[KT] Server add thêm đồ dựa trên server của bác xaophayxoan - Trang 5
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 5 của 100 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 15 55 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 1000
    Thành Viên Tâm Huyết satthupro95's Avatar
    Thanks
    2,566

Ðề: Server add thêm đồ dựa trên server của bác xaophayxoan

Trích dẫn Gửi bởi hieu0071990 [Only registered and activated users can see links. ]
    cảm ơn bác e đồng bộ ok. nhưng cái túi tân thủ nó có vấn đề khi fix nó bỏ hàm if . e bị cái kì trân các bi lỗi nản . chắc phải fix dài dài
    Bác bỏ hàm đi chắc là xóa mất cái gì rồi @@ xem lỗi ở gs nó báo lỗi dòng bao nhiêu
    Khách viếng thăm hãy cùng satthupro95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến satthupro95 vì bài viết này !

hieu0071990 (01-07-12)

Thành Viên
    Thanks
    333

Trích dẫn Gửi bởi satthupro95 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác bỏ hàm đi chắc là xóa mất cái gì rồi @@ xem lỗi ở gs nó báo lỗi dòng bao nhiêu
    e fix dc cái kỳ trân các rùi giờ ngâm cứu cái túi tân thủ không pi lỗi nữa là ok .theo e chắc lổi ép cái thẻ GM qua chỗ khác để nhận quá . cái gamecentrer của e khi chạy nó ghi là

drop old backup table armcamp_20120523
    drop old backup table bindcoin_20120523
    ...
    ....
    .... nguyên hàng dài luôn chưa thấy ảnh hưởng gì cả . không biết có sao không bác

à e hỏi bác chút sever của bác chỉ có gioi han ở 150 à e bấm kinh nghiệm 1 phát len 200 luôn lol. chả biết sao không biết có ảnh hưởng gì đến time mở cấp của sever không bác ????
    Khách viếng thăm hãy cùng hieu0071990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    2,566

Trích dẫn Gửi bởi hieu0071990 [Only registered and activated users can see links. ]
    e fix dc cái kỳ trân các rùi giờ ngâm cứu cái túi tân thủ không pi lỗi nữa là ok .theo e chắc lổi ép cái thẻ GM qua chỗ khác để nhận quá . cái gamecentrer của e khi chạy nó ghi là

drop old backup table armcamp_20120523
    drop old backup table bindcoin_20120523
    ...
    ....
    .... nguyên hàng dài luôn chưa thấy ảnh hưởng gì cả . không biết có sao không bác

à e hỏi bác chút sever của bác chỉ có gioi han ở 150 à e bấm kinh nghiệm 1 phát len 200 luôn lol. chả biết sao không biết có ảnh hưởng gì đến time mở cấp của sever không bác ????
    Sv e mở giới hạn 200 mà bác @@
    Khách viếng thăm hãy cùng satthupro95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến satthupro95 vì bài viết này !

hieu0071990 (01-07-12)

Thành Viên
    Thanks
    333

Trích dẫn Gửi bởi satthupro95 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sv e mở giới hạn 200 mà bác @@
    e biết chắc do sever ảo còn gioi hạn thôi e fix lỗi chắc mọi thứ ok . không có vấn đề gì nữa . vì tối qua e làm chưa chép nhưng file khác nữa chép mỗi file scrip_ setting không đồng bộ được nản quá ngủ luôn . nên tăng bình thường chỉ lên dc 150 thôi . bác cho e hỏi bác o đâu vậy Hà nội hay HCM
    Khách viếng thăm hãy cùng hieu0071990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Sever đi tdc có đợi 30' nữa ko bác.Chứ mà vào chờ 30' mới đi dc thì mệt.
    Khách viếng thăm hãy cùng kakaknight12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    333

bác satthu hình như mấy cái phi phong chưa đúng hình lắm chắc có nhầm lẫn trong cái phi phong thì phải đeo vô hình giống cái vô song cũ . có cái thi đúng lạ thật . còn thú thì có con không có hình bác chép spr cho nó chưa . như con kim mao sư tử ấy không có hình . e chắc phài làm hình ảnh lai cho tui nó thôi

Thành Viên
    Thanks
    78

Satthu ơi.mình xài sv của bạn thì khi chạy sv nó hiện bảng lên rùi tắt đi ( đã chỉnh đường dẫn) + khi dùng sv phien path hach thì vào chơi ngọt xớt.còn dùng sv phien path của bạn thì màn hình vào sv thì bt nhưng khi vào đăng nhập màn hình đen thui. h sao đây. nếu đc bạn lên YH nhé.
    Khách viếng thăm hãy cùng vip38a xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    51

sv mấy để chạy kết hôn vậy ? acc mình bị kẹt rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng hitlezan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    2,566

bác satthu hình như mấy cái phi phong chưa đúng hình lắm chắc có nhầm lẫn trong cái phi phong thì phải đeo vô hình giống cái vô song cũ . có cái thi đúng lạ thật . còn thú thì có con không có hình bác chép spr cho nó chưa . như con kim mao sư tử ấy không có hình . e chắc phài làm hình ảnh lai cho tui nó thôi
    Srr bác có cái FF vô song lăng thiên là e quên chưa khai res T.T bác khai lại hộ e với nhé ^^ không thì bác ad cái ff admin vào ^^ - Còn ngựa kim mao trong sv e k có ^^

Thành Viên
    Thanks
    78

các lỗi nè SAtthu ơi.!bạn xem giúp mình khắc phục đc cái nào nhé
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng vip38a xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 5 của 100 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 4 5 6 7 15 55 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [KT] Lỗi gameserver ! Server xaophayxoan
    Bởi sitachi trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 31-08-12, 07:55 PM
  2. [KT] Rate của server xaophayxoan chỉnh ở đâu nhỉ ?
    Bởi luxfarm trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 17
    Bài viết cuối: 18-06-12, 01:18 PM
  3. [KT] Cần hướng dẫn mở map server xaophayxoan
    Bởi vipbk trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 31-05-12, 11:42 AM
  4. [KT] Help Server của xaophayxoan (Lỗi GMcard,gia tộc)
    Bởi ngaunachay trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 09-05-12, 04:14 PM