[JX] Cần hướng dẫn Việt Hóa chi tiết - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 14 của 14
    Thành Viên
    Thanks
    44

Ðề: Cần hướng dẫn Việt Hóa chi tiết

Trích dẫn Gửi bởi Mr.laobac [Only registered and activated users can see links. ]
    hichic vậy là không thể đổi sao a @@
    Nếu e vẫn muốn Việt Hóa hết chúng thì ngoài những file Setttings/MapList.ini và file maps trong sever thì còn những file nào cần sữa
    Em muốn tất cả, tất cả phải là tiếng Việt mà ta
    Tuyệt đối k sửa bất cứ đường dẫn nào, chỉ việt hoá các file cần thiết thoy. Đối vs nofont việt hoá cả 2 bên sv và client đều ổn nhưng có font thì chỉ việt hoá bên Client, việt hoá xong copy qa sv rồi chạy thử, dc thì để nguyên, nếu lỗi thì chỉ việt hoá file đó bên client
    thoy
    Còn nhìu thứ để sửa, nếu bạn dùng sv đã việt hoá sẵn coreclient, item, skills,...thì đỡ cực, bạn chỉ cần việt hoá script
    Nếu bạn dùng sv cũ chưa dc việt hoá thứ gì thì sẽ rất tốn tg khi làm 1 mình
    Lần sửa cuối bởi Rogue, ngày 19-05-12 lúc 12:22 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng Rogue xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Rogue vì bài viết này !

Mr.laobac (19-05-12)

Thành Viên
    Thanks
    11

đây là server mình đang dùng: [Only registered and activated users can see links. ]
    Rất mong đc giúp đỡ chỉnh sửa lại or ai có server như sau thì share mình với....minh muốn 1 server chỉ sử dụng đồ xanh, AB, DQ , HC , NT thôi, có HKMP thì tuyệt.
    có Skill 150 cũng dc, ko cung ko sao. Hệ thống op của skill ghi cho giống VNG or như của TKH. cân bằng tí là dc.. đòi hỏi nhìu quá ko..hi mình chỉ muốn cùng 3-4 thèn bạn kết nối chơi cho vui thôi...ko có time onl nhiu để mà chơi online theo ngta ...hic
    SR đã spam topic :H
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.laobac xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

hic sao các pro im lun rồi chỉ giáo với đi
    Khách viếng thăm hãy cùng Mr.laobac xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Cái phần mới vào game.exe có tiếng trung là m vh trong src hay pak ui v mọi người. Zalo m 0376077106
    Khách viếng thăm hãy cùng anfbi98 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2