[KT] Giúp mình vấn đề mở port cái
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên
    Thanks
    3

Giúp mình vấn đề mở port cái

mình vào web để mở port mà nó yêu cầu nhập user vs password của mình là TD Link- 8840T mình vào web search thì moị người bảo nhập user vs pass là admin mà mình nhập đủ các loại rùi mà nó ko vào đc ai chỉ cách vào cái thanks nhiều, pm YH: thaihai121 nha
    Khách viếng thăm hãy cùng bimi3im xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Ðề: Giúp mình vấn đề mở port cái

Reset Model lại là mở được. Lúc đầu bác lắp đặt mạng chắc thay đổi rồi. Mặc định ID là admin và pass là admin hoặc 1234. Reset = cái nút nhỏ sau model ấy , nó có ghi đấy , lấy cái tăm hoặc cái bút chọc vào chờ đèn ADSL tắt là ok. Trước khi reset lên học cách cài lại model kẻo reset lại mất mạng phải cài lại cái đó ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng quangnv1805 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: Giúp mình vấn đề mở port cái

Trích dẫn Gửi bởi quangnv1805 [Only registered and activated users can see links. ]
    Reset Model lại là mở được. Lúc đầu bác lắp đặt mạng chắc thay đổi rồi. Mặc định ID là admin và pass là admin hoặc 1234. Reset = cái nút nhỏ sau model ấy , nó có ghi đấy , lấy cái tăm hoặc cái bút chọc vào chờ đèn ADSL tắt là ok. Trước khi reset lên học cách cài lại model kẻo reset lại mất mạng phải cài lại cái đó ^^
    thanks bạn nhưng cho mình hỏi chút mình nhấn giữ được không hay phải kẹp cái tăm vào mà nhấn giữ đợi khi nào nó tắt là được à
    Khách viếng thăm hãy cùng bimi3im xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Số Lượng port cần mở vượt quá số port mà modem cho phép mở...
    Bởi vuhaihoang trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 07-04-12, 01:25 AM
  2. Mở port cho websever là mở port bao nhiu vậy
    Bởi koko12 trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 07-01-12, 07:50 PM
  3. Vấn đề mở port
    Bởi anhvu6 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-08-11, 05:07 PM
  4. Hỏi cách đổi Port 90 sang port khác