[HKGH] Client.exe cần thỉnh giáo - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 35
    I'm farmer nhocluka's Avatar
    Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    110

Ðề: Client.exe cần thỉnh giáo

Trích dẫn Gửi bởi Lion_King1109 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chú em không kiếm được câu nói nói cho ra hồn ngoài chửi nhặng như con nít mới bị bố đét vào mông thế nhỉ?

Giao lưu học hỏi, chú có đc cái vế éo nào đâu ? Giao lưu, chú có cái gì để mà giao lưu ? Học hỏi, kiến thức chú = 0 thì học hỏi thế quái nào?

Câu trước thì đấm câu sau, bị người ta nói trúng toẹt ra rồi bị rối lời à. Giỏi lập trình mà không hay thì cái khỉ gì hay ? Trong khi cái này ko liên quan đến lập trình thì liên quan đến kinh doanh à Anh thì anh có mỗi một việc là chửi những thằng ngu mang cái mác KINH DOANH, muốn đc cái này cái kia, mà ko bỏ ra đồng nào, lại ko tự nhận là mình * & #* & #* & #* & # tóm lại là hạng ăn sẵn.

Chú em cứ tưởng mình là bố thiên hạ, là admin của GameZone sao mà phán xoắn hay ko xoắn ở đây thế? Nói chuyện cho người khác nhìn vào thấy có lý tí, trưởng thành tí, chứ ko phải ngẩng mồm lên sủa vu là hay đâu nhé

Thôi, nói chung là chú bảo cao thủ phắn đi, thì anh nhường sân lại cho mấy thằng N.G.U mà sĩ chơi với nhau nhé.
    nói thật với chú mày nha , đầu óc bã đậu củng vừa thôi.
    Anh ăn sẳn nhưng Anh giúp người khác , còn chú em pro chuyên đi đâm thọt .
    Anh ko có thời gian mà kinh doanh nước bọt như chú em , nếu anh muốn anh có thể lập hản 1 công ty làm game . Nhưng anh đây kinh doanh bên campuchia nên anh ko có rảnh mà kiếm mấy đồng bạc lẻ .
    Hạng như chú em biết dc vài ba thứ tự phong là pro , ngon ra thương trường kinh doanh với anh đây.
    [Only registered and activated users can see links. ] ,[Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi nhocluka [Only registered and activated users can see links. ]
    nói thật với chú mày nha , đầu óc bã đậu củng vừa thôi.
    Anh ăn sẳn nhưng Anh giúp người khác , còn chú em pro chuyên đi đâm thọt .
    Anh ko có thời gian mà kinh doanh nước bọt như chú em , nếu anh muốn anh có thể lập hản 1 công ty làm game . Nhưng anh đây kinh doanh bên campuchia nên anh ko có rảnh mà kiếm mấy đồng bạc lẻ .
    Hạng như chú em biết dc vài ba thứ tự phong là pro , ngon ra thương trường kinh doanh với anh đây.
    Thật sự cháu chưa đủ tuổi để xưng hô kiểu đó nha cháu. Tắt máy về học bài đi, định chém gió sau màn hình máy tính sao? Chú ngồi đây ko có gió mà ớn lạnh cả xương sống

Chú biết ước mơ của cháu sau này làm doanh nhân, thế thì cố tập trung bỏ thời gian online đi chém gió gặt bão ra, cháu tập trung học thì sẽ đạt được ước mơ đấy. Khi cháu có kiến thức thì ko ai dám chửi cháu N.G.U nữa đâu, lúc đấy cháu chẳng cần phải tự xưng là doanh nhân mà cãi nhau nữa đâu cháu. Trí tuệ là sức mạnh chân chính nhất.

À còn thương trường cơ à, cháu có thể cho chú biết, bố cháu kinh doanh mặt hàng gì không ? Quạt mát hay điều hòa mà chú thấy lạnh quá vậy? Hay sản xuất nước đá ? Cháu có thể tiết lộ cho chú biết 1 ít về sản phẩm của bố cháu mà cháu đem ra chém ko ? Chắc kinh doanh lớn lắm nhỉ ? Vì chú thấy cháu được cho ngồi hẳn máy tính chém gió cả ngày thế kia, chắc nhà cháu cũng ăn nên làm ra đúng ko?

