[MU] Tham Khảo - Giá của các AntiHack hiện nay !!!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 26
    Thành Viên
    Thanks
    7

Icon3 Tham Khảo - Giá của các AntiHack hiện nay !!!

Xin chào mọi người,cũng đã lâu rồi kể từ khi topic dev antihack của mình được đăng,và trong khoảng thời gian dài đó mình hầu như ko đăng thêm thông tin hay onl yahoo nhiều,tất cả cũng chỉ vùi đầu vô cái antihack sắp được ra mắt .Nhưng cái đó để than sau ,hôm nay mình xin phỏng vấn các bạn về 1 số vấn đề nhé,các bạn trả lời theo mẫu dùm mình nha :

1.Mức kinh phí được cho là ổn mà bạn có thể đầu tư cho AntiHack của server mình là khoảng bao nhiêu?
    _
    2.Nếu có 1 Antihack mới giá tầm 500k - 700k nhưng chất lượng cũng không hề thua kém những Antihack đi trước như VietGuard,ICM hay MuGuard Premium thì bạn nghĩ thế nào(đương nhiên là antihack nào cũng sẽ đến lúc có hack,quan trọng là update đàng hoàng và Antihack mình nêu cũng thế)?
    _
    3.Bạn có quan trọng hay khó chịu về chuyện cài đặt hay update Anti hơi nhiều bước(câu này minh hỏi bởi vì AntiHack mình có 1 số chức năng phụ nhưng nó làm mất thêm vài bước để Update,nhưng dù gì cũng là phụ thôi )?
    _

cảm ơn các bạn đã xem và trả lời cuộc tham khảo của mình nhé ,trang chủ Anti và thông tin cụ thể về Anti sẽ được công bố sau vài day left .
    Lần sửa cuối bởi UnderGroundK, ngày 16-06-12 lúc 10:59 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng UnderGroundK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 7 Users Say Thank You to UnderGroundK For This Useful Post:

CanCaiTen (18-06-12), DieuNinh (17-06-12), kukhinhthien (30-01-13), mrgacon (20-06-12), ngoonline_hl (20-06-12), pelinh (06-10-12), wilsontran (17-06-12)

Thành Viên wilsontran's Avatar
    Thanks
    109

Ðề: Tham Khảo - Giá của các AntiHack hiện nay !!!

Uppppppppppppp cho AE vào tham khảo để cho bác ấy ý kiến.
    Khách viếng thăm hãy cùng wilsontran xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

mọi người giúp mình tham khảo đi nào
    Khách viếng thăm hãy cùng UnderGroundK xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến UnderGroundK vì bài viết này !

DieuNinh (17-06-12)

Siêu Người Mẫu BiKiNi DieuNinh's Avatar
    Đang ở
    Gần Nhà
    Thanks
    1,111

bác nói đúng antihack ICM và VG đề bị hack còn MNS thì ko nhắc đến nữa

ko biết antihack của bác có chịu được nhiệt độ của hiện nay ko

dạo này hacker mọc lên như nấm 1 vấn đề nan giải với anh em làm MU
    Khách viếng thăm hãy cùng DieuNinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

Cucodoisp góp vài ý kiến chủ quan , nếu có động chạm gì đến ai thì bỏ qua nhé . MuOnline hiện tại phải nói là quá nhiều so với quy định , theo lẽ thường tình thì cái gì nhiều sẽ dẫn tới bão hòa " cung hơn cầu " lên :
    1. Giá tầm 500k- 700k là hợp lý ( 500k là chuẩn ) : vì theo như bạn chủ Topic nói ( anti nào rồi cũng bị hack : ICM , VG , MNS , Muguard đều đã bị hack , thậm chí còn bị hack nhiều cái khủng khiếp chứ không đơn giản chỉ là AGI và Speed ) nên việc anti tốt hay không cuocdoisp xin không đề cập đến . Lý do giá lên là 500k là do hiện tại Muserver đang đi xuống , các anh em làm Mu cũng đa số là không kiếm được nhiều nữa ( tất nhiên vẫn có người kiếm rất nhiều ) ---> kiêm đc ít tiền thì đương nhiên ko dám đầu tư antihack quá nhiều tiền . Nếu bạn để ý sẽ thấy Website của NetBanBe bán rất chạy ,không thể phủ nhận các chức năng của nó nhưng theo cuocdoisp nghĩ là do giá cả của netbanbe đưa ra là quá hợp lý đối với các admin nhỏ
    2. Update hay cài đặt quá nhiều bước có nên hay không ?? : lên có 2 phiên bản song song . Với Admin trình độ kém bạn lên send cho anti mà cài đặt và update cực kỳ đơn giản ( bạn có thể dễ dàng biết được Admin đó trình độ ra sao sau vài câu hỏi ) . với những bạn có chút trình độ và tâm huyết , bạn lên send cho họ bản update và cài đặt phức tạm 1 chút nhưng thêm vài tính năng .
    3. Lên cân nhắc việc nếu không trả tiền update hàng tháng vẫn dùng được antihack ??? : cái này chỉ là ý kiến riêng của cuocdoisp thôi . Có lẽ vấn đề này khó vì nó ảnh hưởng đến quyền lợi của bạn
    4. Thêm 1 vấn đề nữa là khi bạn đã đưa ra giá thì đừng bao giờ tăng giá ( lên cân nhắc thật kỹ khi đưa ra 1 cái giá antihack của bạn ) , mặc dù bạn có update thêm tính năng mới , có nhiều cái mới cũng ko được tăng giá . Tăng giá đôi khi là một sai lầm rất lớn khiến " món hàng " của bạn bị mất giá trị ( nếu so khoản chênh lệch giữa việc tăng giá và việc bạn bị mất khách hàng bạn sẽ thấy )
    Lần sửa cuối bởi cuocdoisp, ngày 17-06-12 lúc 11:28 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. The Following 7 Users Say Thank You to cuocdoisp For This Useful Post:

