[Gunny] Hướng dẫn cài gunny 3.0 - Trang 20
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 20 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 10 18 19 20 21 22 CuốiCuối
Kết quả 191 đến 200 của 215
    Thành Viên
    Thanks
    59

Ðề: Hướng dẫn cài gunny 3.0

mình vào trang admin gunny thì bị lổi như này

Directory Listing Denied

This Virtual Directory does not allow contents to be listed.

còn login vào chơi game thi bị lổi

The page cannot be displayed

The page you are looking for cannot be displayed because the page address is incorrect.
    Please try the following:

If you typed the page address in the Address bar, check that it is entered correctly.
    Open the 127.0.0.1 home page and then look for links to the information you want.
    HTTP 405 - Resource not allowed
    Internet Information Services

Technical Information (for support personnel)

More information:
    Microsoft Support

là như nào vậy các pro giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng saosongtu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Đà Nẵng
    Thanks
    8

[Only registered and activated users can see links. ]
    lỗi này là gì m a
    Khách viếng thăm hãy cùng taospamtiep xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết bachugacon122's Avatar
    Thanks
    173

Trích dẫn Gửi bởi taospamtiep [Only registered and activated users can see links. ]
    lỗi này là gì m a
    Bạn vui lòng kiểm tra lại link res ở file config.xml trong thư mục gunny nhé
    Đã đi nghĩa vụ quân sự, vui lòng không liên lạc

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến bachugacon122 vì bài viết này !

taospamtiep (06-02-14)

Thành Viên
    Thanks
    20

Trích dẫn Gửi bởi taospamtiep [Only registered and activated users can see links. ]
    lỗi này là gì m a
    Thiếu Resource nhé ông....................
    Khách viếng thăm hãy cùng iload9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến iload9x vì bài viết này !

taospamtiep (06-02-14)

Thành Viên
    Đang ở
    Đà Nẵng
    Thanks
    8

cảm Ơn. Nhưng giờ có 1 số câu hỏi mong trả lời
    1. Muốn làm sv. ví dụ muốn đổi sv 3.4 thành 2.3 là xóa hết làm lại từ đầu như fle hướng dẫn hà ( có config cách khác không hay làm theo vẫn đc )
    2. Muốn Làm khi đăng ký nick' Xong Vào Lên LV 20 . PHải làm sao . như trang #1 cũng hướng dẫn lên lv mà đọc hoài k hiểu ( 2 câu này Mong Trả lời )
    3. Lúc nãy thử nghiệm đại dow lại 1 sv trên clbgamevn. về làm theo hướng dẫn
    Nhưng Cái này cũng 3.0 mà sao lỗi hoài hôm qua thì Chạy sv. 3 cái đều có dòng màu đỏ mà chữ nào cũng màu đỏ.
    hôm nay lại khác mà có chỉnh đại trong config.xml hay cái gì ấy . nên có vài chữ màu trắng + đỏ hết
    ai hướng dẫn giúp Úp Ảnh Đây ạ
    Lần sửa cuối bởi taospamtiep, ngày 06-02-14 lúc 09:27 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng taospamtiep xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết bachugacon122's Avatar
    Thanks
    173

cảm Ơn. Nhưng giờ có 1 số câu hỏi mong trả lời
    1. Muốn làm sv. ví dụ muốn đổi sv 3.4 thành 2.3 là xóa hết làm lại từ đầu như fle hướng dẫn hà ( có config cách khác không hay làm theo vẫn đc )
    2. Muốn Làm khi đăng ký nick' Xong Vào Lên LV 20 . PHải làm sao . như trang #1 cũng hướng dẫn lên lv mà đọc hoài k hiểu ( 2 câu này Mong Trả lời )
    3. Lúc nãy thử nghiệm đại dow lại 1 sv trên clbgamevn. về làm theo hướng dẫn
    Nhưng Cái này cũng 3.0 mà sao lỗi hoài hôm qua thì Chạy sv. 3 cái đều có dòng màu đỏ mà chữ nào cũng màu đỏ.
    hôm nay lại khác mà có chỉnh đại trong config.xml hay cái gì ấy . nên có vài chữ màu trắng + đỏ hết
    ai hướng dẫn giúp Úp Ảnh Đây ạ
    1. Hướng dẫn này sử dụng cho các phiên bản gunny3.x . Về cơ bản thì cài đặt các server đều giống nhau. CHỉ khác một ít ở bước config . nếu bạn muốn cài server gunny 2.3 vui lòng xem qua video của bạn trantoai gì gì đó ( sr mình không nhớ chính xác tên, mong bác ý thông cảm :3 )
    2. Mún đăng kí nick lên level 20 thi phải chỉnh trong StoredProcedure. account_register thì phải . CÒn mún lên level thì bạn vào theo hd + video. Trong video mình nhớ có một bược chỉnh table server_list. bạn có thể xem lại rồi chỉnh table sys_Users_detail theo hd ở #1
    3. Có lẽ là do bạn config nhầm ở đâu đó, hoặc server không tương thích với db, bla bla bla
    Đã đi nghĩa vụ quân sự, vui lòng không liên lạc

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến bachugacon122 vì bài viết này !

taospamtiep (07-02-14)

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi clanhinata [Only registered and activated users can see links. ]
    Đây là lỗi gì và khắc phục ra sao ?

Tiện hỏi luôn là mình kích chuột phải vào Default Web Site mà không thấy Add application .
    Bạn xem lại phần config ở center,fight,road nhá
    Khách viếng thăm hãy cùng akasuki xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Đà Nẵng
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi bachugacon122 [Only registered and activated users can see links. ]
    1. Hướng dẫn này sử dụng cho các phiên bản gunny3.x . Về cơ bản thì cài đặt các server đều giống nhau. CHỉ khác một ít ở bước config . nếu bạn muốn cài server gunny 2.3 vui lòng xem qua video của bạn trantoai gì gì đó ( sr mình không nhớ chính xác tên, mong bác ý thông cảm :3 )
    2. Mún đăng kí nick lên level 20 thi phải chỉnh trong StoredProcedure. account_register thì phải . CÒn mún lên level thì bạn vào theo hd + video. Trong video mình nhớ có một bược chỉnh table server_list. bạn có thể xem lại rồi chỉnh table sys_Users_detail theo hd ở #1
    3. Có lẽ là do bạn config nhầm ở đâu đó, hoặc server không tương thích với db, bla bla bla
    Cảm Ơn.
    1. bạn có thể cho xin link xem video bởi kiếm k ra có vài video trên clbgamevn mà toàn link die dow về xem k đc . Không phải chỉ 2.3 mà Gunny II + Đủ Phiên Bản Để vọc chứ cài 1 cái thì sao vọc đc tôi nghỉ thế xin giúp .
    2. muốn lên lv 20 thì phải chỉnh StoredProcedure. account_register nó nằm trong sql hay . ở đâu phải nó rõ đc không
    3. làm y như hướng dẫn ở #1. không sai. mà lúc config phần này thì . không đc vì tải của người khác Center.Fight.Road nên config. Ctrl + H . bỏ .
    - GUNNY-C7686D3C2\SQLEXPRESS
    - PC2012041417HQY\SQLEXPRESS
    Thay Thành tên PC
    Làm theo video rõ mà nhưng không rõ có config đc không . ( tôi nghĩ như vậy nè )
    bản của thớt thì khác bản tôi dow nên không có dòng
    Nên config không đc vậy óa ra thì chưa config. nên vào
    Source=ADMIN-PC thấy thế nên thay đổi Source=Tên Máy ( thế là xong hà ) có config chỗ nào nữa không
    Hãy chỉ rõ . Giờ đang chờ đợi nên Xem từ trang #1 > 20 xem có gì đc không
    Đợi Câu Trả lời >>>>> mà tôi ghi có thể sai chính tả or Nghĩ sao ghi vậy đừng để bụng
    ai chỉ cách config đi. . cảm ơn
    À mà Ghi thế này đợi mãi mới có ng trả lời chán thật
    Lần sửa cuối bởi taospamtiep, ngày 07-02-14 lúc 11:29 AM.

Kaneki Ken hung3020's Avatar
    Thanks
    140

Cảm Ơn.
    1. bạn có thể cho xin link xem video bởi kiếm k ra có vài video trên clbgamevn mà toàn link die dow về xem k đc
    2. muốn lên lv 20 thì phải chỉnh StoredProcedure. account_register nó nằm trong sql hay . ở đâu phải nó rõ chứ
    3. làm y như hướng dẫn ở #1. không sai. mà lúc config phần này thì . không đc vì tải bản khác Center.Fight.Road nên config. Thay đổi
    Thành tên ID máy . Center.Fight.Road+admin+Request+Register
    Đều Không có .
    khi . làm theo video thì nó hiện thông báo sữa đổi 0 file thì phải ( cái này do tôi nghĩ nên không biết có đúng không nữa ) nên tôi suy ra chẳng khác chưa config.
    Mình phải thay đổi tên admin ở chỗ nào . thay đổi tên Máy PC ở chổ Source=ADMIN-PC hà. hay chỗ nào
    ai chỉ cách config đi. . cảm ơn
    À mà Ghi thế này đợi mãi mới có ng trả lời chán thật
    Bạn add yahoo bjnboo_sunrang mình giúp cho
    Khách viếng thăm hãy cùng hung3020 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Mình đã cài server vào máy ảo, sau đó mình vào game bằng máy thật, web chạy ok, nhưng khi login vào game thì nó không hiện ra gì hết. Có ai biết cách làm chơi trong mạng lan không chỉ với

Khách viếng thăm hãy cùng phuc9999 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 20 của 22 Đầu tiênĐầu tiên ... 10 18 19 20 21 22 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Fix hộ mình lỗi đen màn hình gunny 3.0 với!
    Bởi quancoi000 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 10-05-12, 11:47 PM
  2. Ai Cài hộ mình gunny of cai
    Bởi ladyfasko trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-03-12, 11:05 PM
  3. cần xin link gunny hay chỉ cách để cài gunny off or online
    Bởi phieubat297 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-06-11, 02:58 PM