Còn chú, chú chẳng kinh doanh gì đâu cháu. Chú là lập trình viên, lâu lâu vừa giúp đỡ mọi người có bypass xài, có bot chơi tiết kiệm thời gian, sức lực. Còn chú thì kiếm thêm mấy đồng lẻ uống cà phê thôi. Cái chú làm thì nhỏ nhoi nhưng là có thật cháu ạ, còn chú thì chưa thấy mặt hàng kinh doanh nhà cháu là gì? Cho chú biết được ko ?

Cảm ơn cháu nhé, cố gắng học bài chăm chỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng Lion_King1109 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    110

chú em hay, giỏi , viết rỏ ràng như vậy mà đọc xyz hiểu ,nếu chú em qua campuchia mà báo cho anh biết địa chỉ ở đâu , thì chú em hết đường về đấy , anh đây ko ở việt nam.
    Cần anh cho tiền qua campuchia chơi ko ,qua đây anh đài thọ từ a >z.

PS: mắt bị mù củng thấy mờ mờ chứ , anh đây nói anh kinh doanh , chứ chưa hề nói là doanh nhân , nên đi học lại lớp 1 để phân biệt nha chú em.
    Hạng người chỉ biết 1 thứ tiếng như chú em chỉ có thể ngồi ở việt nam hóng gió thôi.
    Chú em biết đây là thời đại gì ko , iphone , ipad mắc gì ko dùng mà phải dùng máy tính .
    Lần sửa cuối bởi nhocluka, ngày 01-06-12 lúc 08:47 AM.
    [Only registered and activated users can see links. ] ,[Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Haha, doanh nhân trẻ! Chú vừa tìm thấy cháu đi xin việc làm quán nét bên 5giay kia kìa, tìm không đc chắc cũng ức nhỉ? Nhà cháu để cháu thiếu tiền phải đi xin việc làm thêm thế cơ à?. Thôi tắt máy đi ngủ đi cháu Chú thì đang ở Mỹ công tác, chú chắc cũng không rãnh để qua cái xứ mọi rợ nhà cháu đâu. Tiền của cháu cháu cất để lo ốm đau nhé , qua xứ người làm trâu làm bò chú biết khổ lắm chứ. Tối lên mạng xưng làm doanh nhân cho đỡ buồn, chú hiểu cả.

Thôi chú rất thông cảm với hoàn cảnh của cháu. Cháu càng nói chú cáng cảm thấy sự thống khổ không lối thoát toát ra từ cháu.
    Khách viếng thăm hãy cùng Lion_King1109 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    110

Trích dẫn Gửi bởi Lion_King1109 [Only registered and activated users can see links. ]
    Haha, doanh nhân trẻ! Chú vừa tìm thấy cháu đi xin việc làm quán nét bên 5giay kia kìa, tìm không đc chắc cũng ức nhỉ? Nhà cháu để cháu thiếu tiền phải đi xin việc làm thêm thế cơ à?. Thôi tắt máy đi ngủ đi cháu Chú thì đang ở Mỹ công tác, chú chắc cũng không rãnh để qua cái xứ mọi rợ nhà cháu đâu. Tiền của cháu cháu cất để lo ốm đau nhé , qua xứ người làm trâu làm bò chú biết khổ lắm chứ. Tối lên mạng xưng làm doanh nhân cho đỡ buồn, chú hiểu cả.

Thôi chú rất thông cảm với hoàn cảnh của cháu. Cháu càng nói chú cáng cảm thấy sự thống khổ không lối thoát toát ra từ cháu.
    mắc mầy bị mù à 5giay nick cùa anh là Kevin mod 5giay , xin việc bố nhà mi , bài nào nói ta xin viếc .
    Mod 5 giay đi xin việc , nực cười.

Hết việc rồi đi bày đặc , bịa chuyện , vãi với chú.

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi nhocluka [Only registered and activated users can see links. ]
    chú em hay, giỏi , viết rỏ ràng như vậy mà đọc xyz hiểu ,nếu chú em qua campuchia mà báo cho anh biết địa chỉ ở đâu , thì chú em hết đường về đấy , anh đây ko ở việt nam.
    Cần anh cho tiền qua campuchia chơi ko ,qua đây anh đài thọ từ a >z.

