chỉ cần cái Mirror là ổn. Bản này Raon thực sự mạnh, chứ không như phiên bản Season 1.
    Khách viếng thăm hãy cùng Ashot4love xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    279

Trích dẫn Gửi bởi Ashot4love [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu chơi Gunbound Classic thì cài offline làm gì, vì tụi thằng Aaron nó phát triển cái này quá tốt rồi, đăng ký down về mà chơi thôi. Mình trước cũng thi thoảng chơi GB classic nhưng gét cái giao diện cổ và damage của mấy xe không cân bằng lắm nên chán. Mình thấy bản season 2 đời đầu của năm 2008 là hay nhất, độ cân bằng giữa mobile tốt hơn, có thêm cái Moon Disk Mirror (Gương), nếu ai làm được cái này thì hay, bỏ item 2 đi cũng OK, chỉ cần cái Mirror là ổn. Bản này Raon thực sự mạnh, chứ không như phiên bản Season 1.
    tụi này không thích chơi online . online gây nghiện game
    chạy server offline có cái hay của nó chứ .

hình như từ trước tới giờ tôi cài nhiều server rất ít khi chơi game chỉ thích cài trên máy cho có thôi
    Lần sửa cuối bởi daikimvuong1, ngày 31-07-12 lúc 03:14 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng daikimvuong1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Các Chủ đề tương tự

1. Help Lỗi cài đặt Gunbound Offline
    Bởi caidieucay trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 16-07-12, 05:10 PM
  2. [ Help - Me ] Gunbound Offline Mạng Lan
    Bởi tu4n4nhn01 trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 24-07-10, 09:08 AM
  3. [ Help - Me ] Gunbound Offline
    Bởi tu4n4nhn01 trong diễn đàn Gunbound Server