[MU] Cài Đặt Free All Cho Các Member mới tham gia GameZone
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 5 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 47
    Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

Cài Đặt Free All Cho Các Member mới tham gia GameZone

Thân chào !
    Việc sở hữu một muonline đối với các bạn mới tham gia vào gamezone là điều rất khỏ do có quá nhiều bài viết hướng dẫn lẫn lộn . Các bạn mới tham gia nhìn vào mớ hỗn độn mà chẳng biết dùng cái nào , người người share nhà nhà share server rồi thì website chẳng biết đâu mà lần . Nhằm mục đích giúp đỡ cho các bạn có cảm giác làm Admin một lần lên cuocdoisp lập topic này ra để cài đặt miễn phí và hướng dẫn các bạn những điều cơ bản để trở thành admin .

Vài điều cần lưu ý với các bạn muốn làm Admin
    • Cấu hình máy chủ đáp ứng tối thiểu : Chip x2 (Dual cũng được hoặc Core càng tốt ) + Ram 2 GB . Win 32 Bit hoặc Win Server . Nếu máy tính của bạn vừa đủ yêu cầu trên thì vui lòng xóa hết các chương trình không liên quan như : Office , Game linh tinh , Photoshop ... để tránh tình trạng lag
    • Yêu cầu đường truyền tối thiểu phải là gói cước 290.000/1 tháng ( nếu gói cước 180.000 thì nghỉ làm cho nó lành vì quá yếu )
    • Admin phải có thời gian , có sự nhiệt tình tìm hiểu . Với những cái cơ bản và đơn giản cuocdoisp sẽ có video cho các bạn xem và làm theo . Video hết sức chi tiết nên các bạn hãy dành thời gian xem thật kỹ và làm theo . Làm đúng video đảm bảo các bạn làm được. Mong các bạn không lười xem kiểu lướt qua rồi ko làm được lại PM hỏi .

Chống Chỉ Định ( Không làm ):

• Những cao thủ , những pro , những người vào ném gạch , những người thích chém gững
    • Những người không biết nhưng lười học ---> không bao giờ làm
    • Những người không biết , chăm học nhưng : " có công việc hay bận làm việc cơ quan lên không có thời gian xem video hướng dẫn , có gì cậu làm luôn cho mình " -----> không bao giờ làm

Thông tin về Server :

• Server lấy từ nguồn share miễn phí trên gamezone và các diễn đàn khác . Hàng miễn phí lên lỗi hoặc ngon đôi lúc là do may mắn . Cucodoisp chỉ cố sức làm chứ không đảm bảo được nhiều . Anh em ai chấp nhận thì gửi bài ở dưới , ai cảm thấy không muốn thì cứ tìm mấy pro mà mua .
    • Website lấy từ nguồn share miễn phí trên gamezone và các diễn đàn khác . Hàng Free nhưng tính năng không thua kém bản thương mại là mấy . Đảm bảo 98% là không có " sâu bọ - shell " . Gamezone dạo này hàng shell và không shell cực kỳ khó phân biệt lên cuocdoisp không lấy bất kỳ website nào được share trên gamezone từ tháng 6/2011 cho đến nay . Tất cả website đều được lấy từ trước tháng 6 , cái thời điểm mà ít cao thủ về shell . Website cũ lên nó không được hiện đại , có điều đảm bảo . Anh em ai thích thì dùng không có thê mua riêng website của các pro
    • Clien trắng nguyên gốc . Nếu các bạn muốn add thêm antihack nào thì cuocdoisp sẽ giúp .
    • Hiện tại cuocdoisp chỉ giữ bản Muserver Season 6 Ep 1 . Nếu các bạn muốn cài bản khác thì cứ để lại link đến bản đó , cuocdoisp sẽ lấy nó về và cài đặt cho các bạnác

Các bạn muốn làm thì cứ viết bài bên dưới theo mẫu :
    • Yahoo:
    • Phiên bản muốn làm
    • Link đến phiên bản đó ( nếu muốn chính xác- nếu không có link thì cuocdoisp sẽ lấy server bất kỳ )

TB: mong các pro không ném gạch

Các bạn Add Yahoo : cuocdoisp01 để mình tiện liên lạc và cài đặt nhé .

