[TLBB] Một chút kỉ niệm quá khứ.
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    Thành Viên
    Thanks
    8

Một chút kỉ niệm quá khứ.

Dân trung quốc có một câu nói rất hay: trường giang sóng sau sô sóng trước tuy chúng ta có thể chưa đi TQ bao giờ hay chưa nhìn thấy sông trường giang bao giờ nhưng nghe thì ai cũng hiểu. Nói theo cách của việt nam là tre già măng mọc. Tôi tham gia clbgamesvn.com từ năm 2008 tính đi tính lại cũng coi như có chút thâm niêm. Tha gia clb từ lúc có box tlbb nhưng mãi sau này mới có bản share sv nhưng... không cài đc, từ cái thời mà chưa biết máy ảo là gì ý ( lúc đó đọc xong 2 tháng sau mới quay lại box... vẫn im lìm).
    À nói riêng tư chút. Vẫn biết toàn bộ cái box tlbb này đc xây dựng lên từ nền tảng ăn trộm. Nhưng vẫn muốn tham gia. VÌ sao? vì nó là bàn đạp để luyện PK rất tốt. qua box tôi đã biết nhiều cách PK hay, ép thử ngọc kháng PK mà không tốn vài chục triệu vẫn biết kết quả. Thấy mọi người lập sv private nhiều đôi khi cũng muốn lập nhưng nghĩ lại thấy chẳng cần thiết. Rút cục các SV vẫn hướng mục đích đến cuối cùng là giống FPT .
    Chơi tlbb FPT thì vẫn chơi. Thi thoảng ghé box xem có gì mới không ( nhất là pet. Nếu có thử up xem con pet đó có đáng mua bên FPT không, ngon thì xúc.
    Trải qua nhiều thăng trầm của box ngẫm lại cũng thấy sự đời lặp lại nhiều điều giống nhau quá. Thăng rồi trầm, kết cục không tránh khỏi. Ngẫm lại trước HD làm mod mới tập sự, cũng hăng hái lắm, lúc đó black với vtv8 đc coi là vip, cũng hỏi như ai...
    Rút cuộc mỗi cá nhân cũng chỉ là một gợn sóng trong biển người. Sóng trước tan mới có sóng sau. Con sóng nào mạnh thì sẽ làm sóng ngầm trong biển. Con sóng nào yếu thì tan biến. Và biển không bao giờ không, biển không có sóng thì biển cũng đã không tồn tại.
    Hôm nay thấy kid đi chợt nhớ nhiều điều. Quả là dòng đời không ngừng trôi. Sống sao cho tốt về già mãn nguyện. Chúc kid thành công trong cuộc sống.
    Chúc mừng kid đã thoát khỏi thế giới ảo thành công. Hãy tận hưởng CS thực tại theo đúng nghĩa. Chúc HH sớm tậu đc máy ngon để cài tlbb 3 ok, bạn làm mod cũng hết lòng vì cộng đồng lắm nhưng bác hồ nói: người có tài mà không có đức là kẻ vô dụng, có đức mà không có tài thì... làm gì cũng khó, tuy nhiên bác nói khó thôi chứ bác cũng hkông dám nói là không làm đc. ( thực ra lao động chịu khó chút là 1 2 tháng tậu bộ ngon là không quá sức với 1 người vị thành niên).
    Ây da nói lung tung trên trời dưới đất quá.
    Cảm ơn mọi người đã ghé qua!
    Khách viếng thăm hãy cùng note87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 9 Users Say Thank You to note87 For This Useful Post:

legend1250 (20-03-12), longnhj1 (20-03-12), Long_222 (20-03-12), mathewno1 (19-03-12), osadang2710 (20-03-12), satthupro95 (21-03-12), Sói Đẹp Trai (20-03-12), tualua2010 (19-03-12), vippro0 (20-03-12)

Thành Viên
    Đang ở
    Hanoi, Vietnam
    Thanks
    5

Ðề: Một chút kỉ niệm quá khứ.

Bạn này Join date lâu như vậy mà mới có 6x post thôi sao?
    Khách viếng thăm hãy cùng duchung145 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator khuek8b's Avatar
    Đang ở
    Giường băng cùng Tiểu Long Nữ
    Thanks
    157

đọc thì hay.nhưng sao mình vẫn ko hỉu gì.có ai cho mình biết.hum nay có chuyện gì hót xảy ra ko.h mới on dc
    Khách viếng thăm hãy cùng khuek8b xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator DNTmaster's Avatar
    Đang ở
    GameZone
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi khuek8b [Only registered and activated users can see links. ]
    đọc thì hay.nhưng sao mình vẫn ko hỉu gì.có ai cho mình biết.hum nay có chuyện gì hót xảy ra ko.h mới on dc
    Là như vầy đơn giản xúc tích nhé
    Kid demo Server TLBB Pri online chạy Free Hà Hoàng muốn Kid share ra nhưng đó là điều không thể. Hết
    [Only registered and activated users can see links. ]

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến DNTmaster vì bài viết này !

khuek8b (19-03-12)

Moderator khuek8b's Avatar
    Đang ở
    Giường băng cùng Tiểu Long Nữ
    Thanks
    157

thì ra là vậy.thời buổi này.nói chính xác nhất hiện tại GZ có việc này.nhìu người thích ăn sẵn thật.nhưng khi họ share ko được như mong muốn.lại quay ra ném gạch.hà Hoàng còn nhỏ.chắc có ý tưởng là vì cộng đồng.cái đó rất đáng nói.nhưng khi lớn lên dc tầm đến 2-3 năm nữa.khi mà tán gái cần nhìu tiền ấy mà.thì chắc ít share.hic hic
    nói chơi thôi nhá.đừng quang gạch e
    Khách viếng thăm hãy cùng khuek8b xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Dân Bách Phong's Avatar
    Đang ở
    Thành phố không bao giờ ngủ!
    Thanks
    0

nói cho đúng ra thì không thích cái "nền tảng ăn trộm" lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng Dân Bách Phong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi note87 [Only registered and activated users can see links. ]
    Dân trung quốc có một câu nói rất hay: trường giang sóng sau sô sóng trước tuy chúng ta có thể chưa đi TQ bao giờ hay chưa nhìn thấy sông trường giang bao giờ nhưng nghe thì ai cũng hiểu. Nói theo cách của việt nam là tre già măng mọc. Tôi tham gia clbgamesvn.com từ năm 2008 tính đi tính lại cũng coi như có chút thâm niêm. Tha gia clb từ lúc có box tlbb nhưng mãi sau này mới có bản share sv nhưng... không cài đc, từ cái thời mà chưa biết máy ảo là gì ý ( lúc đó đọc xong 2 tháng sau mới quay lại box... vẫn im lìm).
    À nói riêng tư chút. Vẫn biết toàn bộ cái box tlbb này đc xây dựng lên từ nền tảng ăn trộm. Nhưng vẫn muốn tham gia. VÌ sao? vì nó là bàn đạp để luyện PK rất tốt. qua box tôi đã biết nhiều cách PK hay, ép thử ngọc kháng PK mà không tốn vài chục triệu vẫn biết kết quả. Thấy mọi người lập sv private nhiều đôi khi cũng muốn lập nhưng nghĩ lại thấy chẳng cần thiết. Rút cục các SV vẫn hướng mục đích đến cuối cùng là giống FPT .
    Chơi tlbb FPT thì vẫn chơi. Thi thoảng ghé box xem có gì mới không ( nhất là pet. Nếu có thử up xem con pet đó có đáng mua bên FPT không, ngon thì xúc.
    Trải qua nhiều thăng trầm của box ngẫm lại cũng thấy sự đời lặp lại nhiều điều giống nhau quá. Thăng rồi trầm, kết cục không tránh khỏi. Ngẫm lại trước HD làm mod mới tập sự, cũng hăng hái lắm, lúc đó black với vtv8 đc coi là vip, cũng hỏi như ai...
    Rút cuộc mỗi cá nhân cũng chỉ là một gợn sóng trong biển người. Sóng trước tan mới có sóng sau. Con sóng nào mạnh thì sẽ làm sóng ngầm trong biển. Con sóng nào yếu thì tan biến. Và biển không bao giờ không, biển không có sóng thì biển cũng đã không tồn tại.
    Hôm nay thấy kid đi chợt nhớ nhiều điều. Quả là dòng đời không ngừng trôi. Sống sao cho tốt về già mãn nguyện. Chúc kid thành công trong cuộc sống.
    Chúc mừng kid đã thoát khỏi thế giới ảo thành công. Hãy tận hưởng CS thực tại theo đúng nghĩa. Chúc HH sớm tậu đc máy ngon để cài tlbb 3 ok, bạn làm mod cũng hết lòng vì cộng đồng lắm nhưng bác hồ nói: người có tài mà không có đức là kẻ vô dụng, có đức mà không có tài thì... làm gì cũng khó, tuy nhiên bác nói khó thôi chứ bác cũng hkông dám nói là không làm đc. ( thực ra lao động chịu khó chút là 1 2 tháng tậu bộ ngon là không quá sức với 1 người vị thành niên).
    Ây da nói lung tung trên trời dưới đất quá.
    Cảm ơn mọi người đã ghé qua!
    Đọc xong mà nỗi cả da gà Chã biết diễn tả thế nào nữa. bài viết hay.
    Khách viếng thăm hãy cùng osadang2710 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Trích dẫn Gửi bởi note87 [Only registered and activated users can see links. ]
    [/COLOR]
    Đính chính cái, mình chưa từng làm Mod tập sự
    Trước kia reg nick để xem nội dung diễn đàn thôi (từ hồi diễn đàn mới lập). Sau 1 năm mới post bài đầu tiên .
    Kế đó thì mới post các bài chia sẽ v.v..
    Box TLBB hiện tại nói chung cũng post đầy đủ những kiến thức rồi, nên mình không còn gì post thêm nữa.
    Vẫn vào xem diễn đàn đó thôi, xem các bạn helper mới trả lời người mới , dọn rác, làm vài thứ lặt vặt...
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Topic này nghe cũng vui vui ... Cũng có một người nghĩ giống mình Thanks note87 nhe

