Chào tất cả cả bạn trên GZ, mình là Takashato (trên svit có tên này) đúng hơn là Bành Thanh Sơn (mượn nick của lenamb8). Hôm nay mình xin các bạn tài trợ cho mình một VPS Win XP (lâu dài) để làm Private MS và Forum, Web cho game.
Từ khi VMS ra đi (2009) mình rất buồn, dù nhân vật của mình chỉ đạt cấp độ 56, nghề Tu Sĩ. Mình đã cày nó hơn 1,5 năm và thấy nó rất vui, nhất là những sự kiện đánh boss, nhiệm vụ nhóm rất vui. Riêng khả năng mình mình thấy có thể làm được một PMS Online (đã có kinh nghiệm lập trình web).
Mình hứa là khi sử dụng VPS của bạn vào mục đích chính đã "nêu trên", không làm tổn hại đến server (chỉ làm cho MS). Các bạn tài trợ VPS cho mình xin cám ơn trước! Mình hứa sẽ cho bạn toàn quyền quyết định và sẽ không dùng thủ đoạn "hút máu" (đừng quăng gạch em) để ai muốn donate thì tùy và đặt banner, logo, text link, popup,... Nếu có điều kiện thì sau này mình sẽ nâng cấp nó và không phụ thuộc nữa.
Bạn nào muốn tài trợ xin Y!M cho mình: thanhson_love1 . Các bạn chỉ cần tài trợ VPS còn tên miền mình sẽ tự giải quyết lấy!
Lần đầu mình post bài lên GZ nên văn chương không được lưu loát mong các bạn bỏ qua
Cuối cùng mình cũng có 1 câu tặng các bạn: Cảm ơn các bạn và "Tôi yêu MapleStory"