[TLBB] Share TLBB ver 3.0 có phái mộ dung !! - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 38
    Thành Viên
    Thanks
    29

Ðề: Share TLBB ver 3.0 có phái mộ dung !!

Link cilent bạn cho ko down dc dùng cilent của huy khang thì ko hiển thị dc vật phẩm bị lỗi Invalid common item index: 39999999 dù acc mới lập.
    Cho mình link down cilent mới với.
    Khách viếng thăm hãy cùng virusbkhn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

Server này vẫn giống server mà a HuyKhang Sha hay là khác vậy bác.
    Khách viếng thăm hãy cùng chymquoc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

chủ thớt cho mình hỏi tí ! sao mình copy qua với dạng binary vẫn bị bão trì thế dù làm cách nào vẫn bão trì mà ko bik file nào ổng sever bị lỗi. bạn nào cài thành công cho mình xin vài gợi ý được chứ !
    Khách viếng thăm hãy cùng philong921 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

tình hình là sau khi chạy thành công thì phát hiện lỗi hết sức ngớ ngẩn hic hic mấy ông NPC trong sever nằm loạn cả lên đây là ảnh nè:
    [Only registered and activated users can see links. ]

với lại mình định chép các file lua bên sever của anh huy khang qua xem thử khắc phục thử xem, và bạn nào có thể giúp mình lệnh di chuyển trong game không
    mình gõ !!goto = x, y=z
    trong đó x: id map y và z là toạ độ trong map mà nó không move được chỉ báo lỗi gì đó bằng tiếng trung mình đọc không được , mong các bạn giúp đỡ.
    Thân.
    Khách viếng thăm hãy cùng philong921 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi philong921 [Only registered and activated users can see links. ]
    tình hình là sau khi chạy thành công thì phát hiện lỗi hết sức ngớ ngẩn hic hic mấy ông NPC trong sever nằm loạn cả lên đây là ảnh nè:
    [Only registered and activated users can see links. ]

với lại mình định chép các file lua bên sever của anh huy khang qua xem thử khắc phục thử xem, và bạn nào có thể giúp mình lệnh di chuyển trong game không
    mình gõ !!goto = x, y=z
    trong đó x: id map y và z là toạ độ trong map mà nó không move được chỉ báo lỗi gì đó bằng tiếng trung mình đọc không được , mong các bạn giúp đỡ.
    Thân.
    Client của bạn 3 thành Đại Lý, Lạc Dương, Tô Châu không tương thích với Server, nên tọa độ các NPC nằm không đúng vị trí, mình đoán bạn dùng client có 3 thành cũ, mà Server này thì lại 3 thành mới, rộng hơn cũ nhiều.
    Khách viếng thăm hãy cùng kid1110 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

vậy theo mod mình nên khắc phục thế nào ? mình thử chép các file daili_monster.ini vô mục scene trong server thử nè chắc lát có kết quả.. mà khắc phục phía clien thế nào nhỉ tại mình dùng clien của thần long bát bộ... lát có kết quả gì mình post lên cho mọi người hướng dẫn nghen.. bùn ngủ ghê.
    Thân.

Thành Viên
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi philong921 [Only registered and activated users can see links. ]
    vậy theo mod mình nên khắc phục thế nào ? mình thử chép các file daili_monster.ini vô mục scene trong server thử nè chắc lát có kết quả.. mà khắc phục phía clien thế nào nhỉ tại mình dùng clien của thần long bát bộ... lát có kết quả gì mình post lên cho mọi người hướng dẫn nghen.. bùn ngủ ghê.
    Thân.
    Chép các file daili_monster.ini chỉ là 1 trong các bước để đưa các thành về như cũ, phải Edit thêm nhiều file, nói chung các file khai báo Map như *scene*.* cũng có liên quan tới.
    Khách viếng thăm hãy cùng kid1110 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

sau khi chép xong thì bão trì luôn , khổ thật mình dùng file giao diện của clien mà anh huy linh share được không nhỉ để thử xem nào ôi thật đau đầu hic hic.

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    272

@Philong: server này bạn sài client của anh Kid share [Release] Client 3.05 dành cho Server 3 thành phố mới vào là ngon. [nhớ tks ảnh nhé] Tiếc ko biết cách vào = launch
    Khách viếng thăm hãy cùng legend1250 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Cái này mình cũng test qua rồi Thật ra đơn giản lắm... Edit lại cái Client của HuyLjnh một tý vào game là đẹp ngay ấy mà... Mà chuẩn nhất thì nên xài Client Tình Kiếm
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Ai share cho mình 1 sever tlbb hay và giống với tlbb hiện nay được hem
    Bởi toloveru trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 15-06-12, 07:43 PM
  2. Sever tlbb tàu có giả skill mộ dung nè có cả clien rùi
    Bởi tntyt86 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 17-12-11, 07:07 PM
  3. Share Server (TLBB Giả Skill Mộ dung) + Client Patch
    Bởi BlackDragon776 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 67
    Bài viết cuối: 18-07-11, 12:51 PM
  4. Chân Dung Nguyễn Mạnh Hà -Chân dung coder nổi tiếng CLBGAMESVN