[KT] Hỏi về cách reset điểm xếp hạng vinh dự tài phú + Đồng thường trong tài khoản
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên
    Thanks
    13

Hỏi về cách reset điểm xếp hạng vinh dự tài phú + Đồng thường trong tài khoản

Các bạn cho mình hỏi, làm sao để xóa hoặc reset lại điểm xếp hạng vinh dự tái phú. Mình chơi có 1 nhân vật trong sever off của mình , điểm vinh dự tài phú >400k mà load xếp hạng thì đứng hạng 6, ko co' Vô song dc. Trước đây mình có chơi mấy nhân vật khác và load thì nó có Vô Song, nhưng những nhân vật đó mình đã xóa khỏi database rồi mà. Với lại cho mình hỏi: làm sao để có thể xếp hạng dc nhiều Vô Song trong sever khi đủ 300k vinh đự tài phú ?
    Vấn đề nữa là làm sao để xóa dữ liệu acc trong sever, mình xóa hết nhân vật thì dc, nhưng khi vào lại acc đó để tạo nhân vật khác thì số Đồng còn y nguyên.
    Các bạn nào biết chỉ giúp mình nha.
    Khách viếng thăm hãy cùng mtbt8891 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    35

Ðề: Hỏi về cách reset điểm xếp hạng vinh dự tài phú + Đồng thường trong tài khoả

Đeo 2 set +16 rồi phang 2 vk tl 3 + 16 rồi ngũ hành ấn max + Phi phong vô song + 1 em pet max skill : tài phú ~ 560k---> lên vô song tất
    Khách viếng thăm hãy cùng vanluong92 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Ðề: Hỏi về cách reset điểm xếp hạng vinh dự tài phú + Đồng thường trong tài khoả

Trích dẫn Gửi bởi vanluong92 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đeo 2 set +16 rồi phang 2 vk tl 3 + 16 rồi ngũ hành ấn max + Phi phong vô song + 1 em pet max skill : tài phú ~ 560k---> lên vô song tất

Ý mình là hỏi cách reset lại dữ liệu của mấy cái đó mà, chứ đâu phải là cách lên Vô song đâu. hi hì, cảm ơn bạn.

Thành Viên
    Thanks
    5

Vấn đề này hơi mệt, sv mình có thằng tp 1tr7 @@ muốn rs lại bảng vinh dự cho AE đua top mà chả biết chỗ nào, muốn rs cũng dễ thôi, xóa hết các Database trong My QSL là được, nhưng nếu xóa thì các nhân vật sẽ bị del hết tìm cái chỗ reset bảng xếp hạng mà mờ cả mắt
    Khách viếng thăm hãy cùng llk0isieunhan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    268

Kệ nó đi, tài phú 450k thì ai cũng VS không cần xếp hạng 1.
    Muốn reset thì xóa hết database làm lại từ đầu đi. giữ lại 2 bảng account + jxcoindcard cũng được.
    Khách viếng thăm hãy cùng satthulauhyh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    35

1tr7 tp là do chỉnh item à
    Khách viếng thăm hãy cùng vanluong92 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi llk0isieunhan [Only registered and activated users can see links. ]
    Vấn đề này hơi mệt, sv mình có thằng tp 1tr7 @@ muốn rs lại bảng vinh dự cho AE đua top mà chả biết chỗ nào, muốn rs cũng dễ thôi, xóa hết các Database trong My QSL là được, nhưng nếu xóa thì các nhân vật sẽ bị del hết tìm cái chỗ reset bảng xếp hạng mà mờ cả mắt
    Vậy là vẫn chưa có đáp số ah, mình cũng mò ma chăng biết nó nằm ở đâu hết. bạn nào làm Pri sever vào share chút ít kinh nghiệm cho anh em với. Bọn mình chỉ muốn chơi vui thôi, ko có ý định làm online đâu.

Các Chủ đề tương tự

1. Mình muốn lấy lại tài khoản + reset + point
    Bởi Newbie.Farm trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 15-08-11, 02:16 PM
  2. Cần người giúp đỡ về tài khoản khi reset!
    Bởi kinzero trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 26-02-11, 07:51 AM
  3. Tạo tài khoản có sẵn tiền trong thùng đồ chung
    Bởi ngdungqn trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 23-10-10, 09:09 PM
  4. cài đặt số lượng KNB trong tài khoản
    Bởi deptraihp91 trong diễn đàn Thế Giới Hoàn Mỹ
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 28-02-10, 10:08 AM