[HKGH] Client.exe cần thỉnh giáo - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 35
    I'm farmer nhocluka's Avatar
    Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    110

Ðề: Client.exe cần thỉnh giáo

Trích dẫn Gửi bởi hoatimngayxua8 [Only registered and activated users can see links. ]
    anhbahung trẻ trâu không biết thì ngậm mồm có ai bảo là ko biết nói đâu. Muốn làm con buôn thì ra chợ nhé.

Cách đơn giản nhất là lấy client của HKGL (hiệp khách game lậu) về mà xài hk.gamelau.com.

Homeviet trình còi làm cái giao diện tiếng việt cũng bị lỗi! Đấy là tiếng hơ mông thì đúng hơn
    đã test qua 2 clien gamelau.com vào homeviet có 1 số nhận sét sau đây.
    Homeviet tuy việt hóa dc nhiều hơn gamelau nhưng bị lổi ko hiện Q , Intermsg bị lỗi hoàn toàn hiện ra, toàn tiếng lào .
    Gamelau việt hóa hơi ít , log data 7.1 vào bị lỗi item , ko biết do sever hay sao , nhưng là vậy , do thiếu thông tin YBi.
    Nhưng gamelau có thể edit thêm nhiều thứ vào....

Chốt cao thủ thì bấm nút hết đi , ở đây ém hàng ,thích quăng bom thì đi chổ khác chơi , nơi đây là nơi giao lưu học hỏi, để biết thêm cái mới chứ ko phải nơi đấm đá , đâm thọt nhau.
    Tình trạng mấy chú vào show hàng lòe thiêng hạ chả ra cái mô tê gì hết.

Nói chung tùy tâm , ai thích chỉ thì chỉ , còn mấy thằng nham hiểm thì cút mẹ hết đi , đùng có đi phá rối nữa.
    Ở đây chả ai kinh doanh như mấy chú đâu , toàn vì đam mê mà tiềm hiểu , học hỏi.
    [Only registered and activated users can see links. ] ,[Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi nhocluka [Only registered and activated users can see links. ]
    đã test qua 2 clien gamelau.com vào homeviet có 1 số nhận sét sau đây.
    Homeviet tuy việt hóa dc nhiều hơn gamelau nhưng bị lổi ko hiện Q , Intermsg bị lỗi hoàn toàn hiện ra, toàn tiếng lào .
    Gamelau việt hóa hơi ít , log data 7.1 vào bị lỗi item , ko biết do sever hay sao , nhưng là vậy , do thiếu thông tin YBi.
    Nhưng gamelau có thể edit thêm nhiều thứ vào....

Chốt cao thủ thì bấm nút hết đi , ở đây ém hàng ,thích quăng bom thì đi chổ khác chơi , nơi đây là nơi giao lưu học hỏi, để biết thêm cái mới chứ ko phải nơi đấm đá , đâm thọt nhau.
    Tình trạng mấy chú vào show hàng lòe thiêng hạ chả ra cái mô tê gì hết.

Nói chung tùy tâm , ai thích chỉ thì chỉ , còn mấy thằng nham hiểm thì cút mẹ hết đi , đùng có đi phá rối nữa.
    Ở đây chả ai kinh doanh như mấy chú đâu , toàn vì đam mê mà tiềm hiểu , học hỏi.
    Đi hỏi người ta mà giọng điệu bố đời Chú chắc 1 chữ ASM ko biết thế thì cứ mơ đi mà đòi sửa client.exe nhé. Để xem có đứa nào chỉ chú với cái giọng điệu đó ko.
    Khách viếng thăm hãy cùng Lion_King1109 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    110

