[Share] Server Ran đã cài sẵn trên máy ảo
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8
    Moderator Tuan565's Avatar
    Thanks
    302

[Share] Server Ran đã cài sẵn trên máy ảo

Ran Offline EP 7.1 chạy trên máy ảo
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khởi sự của RAN là một lời tiên tri về sứ mệnh hòa bình của nhân loại. Vào một ngày không xa những thập niên đầu thế kỷ 21. Một triết gia đã liệu đoán thế giới sớm bị tàn phá bởi những thế lực hắc ám, những bóng ma tội ác sẽ tràn ngập mặt đất sau những trận mưa băng và sao chổi. Trái đất sẽ bị nhiều cơn chấn động khủng khiếp, bị nhấn chìm bởi những cơn đại hồng thủy tưởng chỉ có trong truyền thuyết, các lục địa bị tách rời nhau ra, cắt đứt mọi liên lạc giữa thế giới lòai người, bóng tối sẽ che phủ tất cả. Trái đất trở về kỷ băng hà. Để ngăn chặn hiểm họa đó, lòai người đã phải tập hợp lại, chọn ra những chiến binh mạnh nhất, đảm đương sứ mệnh giải cứu thế giới, xua tan bóng đêm, đem lại bình minh cho nhân loại.

Một tổ chức bí mật có tên gọi Tổ Chức Tài Chính Bí Mật đã âm thầm xây dựng 4 học viện rải rác trên tòan thế giới để từ đó đào tạo những cá nhân xuất sắc. Tiêu chí tuyển chọn là những học viên có trí lực song tòan, đầy đủ nhân cách và sức mạnh tuổi trẻ. Trong nhiều năm, tổ chức này đã đào tạo không í t những học viên trẻ tuổi, đảm đương vai trò phòng vệ trước các thế lực đen tối và dần cứu lòai người khỏi lời nguyền năm xưa.

Tuy nhiên, một trong 4 học viện đã bị thế lực đen tối hủy diệt hoàn toàn trong một đêm, và càng khiến nỗi sợ hãi bao trùm khắp nới. Thời gian không còn nhiều, các học viên cần tích cực luyện tập để sớm đương đầu với các thế lực này. Và chính các bạn sẽ là những người học viên đó, sứ mệnh giải cứu thế giới đặt vào tay bạn, bóng tối sẽ xua tan và bình mình sẽ trở lại tất cả phụ thuộc vào chính sự can đảm và phi thường của các bạn - những học viên trẻ tuổi của RAN Online.
    Đồ nghề để chiến game này
    1.Server
    Mã MD5 cho các file nếu lỗi
    Code:
    http://www.mediafire.com/?vz5mrbl2s27z72a
    Pass giải nén : tuan565
    2.Client
    Code:
    http://www.mediafire.com/?r3tf91vw56mad
    Pass giải nén : tuan565
    Vào game bằng Launcher.exe rồi nhấn chọn Play URO Rebirth rồi chọn máy chủ đăng nhập vào game
    3.Video hướng dẫn
    Code:
    http://www.mediafire.com/?bz42om6aw2afztm
    Lưu ý :
    1. IP máy ảo là 192.168.1.100
    2. Xài acc tuan566 pass 123456 hoặc tạo ở Tool đi kèm trong máy ảo . ID : sa pass 123456 còn dòng đầu tiên thì copy các chữ trong file text có trong máy ảo paste vào

Link Vmware bản 8 ( có thể google tìm link khác )
    Cài đặt thì chỉ việc Next > Next ............ rồi khởi động điền key sau vào
    0A4NA-D00E4-LZJY1-UK9N6-1357G
    MF0KF-2Y183-HZXW9-409Q6-C325W
    Lần sửa cuối bởi Tuan565, ngày 20-06-12 lúc 11:23 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Tuan565 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 10 Users Say Thank You to Tuan565 For This Useful Post:

binlun0909 (09-07-12), catopwaw (21-01-15), f-fantasy (21-06-12), khungboktvn (07-02-13), llWindyll (22-07-23), tezmonster (20-06-12), ThanThoai (24-02-13), thienvinh12312 (20-06-12), toiyeuran (20-06-12), tranduchai (21-06-12)

Thành Viên
    Thanks
    33

Ðề: [Share]Server Ran đã cài sẵn trên máy ảo

bạn có thể cho biết thêm ít thông tin về sever này không, ví dụ đồ + đến 9 hay 15 và đã việt hóa chưa
    Khách viếng thăm hãy cùng toiyeuran xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    4

mình cũng từng làm bản êp chạy rùi nhưng sang ragezone làm bản ep7 restore DB toàn lỗi

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi toiyeuran [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn có thể cho biết thêm ít thông tin về sever này không, ví dụ đồ + đến 9 hay 15 và đã việt hóa chưa
    chưa việt hóa đâu bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng tranduchai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

server bị gì mà khi mình mở client toàn làm máy restart
    Khách viếng thăm hãy cùng thonght xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    100

Bác ơi sao em vào laucher.exe thì toàn bị restart máy là sao hả bác, bác giúp em với.
    Khách viếng thăm hãy cùng kzenopro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên boyholidays's Avatar
    Thanks
    53

set GM chẳng được mặc dù đã làm giống hướng dẫn trong video nhưng khi vào game lại ko thấy GM đâu hết nt thì chẳng thấy trả lời giúp đỡ làm vậy mà xem được àK?
    Khách viếng thăm hãy cùng boyholidays xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: [Share] Server Ran đã cài sẵn trên máy ảo

Bạn tuấn565 có thể upload lại file sever trên Fshare giúp mình không? Đường link cũ bị die rồi bạn ơi . Bạn nào trước đây đã download được file sever của Ran trên máy ảo có thể upload lên lại mediafire cho mình với được không? Cám ơn các bạn nhiều.
    Khách viếng thăm hãy cùng catopwaw xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    19

Ðề: [Share] Server Ran đã cài sẵn trên máy ảo

đào mộ tí.ai còn giữ up lại link server mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng thjentu1102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [HKGH] Share Server 8.0 China share Full npc
    Bởi herovn1994 trong diễn đàn Release
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 18-02-13, 01:30 AM
  2. [MU] Share server 6.1 wing 4 của cuocdoisp trước đã share
    Bởi trananhhuy10 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 49
    Bài viết cuối: 21-08-12, 12:26 PM
  3. Share server CF mới được 1 người bạn bên brazil share.
    Bởi Anh2SiTinh trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 42
    Bài viết cuối: 02-06-12, 05:44 AM
  4. [Share] Share file fix tóc cho server Chiến Quốc
    Bởi trungviet trong diễn đàn Server Chiến Quốc
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 20-11-11, 10:37 PM
  5. Share CoreClient Server DarkMoon DNTmaster Share
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 18-07-10, 04:35 PM