CanCaiTen (18-06-12), DieuNinh (17-06-12), legendaryntq (17-06-12), mrgacon (20-06-12), pelinh (06-10-12), thangvtv (13-01-13), The Gamer (17-06-12)

Siêu Người Mẫu BiKiNi DieuNinh's Avatar
    Đang ở
    Gần Nhà
    Thanks
    1,111

em cũng đồng tình với Cuocdoisp

giờ Mu đi xuống nhiều rồi

1 ngày bình quân có 5 đến 10 cái Mu ra đời

nên cũng ít người và kinh phí đầu tư nhiều cũng là 1 vấn đề khó cho các Admin nghèo

như em chẳng hạn
    Khách viếng thăm hãy cùng DieuNinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi cuocdoisp [Only registered and activated users can see links. ]
    Cucodoisp góp vài ý kiến chủ quan , nếu có động chạm gì đến ai thì bỏ qua nhé . MuOnline hiện tại phải nói là quá nhiều so với quy định , theo lẽ thường tình thì cái gì nhiều sẽ dẫn tới bão hòa " cung hơn cầu " lên :
    1. Giá tầm 500k- 700k là hợp lý ( 500k là chuẩn ) : vì theo như bạn chủ Topic nói ( anti nào rồi cũng bị hack : ICM , VG , MNS , Muguard đều đã bị hack , thậm chí còn bị hack nhiều cái khủng khiếp chứ không đơn giản chỉ là AGI và Speed ) nên việc anti tốt hay không cuocdoisp xin không đề cập đến . Lý do giá lên là 500k là do hiện tại Muserver đang đi xuống , các anh em làm Mu cũng đa số là không kiếm được nhiều nữa ( tất nhiên vẫn có người kiếm rất nhiều ) ---> kiêm đc ít tiền thì đương nhiên ko dám đầu tư antihack quá nhiều tiền . Nếu bạn để ý sẽ thấy Website của NetBanBe bán rất chạy ,không thể phủ nhận các chức năng của nó nhưng theo cuocdoisp nghĩ là do giá cả của netbanbe đưa ra là quá hợp lý đối với các admin nhỏ
    2. Update hay cài đặt quá nhiều bước có nên hay không ?? : lên có 2 phiên bản song song . Với Admin trình độ kém bạn lên send cho anti mà cài đặt và update cực kỳ đơn giản ( bạn có thể dễ dàng biết được Admin đó trình độ ra sao sau vài câu hỏi ) . với những bạn có chút trình độ và tâm huyết , bạn lên send cho họ bản update và cài đặt phức tạm 1 chút nhưng thêm vài tính năng .
    3. Lên cân nhắc việc nếu không trả tiền update hàng tháng vẫn dùng được antihack ??? : cái này chỉ là ý kiến riêng của cuocdoisp thôi . Có lẽ vấn đề này khó vì nó ảnh hưởng đến quyền lợi của bạn
    4. Thêm 1 vấn đề nữa là khi bạn đã đưa ra giá thì đừng bao giờ tăng giá ( lên cân nhắc thật kỹ khi đưa ra 1 cái giá antihack của bạn ) , mặc dù bạn có update thêm tính năng mới , có nhiều cái mới cũng ko được tăng giá . Tăng giá đôi khi là một sai lầm rất lớn khiến " món hàng " của bạn bị mất giá trị ( nếu so khoản chênh lệch giữa việc tăng giá và việc bạn bị mất khách hàng bạn sẽ thấy )
    rất cảm ơn bạn về những phần trả lời cũng như góp ý,mình sẽ xem xét kĩ,còn về việc Update,anti của mình với mục tiêu là học hỏi và chất lượng cho nên update hoàn toàn miễn phí,mình chỉ muốn Anti hack của mình thật chất lượng thôi còn về tiền bạc chỉ là để kiếm thêm chút tự lực cánh sinh và tinh thần để làm cho tốt thôi

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi cuocdoisp [Only registered and activated users can see links. ]
    ah mình ko đọc kỹ chỗ update,vì giá thành đã rất là rẻ rồi,nên mỗi tháng muốn dùng antihack thì phải trả phí,và chỉ tính phí antihack thôi,còn anti trong lúc vẫn còn dùng được sẽ được update liên tục mà ko cần phải trả bất cứ khoảng phí nào nữa ngoài phí duy trì antihack

Thành Viên
    Thanks
    66

ICM thì họ ko cần bán rồi vì 1 hay 2 triệu với họ ko là gì,ngoài ra hỏi thử vietguard hay try xem.hiện tại bán được nhiêu antihack rồi với cái giá đó,những Mu pro thì họ đã tự lo antihack cho họ được những mu trung bình thì dùng free hoặc mua của vietguard đi chăn nữa cũng 1,2 tháng,tóm lại tầm 500k là chuẩn,chứ như giá của máy đại ka kia thì hơi gọi là "bốc lột"
    Khách viếng thăm hãy cùng supberman xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    14

Chà . mình cũng đang tham khảo vấn đề này. k biết nên lựa chọn bản nào cho tốt .
    Khách viếng thăm hãy cùng eldest xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. share antihack ( ko biết antihack gì :)) )
    Bởi nguvadot trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 07-07-11, 05:37 PM
  2. Server Mu-AntiHack + Client Mu-AntiHack
    Bởi 323456789 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 14-01-11, 10:33 AM