[TLBB] Một mong muốn nhỏ ......
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14
    Thành Viên
    Thanks
    0

Icon3 Một mong muốn nhỏ ......

Em rất thích vẽ, từ khi chơi tlbb em đã nghiện các item đẹp trong game, hôm nay em xin show một bộ set môn phái do tự tay em thiết kế bao gồm 12 item trang bị ...và em chỉ mong muốn 1 điều có anh GM nào có thể đưa item này của em vào game được không, nếu được thì cảm động lắm .... tk all
    em thích nga my nên set này em thiết kế cho phái nga my

[Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi okbysyok, ngày 15-06-12 lúc 06:28 PM. Lý do: sai chính tả :D
    Khách viếng thăm hãy cùng okbysyok xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 10 Users Say Thank You to okbysyok For This Useful Post:

04104 (16-06-12), Azzuri (19-06-12), menlove (10-10-12), nhatminh123 (17-06-12), Nhock_Win (21-06-12), OldGamer (16-06-12), Phamhuys (16-06-12), puppengoan (22-06-12), thanhtripgd (26-07-12), tranvannghia11 (02-10-12)

Thành Viên
    Thanks
    6

Ðề: Một mong muốn nhỏ ......

đẹp thế . Nhưng mà bạn vẽ là cả cái ảnh này phải không. Thế làm sao mà đút vào đc
    Khách viếng thăm hãy cùng zZxikezZ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Không ... cái ảnh đó để show nhìn cho thực thôi, mình có một bộ riêng nếu GM nào cần thì mình đưa cho họ từng item GM có thể add từng cái vào sever của mình , thay đổi từng chỉ số thì sẽ có 1 bộ set mới thôi ( mình nghĩ vậy)
    Lần sửa cuối bởi okbysyok, ngày 15-06-12 lúc 06:31 PM.

Thành Viên tandat102's Avatar
    Đang ở
    Cần Thơ
    Thanks
    24

Trích dẫn Gửi bởi okbysyok [Only registered and activated users can see links. ]
    Không ... cái ảnh đó để show nhìn cho thực thôi, mình có một bộ riêng nếu GM nào cần thì mình đưa cho họ từng item GM có thể add từng cái vào sever của mình , thay đổi từng chỉ số thì sẽ có 1 bộ set mới thôi ( mình nghĩ vậy)
    Send mail cho mình nhe bạn dc thì thanks nhiều! mình add nó vào server của mình
    Mail cua minh la [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng tandat102 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    34

Icon14 Ðề: Một mong muốn nhỏ ......

Rất hay mình thấy chúng ta nên phát triển cái này để TLBB hoàn toàn mang phong cách Việt Nam
    >>>>>>>>>>>>>>>Made in VietNam<<<<<<<<<<<<<<<<<
    Khách viếng thăm hãy cùng 04104 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    17

Icon7 Ðề: Một mong muốn nhỏ ......

Trích dẫn Gửi bởi 04104 [Only registered and activated users can see links. ]
    Rất hay mình thấy chúng ta nên phát triển cái này để TLBB hoàn toàn mang phong cách Việt Nam
    >>>>>>>>>>>>>>>Made in VietNam<<<<<<<<<<<<<<<<<
    Một set đồ cho nhân vật bao gồm 2 thể hiện
    1. Icon : phần này thực chất là texture do họa sĩ thiết kế dùng trên GUI thể hiện đồ hoặc item nhân vật
    2. Model : là hình 3D thực sự thể hiện các phần của nhân vật (như bao tay, giầy, nón, ...)

Cụ thể hơn : Icon là một hình chiếu song song của Model. Cả 2 đều có chuẩn (size,...) cụ thể.

Mình đang hoàn thiện core của TLBB để phát triển game thuần Việt và đang rất cần hợp tác với các bạn thông thạo về đồ họa để thiết kế các nhân vật, vật phẩm mới cho game. Bạn gởi cho mình một bộ tham khảo nhé.

Trần Minh Sang
    Y!M : [Only registered and activated users can see links. ]
    Mail : [Only registered and activated users can see links. ]
    Mobile : 0976.495.824

Lần sửa cuối bởi OldGamer, ngày 16-06-12 lúc 04:33 PM. Lý do: thêm video minh họa
    Khách viếng thăm hãy cùng OldGamer xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Như vậy thì mình chỉ đáp ứng đựợc cái "thể hiện 1" thôi vì mình chỉ vẽ, mình đang thiết kết kế một bộ cho TD , mình chỉ vẽ hộ phù, giới chỉ,hạng liên, hài, hộ khiên, yên đái,hộ thủ,hộ uyển,mão,còn vũ khí va y phục chắc mình không làm được rồi, tại vì bắt buộc phải có thể hiện 2, mà mình nghỉ đâu có quang trọng đâu tại vì khi trang bị vào thì bạn nào cũng mặc thêm thời trang và nó sẽ che lấp đi hết trang bị, chỉ có vũ khí là mình không làm được thôi (sr mình post bằng iphone nên hơi lủng củng)

Thành Viên
    Thanks
    144

Trích dẫn Gửi bởi okbysyok [Only registered and activated users can see links. ]
    Em rất thích vẽ, từ khi chơi tlbb em đã nghiện các item đẹp trong game, hôm nay em xin show một bộ set môn phái do tự tay em thiết kế bao gồm 12 item trang bị ...và em chỉ mong muốn 1 điều có anh GM nào có thể đưa item này của em vào game được không, nếu được thì cảm động lắm .... tk all
    em thích nga my nên set này em thiết kế cho phái nga my

Chủ Topic cho mình xin Yahoo được không. Mình thấy bạn vẽ đẹp quá có thể trao đổi dc không
    Khách viếng thăm hãy cùng Phamhuys xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Nắm vững core server là chủ yếu. Những gì mình nghĩ là add icon vào client và sút id đồ ở trong server đã có . Nhớ hồi trước có tool mà del hết rồi. Ngồi hóng các bác
    Khách viếng thăm hãy cùng zZxikezZ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Yahoo nằm trong hình luôn đó bạn góc dưới bên phải, mình đang làm bộ Tiêu Dao và Võ Đang các bạn chờ nhé ...

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến okbysyok vì bài viết này !

192168123 (17-06-12)

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Mong các pro chỉ giáo
    Bởi vodailinh trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 15-01-11, 09:50 AM
  2. Mong Các Anh Giúp Đỡ !!!
    Bởi vantrinh_kt trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 01-01-11, 02:46 PM
  3. Y học hiện đại bó tay ! mong các pro giúp dùm !
    Bởi kipphong3 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 20-12-10, 09:15 AM
  4. mong mọi người giúp đỡ
    Bởi diephv trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 14-12-10, 09:56 PM
  5. mong mọi người giúp mình 1 tí
    Bởi quynhham0208 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 23-08-10, 07:51 AM