Server thục sơn - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 144

Chủ đề: Server thục sơn

Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: Server thục sơn

mình có thể chỉnh được max cấp lên lv tuỳ thích.cao nhất là 999
    Bạn nào chơi off thích cảm giác lv cao và quái lv khủng bố pm yahoo
    [Only registered and activated users can see links. ]
    mình sẽ giúp.Còn các SV onl mình sẽ ko giúp.chỉ giúp off
    Và hiện h có 2 SV đã có lv max là 140

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi vanvu25011 [Only registered and activated users can see links. ]
    cám ơn bạn shadow111 nhé . mở sv được rồi nhưng ko vào game được . . . nó bão lỗi [graph] gì gì đó .
    mình nghĩ là do client hoặc do sai ip thôi chứ chạy sv ko có lỗi gì hết .... vảo web reg account bình thường mà
    Xem lại cái drivre nhà bạn nhé.Không có cline nào làn lỗi lên cái hiện tương lỗi Graph đâu.
    hoặc bạn chỉnh sai ở đâu đó
    Khách viếng thăm hãy cùng luuthiphuong19 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Bạn ơi cho mình hỏi với, mình dùng win8 64b, khi cài secureCRT nó báo lỗi ko load được các file .dll, bạn có thể giúp mình không?
    Khách viếng thăm hãy cùng vns.mrv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Anh em vào chơi đê sv cũng vui lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng tyhoekaka xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

mấy bác ơi giúp em về cái này cái :::: e chạy máy ảo chạy xong nó hiện trong máy ảo là >sever login< rồi nhấn sao mới vào được bên trong sever được mấy bác giúp em Y!M : mongseduoc_thathu Mấy Bác giúp em
    Khách viếng thăm hãy cùng kadjck2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

sv mới mua tên miền mới nè
    Khách viếng thăm hãy cùng tyhoekaka xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Icon9 Ðề: Server thục sơn

cuilui ơi chỉ mình cách cài với mình down hết rồi nhưng tới fần đầu tiên chỗ VMware bấm slax rồi start là nó bị lỗi cài gì đó huhu mình đang chơi trên Win7 32bit
    Khách viếng thăm hãy cùng hoduytho12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Ai giúp em cái lỗi secureCRT bị connect time out với ạ Em đã config lại cái VM-1 thành 192.168.1.205 rồi mà CRT vẫn báo lỗi time out Máy em lúc trước có cài hamachi nữa ạ. Hay là do hamachi @.@
    Khách viếng thăm hãy cùng 123yeahnet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

win7 64bit chay ngon lành rồi khổ cái chơi ko biết đường đi wa cái pb Nguyệt Long Thôn tim kiếm khắp diễn đàn toàn là tin open server thôi chóng mặt
    Khách viếng thăm hãy cùng bomcao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi bomcao [Only registered and activated users can see links. ]
    win7 64bit chay ngon lành rồi khổ cái chơi ko biết đường đi wa cái pb Nguyệt Long Thôn tim kiếm khắp diễn đàn toàn là tin open server thôi chóng mặt
    Bạn này chắc ko đọc bài viết từ đầu tới giờ có video hướng dẫn đường qua pb đó. Ráng lục lại đi
    Khách viếng thăm hãy cùng 123yeahnet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Icon14 Ðề: Server thục sơn

Cảm ơn anh nhé, anh cuilui!
    Sẵn tiện đây hỏi thăm anh rằng anh có thể làm bản Thục Sơn Offline mới nhất lấy từ NetGame Asia không vậy ạ?
    Phiên bản bây giờ là 2.5.x gì đó anh?
    Mạo muội hỏi chút thôi mong anh đừng giận nhé!
    Hay là anh chỉ cách em làm server luôn đi anh!
    Khách viếng thăm hãy cùng sonofheaven xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 11 của 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 ... CuốiCuối