Trích dẫn Gửi bởi Lion_King1109 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đi hỏi người ta mà giọng điệu bố đời Chú chắc 1 chữ ASM ko biết thế thì cứ mơ đi mà đòi sửa client.exe nhé. Để xem có đứa nào chỉ chú với cái giọng điệu đó ko.
    Chả cần quan tâm chi. Vấn đề gì ko biết dc thì thôi , cần quái gì phải xoắn ,cần thì mua thôi việc gì nào . Tui hỏi những anh em thích tìm tòi khám phá , chứ ko hỏi mấy đứa cho mình là pro " ko nói ông biết ông pro có gốc rể bên gamevn rồi" chuyên đi phá , đâm thọt người khác. Nhìn mà ngức mắt.
    Vài triệu đồng haizzzz
    [Only registered and activated users can see links. ] ,[Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi nhocluka [Only registered and activated users can see links. ]
    Chả cần quan tâm chi. Vấn đề gì ko biết dc thì thôi , cần quái gì phải xoắn ,cần thì mua thôi việc gì nào . Tui hỏi những anh em thích tìm tòi khám phá , chứ ko hỏi mấy đứa cho mình là pro " ko nói ông biết ông pro có gốc rể bên gamevn rồi" chuyên đi phá , đâm thọt người khác. Nhìn mà ngức mắt.
    Vài triệu đồng haizzzz
    Nói chuyện như thằng con nít lên 3 ấy. Câu chữ thì chả cái nào vần điệu với cái nào.

Nếu mua được sao ko lâp topic mà mua đi cho khỏe, lập topic hỏi về những cái có thể gọi là miếng cơm của các private server mà giọng điệu bố đời. Miếng cơm người ta ai đi share cho cậu mà cậu hỏi? Ai bán cho cậu mà câu mua? Ở đó mà vài triệu đồng, làm như vài triệu đồng nó to tát lắm.

Miệng thì thích tìm tòi, mà trình độ nó ko có thì cũng bằng không. Cậu chỉ dừng lại ở việc mày mò cài đc sv thì đúng hơn. Chứ đụng vào code 1 chắc ko biết 1 chữ. Thế thì việc sửa client là giấc mơ ko có thật của cậu rồi.

Tôi pro hay ko tôi đek cần phải chứng minh. Mọi người nghĩ sao thì nghĩ. Nhưng tôi khoái chọt những thằng dốt mà to mồm. Thà dốt mà chịu nhận dốt dể người giỏi ng ta hướng dẫn, vì cái giá phải trả cho trí tuệ là thế. Đằng này dốt mà còn sĩ.
    Khách viếng thăm hãy cùng Lion_King1109 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    110

Trích dẫn Gửi bởi Lion_King1109 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói chuyện như thằng con nít lên 3 ấy. Câu chữ thì chả cái nào vần điệu với cái nào.

Nếu mua được sao ko lâp topic mà mua đi cho khỏe, lập topic hỏi về những cái có thể gọi là miếng cơm của các private server mà giọng điệu bố đời. Miếng cơm người ta ai đi share cho cậu mà cậu hỏi? Ai bán cho cậu mà câu mua? Ở đó mà vài triệu đồng, làm như vài triệu đồng nó to tát lắm.

Miệng thì thích tìm tòi, mà trình độ nó ko có thì cũng bằng không. Cậu chỉ dừng lại ở việc mày mò cài đc sv thì đúng hơn. Chứ đụng vào code 1 chắc ko biết 1 chữ. Thế thì việc sửa client là giấc mơ ko có thật của cậu rồi.

Tôi pro hay ko tôi đek cần phải chứng minh. Mọi người nghĩ sao thì nghĩ. Nhưng tôi khoái chọt những thằng dốt mà to mồm. Thà dốt mà chịu nhận dốt dể người giỏi ng ta hướng dẫn, vì cái giá phải trả cho trí tuệ là thế. Đằng này dốt mà còn sĩ.
    Hỏi thiệt não cậu có vấn đề ko , có vấn đề thì uống thuốc dùm.
    Cứ tỏ ta đây pro , là cha thiên hạ , vào chỉ chỏ người khác .
    Tui đi hỏi người ta chứ có hỏi cái mặt mo nhà chú ko , ko chỉ thì thôi tui chả cần quan tâm ,ta có nói ta giỏi về lập trình ko , não có vấn đề thì làm ơn im dùm đừng đi cắn càn dùm .
    Trình độ tới đâu thì liên quan gì tới chú nào , tui thích tìm hiểu , câu cú viết sao kệ pà tui , miễn sao người ta hiểu là dc .
    Cứ cho ta đây giỏi toàn đi cắn càn , đâm thọt .Xem lại nhân cách đi nha chú em .
    Lần sửa cuối bởi nhocluka, ngày 31-05-12 lúc 02:29 PM.

Thành Viên
    Thanks
    3

Trích dẫn Gửi bởi hoatimngayxua8 [Only registered and activated users can see links. ]
    anhbahung trẻ trâu không biết thì ngậm mồm có ai bảo là ko biết nói đâu. Muốn làm con buôn thì ra chợ nhé. Nghe cách nói cũng biết là chẳng hiểu gì về điện mà ti toe, vâng anh việt hóa được hay anh chém được thế?

Cách đơn giản nhất là lấy client của HKGL (hiệp khách game lậu) về mà xài [Only registered and activated users can see links. ].

Homeviet trình còi làm cái giao diện tiếng việt cũng bị lỗi! Đấy là tiếng hơ mông thì đúng hơn
    Xã hội có mấy người như thế này mà sinh ra suy tàn, lụn bại.
    Nghe phát biểu xong thật chả muốn reply, chả muốn tranh luận, chửi 1 câu rồi phắn cho khỏe người.==>"phát biểu ngu như , chắc không có não"
    Khách viếng thăm hãy cùng anhbahung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Hỏi thiệt não cậu có vấn đề ko , có vấn đề thì uống thuốc dùm.
    Cứ tỏ ta đây pro , là cha thiên hạ , vào chỉ chỏ người khác .
    Tui đi hỏi người ta chứ có hỏi cái mặt mo nhà chú ko , ko chỉ thì thôi tui chả cần quan tâm ,ta có nói ta giỏi về lập trình ko , não có vấn đề thì làm ơn im dùm đừng đi cắn càn dùm .
    Trình độ tới đâu thì liên quan gì tới chú nào , tui thích tìm hiểu , câu cú viết sao kệ pà tui , miễn sao người ta hiểu là dc .
    Cứ cho ta đây giỏi toàn đi cắn càn , đâm thọt .Xem lại nhân cách đi nha chú em .
    Những thằng N.G.U thì thường tỏ ra rất nguy hiểm. Đã chỉ rõ từ post số đầu tiên dùng cái gì để làm rồi. Mà chắc trình độ = 0 nên chẳng hiểu đc. Thế thì lập topic ngồi chờ người khác đút tận mồm mà ăn à ?

Trình độ chú đã đc abc gì chưa để người ta chỉ tiếp def, đằng này mở topic giọng điệu bố đời đòi xyz. Hãm!

Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    110

Những thằng N.G.U thì thường tỏ ra rất nguy hiểm. Đã chỉ rõ từ post số đầu tiên dùng cái gì để làm rồi. Mà chắc trình độ = 0 nên chẳng hiểu đc. Thế thì lập topic ngồi chờ người khác đút tận mồm mà ăn à ?

Trình độ chú đã đc abc gì chưa để người ta chỉ tiếp def, đằng này mở topic giọng điệu bố đời đòi xyz. Hãm!
    Thằng nào ngu thì tự hiểu , có nhờ cái mặt móc nhà mi vô đây chỉ chỏ ko.
    Im mẹ đi đừng giở giọng cái gì củng hiểu biết ,ngay từ cái tiêu đề , ko biết đọc hay sao vậy .mù củng phải thấy mờ mờ chứ , hỏi dể tìm hiểu học hỏi .Chứ ko phải cái hạng người chuyên đi sỉ vả người khác , chú mày tưởng giỏi dc lập trình là hay à , mỗi người đều có công việc riêng , tui kinh doanh ,còn chú mày không có việc gì làm đi đâm thọt người khác.
    Rảnh quá thì biến về gamevn làm cha đi nhá , gamezone ko tiếp cái hạng người như chú mày,toàn thứ hùa theo cắn càn người khác.

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi anhbahung [Only registered and activated users can see links. ]
    Xã hội có mấy người như thế này mà sinh ra suy tàn, lụn bại.
    Nghe phát biểu xong thật chả muốn reply, chả muốn tranh luận, chửi 1 câu rồi phắn cho khỏe người.==>"phát biểu ngu như , chắc không có não"
    Nói thẳng là làm gì có trình mà cãi, trẻ con chữ cái không biết đánh vần đòi cãi người lớn . Nếu ngu thì tự nhận là ngu đi rồi bảo người ta dạy cho, vì phí của thằng ngu là thế, đàng này lại còn lên đây thể hiện, thôi phắn đi để đỡ nhục
    Ít nhất cũng biết phắn là biết nghe lời đấy, có triển vọng khoản cúp đuôi :
    anhbahung trẻ trâu không biết thì ngậm mồm có ai bảo là ko biết nói đâu.
    Khách viếng thăm hãy cùng hoatimngayxua8 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Thằng nào ngu thì tự hiểu , có nhờ cái mặt móc nhà mi vô đây chỉ chỏ ko.
    Im mẹ đi đừng giở giọng cái gì củng hiểu biết ,ngay từ cái tiêu đề , ko biết đọc hay sao vậy .mù củng phải thấy mờ mờ chứ , hỏi dể tìm hiểu học hỏi .Chứ ko phải cái hạng người chuyên đi sỉ vả người khác , chú mày tưởng giỏi dc lập trình là hay à , mỗi người đều có công việc riêng , tui kinh doanh ,còn chú mày không có việc gì làm đi đâm thọt người khác.
    Rảnh quá thì biến về gamevn làm cha đi nhá , gamezone ko tiếp cái hạng người như chú mày,toàn thứ hùa theo cắn càn người khác.
    Chú em không kiếm được câu nói nói cho ra hồn ngoài chửi nhặng như con nít mới bị bố đét vào mông thế nhỉ?

Giao lưu học hỏi, chú có đc cái vế éo nào đâu ? Giao lưu, chú có cái gì để mà giao lưu ? Học hỏi, kiến thức chú = 0 thì học hỏi thế quái nào?

Câu trước thì đấm câu sau, bị người ta nói trúng toẹt ra rồi bị rối lời à. Giỏi lập trình mà không hay thì cái khỉ gì hay ? Trong khi cái này ko liên quan đến lập trình thì liên quan đến kinh doanh à Anh thì anh có mỗi một việc là chửi những thằng ngu mang cái mác KINH DOANH, muốn đc cái này cái kia, mà ko bỏ ra đồng nào, lại ko tự nhận là mình * & #* & #* & #* & # tóm lại là hạng ăn sẵn.

Chú em cứ tưởng mình là bố thiên hạ, là admin của GameZone sao mà phán xoắn hay ko xoắn ở đây thế? Nói chuyện cho người khác nhìn vào thấy có lý tí, trưởng thành tí, chứ ko phải ngẩng mồm lên sủa vu là hay đâu nhé

Thôi, nói chung là chú bảo cao thủ phắn đi, thì anh nhường sân lại cho mấy thằng N.G.U mà sĩ chơi với nhau nhé.

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] -= Client JX của VINAGAME SƠN HÀ XÃ TẮC và Client MINH ĐĂNG =-
    Bởi Sir.THÀNH™ trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 12-11-12, 07:59 PM
  2. [Xin] Xin Client giống client của server dolongky
    Bởi thanhtu1007 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 01-10-11, 01:44 AM
  3. [Help]Client VNG có thể làm client để chạy game v83 dc ko :|
    Bởi TNMars trong diễn đàn Maple Story