PS: mắt bị mù củng thấy mờ mờ chứ , anh đây nói anh kinh doanh , chứ chưa hề nói là doanh nhân , nên đi học lại lớp 1 để phân biệt nha chú em.
    Hạng người chỉ biết 1 thứ tiếng như chú em chỉ có thể ngồi ở việt nam hóng gió thôi.
    Chú em biết đây là thời đại gì ko , iphone , ipad mắc gì ko dùng mà phải dùng máy tính .
    Trời ơi, chú thua cháu khoản nói tiếng Campuchia chắc luôn. Chú chỉ nói được tiếng mẹ đẻ và tiếng Anh lưu loát cháu ạ. Chú thì thấy thảm thương khi cháu lập topic bên RageZone nói tiếng Anh như tiếng Campuchia, chú thấy hổ thẹn cho người Việt quá cơ !!!

[Only registered and activated users can see links. ]

Chú chẳng biết cháu đang định nói gì nữa? Sao cháu không viết hẳn tiếng Việt rồi nhờ chú dịch cho hả cháu? Cháu thấy chú bảo đi học bài nó có lợi thế nào chưa ???

À cháu cũng biết iPhone, iPad cơ đấy. Chú thì chú mới xài iPhone cuối năm 2008 thôi, và iPad 1 và 2 năm 2010, cũng muộn so với người ta nhưng có còn hơn không cháu nhỉ? Mà chú chẳng hiểu cháu lôi 2 cái đó vào đây để chứng tỏ cái gì hả cháu? Mà nói thật, chú thấy lạnh quá rồi, cháu chém nữa chắc chủ cảm mất, bên Mỹ lúc này trời tối nhiệt độ xuống rồi, cháu cho chú ấm ấm lại tí nhé, chú cảm ơn cháu nhiều!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Sao cháu biết chú định nói topic nào mà cháu biết là Mod hay miếc lập thế ??? Cháu đi xin việc lúc năm 2010, cũng 2 năm chắc cháu quên rồi nhỉ

Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    110

Trời ơi, chú thua cháu khoản nói tiếng Campuchia chắc luôn. Chú chỉ nói được tiếng mẹ đẻ và tiếng Anh lưu loát cháu ạ. Chú thì thấy thảm thương khi cháu lập topic bên RageZone nói tiếng Anh như tiếng Campuchia, chú thấy hổ thẹn cho người Việt quá cơ !!!

Chú chẳng biết cháu đang định nói gì nữa? Sao cháu không viết hẳn tiếng Việt rồi nhờ chú dịch cho hả cháu? Cháu thấy chú bảo đi học bài nó có lợi thế nào chưa ???

À cháu cũng biết iPhone, iPad cơ đấy. Chú thì chú mới xài iPhone cuối năm 2008 thôi, và iPad 1 và 2 năm 2010, cũng muộn so với người ta nhưng có còn hơn không cháu nhỉ? Mà chú chẳng hiểu cháu lôi 2 cái đó vào đây để chứng tỏ cái gì hả cháu? Mà nói thật, chú thấy lạnh quá rồi, cháu chém nữa chắc chủ cảm mất, bên Mỹ lúc này trời tối nhiệt độ xuống rồi, cháu cho chú ấm ấm lại tí nhé, chú cảm ơn cháu nhiều!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Sao cháu biết chú định nói topic nào mà cháu biết là Mod hay miếc lập thế ??? Cháu đi xin việc lúc năm 2010, cũng 2 năm chắc cháu quên rồi nhỉ
    mổi dứa 1 thứ , ta lưu loát tiếng campuchia , còn tiếng anh thì ko rành thế thôi , việc gì phải xoắn , hahaha , MOD 5 giay mà đi xin việc , đợi anh vào nick 5 giay96 post bài cho chú em xem .

Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    110

xem nhá thằng thiếu hiểu biết .., trùng tên nick mà coi91 đó là thật , pó tay với óc bả đâu.
    Kevin
    Moderator
    Thành Viên Bạch Kim
    Đang ở
    637 Lê Hồng Phong, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

Lion_King1109

Thành Viên
    Thanks
    0

mổi dứa 1 thứ , ta lưu loát tiếng campuchia , còn tiếng anh thì ko rành thế thôi , việc gì phải xoắn , hahaha , MOD 5 giay mà đi xin việc , đợi anh vào nick 5 giay96 post bài cho chú em xem .
    Ối cháu làm chú buồn cười vãi luôn Vừa bảo chú chắc chỉ biết 1 thứ tiếng, chắc loanh quanh Việt Nam, h thì thế này Chú đi Mỹ công tác đi về còn hơn rửa ass nữa đó cháu à Mà Mỹ là cái xứ văn minh, nó không mọi rợ như Cam đâu chắc cháu ko cần phải chứng minh lại phần này

Mà thôi chú đi ngủ, bên này khuya rồi. Cháu dành thời gian học thêm tiếng Anh, thứ tiếng của văn minh để mà giao lưu quốc tế cháu nhé. Cháu nói tiếng mọi lưu loát thì khổ cho cộng đồng người Việt lắm

À cái vụ Mod 5 giay thì chú nói cháu thế này: Chú cá là cháu mượn nick người khác để giương oai thôi đúng ko ? Phân biệt thì dễ thôi mà, nếu cháu đích thị là người sau đây:

Chủ tài khoản: Nguyễn Đắc Vân Nhật Khoa.
    Số tài khoản: 0071001127159
    Ngân hàng VCB chi nhánh Tp. Hồ Chí Minh.

thì chuyển cho chú 1 ngàn đồng VNĐ để chú xem có đích thị là cháu ko? Yên tâm chú sẽ chuyển lại cho cháu 2 ngàn đồng, lời 100% nhé :X

Còn cái chức Mod, nó chẳng là cái gì đâu cháu, cháu qua voz, tinhte mà nhận là Mod 5 giay, nó chửi cho cháu thúi mặt ấy. Cái độ bẩn bựa của diễn đàn 5s thì nó đừng hỏi ntn Cháu ko tin có thể dạo qua 1 vòng xem ng ta nhận xét BQT 5s làm việc như thế nào nhé. Mà mod thì cũng là thằng culi t hôi chứ có gì mà khoe ? Hay đấy là cái cháu tự hào nhất vào thời điểm này :X
    Lần sửa cuối bởi Lion_King1109, ngày 01-06-12 lúc 09:15 AM.

Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    110

Ối cháu làm chú buồn cười vãi luôn Vừa bảo chú chắc chỉ biết 1 thứ tiếng, chắc loanh quanh Việt Nam, h thì thế này Chú đi Mỹ công tác đi về còn hơn rửa ass nữa đó cháu à Mà Mỹ là cái xứ văn minh, nó không mọi rợ như Cam đâu chắc cháu ko cần phải chứng minh lại phần này

Mà thôi chú đi ngủ, bên này khuya rồi. Cháu dành thời gian học thêm tiếng Anh, thứ tiếng của văn minh để mà giao lưu quốc tế cháu nhé. Cháu nói tiếng mọi lưu loát thì khổ cho cộng đồng người Việt lắm
    hài vãi , đi công tác MỸ , kakakaka ăn cái gì nổ dử vậy , hết đi nói dóc , bịa chuyện , bây giờ dc đi công tác ở MỸ , kakaka, cười đau bụng.Ngon bây giờ bước chân ra đường chụp tấm hình up lên coi . Nói dóc củng chừa đường cho người khác đở 1 tí chứ .

Ờ thì MỸ văn minh , củng ko tới lượt chú đâu , Còn Campuchia là xứ mọi rợ thích phân biệt chủng tộc à .......coi chừng dân mọi rợ đến tận nhà làm theo kiểu mọi rợ đấy..

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] -= Client JX của VINAGAME SƠN HÀ XÃ TẮC và Client MINH ĐĂNG =-
    Bởi Sir.THÀNH™ trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 12-11-12, 07:59 PM
  2. [Xin] Xin Client giống client của server dolongky
    Bởi thanhtu1007 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 01-10-11, 01:44 AM
  3. [Help]Client VNG có thể làm client để chạy game v83 dc ko :|
    Bởi TNMars trong diễn đàn Maple Story