[MU] Cho mình xin lại file chuẩn dame skill của GodHoang
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 8 của 8
    Thành Viên
    Thanks
    55

Cho mình xin lại file chuẩn dame skill của GodHoang

Mình đang tìm file chuẩn dame skill của GodHoang mà link nào cũng die hết ồi nếu ai còn giữ thì cho mình xin nha .
    Cảm ơn nhiều .
    Khách viếng thăm hãy cùng lasker xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến lasker vì bài viết này !

BoyGau (11-08-13)

godhoang
    Guest

Ðề: Cho mình xin lại file chuẩn dame skill của GodHoang

chuẩn đâu mà chuẩn, hàng the kô chứ
    xài dame sẵn có titan tech cũng đc mà
    Khách viếng thăm hãy cùng godhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    55

cũng đc nhưng mà skill buff của SM khủng quá 30k Ene đánh chưa buff thì 20 mấy 30 mà buff lên cái nó nện - dame ~.~ .
    Với lại DL cũng mạnh quá tính fix 2 class đó , với skill buff phản dame + cuồng nọ + MNS DW nữa .
    Mà không biết chỉnh như thế nào cho đúng .
    Nếu biết chỉ mình chỉnh với , để mình test mạnh íu gì mình xem theo và chỉnh tiếp cho hợp .
    Chứ đừng kêu vào chỗ đó rồi chỉnh lớn chỉnh nhỏ @.@ .
    Nếu như vậy mình lên đây xin để làm gì ~.~ .
    Hong ấy godhoang tốt chỉnh theo ý godhoang cho là hợp lý rồi send cho mình đc hong ? .
    Mốt xem theo đó mà mình fix từ từ .
    Lần sửa cuối bởi lasker, ngày 21-04-12 lúc 06:12 PM.

Thành Viên
    Thanks
    79

Trích dẫn Gửi bởi lasker [Only registered and activated users can see links. ]
    cũng đc nhưng mà skill buff của SM khủng quá 30k Ene đánh chưa buff thì 20 mấy 30 mà buff lên cái nó nện - dame ~.~ .
    Với lại DL cũng mạnh quá tính fix 2 class đó , với skill buff phản dame + cuồng nọ + MNS DW nữa .
    Mà không biết chỉnh như thế nào cho đúng .
    Nếu biết chỉ mình chỉnh với , để mình test mạnh íu gì mình xem theo và chỉnh tiếp cho hợp .
    Chứ đừng kêu vào chỗ đó rồi chỉnh lớn chỉnh nhỏ @.@ .
    Nếu như vậy mình lên đây xin để làm gì ~.~ .
    Hong ấy godhoang tốt chỉnh theo ý godhoang cho là hợp lý rồi send cho mình đc hong ? .
    Mốt xem theo đó mà mình fix từ từ .
    Ông anh godhoang lúc share cái đó nổ nổ là dame chuẩn thôi hình như có nghe ở đâu là cái bản này chỉnh xuống 1 mà dame nó cũng chả giảm hay sao ý, nên 2 nhân vật kia fix dame đặc biệt là con SM là hoàn toàn không thể.
    Khách viếng thăm hãy cùng pikeman20 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    55

Trích dẫn Gửi bởi pikeman20 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ông anh godhoang lúc share cái đó nổ nổ là dame chuẩn thôi hình như có nghe ở đâu là cái bản này chỉnh xuống 1 mà dame nó cũng chả giảm hay sao ý, nên 2 nhân vật kia fix dame đặc biệt là con SM là hoàn toàn không thể.
    Có giảm mà ~.~ , cần cái skill thôi , đame thì tminh chỉnh lại cũng thấy hợp lý rồi .

godhoang
    Guest

ss6.2 thì effect skill, nhưng ss6.1 thì tốt nhật nặng dame ene của sum là min 8 và max 1 (hoặc 2)
    sau đó vô scfskill.ini tìm berserker skill rồi cho cái multattack = 0.00000000000000001 là ene dù 65k cũng kô effect dame
    Khách viếng thăm hãy cùng godhoang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    55

Trích dẫn Gửi bởi godhoang [Only registered and activated users can see links. ]
    ss6.2 thì effect skill, nhưng ss6.1 thì tốt nhật nặng dame ene của sum là min 8 và max 1 (hoặc 2)
    sau đó vô scfskill.ini tìm berserker skill rồi cho cái multattack = 0.00000000000000001 là ene dù 65k cũng kô effect dame
    MNS của DW thì sao GH

Thành Viên
    Thanks
    35

GH và các pro ai biết chỉ cho mình cách fix Skill Ma Chim(220) của DL với, nó yếu rớt à
    Khách viếng thăm hãy cùng bingpong91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. [MU] Xin file Chuẩn Dame+Skill của gohoang!
    Bởi supberman trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 16-11-12, 08:08 PM
  2. [JX] Dame CB rồng Skill 15x
    Bởi Uchiha_Tai trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 23-02-12, 11:11 AM
  3. main của bác godhoang chua hook anti
    Bởi ninhmca trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 31-08-11, 07:46 AM
  4. cần giúp đở về dame skill