Lần sửa cuối bởi cuocdoisp, ngày 23-05-12 lúc 08:40 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 35 Users Say Thank You to cuocdoisp For This Useful Post:

123abc (21-05-12), 6558503 (22-05-12), 895750 (23-05-12), a_dragon90 (21-05-12), belik1989 (21-05-12), ByHackker (22-05-12), codohue (21-05-12), Darkku (23-05-12), duymio (26-05-12), enternal1603 (24-05-12), HAHT169 (05-06-15), hiphophm1 (25-07-12), HRain (21-05-12), Jackieldm (25-08-12), khiconkoyx (15-07-12), kimchanjun (25-05-12), kmavu123 (25-05-12), likenone (22-05-12), mrthanh2k11 (26-05-12), mutest (22-05-12), n3ono1 (22-05-12), namnt2604 (21-08-14), nicolai207 (23-05-12), pelinh (22-05-12), phuchungac (22-05-12), sunhide (22-05-12), The Gamer (21-05-12), tinxox (25-08-12), Tuan565 (22-05-12), tuanley (21-05-12), vietanhkm (21-05-12), wilsontran (13-06-12), xProAx (21-05-12), [B.M.W]Sports (23-05-12)

Thành Viên
    Đang ở
    [email protected]
    Thanks
    16

Ðề: Cài Đặt Free All Cho Các Member mới tham gia GameZone

Yahoo: boy_tapyeu_16112
    Phiên bản muốn làm ss6.3
    Link đến phiên bản đó :[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng duonglinh2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    805

godhoang
    tính nghịch ss4.6 JPN (làm onl sau này)
    cần: anh cuocdoisp hỗ trợ client - phần main với các hàm, dll, source full: 3D Cam + sky + fog + minimap
    offset item thì em nhờ bạn đc, chứ mấy cái trên ít người hỗ trợ nên khó
    sẵn đây hỏi anh luôn, cái phần F2 hiện chat/kô chat cũng do từ 1 hàm hook nào đó phải kô ? em thấy main ss4.6 này còn support. Và cả phần nút "tùy chọn" --> tự động đánh/hiện tin nhắn/chế độ màu ảnh cũng phụ thuộc ?
    Khách viếng thăm hãy cùng HRain xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    178

cho xin main trắng ss6 ep 2 với (((
    Khách viếng thăm hãy cùng anhvu6 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Yahoo: phungvanminhit
    Phiên bản muốn làm ss6.3
    Link đến phiên bản đó : bản nào cũng được thanks ban nhiều nha hii , mong được chơi quá hii
    Khách viếng thăm hãy cùng vanminhit xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên xProAx's Avatar
    Thanks
    104

em thì mấy cái kia em biết rồi em mun anh lam cho em 1 cai atihack cho main k anh hướng dẩn em tự làm củng được....yahoo:traibao_kute123 em cảm ơn anh nha...em mún hoc atihack ma k biết học từ đâu mong anh chỉ bảo em
    Khách viếng thăm hãy cùng xProAx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết sunhide's Avatar
    Thanks
    168

Yahoo: mr.sun2809
    Phiên bản muốn làm : season 5
    Cần anh : có cashop và bản runs xp tàm tạm là đc anh ơi ..
    Mình cũng cần ăn cơm để sống,
    Cài đặt VINPLAY,ZON,REDVIP Full tính năng HOẶC LÊN UI theo yêu cầu mất phí.
    IB telegram ! > [Only registered and activated users can see links. ] , @THEGEXCODE

Thành Viên
    Thanks
    44

Yahoo: tuanleyvt4
    Phiên bản muốn làm : ss6.3
    Link đến phiên bản đó : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng tuanley xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Icon4 Ðề: Cài Đặt Free All Cho Các Member mới tham gia GameZone

Yahoo: xitrum_va
    Phiên bản muốn làm: ss6.3 (set Goku mới)
    Link đến phiên bản đó: giúp mình cái link. vì link trên điễn đàn toàn thấy die client, SQL, Main ..... tìm giúp gửi qua Yahoo để mình down về các file cần thiết.

Thank chủ thớt.
    Lần sửa cuối bởi vietanhkm, ngày 22-05-12 lúc 10:45 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vietanhkm xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    158

nice job
    bây giờ ít ai làm free như a thế này
    e cũng cần nhưng xin nhường lại cho các bạn khác ~
    vote like mạnh
    Khách viếng thăm hãy cùng pelinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 5 1 2 3 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Mời các Mem tâm huyết với Jx tham gia lập 1 sever võ lâm free
    Bởi banynavy trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 30-11-12, 07:09 PM
  2. Cài đặt Online tất cả server games linux cho member CLB FREE
    Bởi Lovepw trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 26-05-12, 09:56 PM
  3. New Server free for all member (Fix 75%bug)
    Bởi thecong trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 35
    Bài viết cuối: 09-09-10, 02:47 PM