[HKGH] Client.exe cần thỉnh giáo
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 4 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 35
    I'm farmer nhocluka's Avatar
    Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    110

Client.exe cần thỉnh giáo

anh em dùng cách nào edit clien.exe vậy ,ai bik hướng đẩn dùm cái .

thk all
    [Only registered and activated users can see links. ] ,[Only registered and activated users can see links. ]

Quản trị viên vếu bự ! pikhjn's Avatar
    Đang ở
    A Town With Love !
    Thanks
    216

Ðề: clien.exe cần thỉnh giáo

mún eddit như thế nào
    30 charrrrter
    Khách viếng thăm hãy cùng pikhjn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    110

Trích dẫn Gửi bởi pikhjn [Only registered and activated users can see links. ]
    mún eddit như thế nào
    30 charrrrter
    việt hóa tiếng việt có dấu bắt buột phải việt hóa từ clien.exe , bây giờ vấn dề đơn giản nhất làm sao đọc + hiểu
    [Only registered and activated users can see links. ] ,[Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    3

Box này có nhiều cao thủ, chưa đến lượt tớ trả lời nhỉ . Mà có trả lời xong các cao thủ lại bảo là trộm đạo, chôm của người khác .
    vãi hàng các cao thủ lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng anhbahung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    110

Trích dẫn Gửi bởi anhbahung [Only registered and activated users can see links. ]
    Box này có nhiều cao thủ, chưa đến lượt tớ trả lời nhỉ . Mà có trả lời xong các cao thủ lại bảo là trộm đạo, chôm của người khác .
    vãi hàng các cao thủ lắm
    em bik đại ka pro hướng dẩn em kái .

Cao thủ cái khỉ khô gì đi chém gió , chém hồi thành bảo luôn.
    Gặp nhiều người trong box này rồi toàn nói xuôn thôi, vổ ngực xưng tên ta đây là pro ,ta là admin game này ,game kia .
    Nhưng xấu xa nhất cái vụ tranh giành bản quyền cái khỉ khô gì đó.
    Ôi giời , Vãi hàng các cao thủ.

Chia sẽ với anh em những gì mình bik mới gọi là cao thủ , mới dc người ta tôn trọng.

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Client.exe cần thỉnh giáo

Nếu không có kiến thức về RE, đọc ASM trôi chảy thì stop giấc mơ ở đây là vừa rồi. Nó ko phải cái kiểu edit file YBi.cfg bằng tay cơ bắp là xong đâu. Giờ còn hỏi edit client.exe là gì thì nếu có chỉ chắc còn lâu mới làm đc.

Còn về câu hỏi, thì có 2 chương trình chính để tác động vào 1 file executable bất kì, là OllyDB và IDA Pro.

@anhbahung: nghe nói cậu đến từ homeviet. Cách của cậu chắc là thay font chữ? Nếu chỉ có vậy thì chưa thể gọi là cách đc. Hại như thế nào và triệt để hay ko nếu chỉ thay font chữ thì chắc cậu biết rồi. Hay cậu có cách nào khác cao siêu hơn?
    Khách viếng thăm hãy cùng Lion_King1109 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi Lion_King1109 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nếu không có kiến thức về RE, đọc ASM trôi chảy thì stop giấc mơ ở đây là vừa rồi. Nó ko phải cái kiểu edit file YBi.cfg bằng tay cơ bắp là xong đâu. Giờ còn hỏi edit client.exe là gì thì nếu có chỉ chắc còn lâu mới làm đc.

Còn về câu hỏi, thì có 2 chương trình chính để tác động vào 1 file executable bất kì, là OllyDB và IDA Pro.

@anhbahung: nghe nói cậu đến từ homeviet. Cách của cậu chắc là thay font chữ? Nếu chỉ có vậy thì chưa thể gọi là cách đc. Hại như thế nào và triệt để hay ko nếu chỉ thay font chữ thì chắc cậu biết rồi. Hay cậu có cách nào khác cao siêu hơn?
    tôi chỉ kinh doanh , support source code cho homeviet qua nguồn China , ai có tiền thì tôi cung cấp, thay font chữ ? font thì liên quan gì đến charset mà thay? OllyDB và IDA Pro đều thay charset cho client.exe được cả. Lợi hay hại thì tôi cũng chả quan tâm, vì đó là thứ không cần thiết , tôi chả cần nó
    Cái cần là làm với mục đích gì, cái nào cũng có giá của nó, bán xe đạp không thể mua được xe hơi

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi anhbahung [Only registered and activated users can see links. ]
    tôi chỉ kinh doanh , support source code cho homeviet qua nguồn China , ai có tiền thì tôi cung cấp, thay font chữ ? font thì liên quan gì đến charset mà thay? OllyDB và IDA Pro đều thay charset cho client.exe được cả. Lợi hay hại thì tôi cũng chả quan tâm, vì đó là thứ không cần thiết , tôi chả cần nó
    Cái cần là làm với mục đích gì, cái nào cũng có giá của nó, bán xe đạp không thể mua được xe hơi

À ra thế Tưởng gì cũng là thay codepage bằng tay Chắc là 1 công việc đau đớn lắm nhỉ Chuyện tưởng cậu từ homeviet thì cho sorry, đâu cần phải sồn sồn lên thế

Câu bán xe đạp để mua xe hơi hay đấy. Cơ mà cậu kinh doanh thế 1 năm chắc đc vài con mồi mua, sao mua xe hơi nổi nhỉ? Cái Source code mà cậu đang bán, cũng là dạng Decompiler đúng ko ? Nếu ko thì cậu bán bao nhiêu ? Show thử 1 file bất kì đc ko ?
    Khách viếng thăm hãy cùng Lion_King1109 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi Lion_King1109 [Only registered and activated users can see links. ]
    À ra thế Tưởng gì cũng là thay codepage bằng tay Chắc là 1 công việc đau đớn lắm nhỉ Chuyện tưởng cậu từ homeviet thì cho sorry, đâu cần phải sồn sồn lên thế

Câu bán xe đạp để mua xe hơi hay đấy. Cơ mà cậu kinh doanh thế 1 năm chắc đc vài con mồi mua, sao mua xe hơi nổi nhỉ? Cái Source code mà cậu đang bán, cũng là dạng Decompiler đúng ko ? Nếu ko thì cậu bán bao nhiêu ? Show thử 1 file bất kì đc ko ?
    thích xem ra yahoo PM nick kiepgiau

remote qua máy mà xem, khỏi cần show chi
    có tiền thì đây phục vụ, khỏi cần khích bác chi nhau

Thành Viên
    Thanks
    0

anhbahung trẻ trâu không biết thì ngậm mồm có ai bảo là ko biết nói đâu. Muốn làm con buôn thì ra chợ nhé. Nghe cách nói cũng biết là chẳng hiểu gì về điện mà ti toe, vâng anh việt hóa được hay anh chém được thế?

Cách đơn giản nhất là lấy client của HKGL (hiệp khách game lậu) về mà xài [Only registered and activated users can see links. ].

Homeviet trình còi làm cái giao diện tiếng việt cũng bị lỗi! Đấy là tiếng hơ mông thì đúng hơn
    Lần sửa cuối bởi hoatimngayxua8, ngày 30-05-12 lúc 06:10 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hoatimngayxua8 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hoatimngayxua8 vì bài viết này !

pikhjn (31-05-12)

Trang 1 của 4 1 2 3 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] -= Client JX của VINAGAME SƠN HÀ XÃ TẮC và Client MINH ĐĂNG =-
    Bởi Sir.THÀNH™ trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 12-11-12, 07:59 PM
  2. [Xin] Xin Client giống client của server dolongky
    Bởi thanhtu1007 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 01-10-11, 01:44 AM
  3. [Help]Client VNG có thể làm client để chạy game v83 dc ko :|