[JX] [No FONT] Share Server JX dễ cài đặt [Nguồn: TSBD 3.0 vs AWJX] - Trang 11
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 11 của 56 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 553
    Thành Viên
    Thanks
    28

Icon7 Ðề: [No FONT] Share Server JX dễ cài đặt [Nguồn: TSBD 3.0 vs AWJX]

Trích dẫn Gửi bởi huynhkim [Only registered and activated users can see links. ]
    Hướng dẫn dùm với. Mình không add được.
    Nỏ Thiên Quang +1 cũng chả biết add như nào
    Đúng rồi đó , Pro nào chỉ cách Add đi , tui với bạn này ko biết add nè , với lại , sever này hay qá chừng , nếu có onlline thì tui ủng hộ hết mình onl 24/24 chơi luôn . Ai mở onlline đeeeeeê :X
    Khách viếng thăm hãy cùng tienhung15 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

[J]-[X]-[P]-[R]-[I] trilap2004's Avatar
    Đang ở
    Navy
    Thanks
    110

Ðề: [No FONT] Share Server JX dễ cài đặt [Nguồn: TSBD 3.0 vs AWJX]

Trích dẫn Gửi bởi tienhung15 [Only registered and activated users can see links. ]
    Tui gà vi tính lắm nên ko biết , với lại cho tui hỏi : làm sao chỉnh vượt ải 1 mình hoặc 2 người trong sever này , mỗi lần đi là nó bảo 6 ngừi mới cho đi .ai biết giơ tay thanks nhìu
    Tuy sứ giả vượt ải nói 6 nhưng thât chất bạn chỉ cần 1 pt 2 người + 5 sát thủ giản là đc à =.=!

--- Chế độ gộp bài viết ---

Trích dẫn Gửi bởi huynhkim [Only registered and activated users can see links. ]
    Hướng dẫn dùm với. Mình không add được.
    Nỏ Thiên Quang +1 cũng chả biết add như nào
    Mún ép ra đồ HKMP, hãy cày danh vọng lên rồi lại thần bí thương nhân đổi HOÀNG KIM ĐẠI PHÁP + HOÀNG KIM ĐỒ PHỔ. Đem 2 cái đó cùng 1 viên HUYỀN TINH CẤP 1 lại thợ rèn các THÀNH THỊ. Chọn chế tạo LỆNH BÀI HOÀNG KIM. Khi ghép ra đc lệnh bài HK rồi thì nhớ lấy thêm 1 viên HUYỀN TINH CẤP 1 nữa, rồi chọn đổi Trang bị hoàng kim (cũng ở thợ rèn các thành luôn). Kể từ đó muốn + 2 thì lấy món đã +1 thêm 1 viên HT cấp 2 (nhớ bỏ đồ trong hành trang thay vì mặc vào). Cứ như thế làm + riết tới 10. Mún ép cấp Huyền tinh thì lại tiệm tạp hóa học! Have fun!
    Khách viếng thăm hãy cùng trilap2004 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến trilap2004 vì bài viết này !

tienhung15 (05-04-12)

Thành Viên
    Thanks
    28

Icon14 Ðề: [No FONT] Share Server JX dễ cài đặt [Nguồn: TSBD 3.0 vs AWJX]

[QUOTE=trilap2004;583776]Tuy sứ giả vượt ải nói 6 nhưng thât chất bạn chỉ cần 1 pt 2 người + 5 sát thủ giản là đc à =.=![COLOR="Silver"]

Thanks ông nha ^^ hehe . mà nè , ông Trilap nè , ông làm onl đc ko ? làm onlline đi gặp nhau đánh lộn chém zó này kia chơi cho vui . sever này hay thiệt á . Love Free all

Mà nè , trong sever này có thể chỉnh học VLMT với TTK hơn 15 cuốn ko ???
    Có thể dowload Fi FOng của sever khác gắn vô sever này ko . Cám ơn .
    Lần sửa cuối bởi tienhung15, ngày 05-04-12 lúc 09:43 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng tienhung15 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

[J]-[X]-[P]-[R]-[I] trilap2004's Avatar
    Đang ở
    Navy
    Thanks
    110

Trích dẫn Gửi bởi tienhung15 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đúng rồi đó , Pro nào chỉ cách Add đi , tui với bạn này ko biết add nè , với lại , sever này hay qá chừng , nếu có onlline thì tui ủng hộ hết mình onl 24/24 chơi luôn . Ai mở onlline đeeeeeê :X
    Cái hấp dẫn để chơi là việc nạp vàng trở nên bất tiện nên bạn phải săn huyền tinh (event, boss, v...v...), khi cày danh vọng nhất định rồi ép ra trang bị hoặc vk hoàng kim nhưng chỉ là cơ bản +1. Từ đó cứ train, săn boss, bỏ time chơi thì cày đc huyền tinh, cấp, ...v...v..! ép lên thành +10 (bạch kim). Cái khó là đồ +1 làm bạn yếu nhưng vẫn săn boss tiểu kiếm nguyên liệu đc, khi trùng luyện đồ +8 trở lên, lúc đó cấp cũng cao, boss hoàng kim ko thành vấn đề nữa. Cứ như vậy choi 1 acc 1 phái, nội cái tống kim, vượt ải (chưa chắc qua đc 18 ải kịp thời gian) đã khó qua, cho nên cần cày acc càng mạnh (=cách cày cấp, VLMT, TTK, tiềm năng, skill, v...v...) để phá ải. Ải càng cao boss càng mạnh, quái càng khó ăn đấy nhé ! Vậy mới có hứng chơi thể loại Jx Offline hay bất kỳ game off nào. Đã offline thì đưa onl làm j cho mắc công. Nếu mún pk thì mình khuyên chơi trong 1 tiệm net, hay anh em 1 khu cùng tụm lại rồi đưa hamachi pk, khỏi nhận gạch đá hoặc sợ phá đám! Chúc anh em GZ vui vẻ !
    Khách viếng thăm hãy cùng trilap2004 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến trilap2004 vì bài viết này !

tienhung15 (05-04-12)

Thành Viên
    Thanks
    17

Icon10 Ðề: [No FONT] Share Server JX dễ cài đặt [Nguồn: TSBD 3.0 vs AWJX]

sever pro đấy chứ nếu có chuyển sinh không lưu cấp nữa thì hay quá ủng hộ bạn DEV thêm hihihi
    Khách viếng thăm hãy cùng cuonghaha xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Cho mình hỏi

+ Sao không thấy Bùa về thành vậy ?
    + Đánh Boss lúc nào cũng 3906 damage vậy ?
    + Nhiều lúc bị mất nhân vật nữa ,phải tạo lại

thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng banama xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi banama [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi

+ Sao không thấy Bùa về thành vậy ?
    + Đánh Boss lúc nào cũng 3906 damage vậy ?
    + Nhiều lúc bị mất nhân vật nữa ,phải tạo lại

thanks

bạn mua bùa về thành chỗ tiệm tạp hóa đó (ở ba lăng huyện).chỉ cần 1 cái thì xài vĩnh viễn.
    đánh boss 3096 damage chắc do kill bạn chưa max với đồ bạn up lên +10 hết đi cái bang kị hệ mình đánh lên đến 30000 damege.muốn nhanh lên cấp thì làm nhận nv sát thủ gì đó? đổi bóng hoàng kim, bạch kim ăn vào cho nhanh lên, làm biếng luyện thì lấy mấy con admin ra chơi:cái bang.acc:trilap1 pass:minhsang (tất cả pass admin đây điều là minhsang).Ngami,acc: trilap2,Ngũ độc acc:trilap.Võ Đang: acc:volam1.Thiếu lâm acc:nhocsock527.Đường môn acc: kimxalangquan.
    mình cũng gặp lỗi như bạn nhân vật trở về cấp trước lúc đăng nhập khi game bị lỗi.Tại lỗi game của phiên bản này thôi bạn.
    Khách viếng thăm hãy cùng lotan89 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

- Thấy tiệm tạm hóa ở ba lăng huyện , nhưng không thấy NPC , mình phải đến thành khác mua.

- Thấy nhiều map không vào được , có phải add thêm map không bạn.

- Mỗi lần mình chỉ mua được 1 lọ máu thôi , làm thế nào mua được 10 lọ luôn

thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng banama xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Icon10 Ðề: [No FONT] Share Server JX dễ cài đặt [Nguồn: TSBD 3.0 vs AWJX]

mình chưa bjờ bị những lỗi như bạn. .
    Mua nhìu máu 1 lúc thì bạn chọn mua nhanh ròi chọn loại để mua ròi chọn số bình máu (10, 20, 30 bình)
    p/s: chưởng đăng cung nữ hình như có chức năng j mà nó cho 1 cái lệnh bài, cứ chuột fải vô là được 1 bình máu + mana mà (nó cho vô tận, k mất tiền ).
    Khách viếng thăm hãy cùng ckuongli xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

Icon9 Ðề: [No FONT] Share Server JX dễ cài đặt [Nguồn: TSBD 3.0 vs AWJX]

Đăng nhập vào game không nói chuyện được với NPC, ra ngoài thôn không đánh được quái là lỗi gì các bạn ơi
    Khách viếng thăm hãy cùng Jokers xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 11 của 56 Đầu tiênĐầu tiên ... 9 10 11 12 13 21 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] TSBD 0.3+ AWJX full no font (việt hoá)
    Bởi Edward_Newgate trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 558
    Bài viết cuối: 23-04-14, 06:37 PM
  2. [JX] Xin bản server TSBD 3.0 NO FONT SEVER LUÔN PATH
    Bởi cuonghaha trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 01-03-12, 06:24 PM
  3. Lỗi Server Tsbd no font
    Bởi southoffline trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 13-09-11, 12:38 PM
  4. Có pro nào giúp mình server AWJX + TSBD kết hợp với
    Bởi Net42.Vampires trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu