[JX] [No FONT] Share Server JX dễ cài đặt [Nguồn: TSBD 3.0 vs AWJX] - Trang 21
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 21 của 56 Đầu tiênĐầu tiên ... 11 19 20 21 22 23 31 ... CuốiCuối
Kết quả 201 đến 210 của 553
    Thành Viên
    Thanks
    28

Ðề: [No FONT] Share Server JX dễ cài đặt [Nguồn: TSBD 3.0 vs AWJX]

+Làm sao để update bản xếp hạng và xóa những tên không còn tồn tại trong bảng xếp hạng vậy . ai chỉ mình với . thanks nhiều. Mình đang mở onl mà bảng xếp hạng ko tự cập nhật .

+Bây giờ mình đã sét chức năng admin xóa chức năng nhận lệnh bài Gọi boss của Chuongdangcungnu , giờ mình muốn sét chức năng lấy Lệnh bài gọi boss vào chức năng admin lấy đồ ở xa fu đc ko . nếu được thì chỉ mình cách làm nhé .

+Và trong mục Napcard , danhsachcard đã có rất nhiều card được sử dụng giờ làm sao để phục hồi ??? , có thể tạo thêm card với giá trị lớn hơn hiện tại trong danhsachcard không ? danhsachcard giá trị card lớn nhất là 250 . Xin help . Thanks
    Lần sửa cuối bởi tienhung15, ngày 21-04-12 lúc 02:00 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng tienhung15 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi tienhung15 [Only registered and activated users can see links. ]
    +Làm sao để update bản xếp hạng và xóa những tên không còn tồn tại trong bảng xếp hạng vậy . ai chỉ mình với . thanks nhiều. Mình đang mở onl mà bảng xếp hạng ko tự cập nhật .

+Bây giờ mình đã sét chức năng admin xóa chức năng nhận lệnh bài Gọi boss của Chuongdangcungnu , giờ mình muốn sét chức năng lấy Lệnh bài gọi boss vào chức năng admin lấy đồ ở xa fu đc ko . nếu được thì chỉ mình cách làm nhé .

+Và trong mục Napcard , danhsachcard đã có rất nhiều card được sử dụng giờ làm sao để phục hồi ??? , có thể tạo thêm card với giá trị lớn hơn hiện tại trong danhsachcard không ? danhsachcard giá trị card lớn nhất là 250 . Xin help . Thanks

1. Lại chỗ NPC hỗ trợ Tân thủ bấm cập nhật thông tin nhân vật.

2.Bạn copy cái chức năng nhận lệnh bài từ bên file lua của Chuongdangcungnu qua bên file manager.lua trong script.

3. Sửa được bạn à, còn giá trị lớn nhất là bao nhiêu thì bạn tự test đi, mình chưa thử!
    Khách viếng thăm hãy cùng jerryvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến jerryvn vì bài viết này !

cuccut (25-05-12)

Thành Viên Tâm Huyết phamngochai2's Avatar
    Đang ở
    Sao Hỏa
    Thanks
    167

Trích dẫn Gửi bởi tienhung15 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chỉnh được, cái dòng cuối cùng ý, chỉnh số vàng mà bạn muốn.Save lại + restart lại gameserver là ok.Chúc thành công !
    Khách viếng thăm hãy cùng phamngochai2 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến phamngochai2 vì bài viết này !

cuccut (25-05-12)

Thành Viên
    Thanks
    28

Trích dẫn Gửi bởi jerryvn [Only registered and activated users can see links. ]
    1. Lại chỗ NPC hỗ trợ Tân thủ bấm cập nhật thông tin nhân vật.

2.Bạn copy cái chức năng nhận lệnh bài từ bên file lua của Chuongdangcungnu qua bên file manager.lua trong script.

3. Sửa được bạn à, còn giá trị lớn nhất là bao nhiêu thì bạn tự test đi, mình chưa thử!
    +1 : NCP hỗ trợ tân thủ của sv này trilap ko có để hàng Cập nhật thông tin . làm sao để làm . tui ko biết add .

+2: Trong file Chuongdangcungnu.lua không tìm thấy cái nhận lệnh bài gọi boss . làm sao đây T__T .

+3 : đã sửa đc cái zụ nap card. Thanks nhiều lắm .

+ Ai biết làm máy zụ này pm yh zúp tui với : [Only registered and activated users can see links. ] . h chỉ cần là giúp tui xóa NCP mà không tìm thấy file .lua của NCP đó , xóa đi con boss Hỗn Nguyên Tướng gì đó trên Sa Mạc Sơn Động II , đánh nó cái rớt toàn đồ +10 không . và thêm cái nhận lệnh bài Boss thôi . và con hỗ trợ nhân vật lúc đầu 90 à lúc sau ko biết bị gì lên 180 luôn . hizz . ai sửa lại dùm mình còn 81 với T_T ..
    Lần sửa cuối bởi tienhung15, ngày 22-04-12 lúc 01:48 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng tienhung15 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

anh trilap ơi , em mới biết làm jx, anh cho em xin cái hd full nha
    Khách viếng thăm hãy cùng 01225959420 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết assaa's Avatar
    Thanks
    271

Trích dẫn Gửi bởi 01225959420 [Only registered and activated users can see links. ]
    anh trilap ơi , em mới biết làm jx, anh cho em xin cái hd full nha
    hướng dẫn cài đặt đã có trong ebook rồi. Ngoài ra cũng có video hướng dẫn luôn rồi bạn chịu khó tìm mà xem
    Khách viếng thăm hãy cùng assaa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến assaa vì bài viết này !

cuccut (25-05-12)

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me/pump_upp
    Thanks
    57

Icon9 Ðề: [No FONT] Share Server JX dễ cài đặt [Nguồn: TSBD 3.0 vs AWJX]

sao đen đủi thế nhỉ cài sever nào cũng đến đoạn tạo nhân vật xong vào báo lỗi mất kết nối sửa sao đây đợi cả buổi không thấy ai pm yahoo giúp hixhix
    Khách viếng thăm hãy cùng 0kazaki xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

[J]-[X]-[P]-[R]-[I] trilap2004's Avatar
    Đang ở
    Navy
    Thanks
    110

Trích dẫn Gửi bởi 0kazaki [Only registered and activated users can see links. ]
    sao đen đủi thế nhỉ cài sever nào cũng đến đoạn tạo nhân vật xong vào báo lỗi mất kết nối sửa sao đây đợi cả buổi không thấy ai pm yahoo giúp hixhix
    1. Bạn coi lại pass sa trong security (SQL 2k) -> pasworld phải để trống mới đc.
    2. Nếu xài Win 7, bạn mở database.ini trong sv lên, sửa tất cả chữ S (trong chữ Server) thành s (server) ->save
    3. Nếu máy đã cài font chinese PRC, đề nghị chuyển về English rồi reset máy.
    Khách viếng thăm hãy cùng trilap2004 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến trilap2004 vì bài viết này !

cuccut (25-05-12)

Thành Viên
    Thanks
    68

file lua con NPC dịch quan ở đâu nhỹ - mình muốn bỏ cái chức năng nhận ngựa
    còn chưởng đang cung nữ nữa - làm sao để mình lock chức năng của nó - chỉ có AD mới nhận đồ dc... giống như tại xa phu ý

P.S mình mượn sv của pác thớt để đưa ol hamachj cho mấy đứa bạn chơi chung dc ko ?
    Khách viếng thăm hãy cùng mrkubot xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    636

Trích dẫn Gửi bởi mrkubot [Only registered and activated users can see links. ]
    file lua con NPC dịch quan ở đâu nhỹ - mình muốn bỏ cái chức năng nhận ngựa
    còn chưởng đang cung nữ nữa - làm sao để mình lock chức năng của nó - chỉ có AD mới nhận đồ dc... giống như tại xa phu ý

P.S mình mượn sv của pác thớt để đưa ol hamachj cho mấy đứa bạn chơi chung dc ko ?
    file dịch quan ở đây: Server\script\Global\buonban\dichquan.lua
    file chưởng đăng cung nữ: Server\script\Global\chuongdangcungnu.lua
    Lần sửa cuối bởi cuccut, ngày 26-04-12 lúc 05:46 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuccut xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 21 của 56 Đầu tiênĐầu tiên ... 11 19 20 21 22 23 31 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] TSBD 0.3+ AWJX full no font (việt hoá)
    Bởi Edward_Newgate trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 558
    Bài viết cuối: 23-04-14, 06:37 PM
  2. [JX] Xin bản server TSBD 3.0 NO FONT SEVER LUÔN PATH
    Bởi cuonghaha trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-03-12, 06:24 PM
  3. Lỗi Server Tsbd no font
    Bởi southoffline trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 13-09-11, 12:38 PM
  4. Có pro nào giúp mình server AWJX + TSBD kết hợp với
    Bởi Net42.Vampires trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu