[Share] Server Lunentia + Hướng dẫn hoàn chỉnh !! - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 91
    Thành Viên
    Thanks
    40

Ðề: [Share] Server Lunentia + Hướng dẫn hoàn chỉnh !!

Trích dẫn Gửi bởi SpearMan [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình cài được rồi Server chạy tốt nhưng tại sao lại đăng nhập vào game hông được. chờ 30 phút rồi mà vẩn "localserver" conection.....
    miết vẩn vậy? mình đăng nhập bằng ACC:test PassL:test. vậy là sao????
    có ai biết lổi gì không.!!!!
    Bạn thoát client, rồi vô lại thì OK. Mình bị hoài nè mà vẫn chơi nhw thường.
    Khách viếng thăm hãy cùng hervehuynh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ductri1984's Avatar
    Thanks
    3

Sao tôi cài vào server thì chạy tốt nhưng khi vào client login xong nó xuất hiện bảng báo
    Microsoft Visual C++ Runtime Library
    RunTime Error! Program: D:\Lunentia Client\Field.exe
    This application has requested the Runtime to terminate it in an unusual way.
    Please contact the application's support team for more information.

Còn sử dụng trang web thì báo lỗi:
    Error [Microsoft][ODBC SQL Server Driver][SQL Server]Login failed for user 'AccountDB'. LINE242 Routine : a2dcheck.I_init
    Khách viếng thăm hãy cùng ductri1984 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Oạch mình thoát ra vào lại chục lần mà có được đâu. Làm Y shi hướng dẩn luôn kìa.
    Khách viếng thăm hãy cùng SpearMan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên ductri1984's Avatar
    Thanks
    3

TÔi sửa được lỗi của khi login vào client rồi. Nhưng khi dùng máy con trong mạng Lan login vào thì server báo lỗi debug là sao??? (Chỉ có máy chủ mới sử dụng client bình thường)

Còn trang web thì vẫn bị lỗi bạn coi lại đi.
    Khách viếng thăm hãy cùng ductri1984 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi ductri1984 [Only registered and activated users can see links. ]
    TÔi sửa được lỗi của khi login vào client rồi. Nhưng khi dùng máy con trong mạng Lan login vào thì server báo lỗi debug là sao??? (Chỉ có máy chủ mới sử dụng client bình thường)

Còn trang web thì vẫn bị lỗi bạn coi lại đi.
    bạn sữa bằng cách nào vậy???P ost lên hướng dẩn mọi người cách sữa với.!!!! Pó tay rồi.
    Khách viếng thăm hãy cùng SpearMan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Các bạn thử cách này xem saoĐây là cách tôi dùng thì chạy được trên máy nhà tôi(Pen 4 Ram 1GB Card 128 R9250), tôi nói không phải để quảng cáo đâu mà nếu máy nhà các bạn Ram 128 Card 64 thì chưa chắc đã chạy được...)
    Xin đi vào vấn đề chính:
    Ở đây các bạn tạo database và ODBC xong thì tạo IP cho máy:
    -vào Start/Setting/Control Panel/Add Hardware chờ chút xíu rồi chọn Yes I have connected the hardware, sau đó chọn(...)bên cạnh có chữ Advanced.Rùi Next tiếp đến 1 cái bảng chọn Network Adapter sau chọn Microsoft/ Loopback Adapter Next tiếp là xong.<==Phần này chắc có rất nhiều bạn biết .Bước tiếp theo là vào Start/Setting/Network Connection ấn chuột phải vào mạng mới tạo chọn Properties, chọn dong thứ 3, chọn Properties, đánh dấu chọn dòng thứ 2 ở mục IP gõ vào 222.255.122.20 dòng dưới click vào 1 cái(Subnet Mask). Xong OK.
    - Giờ thì thay mấy cái UID trong mấy file *.ini bằng sa ,PWD là password của sa.
    Các bạn thử lại xem . Còn nữa phải chờ từng link chạy một chứ đừng mở cùng lúc nhiều link thì không chỉ 30 phút kết nối mà có khi còn thành Hòn vọng...Lunetia ấy. .Thân.
    Khách viếng thăm hãy cùng Byokugan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn Chuot Thanh Tinh làm ơn hướng dẫn cách mở mấy map còn lại.

Thành Viên
    Thanks
    0

Có bạn nào cho mình xin cái video hướng dẫn cài game này đi . Làm hoài chẳng được
    Khách viếng thăm hãy cùng dttrung_mlay xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn cài không được chỗ nào? Nói đi mình sẽ giúp chứ mình không biết làm phim đâu.

Thành Viên ll3lueSky's Avatar
    Thanks
    0

ban Byokugan cho mình Nick Yahoo đi mình không làm được mình Pm cho bạn. Mình có chương trình quay film khi nào Pm minh` gui cho
    Khách viếng thăm hãy cùng ll3lueSky xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 73
    Bài viết cuối: 01-08-20, 12:04 AM
  2. Share server + web MU Sao Đỏ
    Bởi blackrose1086 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 39
    Bài viết cuối: 15-11-09, 12:13 PM