Còn chuyện đã qua rồi mình chỉ xin nói lại 1 điều để mọi người khỏi hiểu nhầm.

Mình kêu kid share ko phải mình muốn share cho mình, nếu muốn vậy mình đã pm yahoo nói share mình rồi. Còn cái share ở đây mình muốn cho toàn bộ mem được tận hưởng thành quả, được chứng kiến MOD do chính mình đề xuất đóng góp cái " cơ đồ vĩ đại " cho TLBB giống các tiền bối trước kia. Dù có share mình cũng ko load bởi máy nó quá yếu và đang tập trung học nên ko rảnh chơi nhiều. Mình cũng chỉ nói vậy thôi còn ai hiểu lầm thì cứ tiếp tục, qua cái vụ này mình biết cuộc đời là gì và vì sao những người ngay thẳng hay nghĩ cho người khác lại bị dìm xuống vực sâu... Nhờ GZ mà mình học được nhiều điều lắm...
    Tiện có kỷ niệm thì cũng thanks anh Duyên luôn Hồi em mới vào 4rum em thấy anh hoạt động rất là nhiệt tình và mấy cái bài em hỏi hầu như anh cũng đều RP cả. Hồi đó rồi đỉnh cao khi em được làm Mod bên TLBB này, em học được nhiều là nhờ mấy cái bài post của anh và sản phẩm của nó thì như mọi người đã biết rồi, trong box có một số bài của Hà Hoàng gọi là " cơ bản " giúp mem có thể dễ dàng làm được TLBB...

Còn bây giờ thì máy yếu ko đóng góp được gì cũng thấy ngại ngại... Thôi đành cắn răng chịu đựng 3 năm sau lên đại học sẽ quay lại và thi với một số người và sẽ chứng minh cho họ Hà Hoàng ko thua kém một ai và sẽ ko bao giờ phải đi xin hay nài nỉ một cái gì đó !

Dạo này anh Duyên cũng hơi trầm trầm, chắc vì công việc chăng ?... Nhưng dù sao cũng ko trách anh được mỗi người một việc mà anh nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

I'm farmer nhocluka's Avatar
    Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    110

có cái mới nới cái củ => già rồi về vườn đuổi gà cho vợ

Tiền = money

đồng tiền vạn năng
    [Only registered and activated users can see links. ] ,[Only registered and activated users can see links. ]

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối