Server thục sơn - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 14 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 144

Chủ đề: Server thục sơn

Thành Viên
    Thanks
    21

Ðề: Server thục sơn

chan qua. hok down dc client roi. thich cai game nay ma hok download dc. may can khac tho download dc cu den can client la no cu quay lay trang download hok the down dc @@
    Khách viếng thăm hãy cùng camdoia12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi camdoia12 [Only registered and activated users can see links. ]
    chan qua. hok down dc client roi. thich cai game nay ma hok download dc. may can khac tho download dc cu den can client la no cu quay lay trang download hok the down dc @@
    Uh, đúng thật, part 2 client bị lỗi ko download dc cuilui ơi, hôm trước mình check vẫn ok, tối nay thử không thấy download dc, bạn nào down rồi up lên cho mọi người cùng down đi, mình trước lại chưa down, mới check link thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng FlynnRiderIT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên cuilui's Avatar
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi FlynnRiderIT [Only registered and activated users can see links. ]
    Uh, đúng thật, part 2 client bị lỗi ko download dc cuilui ơi, hôm trước mình check vẫn ok, tối nay thử không thấy download dc, bạn nào down rồi up lên cho mọi người cùng down đi, mình trước lại chưa down, mới check link thôi
    link vẫn bình thường (trả lời lần cuối cái vụ này)

click vào thấy nó hiện ra thế này thì chỉ việc điền những ký tự đó (trong ô màu đỏ) vào ô phía dưới rồi Enter là được
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi cuilui, ngày 17-05-12 lúc 05:12 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuilui xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi cuilui [Only registered and activated users can see links. ]
    link vẫn bình thường (trả lời lần cuối cái vụ này)

click vào thấy nó hiện ra thế này thì chỉ việc điền những ký tự đó (trong ô màu đỏ) vào ô phía dưới rồi Enter là được
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Sáng nay lại download dc rồi, cái nhập mã capcha này ai cũng biết mà, nhưng khi vào download thì báo không tìm thấy file, lỗi 404
    Giờ lại download dc bình thưởng, ko hiểu cái thằng mediafire dạo này bị sao nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng FlynnRiderIT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bác cuilui ơi cho e hỏi tí làm thế nào để lúc mình đăg kí tài. Khoẳn là. Có sẵn mcash luôn hả bác.
    Khách viếng thăm hãy cùng tyhoekaka xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    25

Cái khung bên tay phải hiện các thông tin về kn, vật phẩm... có cách nào tắt đi được ko ? ,với mình nhận Q thì bấm vào đấy ko thấy nó nút nhận ,kéo lên kéo xuống thấy mỗi chữ với vật phẩm nhận được, và có nút nhặt đồ nhanh ko,phải click chuột phải để nhặt đồ mình cảm thấy ko quen Ai trả lời dùm mình được ko
    Khách viếng thăm hãy cùng trungninh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator Tuan565's Avatar
    Thanks
    302

Trích dẫn Gửi bởi trungninh [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái khung bên tay phải hiện các thông tin về kn, vật phẩm... có cách nào tắt đi được ko ? ,với mình nhận Q thì bấm vào đấy ko thấy nó nút nhận ,kéo lên kéo xuống thấy mỗi chữ với vật phẩm nhận được, và có nút nhặt đồ nhanh ko,phải click chuột phải để nhặt đồ mình cảm thấy ko quen Ai trả lời dùm mình được ko
    Cái khung bên tay phải bạn kéo sang bên trái thì nó gộp lại làm 1 . Quest nào ko nhận dc vậy .
    Khách viếng thăm hãy cùng Tuan565 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Tuan565 vì bài viết này !

trungninh (18-05-12)

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi Tuan565 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái khung bên tay phải bạn kéo sang bên trái thì nó gộp lại làm 1 . Quest nào ko nhận dc vậy .
    Bạn ơi sao mình tải sv về sau khi giải nén lại chỉ xuất hiện 2 file nhỉ.Sao chạy sv đây bạn chỉ giúp mình đc k nghiền quá khi xem clip hướng dẫn.
    Khách viếng thăm hãy cùng tyhoekaka xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    25

Ai chỉ dùm mình cách chạy sv trong Ubutu luôn (dùng ý Terminal ) không phải thông qua SecureCRT nữa , tại cái SecureCRT của mình chạy hay bị treo ,mỗi lần chạy lại hơi lâu
    Khách viếng thăm hãy cùng trungninh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator Tuan565's Avatar
    Thanks
    302

Trích dẫn Gửi bởi tyhoekaka [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn ơi sao mình tải sv về sau khi giải nén lại chỉ xuất hiện 2 file nhỉ.Sao chạy sv đây bạn chỉ giúp mình đc k nghiền quá khi xem clip hướng dẫn.
    chuẩn rồi đó . bạn cài thêm VMplayer hoặc Vmware workstation vào rồi cài ra . Config lại card mạng Vmnet -1 trong network connection về IP 192.168.1.205 ( 205 có thể thay bằng số khác cũng ok . trừ 1 và 250 ) . rồi cho kết nối qua card đó . video hướng dẫn thiếu bước này
    Khách viếng thăm hãy cùng Tuan565 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Tuan565 vì bài viết này !

khjnkhjn (23-05-12)

Trang 4 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 14 ... CuốiCuối