[KT] Hướng dẫn việt hóa toàn bộ nhiệm vụ chính tuyến, thế giới từ cấp 1 đến hết
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên
    Thanks
    10

Hướng dẫn việt hóa toàn bộ nhiệm vụ chính tuyến, thế giới từ cấp 1 đến hết

file nhiệm vụ của VNG phiên bản cũ, yêu cầu nv, phần thưởng... 100% VNG

Các bác down file này bỏ vào thư mục pak trong gameserver và trong cả client

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng xaophayxoan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 14 Users Say Thank You to xaophayxoan For This Useful Post:

anhanhnd (12-08-12), cuccut (27-03-12), cuocdoisp (27-03-12), daikimvuong1 (27-03-12), dragonkent (20-05-12), jxvietnam (27-03-12), l.am0000 (25-09-12), Mi$$_$p@m (27-03-12), mtbt8891 (27-03-12), satthulauhyh (27-03-12), satthupro95 (15-06-12), tny143 (27-03-12), VNGameZoneVN (27-03-12), vocuc9999 (24-06-23)

Thành Viên GameZone
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    636

Ðề: Hướng dẫn việt hóa toàn bộ nhiệm vụ chính tuyến, thế giới từ cấp 1 đến hết

mình dùng file task_publish.pak trong client của VNG được không bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng cuccut xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến cuccut vì bài viết này !

anhanhnd (12-08-12)

Thành Viên
    Thanks
    13

Cảm ơn bạn, đúng cái mình đang tìm rồi. Bạn xuất hiện thất đúng lúc, hì...
    Khách viếng thăm hãy cùng mtbt8891 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến mtbt8891 vì bài viết này !

anhanhnd (12-08-12)

Thành Viên
    Thanks
    19

Mong xaophayxoan fix hết skill 120 để ae thử cái
    Khách viếng thăm hãy cùng maximhoa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến maximhoa vì bài viết này !

anhanhnd (12-08-12)

Thành Viên
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi cuccut [Only registered and activated users can see links. ]
    mình dùng file task_publish.pak trong client của VNG được không bạn
    mình thử rồi cái task_publish.pak trong pak của VNG là nhiệm vụ mới nhất, phần thưởng nv không còn tinh hoạt lực mà thay vào bằng ngũ hành hồn thạch, nhưng nhét vào server thì báo lỗi (unpak cái này ra xong chép đè lên bản cũ ko biết có đc ko)
    file task_publish.pak mình up là của phiên bản đời đầu nhiệm vụ chưa thay đổi, nếu trong client mà file task_publish.pak mới cập nhật của VNG thì sẽ hiện sai phần thưởng nhiệm vụ (hiện ngũ hành hồn thạch nhưng chỉ nhận được tinh hoạt lực)
    mình thích nhiệm vụ thưởng như cũ hơn nên cũng ko đi sâu cho nó giống VNG như bây h
    Khách viếng thăm hãy cùng xaophayxoan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

Trích dẫn Gửi bởi xaophayxoan [Only registered and activated users can see links. ]
    mình thử rồi cái task_publish.pak trong pak của VNG là nhiệm vụ mới nhất, phần thưởng nv không còn tinh hoạt lực mà thay vào bằng ngũ hành hồn thạch, nhưng nhét vào server thì báo lỗi (unpak cái này ra xong chép đè lên bản cũ ko biết có đc ko)
    file task_publish.pak mình up là của phiên bản đời đầu nhiệm vụ chưa thay đổi, nếu trong client mà file task_publish.pak mới cập nhật của VNG thì sẽ hiện sai phần thưởng nhiệm vụ (hiện ngũ hành hồn thạch nhưng chỉ nhận được tinh hoạt lực)
    mình thích nhiệm vụ thưởng như cũ hơn nên cũng ko đi sâu cho nó giống VNG như bây h
    Thử chép của xoắn vào trong server trantoai223 kết quả hiển thị tốt tiếng Việt nhưng khi làm quest hộ tống NPC thì con NPC đó đứng nguyên tại chổ luôn không có di chuyển
    Khách viếng thăm hãy cùng minbukyo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên caoboivip's Avatar
    Thanks
    26

Trích dẫn Gửi bởi xaophayxoan [Only registered and activated users can see links. ]
    file nhiệm vụ của VNG phiên bản cũ, yêu cầu nv, phần thưởng... 100% VNG

Các bác down file này bỏ vào thư mục pak trong gameserver và trong cả client
    Mình đã chép file của bác vào thư mục pak , nhưng khi làm nhiệm vụ chính tuyến nhánh yên vũ giang nam hết map 2x Thiên Vương về cái bang gặp la phong thì nó không cho nhận nv nữa . Bác giúp mình fix với đc không ?
    Khách viếng thăm hãy cùng caoboivip xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến caoboivip vì bài viết này !

vocuc9999 (24-06-23)

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 11-09-12, 10:45 AM
  2. [JX] [Tuyển thành viên] Cần tuyển thành viên cho JXPO đây
    Bởi sky.light9530 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 33
    Bài viết cuối: 11-04-12, 11:07 AM
  3. Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 27-03-12, 09:14 AM
  4. [MU] Sever tự nhiên nhiều Bless, Soul quá
    Bởi bingpong91 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 16-03-12, 11:04 AM
  5. [tuyển] .............tuyển nhân sự cho team ECD..................
    Bởi nghichtu91 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 08-05-11, 09:31 PM